Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤ ❤❤ ❤❤ UPDATE !! Gloy shop' ❤❤ cloths news & used !! เสื้อผ้ามากมายค่ะ สวยๆทั้งนั้นค่ะ หลายแบบหลากสไตล์ >> แวะเข้ามาชมมาเลือกดูกันก่อนน้ะค้ะ

Warning Points:
    0/5

Red face ❤❤ ❤❤ ❤❤ UPDATE !! Gloy shop' ❤❤ cloths news & used !! เสื้อผ้ามากมายค่ะ สวยๆทั้งนั้นค่ะ หลายแบบหลากสไตล์ >> แวะเข้ามาชมมาเลือกดูกันก่อนน้ะค้ะ

- สนใจสินค้าสินค้าไหนติดต่อได้ทาง PM เรยค่ะ หรือต้องการสอบถามด่วนๆ ติดต่อได้ที่
    http://www.facebook.com/GLOYGGLOY ค่ะ ออนตลอดช่วงบ่ายๆถึงกลางคืนค่า หรือติดต่อที่เบอร์ 083-8867703 ค่ะ

- สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่งแบบลงทะเบียนน้ะค้ะ ถ้าต้องการเปน EMS เพิ่ม 20 ฿ ค่ะ

- สินค้า มีทั้งมือหนึ่งและมือสอง เมื่อลูกค้าตัดสินใจซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน เพราะฉะนั้นลูกค้าต้องตัดสินใจให้ดีก่อนสั่งซื้อสินค้าน้ะจ้ะ *

- ส่งของทุกวันอังคารกับสุก ยกเว้นกรณีที่แม่ค้าจะเลื่อนวันส่งของเปนวันอื่น แม่ค้าจะแจ้งให้ลูกค้าทราบค้ะ

โอนเงินภายใน 3 วัน นับจากวันที่จองสินค้า หรือ นัดวันโอนกับแม่ค้า กรณีนี้ต้องแน่นอนและมั่นใจว่าจะโอนในวันนั้นได้จริง ก่อนจองตัดสินใจดีๆก่อนน้ะค้ะ CF งด CC น้ะค้ะ

ทางร้านขายสินค้าหลายประเภท มีทั้งเสื้อผ้า รองเ้ท้า กระเป๋า เครื่องประดับ เครื่องสำอางค์ ฯลฯ
    สามารถเข้าไปดูได้ที่ลิ้งเฟสด้านบนน้ะค้ะ ลงสินค้าใหม่เรื่อยๆจ้า

