กระเป๋าใส่เหรียญราคาน่ารัก รูปลักษณ์น่ากิน
ส่งฟรีทุกรายการเลยจ้า

ขอลูกค้าที่พร้อมโอนภายใน 2 วันหลังจาก CF นะคะ
หรือติดขัดยังไงก็แจ้งได้ค่ะ

สั่งซื้อ+สอบถามทางเมล์ bazilite@hotmail.com

มีสองแบบคือ
แบบกะปุก 150 บาท
และกระเป๋า 100 บาท

[เป๋า 01] ใบแรกสีแดงน่ารัก น่ากิน แบบกระเป๋าราคา 100 บาท ส่งฟรีจ้า!!!

[ปุก 01] ส่วนแบบกระปุกใส่ของจุ๊กจิ๊กน่ารัก ใบละ 150 ส่งฟรีเช่นกัน

[เป๋า 02] แบบกระเป๋าสีม่วงจ้า 100 ส่งฟรี!!!!

[ปุก 02] แบบกระปุกสีชมพู 150 จ้า

แบบกระปุกเปิดแล้วเป็นแบบนี้นะคะ

[เป๋า 03] มาต่อที่แบบกระเป๋า สีส้มเปรี้ยวจี๊ด 100 เท่านั้นค่า!!

[ปุก 03] แบบกระปุกสีม่วงค่ะ 150 บาท

[เป๋า 04] แบบกระเป๋าสลับกับกระปุก ให้ลูกค้างงเล่น อิอิ
กระเป๋าสีฟ้า 100 บาทจ้า

[ปุก 04] ไปๆมาๆ แม่ค้างงเอง
แบบกระปุกสีม่วง อีกแบบนึงจ้า 150 เท่าน้านนนน!!!

[เป๋า 05] แบบกระเป๋า สีเขียวมะนาวน่ารักๆค่า 100

[ปุก 05] อุ้ย เกือบพลาดเค้กสตรอเบอร์รี สีชมพูน่ารักมากกกก!! 150 เอง

[เป๋า 06] แบบกระเป๋าใบสุดท้าย ไม่รู้จะเป็นเค้กสัปปะรด หรือว่าแค่รอทดีน้า 100 บาทเท่านั้นจ้า
สีเหลืองแบบนี้ เด่นเด้งได้ใจแน่ๆ

[ปุก 06] และแล้วก็ถึงแบบกะปุกใบสุดท้าย 150 บาทจ้า ส่งฟรี้ ส่งฟรี

ลงครบแล้วจ้า สนใจใบไหน สอบถามได้ตลอดเลยนะคะ
รับประกัน น่ารัก น่ากินทุกใบค่ะ