แวะอ่านก่อนน่ะค่ะ ^^
1.อ่านรายละเอียดสินค้าแล้วตัดสินใจดีๆก่อนน่ะค่ะ CF แล้ว NO CC จ้า
2.ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนน่ะจ๊ะ
3.ไม่รับคืนสินค้าทุกกรณี ยกเว้น ปลอม จ้า
4. สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติม หรือขอดูรูปเพิ่มได้จ้า ยินดีมากๆ

*** บอกสินค้าตามสภาพจริงทุกประการเพื่อความสบายใจน่ะค่ะ***
- สะดวกติดต่อทาง E-mail ค่ะ MY.2Kipme@hotmail.com"
- ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ ถ้าหากสนใจจริงๆ ติดต่อทาง e-mail มาก่อนน่ะค่ะ หลังจากนั้นจะแลกเบอร์มา sms/whatapps กันก็ไม่มีปัญหาจ้า

=============================================================================================

================================================================================================

มาร์กหน้า & เครื่องสำอาง

NEW!! มาร์คหน้าแดจังกึม แท้ !! ขายกันไม่แพง แบ่งกันสวยค่ะ
มาร์คจากเกาหลี ตัวนี้รีวิวเยอะค่ะ เป็นมาร์ค สูตรนมผสมกับผงไข่มุก ของปลอมมีเยอะ ระวังกันหน่อยน่ะค้า

>> ช่วยเรื่องความชุ่มชื่น เนียน กระจ่างใส จุดด่างดำ ลดรอยแดง รอยอักเสบที่เกิดจากสิว ผิวอมชมพูจ้า
น้ำมาร์คเข้มข้นมาก ลองกับตัวเองแล้วชอบมากค้า หน้าเด้งๆ ^^ 1 กล่อง มี 10 แผ่น ขายกล่องละ 290.- จ้า ไม่รวมส่งน่ะค่ะ เพราะกล่องนึงค่อนข้างหนักค่ะ ระบุค่าจัดส่งที่แน่นอนไม่ได้ แล้วแต่ว่าลูกค้าจะสั่งจำนวนเท่าไหร่ค้า

ปล. มีมาไม่เยอะ และขายไม่แพงเลยจ้า ส่วนใหญ่เค้าขายกันที่ แผ่นละ 40-60 เลยจ้า

NEW!! Majolica Majorca Mascara
ตัวนี้พี่โมเม ชมว่าเริ่ดน่ะค่ะ ใช้ดีจริงๆค่ะ ขนตาเรียงตัวสวยงามมาก ซื้อมาตุนไว้ 3 แท่ง แต่อันเก่ายังไม่หมดเลยค่ะ >< ขายก่อนดีกว่า 450.- รวมส่งจ้า

อายแชโดว จาก H&M ปาดเล่นไป สองครั้ง ลองปาดแค่บางสีค่ะ ใหม่มากค่ะ Sold Out ka.

NEW!! NARS Exhibit-A ตัวนี้คนรีวิวเยอะมากค่ะ บรรดาบล๊อกเกอร์ ความสวยความงามฮิตกันมากๆ ปัดแล้วดูใสๆ สุขภาพดี เม็ดสีแน่นมาก ปัดนิดเดียวก็สวยแล้วไม่เปลืองเลย สวยจริงไรจริง พอดีได้มาซ้ำค่ะ ได้มาราคาชอป 1000+ ขอส่งต่อ
Sold Out ka.

New!! Urban decay neckedตัวนี้ ฮิตติดลมบนไปแล้วค่ะ Sale! Sold out ka.

NEW!! MAC Giggly บรัชออนตัวนี้ปัดออกมาแล้วน่ารักมากจ้า เป็น limited Edition ด้วยน้า Sold out ka.

NYX อายแชโดว 10 สี ตัวนี้เคยลองแตะ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ เพราะลองสี เหมาะกับ มือใหม่หัดแต่งตาน่ะค่ะ เพราะสีในแพคเป็นสีที่แมชกัน แต่ได้พาเรทอื่นมาแทนแล้ว ตัวนี้เลยไม่ได้แตะอีกเลย ส่งต่อค่ะ Sold Out ka.