เสื้อกล้ามตัวสั้นสีเขียวพาสเทล ยี่ห้อ RROM DEE SHOP ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ใส่แร้วเข้ารูป พอดีตัว สวยมากๆค่ะ ผ้าแปสนเด็กซ์ยืดใส่สบายมากๆเรยค่ะ เก๋ๆ ด้านหลัง
    เปนแบบสายไขว้ สวยมากๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปเลื่อมสีนู้ด แต่งเลื่อมสวยงามค่ะ วิ๊งกระจายค่า
    ใส่กับเอวสูงน่ารักมากๆจ้า มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปสายเดี่ยวสีดำ แต่งลายหยักทั้งตัว น่ารักมากมายเรยค่ะ
    เอาไว้ใส่กะกระโปรงเอวสูง หรือกางเกงเอวสูง เริ่ดสุดๆค่ะ เก๋ๆ
    ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปสีชมพูลายทาง คอบัวดูน่ารักมากๆค่ะ ด้านหลังเปนโบว์ผูก
    น่ารักเว่อออ เก๋ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดกลิตเตอร์วิ๊งๆสีทอง ยี่ห้อ CELEBS กลิตเตอร์วิ๊งกระจายทั้งตัวเรยค่ะ
    สวยมากๆ ด้านหลังเปนสายไขว้ น่ารักสุดๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีขาว ยี่ห้อ BALCONY ตรงลายรูปหัวใจเปนกำมะหยี่ทั้งอัน
    นิ่ม น่ารักมากๆค่ะ ผ้าบาง ไม่ร้อน เซกซี่ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามสีดำแต่งเลื่อมลายนกฮูก ยี่ห้อ BALCONY ตรงเลื่อมลายนกฮูก
    สวยมากกกกค่า ปักเรียบร้อย สวยงามค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามลูกไม้สีน้ำตาลเทา ตัวนี้เปนงานเกาหลีน้ะค้ะ ชายแต่งด้วยผ้ามุ้ง ฟูๆ น่ารักค่ะ
    ของจิงสีอ่อนกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ ทั้งตัวสีเดวกันค่ะ ในภาพโดนแฟลชเรยเหนเหมือนข้างบนกะข้างล่าง
    คนละสี ตัวนี้น่ารักมากค่ะ คอนเฟิม ใส่เกาะอกหรือสายเดี่ยวไว้ข้างใน เริ่ดค่ะ เก๋ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดวินเทจสีขาวครีม ของจิงออกขาวครีมๆน้ะค้ะ ไม่ขาวขนาดในรูปค่ะ
    เหมาะสำหรับคนรูปร่างค่อนข้างใหญ่น้ะค้ะ เพราะทรงค่อนข้างโคร่งค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดคอเต่าสีชมพูม่วง ของจิงออกสีชมพูม่วงๆน้ะค้ะ เปนงานสั่งตัด ผ้าซาตินอย่างดีค่ะ
    สวยมากๆ ตัวค่อนข้างโคร่งน้ะค้ะ เก๋ๆจิงๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงน้ะค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อครอปซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีดำ แต่งระบายที่แขน น่ารักมากๆๆๆค่ะ
    จั๊มตรงช่วงเอว ดูสวยจิงๆ คอนเฟิมค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อครอปซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีครีมทอง ยี่ห้อ SISTERLY BY AMODETT ตัวนี้วิ๊งทั้งตัวเรยค่ะ
    ของจิงสวยกว่าในรูปน้ะค้ะ วิ๊งกว่า สวยมากมายยยยยย เปนซีทรูค่ะ ใส่แร้วไม่ร้อน
    ใส่เกาะอกข้างใน เก๋ๆค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เสื้อครอปซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีเงิน ยี่ห้อ SISTERLY BY AMODETT
    ตัวนี้วิ๊งทั้งตัวเรยค่ะ สวยมากมายยยยยย เปนซีทรูค่ะ ใส่แร้วไม่ร้อน
    ใส่เกาะอกข้างใน เก๋ๆค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เสื้อครอปกำมะหยี่ลายเสือ เนื้อผ้านิ่มมากก กำมะหยี่ทั้งตัว เงาๆสะท้อนแสง
    น่ารักจิงๆค่ะ รัดช่วงแขนให้ดูจั๊มๆ น่ารักมากกกก มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อครอปสีเนื้อ ยี่ห้อ GLAMOUR แต่งขนที่แขน นุ่มและฟูมากค่ะ ของจิงสีออกสีเนื้อน้ะค้ะ
    สวยกว่าในรูปมากๆ ในภาพสีจืดไปค่ะ ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมากคอนเฟิมค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เสื้อครอปลูกไม้สีน้ำเงินเข้ม ยี่ห้อ FORWARD ของจิงสีทึบกว่านี้เล็กน้อยน้ะค้ะ
    จะใส่เปนตัวเดี่ยวๆ หรือจะใส่เปนเสื้อคลุมก้อสวยเก๋ค่ะ น่ารักมาก
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 320 ฿ ค่ะ

เสื้อครอปสีเทา แต่งปกคอบัวสองชั้น น่ารักกกมากค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ
    หรือใส่เปนเสื้อคลุมก้อน่ารักมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อสีน้ำตาลลายเสือ มาพร้อมปกคอ เล่นดีเทลหน้าสั้นหลังยาวค่ะ
    เก๋ๆ ใส่กะปกคอ เลิศค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อซีทรูลายกราฟฟิค สีและลายตามรูปค่ะ ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ไม่บางมาก ไม่โป๊ค่ะ น่ารัก แนวๆค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อสีเทาซีทรูช่วงอก ยี่ห้อ PISCES ตัวนี้เก๋มากๆค่ะ ซีทรูช่วงอก สวยๆค่ะ
    เนื้อผ้าใส่สบาย แบบสวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อยืดคอวีสีเทาเข้ม แต่งลายปักนกสีเหลืองที่อก สวยค่ะ
    เนื้อผ้าดี ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีชมพูลายทางสีดำ ยี่ห้อ WRAP AROUND เนื้อผ้านิ่ม ถ้าผู้หญิงใส่
    สามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ น่ารักมากๆ ส่วนผู้ชายก้อใส่ได้จ้า ตัวนี้ไซส์ XL ค่ะ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีเขียวสด ก๊อปแบรนด์ ZARA ตรงผ้ายโดนตัดไปน้ะค้ะ
    ของจิงสีสดกว่าในรูปมากค่ะ สวยเด่นค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีดำ ยี่ห้อ DOR-SHADA สีเรียบ ใส่ง่าย เข้ากับทุกชุดค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคลุมสีครีม เนื้อผ้าชีฟอง ของจิงสีออกครีมๆน้ะค้ะ ไม่ขาวขนาดในรูปค่ะ
    ด้านหลังเปนลูกไม้สวยงามมากค่ะ เล่นดีเทลตรงชายเสื้อ เปนแบบป้ายไปมา
    น่ารักเว่อ คอนเฟิม ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีเทากะปิ เปนขนๆทั้งตัวน้ะค้ะ เนื้อผ้านุ่มมากกกกกค่ะ
    เปนคาดิแกนแบบยาวน้ะค้ะ สวยจิงๆ คอนเฟิม อุ่นมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า

