Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: NEW URBAN DECAY book of shadow เก๋ไม่เหมือนใคร/NEW elf/mac overtime pro longwear lipstick/NEW LOLA lipgloss/mac blush pink swoon/CLINIQUE lipstick/etude/น้ำหอม givenchy รุ่น limited/victorai secret/โล๊ะกรุลิปสติก estee-dior ราคาถูกจ้

Warning Points:
    0/5

Cool NEW URBAN DECAY book of shadow เก๋ไม่เหมือนใคร/NEW elf/mac overtime pro longwear lipstick/NEW LOLA lipgloss/mac blush pink swoon/CLINIQUE lipstick/etude/น้ำหอม givenchy รุ่น limited/victorai secret/โล๊ะกรุลิปสติก estee-dior ราคาถูกจ้

เป็นของที่แม่ค้าซื้อมาและใช้เองนะคะ สภาพตามรูปและที่บรรยายไว้เลยค่ะ
    รับประกันความแท้ 100000000 เปอเซ็นต์
    คิดค่าส่ง 30 บาท แบบลงทะเบียนนะคะ
    ไม่รับคืนสินค้าทุกกรณีนะคะ
    แม่ค้ามีบัญชี scb นะคะ
    ติดต่อได้ที่ pm/0860089798

NEW URBAN DECAY Book of Shadows collectable palette ขาย 2400 รวมส่ง
    เก๋ไก๋ไม่เหมือนใคร Book Of Shadows IV
    อันนี้เป็นตัวใหม่ สาวๆคนไหนเป็นสาวก iPhone ไม่ควรพลาดนะคะ
    เพราะสามารถใช้กับ iPhone,iPod Touch ได้ด้วยนะค่ะ
    เอาไอโฟนไปเสียบกับ Book of Shadow มันก็จะมีVideo วิธีการแต่งหน้าของเซ็ตนี้ว่าทำอย่างไร
    ในชุดจะประกอบไปด้วยอายแชโดว์เป็นเฉดตามที่เห็นนะค่ะมีรายละเอียดบอกในตอนท้ายนะคะ และก็จะมี อายไลเนอร์กันน้ำ มาสคาร่า eyeshadow Primer ไว้เป็นรองพื้นก่อนทาอายแชโดว์ค่ะ มี tint แถมให้ในกล่องด้วยค่ะ
    http://candy-pastel.weloveshopping.c...651170-th.html

NEW urban decay eyeshadow base 800

NEW elf contouring blush and bronzing powder มี 2 ชิ้น ขาย ชิ้นละ 200
    สีบลัชสวยมากๆค่ะ เหมือน nars orgasm ซื้อมาจากอเมริกาเอง
    ดูรีวิวได้จากhttp://www.jeban.com/viewtopic.php?t=128312

NEW maybellin mascara แท่งละ 200 รวมส่ง
    แบบฝาเขียว และฝาดำยังไม่เคยเห็นขายที่ไทยนะคะ ซื้อมาจากอเมริกา ปัดแล้วขนตาหนาเด้งมาก ฝาเขียวสีดำ และฝาดำ สีดำมากค่ะ

NEW lipgloss LOLA สี camera shy เป็นสีนู้ดค่ะ กลิ่นหอมวนิลามากๆ ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ น่ารักมากๆ แม่ค้าคอนเฟิม
    (ราคาเคาน์เตอร์ 990) มีกล่องให้ครบค่ะ ขาย 690

น้ำหอม givenchy dance limited edition เหลือเยอะมาก ตัวน้ำหอมเป็นสีชมพูอ่อน ซื้อมาสองพันกว่า ปล่อยต่อ 1400 มีกล่องให้ค่ะ sale 1200

mac overtime pro longwear สีชมพูอ่อน ใช้ไป 3-4 ครั้งพู่กันป้ายตลอดนะคะ ยังเหลือเยอะมาก
    รุ่นนี้สีติดทนมาก สีสวยด้วย ยืมรูปจากกูเกิ้ลนะคะ มีกล่องให้ค่ะ 680

blush on mac สีชมพูยอดฮิต pink swoon น่ารักให้ลุคคุณหนูใสๆนะคะ ใช้ไป 2-3 ครั้ง สภาพ 95 เปอเซ็น ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังค่ะ sale 650

CLINIQUE สี strawberry ice ใช้ไม่เกิน 3 ครั้ง swatch อย่างเดียว เป็นสีชมพูอมแดงใสๆ เหมือนลิปกลอสค่ะ ออกสีไม่ชัด เหมาะสำหรับแต่งหน้าวันสบายๆ 350

NEW lipgloss victoria secret หอมมาก ของใหม่นะคะ ซื้อมาเยอะเกิน ขายอันละ 180
    มีสี red delicious สีแดงใสๆ กับ spring fling สีเขียว กลิ่นมิ้นๆค่ะ

new etude silk scarf travel kit เซตนี้หอมมากค่ะขอบอกก 180
    ประกอบด้วย 1. shampoo
    2. conditioner
    3. hair treatment

NEW ลิปกลอสใสๆ จาก usa นะคะ สีขาว กลิ่นหอมผลไม้ ใช้แล้วปากดูอวบอิ่ม 100

โซนนี้ขายขำๆนะคะ สภาพตามรูป ตามราคาจ้า

ESTEE LAUDER
    ดู swatch สีด้านล้างนะคะ

1. pure color เบอร์ 124 สี pot pourri สีส้มอมแดง เม็ดสีชัดเจนเหมาะกับใช้ไปทำงานค่ะ ตรงปลอกลิปสติกมีรอบร้าวนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขาย 150

2. electric 702 สีชมพู คล้าย mac please me แต่เม็ดสีจะไม่แน่นเท่าแมคค่ะ sold

3. สี 86 plumvelvet ออกชมพูบานเย็น ยังเต็มแท่งอยู่เลยจ้า 180

DIOR

1. เบอร์ 455 ชมพูอมแดง ในรูปไม่ได้หมุนขึ้นมาจนสุดนะคะ อันนี้ยังเต็มแท่งค่ะ ใช้ไป 2-3 ครั้ง sold

2. อันนี้ตรงเบอร์ที่เขียนสีมันลางไปแล้วค่ะ สีออกอิฐๆ ออกน้ำตาลหน่อย สีสุภาพมากค่ะ แท่งนี้หมุนขึ้น แล้วหมุนลงไม่ค่อยได้นะคะ 120

3. เบอร์ 285 สีชมพูอ่อนอมม่วงอ่อนๆค่ะ ในรูปไม่ได้หมุนขึ้นมาจนสุดนะคะ ยังเต็มแท่ง ใช้ไป 2-3 ครั้ง 150

ซื้อสินค้าเกิน 1000 รับฟรี sivanna lipstick and lip gloss สีชมพูของใหม่ มีแค่ 2 ชิ้นนะคะ

ชอบชิ้นไหน pm มาถามก่อนได้ค่ะ
    thx sbn
    Last edited by appear; 02-28-2012 at 10:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->