Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>ลดๆ รับต้อนเดือนจ้า อยากขายหมดทู้!!!<<Biothermแบรนด์ในดวงใจBloggerอันดับหนึ่ง ดีจริงค่ะ ต้องลอง ราคาพิเศษ 50% ทุกชิ้นทุกสิ่งอย่าง ของแท้เคาเตอร์ไทยแน่นอนค่ะ,,สิ่งอย่างอื่นก็มีนะคะ เข้ามาชมกันได้,,แป้งน้ำศิริราชสารพัดประโยชน์ 75 บาทเท่าน

Warning Points:
    0/5

>>ลดๆ รับต้อนเดือนจ้า อยากขายหมดทู้!!!<<Biothermแบรนด์ในดวงใจBloggerอันดับหนึ่ง ดีจริงค่ะ ต้องลอง ราคาพิเศษ 50% ทุกชิ้นทุกสิ่งอย่าง ของแท้เคาเตอร์ไทยแน่นอนค่ะ,,สิ่งอย่างอื่นก็มีนะคะ เข้ามาชมกันได้,,แป้งน้ำศิริราชสารพัดประโยชน์ 75 บาทเท่าน

SIZE="6"]

โปรฯพิเศษสุดๆ Biotherm ซื้อชิ้นเดียวก็ลด 50%ไปเลยค่ะ!

สินค้าอย่างอื่นก็ส่งต่อถูกมากๆ คุณภาพเกินราคา แม่ค้ากล้าการันตีค่ะ

แบ่งกันใช้ แบ่งกันสวย คนขายสบายใจ คนซื้อสุขใจค่ะ

ทุกชิ้นเป็นของแท้จากcouterไทย มีฉลากภาษาไทยกำกับทุกชิ้นค่ะ
    [/SIZE]

กติกา
    - ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนจ้า
    - นัดรับสินค้าได้! ที่สยามพารากอน เมื่อซื้อครบ 3,000 บาทขึ้นไป
    - สินค้าทุกชิ้นสามารถนำไปเช็คได้ที่Shopเลยนะคะ ว่าเป็นของแท้
    - ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สอบถามให้แน่ใจก่อนซื้อนะคะ
    - มีTMB ธนาคารเดียวค่ะ
    - ส่งฟรีทุกรายการ!!!!
    - ติดต่อทางPM(ตอบช้ามาก) หรือ F_walkers@hotmail.com(ตอบเร็ว) ให้เบอร์หลังไมค์จ้า

ZONE: ALL NEWS

Biotherm: White D-Tox Brightening Micro-scrub Cleanser คลีนเนอร์สีขาว มีเม็ดสครับสีฟ้า นวดวนๆสบายผิวมากค่ะ แต่ละครั้งใช้นิดเดียวพอ ถ้าใช้มากไปหน้าจะตึงค่ะ เหมาะกับคนผิวธรรมดาถึงผิวมัน หลอดนึงใช้ได้ประมาณครึ่งปีค่ะ ราคา 1400 บาท ลด50%เหลือเพียง 700 บาทเท่านั้น
    ผลิต 07/2011

Biotherm: White D-Tox Translu-cell Neo-Clarifying Renovating Lotion โทเนอร์ตัวนี้ ใช้แล้วสบายผิวจริงๆค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ มีสารบำรุงมากมาย รวมทั้งsignatureอย่างPure Thermal Planktonของbiotherm ขวดใหญ่มากๆ 200 ml ใช้นานจนลืมยี่ห้ออื่นไปเลย ราคา 1,650 บาท ลด50%เหลือ 825 บาทเท่านั้น
    ผลิต 05/2011

Biotherm: White D-Tox Translu-cell Neo-Whitening Serum เซรั่มสีเหลืองอ่อนๆ อุดมไปด้วยสารบำรุงจากธรรมชาติ เนื้อเบาสบาย ใช้แล้วผิวฟู นุ่ม ขาวใสขึ้นอย่างที่คุณจะสังเกตได้จริง รวมทั้งลบเลือนริ้วรอยได้ค่ะ ราคา 3200 บาท ลด50%เหลือ 1,600 บาทเท่านั้น
    ผลิต 11/2010

Biotherm: White D-Tox Translu-cell Neo-Whitening Instantly Unifying อายครีมในดวงใจเลยค่ะตัวนี้ ใช้ครั้งแรกตอนทำงานหนักๆนอนน้อย ตื่นมาตาไม่เหี่ยว ลดแพนด้า ปลื้มม มีชิมเมอรืละเอียดช่วยกระจายแสงด้วยใช้ตอนกลางวันเป็นอายเบส ที่บำรุงดวงตาไปด้วย ใช้กลางคืนก็ได้ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใดค่ะ ตัวนี้Highly recommenค่ะ! ราคา 1900 บาท ลด50%เหลือ 950CF บาทเท่านั้นค่ะ
    ผลิต 12/2010

