รบกวนอ่านก่อนนะค่ะ^-^

เครื่องสำอางค์ในนี้เป็นของแม่ค้า ใช้เองนะค่ะ และเป็นของแท้ 100% ค่ะ เนื่องจากแม่ค้าบ้า shopping ทั้งเสื้อผ้าเครื่องสำอางค์ จึงทำให้ล้นค่ะ และต้องส่งต่อ^_^

เพราะฉะนั้น มั่นใจได้เลย เก็บรักษาอย่างดี+สะอาดค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักควาสะอาดค่ะ^-^ คุณภาพยังดีค่ะ

รูปภาพทั้งหมด ไม่มีการปรับแต่งค่ะ ถ่ายจริง จากของจริงเลยค่ะ

ราคาขาดทุนมากๆค่ะ อยากได้จริงๆต่อรองกันได้นะค่ะ แต่อย่าโหดมากน้า

แม่ค้าอยากขายค่ะ เพราะตอนนี้มันล้นแล้วค่ะ แม่ค้าก็ชอบซื้อมาใหม่เรื่อยๆ แล้วก็นิดเดียว แล้วก็ซื้ออีก เลยอยากมาส่งต่อจ้า

ราคาที่โพสไว้ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะค่ะ

EMS 50 ลงทะเบียน30

ราคาที่ตั้งไว้คือราคาที่ลดขาดทุนแล้วน้า >.< ขอความกรุณาลูกค้าที่น่ารักทั้งหลาย อย่าขอรวมค่าส่งเลยน้า T-T แม่ค้าขาดทุนค่า

CF แล้ว NO CC (อย่า CF เล่นๆนะค่ะ ลูกค้าท่านอื่นเสียโอกาศค่ะ)

CF รบกวนโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ ไม่งั้นถือว่า CC ค่า (ยกเว้นมีเหตุผลคุยกันได้น้า^_^ แต่ต้อง CF จริงๆ)
ติดต่อได้ทาง 0859888678 สะดวกที่สุดค่ะ ,PM , nuz.ritzy-hustler@hotmail.com , ส่วน pm,e-mail อาจจะตอบช้าหน่อยนะค่ะ

แม่ค้ามีบัญชี กรุงศรี และ K.BANK NA KA

มีบางคนมาcfแถมยังมาต่อราคาโหดมาก แม่ค้าก็ให้แล้วก็หายบ้าง cc บ้าง แบบนี้ไม่เอานะค่ะ ไม่ได้ขายเล่นๆค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ

ให้สิทธิ์คนที่ ไม่ต่อรองราคา+พร้อมโอนก่อนนะค่ะ และถ้ามีการCFพร้อมกันแม่ค้าให้สิทธ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ^-^

สินค้าบางชิ้นอยากได้เท่าไรต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายค่ะ!! ยอมขาดทุน อยากขายสุดๆค่ะ!! สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าขายตามสภาพการใช้งานนะค่ะ เพราะฉะนั้น บางอย่างถูกมาก ไม่ต้องกลัวค่ะ แม่ค้าทดลองของทุกชิ้นก่อนจะนำมาลงขายค่ะ

eye liner cream chanel สีนี้แม่ค้าเพิ่งไปซื้อจาก shop มาเองค่ะสวยมากค่ะ เอาไว่สำหรับเขียนหัวตานะค่ะ รับรองสีสวยมากค่ะ มันจะไม่ออกสีขาวค่ะ แต่จะออกสีเงินๆทาแล้วสวยค่ะ!!!!ดูตรงหัวได้นะค่ะ ยังแหลมๆอยู่เลยค่ะ แม่ค้าใช้นิดเดียวจริงๆค่ะ used5% เท่านั้น ขาย 900>>700 บาท

LIP GROSS CHANEL USED30% ขาย 550>>400 ค่ะ

วิกผมไต้หวันแท้ 100% ค่ะ เป็นวิกโดนัทค่ะ สีที่ถ่ายไม่ตรงกับของจริงนะค่ะ สีในรูปจะดูดำนะค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ >.< ของจริงเป็นน้ำตาลอมทองๆไม่ทองมากนะค่ะ สีของจริงจะไม่เข้มเท่าในเวบ และไม่เข้มเท่าของรูปแม่ค้าค่ะ สีสวยค่ะ แม่ค้าผมโทนน้ำตาลทองใส่ได้ค่ะ ^_^ ตัวนี้ซื้อมาใช้ไปครั้งเดียวเองค่ะ มีแต่คนชมว่าผมสวย >.< แต่พอดีแม่ค้าผมยาวแล้วเลยไม่ได้ใช้ค่ะ ยังใหม่มากๆเลยค่ะ
แม่ค้าซื้อมาจากทางเวบนะค่ะ ซึ่งพรีออเดอร์มาค่ะ ราคาและรูปที่แม่ค้าซื้อมาจากรูปที่โพสเลยนะค่ะ ^_^ เป็นเว็บที่แม่ค้าสั่งมาค่ะ วิธืใช้ก็ตามรูปเลยค่ะ ขาย 200>>150>>130>>100 ค่ะ