เดรสสีเลือดหมูลายมิกกี้เมาส์ ยี่ห้อ HANGOUT ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    น่ารักมากๆ ผู้หญิงใส่เปนเดรสค่ะ ผู้ชายก้อสามารถใส่ได้ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อสีน้ำเงิน ยี่ห้อ MAMA SAY ZEED ตัดต่อหนังกลับที่แขน สวยมากค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือตรงใกล้คอด้านหลังมีรูหนึ่งรูค่ะ เปนมาตั้งแต่ซื้อแร้วค่ะ
    ใส่เท่ๆ แนวๆค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแขนยาวสีเทา ผ้านิ่ม หนาเล็กน้อย แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย เท่ๆ
    เก๋ๆ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อแขนยาวสีดำ ยี่ห้อ CROSS CREEK ผ้านิ่ม คล้ายผ้ากำมะหยี่ แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย
    เท่ๆ เก๋ๆ สวยค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคอปกวินเทจ สีและลายตามรูปเรยค่ะ สามารถใส่เปนเดรส
    ก้อได้น้ะค้ะ สวยๆ เก๋ๆ แนวๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเกตสีดำ ยี่ห้อ ZZIGLE เปนเสื้อทรงโค้ท สวยมากๆๆค่ะ
    เท่มาก ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ คอนเฟิมว่าเท่สุดๆ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 420 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก แบรนด์ BIG JOHN เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย
    ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ FITTZ เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย
    ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ DOG CIGAR เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ GOLD-RUSH ตัวนี้เก๋มากๆค่ะ
    ด้านหลังทำเปนคล้ายๆด้านหน้า มีกระดุมด้วย สวยเท่ เซอร์มากเรยค่ะ
    ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ CLASSICAL เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย

เสื้อสูทดิสโก้สีขาว เนื้อผ้าเปนผ้ากำมะหยี่พิมพ์ลายทั้งตัวค่ะ สวยมากๆค่ะ
    ใส่ปาร์ตี้เกิดสุดๆค้า วิ๊งกระจายทั้งตัวเรยค่ะ สวยจิงๆ เปรี้ยวมากมายค่ะ
    ตรงไหล่ทำเปนทรงไหล่ตั้ง เก๋มากๆ เปนงานสั่งตัดน้ะค้ะ แพทเทิร์นเนี๊ยบเรียบร้อยค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

เสื้อสูทดิสโก้สีส้มอิฐ เนื้อผ้าเปนผ้ากำมะหยี่พิมพ์ลายทั้งตัวค่ะ สวยมากๆค่ะ
    ใส่ปาร์ตี้เกิดสุดๆค้า วิ๊งกระจายทั้งตัวเรยค่ะ สวยจิงๆ เปรี้ยวมากมายค่ะ
    ตรงไหล่ทำเปนทรงไหล่ตั้ง เก๋มากๆ เปนงานสั่งตัดน้ะค้ะ แพทเทิร์นเนี๊ยบเรียบร้อยค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีขาวนู้ด ยี่ห้อ VANILLA MOUSSE เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ
    ขอบอกว่าน่ารักมากๆๆๆค่ะ เก๋ๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีเหลืองน้ำเงิน ยี่ห้อ VANILLA MOUSSE เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ
    ขอบอกว่าน่ารักมากๆๆๆค่ะ เก๋ๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีดำ เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ เล่นดีเทลเปนผ้าป้ายไปมา