Mario Badescu:Anti - Acne Serum serumป้องกันการเกิดสิวซ้ำ ด้วยsalicylic acid(AHA) ช่วยผลัดcellผิวและทำให้ขาวขึ้นด้วยค่ะ ราคาปกติ 900 บาท ส่งต่อเพียง 699>>599 บาท
    รีวิวค่ะ http://topicstock.pantip.com/woman/t.../Q8203650.html
    http://www.bloggang.com/mainblog.php...oup=8&gblog=35

Muji: Cleansing Milk อ่อนโยนต่อผิวมากๆค่ะ สำหรับผิวแห้ง อันนี้ซื้อจากฮ่องกง ขายที่ 450 บาทค่ะ(ที่centralขายประมาณ 600 บาทค่ะ)

Muji: Cleansing Oil อ่อนโยนต่อผิวมากๆค่ะ สำหรับผิวมัน อันนี้ซื้อจากฮ่องกง ขายที่ 450 บาทค่ะ(ที่centralขายประมาณ 600 บาทค่ะ)

Make Up Store:แปรงเคาะชิมเมอร์ เคาะแล้วมีชิมเมอร์วิ้งๆออกมาค่ะ น่ารักมากๆค่ะ เหมาะเป็นของขวัญเล็กๆ สำหรับปีใหม่นี้มากมาย ขายที่ 199 บาทค่ะ

แป้งน้ำศิริราช ของเด็ด ดัง ดี ราคาสบายกระเป๋า เป็นBHAเหมือนของป้าพอลล่าแต่ราคาต่างกันลิบลับ อันนี้ใช้ดีมากๆค่ะ รับประกันความพอใจแน่นอน
    Active ingerdients:resorcinol 1%เป็นdisinfectant,, Salicylic acid ช่วยผลัดเซลล์ผิว,,zinc oxide anti-irritant and potentially an antioxidant
    ราคาขวดละ75 บาทส่งไปรษณีย์ธรรมดา(ถ้าลงทะเบียนรบกวนเพิ่ม 23 บาทค่ะ)
    (ซื้อหลายขวดลดได้ค่ะ)

ZONE: USED สภาพเทพ ราคาสบายกระเป๋า

Mario Badescu: Drying Cream ยารักษาสิวสุดฮิตจากอเมริกาอันนี้ฝากเพื่อนหิ้วมาค่ะ ตัวนี้ทำให้สิวแห้ง แถมใช้เป็นคอนซีลเลอร์ได้ด้วยค่ะ
    499 บาท
    รีวิวค่ะ http://topicstock.pantip.com/woman/t.../Q8203650.html
    http://www.bloggang.com/mainblog.php...oup=8&gblog=35

ZONE: TESTER

Jurlique: Purely white ครบเซ็ตเลยค่ะ ทั้งคลีนเซอร์ โทเนอร์ เอสเซนต์ และครีม ลองใช้ดูค่ะ 199 บาทเท่านั้น คุ้มมากค่ะ

SOLD OUT
    Muji: Sensitive toning water
    Benefit:Posie tint
    La-roche Posay:Effaclar K
    Dr.Murad: Hybrids™ Skin Perfecting Primer Matte finish
    Kiehl's:Mid-night recovery concentrate
    Make Up Store:Blush สี Must Have
    Paula's choice: Skin balancing toner
    NYC Sun 2 Sun Bronzing Powder
    KIEHL'S วิตามินC 10.5%ตัวดังที่เหล่าbloggerแนะนำ
    MAC: wonder woman LIMITED EDITION Blushสี Mighty Aphrodite
    Lancome: BLANC EXPERT MELANOLYSER™ WHITENESS ACTIVATING SPOT ERASER
    Shu Uemura: Pentagon Sponge
    Paula's choice: Acne fighting treatment 2.5%BP
    Differin 0.1%
    LANEIGE: Water Bank Essence_EX Set
    EOS Lip Balm: Pomegranate Rasberry
    Paula's Choice: moisture boost daily restoring complex with SPF 20
    BENEFIT: Posie Tint
    M.A.C lustre lipstick สี Freckletone
    Shu Uemura: UV under base mousse SPF 30 PA+++
    Make Up Store concealer 3 สี
    Arty รองพื้น
    Erb Tonerสำหรับใต้ววงแขน และมาร์กสำหรับใต้วงแขน
    Laura Mercier setทดลองสุดคุ้ม
    ฺBiotherm: Aquasource
    Murad: AchieveAgeless
    Origins Plantscription Anti-aging serum
    Benefit: Toning&Smooting Serum
    Shu Uemura: UV under base mousse

ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่SBN : )
    Last edited by F_walkers; 03-02-2012 at 07:09 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->