KMA บรัชออน 2 สี สีชมพูน่ารักๆ และ สี ชมพูวิ้งๆ มาพร้อมแปรงปัดแก้มขนาดพกพาในตลับจ้า ตัวนี้สภาพ 95% เพราะมีตัวอื่นที่ชอบแทนแล้ว ส่งต่อ 270.- รวมส่งจ้า
[/SIZE]

วิตามิน DHC ของใหม่จ้า

NEW!! วิตามิน DHC ด้านความงามหลากหลาย และ ด้านควบคุมน้ำหนักค่ะ ฮอตฮิต และเป็นที่นิยมมาก ไม่อันตราย และมี อย.จากญี่ปุ่น ซึ่งเป็น อย.ที่เข้มงวดกว่าไทยมากๆ ราคาไม่แพงด้วยค่ะ สาวๆหนุ่มๆ คนไหนสนใจแต่ยังไม่รู้จัก ลองเซิทดูน่ะค่ะ ห้องแป้งในพันทิพย์ เล่าลือกันมากจ้าาาา

*** วิตามิน DHC ทุกตัวจะได้ผลดีที่สุด เมื่อทานคู่กับ วิตามินซี DHC จ้า ( อันนี้คอนเฟิร์มเลยค่ะ เห็นผลเร็วมากค่ะ) ***

DHC Diet Power >> 600.- ขายดีมาก !! เร่งการเผาผลาญคาร์โบไฮเดต ช่วยย่อยสลายไขมัน ไม่ให้สะสมตามร่างกายและช่วยขจัดไขมันสะสมตามร่างกายให้หมดไปจ้า และยัง detox ไปในตัวด้วย

ส่วนผสม1. L-Carnitine 90mg2. Alfa lipo acid 15mg3. valine 30mg4. leucine 30mg5. isoleucine 30mg6. [koreusuhuorusukori] ([huorusukorin] 10%) 300mg7. white kidney bean bean extract 90mg8. fermentation bagasse 90mg9. [sh*torasuaranchiumu] ([shinehurin] 30%) 15mg10. painful melon extract ([chiyaranchin] 0.6%) 60mg

วิธีรับประทานทาน ครั้งละ 1  เม็ด หลังรับประทานอาหาราเช้า กลางวัน และเย็นรับประทานกับน้ำอุ่น

DHC Collagen (20วัน) >> 300.- // แบบ 60 วัน >> 720.- (คุ้มกว่าค่ะ) ช่วยให้ผิวพรรณเต่งตึง เพิ่มความยืดหยุ่นของผิว เสริมความเรียบตึงให้กับผิวหนัง ให้ผิวดูเนียนขึ้นจนคุณสังเกตได้ **ขายดีตลอดกาล**

• ช่วยให้ผิวพรรณเกิดความชุ่มชื้น
• ช่วยเสริมความเรียบตึงให้กับผิวหนัง
• ช่วยทำให้ผิวดูเรียบเนียนกระชับ
• ช่วยเสริมสร้างความแข็งแรงของชั้นผิวหนังและเสริมให้กระดูกแข็งแรง

ขนาดรับประทาน : ทานวันละ 5 เม็ด ต่อ 1 วัน เท่านั้นค่ะ ( ใน 1 วัน ทาน 5 เม็ด จะได้รับคอลลาเจน 1,750 mg )

วิธีรับประทาน: สามารถเลือกทานได้ 2 วิธี ดังนี้ค่ะ
- รับประทานหลังอาหารเช้า 3 เม็ด หลังอาหารเย็นอีก 2 เม็ด
- รับประทานครั้งเดียวหลังอาหารเย็น 5 เม็ด
- แล้วตามด้วยน้ำอุ่นหรือน้ำที่ไม่ได้แช่ตู้เย็น

DHC Vitamin E วิตามิน อี 20 วัน >> 190.- ช่วยบำรุงผิวพรรณ ลดริ้วรอยจากสิว ช่วยชะลอความแก่ผิวอ่อนกว่าอายุจริง ลดอัตราเสี่ยงของโรค และยังช่วยยับยั้ง การทำลายหรือการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิวต่างๆ ช่วยป้องกันอันตรายที่เกิดจากรังสีอุลตร้าไวโอเล็ต

แสงอุลตร้าไวโอเลตเป็นตัวการสำคัญที่ทำให้ผิวแก่ก่อนวัย การทาน DHC Vitamin E วิตามิน อี จะช่วยป้องกันเซลล์ผิวชั้นนอกจากแดด และช่วยป้องกันการอักเสบด้วยค่ะ หรือถ้าเป้นแผล DHC Vitamin E วิตามิน อี ก้อจาช่วยสมานแผลค่ะ

ให้ความชุ่มชื้นกับผิว ปัจจัยที่มีผลสำคัญที่สุดต่อความชราภาพของผิวคือ ผิวแห้ง และการขาดสมดุลย์หรือเกิดความบกพร่องของความสามารถในการอุ้มน้ำของในชั้นผิว หนังจะทำให้สูญเสียน้ำและแห้ง

DHC Meriroto 20 วัน >> 370.- (เมริโรโตะ)ลดต้นขาใหญ่ ช่วงล่างหนา ขนาดน่องเล็กลง โชว์ขาสวย