เอี๊ยมกระโปรงกำมะหยี่สีดำ ยี่ห้อ GLAMOUR ทรงเป๊ะ เข้ารูป สวยมากค่า น่ารักสุดๆ
    สามารถปรับสายยาวได้สองระดับค่ะ ผ้านิ่มสุดๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เดรสแขนกุดสีดำชมพู ยี่ห้อ CHARLOTTE IRONY ตรงส่วนกระโปรงคล้ายผ้าลูกฟูก
    นิ่มค่ะ ของจิงออกสีเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ ใส่แร้วจะจั๊มๆช่วงเอว
    น่ารักมากมายค่ะ เหมือนใส่เสื้อกับกระโปรงเรยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีม่วง ยี่ห้อ AGGIE ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะเข้มกว่าเล็กน้อยค่ะ
    สวยกว่าในรูป เนื้อผ้าเปนเส้นๆ คล้ายเปนลายๆค่ะ ทรงน่ารักมาก
    เนื้อผ้าทิ้งตัวแบบบานเล็กน้อยค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เดรสลายกระจกสีน้ำเงินม่วง ก๊อปแบรนด์ KLOSET ของจิงสีน้ำเงินอมม่วงน้ะค้ะ
    ในภาพน้ำเงินเกินไปค่ะ ทรงสวยมากๆ น่ารักค่ะ เพื่อนฝากขาย มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เดรสสีดำเว้าแขน จั๊มตรงช่วงเอว สวยมากๆค่ะตัวนี้ ใส่ขึ้นมาแร้วเป๊ะเว่อ
    ผ้านิ่มใส่สบายสุดๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เดรสลูกไม้สีขาวซับในสีลิ้นจี่ ยี่ห้อ STYLE SWEET น่ารักมากๆเรยค่ะ
    ได้ไปทั้งชุดเรยน้ะค้ะ ใส่สบาย เก๋ๆ เรียบดูดีค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีชมพูปกดำ ยี่ห้อ NEW CENTURY น่ารัก ไฮโซมากค่ะ
    แถมเข็มขัดสีเขียวพาสเทลไปกับชุด แบบเก๋ ดีเทลสวยค่ะ
    แนะนำมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 690 ฿ ค่ะ > > SALE 590 ฿

จั๊มสูทเกาะอกแมกซี่สีขาวดำ ยี่ห้อ CHICAGO ก๊อปแบรนด์ CHANEL ค่ะ สวยมากๆ
    ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ กางเกงเปนทรงตรงๆทิ้งๆ สวยค่ะ คอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

จั๊มสูทสายเดี่ยวแมกซี่สีดำเงิน ยี่ห้อ VIRICH สวยมากๆ ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ
    กางเกงทำออกมาคล้ายผ้าตาข่ายผสมดิ้นเงินค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือตรงอกมีรอยด้ายรันนิดนึงค่ะ
    นิดเดวเท่านั้น มองแทบไม่เหนค่ะ มีซับในครึ่งตัว สวยมากค่ะ คอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

จั๊มสูทเแขนกุดแมกซี่สีครีมลายหัวใจ ยี่ห้อ STRIPED สวยมากๆ ของจิงสีออกเนื้อๆน้ะค้ะ ในภาพสีอ่อนไปค่ะ
    ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ กระโปรงซับในครึ่งตัว สวยค่ะ ตอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กระโปรงผ้ายืดสีลิ้นจี่ ผ้ายืด ใส่สบาย ไม่อึดอัดค่ะ เหมาะสำหรับคนค่อนข้างมีเนื้อน้ะค้ะ สีสวยน่ารักค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงสุ่มผ้ามุ้งสีชมพูอมพีช ด้านนอกเปนผ้ามุ้ง มีซับในด้านในค่ะ เก๋มากๆ
    ใส่สบาย เอวเปนยางยืดค่ะ น่ารักมาก มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ

กางเกงเอวสูงสีครีม ของจิงสีออกโทนน้ำตาลกว่านี้น้ะค้ะ ออกสีครีมน้ำตาลค่ะ
    ในภาพสว่างไปค่ะ ทรงและแบบเป๊ะมากค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ ใส่แร้วเหมือนนางแบบเรยค่ะ
    เรียบแต่ดูดีมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

