** ตัดสินใจก่อนซื้อนะคะ สอบถามได้ค่ะ อย่าหายเลยนะคะ
** ราคาใต้ภาพค่ะ
** ราคานี้รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ ^^
** juice_juice_juice@hotmail.com
** ราคานี้สุดๆแล้วจริงๆค่ะ TT บางตัวยังไม่ได้ใช้นะคะ ซื้อมาผิดสี ผิดรุ่น ถ้าซื้อหลายชิ้นหน่อยก็จะลดให้นะคะ ^^
** โอนเงินภายใน 3 วันนะคะ ไม่สะดวกบอกกันได้ค่ะ

NARS powder foundation global SPF 12 PA++ สี DEAUVILLE
ยังไม่ได้เแกะเลยค่ะ !!!!!! รับรองว่าของใหม่แน่นอน
1250 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน

ทำตกมีรอยบุบนิดนึงนะคะ
NARS MAKEUP REMOVING WATER
ใช้ไปแล้ว เหลือตามรูปค่ะ
850 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน

NARS PRO-PRIME PORE REFINNING PRIMER สูตร OIL-FREE เหมาะสำหรับหน้ามันค่ะ
ยังไม่ได้ใช้นะคะ ^^
900 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน

WAKILALA CLEAR ESSENCE
ใช้ไปแล้วนิดนึงค่ะ
200 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน

THANKS SBN