แม่ค้าซื้อสีที่3นับจากทางซ้ายนะค่ะ

new! วิกผมไต้หวันแท้ 100% ค่ะ เป็นวิกโดนัทค่ะ สีที่ถ่ายไม่ตรงกับของจริงนะค่ะ สีในรูปจะดูดำนะค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ >.< ของจริงเป็นน้ำตาลคาราเมลค่ะ ไม่ทองมากนะค่ะ สีของจริงจะไม่เข้มเท่าในเวบ และไม่เข้มเท่าของรูปแม่ค้าค่ะ สีสวยค่ะ แม่ค้าผมโทนน้ำตาลทองใส่ได้ค่ะ ^_^ ตัวนี้ยังไม่ได้ใช้เลยนะค่ะ ป้ายยังห้อยเลยค่ะ >.<
แม่ค้าซื้อมาจากทางเวบนะค่ะ ซึ่งพรีออเดอร์มาค่ะ ราคาและรูปที่แม่ค้าซื้อมาจากรูปที่โพสเลยนะค่ะ ^_^ เป็นเว็บที่แม่ค้าสั่งมาค่ะ วิธืใช้ก็ตามรูปเลยค่ะ ขาย 350>>300 ค่ะ

แม่ค้าซื้อ สีแบบนางแบบเลยค่ะ สีคาราเมลนะค่ะ ^_^

kate eyeliner color-light brown สีน้ำตาลอ่อนนะค่ะ ตัวนี้ใช้น้อยมากค่ะ used10% สีเขียนออกมาได้ตามรูปนะค่ะ ขาย 220>>190>>150 ค่ะ

ขนตาปลอม spring heart no.14 ติดออกมาแล้วตาหวานนะค่ะ กลมโตค่ะ ใช้ไป2ครั้งค่ะ ตัวนี้แม่ค้าตัดความยาวออกนิดหน่อยนะค่ะ ไม่สั้นมากค่ะ ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากในเนตค่ะ ลายระเอียดและราคาที่แม่ค้าซื้อ ตามรูปเลยนะค่ะ ตัวนี้แม่ค้าเอากล่องของอีกยี่ห้อมาใส่นะค่ะ ส่งให้พร้อมกาวค่ะ ขาย 50 ค่ะ

new ยาทาเล็บ skin food สีชมพูแป๊ดมากค่ะ สีนี้ยังไม่เคยทาเลยนะค่ะ ขาย 50 บาทค่ะ

ลอตใหม่นะค่ะ ลอตนี้เป็นลอตที่แม่ค้าชอบมากค่ะ ลอตนี้ซื้อมายังไม่เกิน 3 เดือนเลยค่ะ
แต่ละขวดใช้ทาไปน้อยมากค่ะ ส่วนมาก ขวดละ1ครั้ง และ2-3ครั้ง แต่แม่ค้าจะระบุค่ะ ว่าขวดไหนใช้ทาไปกี่ครั้ง แม่ค้าจำได้ค่ะ ^0^
opi แม่ค้าซื้อมาจากทางอินเตอร์เนตค่ะในราคา 350 บาททุกขวด ส่วน theface + lunasol แม่ค้าซื้อเองค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์จาก shop ที่ central bangna ค่ะ รับประกันของใหม่ค่ะ 100% ค่ะ แม่ค่าส่งต่อเพราะแม่ค้าไม่มีเวลาทาแล้วค่ะ >.< ส่งต่อตอนที่ยังใหม่ๆดีกว่า ^-^

**แม่ค้ายังมี opi สี elephantastic pink ใช้ไป1ครั้ง แต่ลืมถ่ายมาค่ะ ดูรูปรวมก่อนนะค่ะ สีขวาสุดค่ะ สนใจสอบถามได้นะค่ะ**

USED OPI ARE WE THERE YET? ใช้ทาไป 3 ครั้งค่ะ ขาย 290>>250 บาท

USED OPI MY ADDRESS IS "HOLLYWOOD" ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ขาย 310>>270 บาท

USED OPI SAN TAN-TONIO ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ทาออกมาแล้วสวยค่ะ ขาย 310>>270 บาท

USED OPI SPARROW ME THE DRAMA ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ทาออกมาแล้วน่ารักากเลยยย ขาย 300>>260 บาท

ีUSED LUNASOL MEDIUM BEIGE ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้ไฮโซมากค่ะ ขาย 490>>470 บาท

ีUSED LUNASOL SHINY GOLD ใช้ทาไป 3 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้ไฮโซมากค่ะ มาเป็น collection คู่กัน medium beige ka ขาย 480>>470 บาท

USED LUNASOL CLEAR PINK ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้น่ารักมากค่ะ ขาย 500>>480 บาท

USED THEFACESHOP RD301 ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 190 กว่าบาทค่ะ สีนี้ทาออกมาแล้ววิ้งเลยค่ะ!เริ่ด! ขาย 180>>150 บาท

USED THEFACESHOP OR201 ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะขาย 200>>170 บาท

USED THEFACESHOP OR201 ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะขาย 200>>170 บาท

USED THEFACESHOP WH001 ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะ สีนี้จะทาเดี่ยวๆก้สวยค่ะ แต่ต้องทา2ครั้ง ทาเคลือบกับโทนสีอ่อนสวยมากค่ะ แม่ค้าลองแล้ว ^_^! ขาย 190>>150 บาท

USED THEFACESHOP BR801 ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะ สีนี้จะทาเดี่ยวๆเริ่ดค่ะ แต่ต้องทา2ครั้ง ทาเคลือบกับโทนสีเข้มสวยมากค่ะ แม่ค้าลองแล้ว ^_^! ขาย 190>>150 บาท

ฝาก HI STREET TRADE DUAY NA ka^__^
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065811053

ฝาก LOCAL TRADE DUAY NA KA ^_^
http://sbntown.com/forum/showthread....715#post505715

ฝาก PERFUME TRADE DUAY NA KA^__^
http://sbntown.com/forum/showthread....718#post505718

ฝาก SWEET ACCESSORIES TRADE DUAY NA KA^__^
http://sbntown.com/forum/showthread....720#post505720

ฝาก CASE FOR IPHONE4 TRADE DUAY NA KA^__^
http://sbntown.com/forum/showthread....724#post505724

ขอบคุณ SBN KA ^_^