กางเกงขาสั้นสีดำ ยี่ห้อ BELLE เปนผ้าลื่นนิดๆค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ กระดุมบนหลุดหายไปค่ะ
    สามารถเอากระดุมมาติดใหม่เองได้ค่ะ ไม่มีปันหาต่อการใช้งานค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีเขียวพาสเทล เปนงานสั่งตัดมาน้ะค้ะ ซับในด้วยผ้าซับในลายจุดอย่างดีค่ะ
    น่ารักมาๆ ทรงเป๊ะ แพทเทิร์นเป๊ะค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงกระโปรงสีส้มอิฐอัดพลีท แบรนด์ JASPAL ของแท้น้ะค้ะ ไซส์ XXS สวยมากๆค่ะ อัดพลีททั้งตัว
    พริ้ว น่ารักมากค่ะ แนะนำมากๆค่ะ ซื้อมาราคาเต็มประมาน 1,790 ฿ มือหนึ่ง รวมส่ง ขายเพียง 790 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงลูกฟูกสีดำ เนื้อผ้านิ่ม เปนลูกฟูกทั้งตัวค่ะ ปลายขาบาน น่ารัก เก๋ๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงลูกไม้สีชมพู เปนลูกไม้ทั้งตัวเรยน้ะค้ะ สวยดีค่ะ เก๋ๆ ใส่กับเสื้อเรียบๆเริ่ดค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงสีดำ ผ้าคล้ายหนัง แต่บางค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ทรงสวย มีตำหนินิดหน่อยคือ
    ช่วงใกล้เป้ามีรอยคล้ายหนังเปนรูนิดหน่อยค่ะ มองแทบไม่เหนค่ะ
    ใส่แร้วคล้ายกระโปรงค่ะ เก๋ๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงยีนส์เอวสูง ยี่ห้อ LEVI'S ทรงสวย เท่มากๆค่ะ ใส่สบาย
    ชายขาดๆรุ่ยๆ เซอร์ค่ะ สวยจิง มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กระโปรงสีเนื้อขอบฟ้า ก๊อปแบรนด์ KLOSET ลายเชือกค่ะ สวยมากมายค่ะ
    สวยเป๊ะมาก ใส่ง่าย เข้ากับชุดง่ายค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

กระโปรงบานลายจุดสีขาวดำ แบรนด์ CPS ของแท้น้ะค้ะ ไซส์ XS ค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงบานนิดๆ
    น่ารักสุดๆค่ะ มีหูสำหรับใส่เข็มขัดด้วยค่ะ น่ารักจิงๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กระโปรงอัดพลีทสีเหลืองส้ม เปนกระโปรงสั่งตัดมาค่ะ เล่นดีเทลชายไ่ม่เท่ากัน สวยมากกกก
    ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ คอนเฟิม สวยๆค่ะ อัดกลีบเรียบร้อยค่ะ ใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีน้ำเงินม่วง ของจิงสีออกม่วงกว่านี้น้ะค้ัะ ในภาพออกน้ำเงินเกินไปค่ะ เปนผ้าแสปนเด็กซ์
    ยืดๆ ทิ้งตัวสวยมากค่ะ ใส่แร้วสวยมากๆ คอนเฟิมเรยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

กระโปรงเอวสูงสีดำ เปนผ้าแสปนเด็กซ์ ยืดๆ ทิ้งตัวสวยมากค่ะ ใส่แร้วสวยมากๆ
    คอนเฟิมเรยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

กระโปรงยีนส์วินเทจ มีหูสำหรับไว้ใส่เข็มขัด ของจิงออกสีฟ้าซีดกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    น่ารักมาก เซอร์ๆ ควรมีติดตู้ไว้ตัวนึงเรยค่า มือสอง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงขายาวลายกราฟฟิค ผ้าบาง ใส่สบาย ไม่ร้อน ทรงเดฟ
    แต่ไม่รัดขาค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เลกกิ้งกำมะหยี่สีทอง สวยมากกกกกกกกกตัวนี้ ไม่มีไว้ครอบครองเสียดายแน่ๆค่ะ เพราะสวยแบบมากมาย
    เลกกิ้งเนื้อหนา ใส่สวย เข้ารูป น่ารักสุดๆ ผ้าสะท้อนแสงสวยงามค่ะ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

กางเกงขาเดฟสีน้ำเงินฟ้า เดฟเข้ารูปเรยน้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเทียนเล็กๆตรงเกือบปลายขาค่ะ
    ไม่สังเกตมองไม่เหนค่ะ จางมากๆ ใส่สบาย ผ้ายืด เข้าทรงค่ะ มือสอง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงลายตารางหมากรุกสีฟ้าม่วง เปนงานสั่งตัดมาค่ะ ใช้ผ้าไหมญี่ปุ่้นตัดทั้งตัวค่ะ สวยมาก
    ผ้าสีเหลือบๆ ตรงชายกางเกงดีไซน์มาเปนแบบจั๊มแบบเปิดขา ถ้าต้องการให้ีัติดขาสามารถเย็บกระดุมติดได้น้ะค้ะ
    เปนกางเกงทรงตรง โคร่งๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงลายพัดสีทอง เปนงานสั่งตัดมาค่ะ ใช้ผ้าไหมญี่ปุ่้นตัดทั้งตัวค่ะ สวยมาก ผ้าสีเหลือบๆ
    เปนกางเกงทรงตรง โคร่งๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

ขอบคุน SBN น้ะค้ะ สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ
    Last edited by JINGABELL; 03-26-2012 at 09:42 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->