สนใจชิ้นไหนโทรมาโลดพ่อค้าใจดีครับ 08 3377 7667 
ถ้าสนใจจริงๆ เอาจริงๆนะ ก้อต่อมาได้เลยยย ballargen@hotmail.com หรือ PM นะครับ 
ถ้าสนใจชิ้นไหนก้อขอรูปเพิ่มได้ครับ
ถ้านัดดูจะดีมาก แต่ขอเป็นแถวทองหล่อนะครับ 
โทรได้ตลอดนะครับนอนดึกครับ

ชิ้นไหนเป็น NEW คือ NEW นะครับ ไม่มีแอบใช้แน่นอน ทุกชิ้นคือของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์
ถ้าไม่แท้คืนเงินให้สองเท่าไปเลย ซึ่งเป็นไปไม่ได้อยู่แล้นนนน  อิ อิ
cf ได้แต่ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะครับ
การตัดสินใจของผู้ขายถือเป็นที่สุดนะครับ
สิ้นค้าทุกชิ้นสามารถเอาห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตครับ

NEW URABAN DECAY NAKED2 มาถึงเมื่อคืนครับรอบนี้ได้มา 12 อันครับ ขายราคาอันละ 2,350 บาทรวมส่งไปเลยครับ

ขอบคุณ SBN นะครับสำหรับพื้นที่ดีๆคร้าบบบบ