ช่วยผู้ที่มีปัญหาเรื่องต้นขาใหญ่ ช่วงล่างหนา น่องโต ใส่อะไรก็ไม่สวย Meriroto จะช่วยให้ขาเรียวงามยิ่งขึ้น ช่วยเร่งส่วนที่หย่อนคล้อยให้กระชับขึ้นเหมาะสำหรับคนที่อยากลดเฉพาะส่วนต้นขา สะโพก น่อง หลังลดน้ำหนัก จะช่วยให้กล้ามเนื้อกระชับ ผู้ที่ต้องยืนหรือเดินมาก เมื่อยล้า น่องเล็กลง

วิธีรับประทาน : ทานวันละ 2 เม็ด หลังอาหารเช้า เย็น ครั้งละเม็ด หรือ หลังอาหารเย็นทานทีเดียวสองเม็ดก็ได้ค่ะ พร้อมทานน้ำเยอะๆ
*แนะนำให้ออกกำลังกายควบคู่ไปด้วยนะคะ ขาจะเล็กลงได้เร็วขึ้นอีกเยอะ

DHC Vitamin C (20วัน) >> 180.- // 60 วัน >> 365.- (คุ้มมากจ้า) ช่วยปรับสภาพผิวให้สดใส ช่วยลดฝ้า..หน้าหมองคล้ำ..จุดด่างดำ ป้องกันหวัด คุณภาพเกินราคา *ยอดขายถล่มถลายขายดีอันดับ 1 ในญี่ปุ่นค่ะ

ประโยชน์ของวิตามิน C

วิตามิน C ช่วยลดความหมองคล้ำบนใบหน้าอย่างเห็นได้ชัด...รอยกระ ฝ้า ที่ทำให้คุณกังวลใจจะจางลงทันใจจริง ๆ ... ยังช่วยให้ผิวพรรณสดใส มีน้ำมีนวลเนียนขึ้นเห็น ๆ วิตามินซี มีประโยชน์อีกอย่างนึงคือขับสารพิษออกจากตับและดีท็อกซ์ตับ ดังนั้นผิวพรรณใบหน้าก็จะดูผุดผ่องดีตามขึ้นมาด้วยค่ะ

เหมาะกับ

- ผู้ที่โดนแดดบ่อย ๆ

- ผู้ที่มีปัญหาฝ้า กระ จุดด่างดำ

- ผู้ที่มักมีปัญหาตึงเครียดจากกการงานเป็นประจำ

- ผู้ที่ดื่มเหล้า สูบบุหรี่บ่อยๆ

วิธีรับประทาน : ทานครั้งละ 1 เม็ด วันละ 2 ครั้ง หลังอาหาร เช้า-เย็น แล้วตามด้วยน้ำอุ่นหรือน้ำที่ไม่ได้แช่ตู้เย็น
****ควรทานเป็นประจำและทานคู่กับวิตามินตัวอื่นๆเพื่อให้ได้ผลที่ดี มีประสิทธิภาพที่สุดค่ะ

****วิตามินตัวอื่นๆ ที่ไม่ได้ถ่ายรูปและราละเอียดลงไว้ เพราะสินค้ายังมาไม่ถึงค่ะ สามารถสอบถามได้ค่ะ **** เช่น
DHC Kitosan (20วัน) ดักจับไขมัน ลดพุง ลดการสะสมของไขมัน รูปร่าง
DHC Karunichin (20วัน) ควบคุมและลดน้ำหนัก ช่วยเผาผลาญไขมันส่วนเกิน
DHC Miletto ekisu (20วัน) บำรุงผม เร่งผมยาว เงางาม เพิ่มน้ำหนัก
DHC Nameraka (20วัน) สูตรรวบรวมความงามในหนึงเดียว รวมมิตรอาหารผิว
DHC Hatomugi สรรพคุณช่วยเพิ่มคอลลาเจนให้ผิว จึงให้ผิวแลดูกระชับ
DHC Platinum Nano (20วัน) บำรุงผิวให้เปล่งประกายอย่างเจิดจรัส ขา
DHC Vitamin B วิตามิน บี 20 วัน / 60 วัน ช่วยลดปัญหาสิวเสี้ยน สิวอุดตัน
DHC Zinc (20วัน) ป้องกันสิว และผิวมัน รักษาสุขภาพผิวหนัง

==================================================================================================

*** ขอฝากลิงค์ห้อง hi street นิดนึงน่ะค่ะ แวะมาชมกันก่อนจ้า ***

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1890954

*** ขอฝากลิงค์ห้อง สุขภาพ อาหารเสริม วิตามิน DHC !!!!!! ***

http://sbntown.com/forum/showthread....159#post476159

*** ขอฝากลิงค์ห้อง Local Fashion นิดนึงน่ะค่ะ แวะมาชมกันก่อนจ้า ***

http://sbntown.com/forum/showthread....158#post476158

ขอบคุณ SBN มากค่ะ