-------- BOBBI BROWN / NARS / clinique / M.A.C / Chanel / TOPSHOP / Laura Mercier --------

ชอบชิ้นไหน สนใจชิ้นไหน pm หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 080-8405295 นะคะ
ลองต่อราคามาได้ค่ะ ถ้าอันไหนลดได้ลดให้เลยเพราะว่าเก็บไว้เฉยๆก็ไม่ได้ใช้จริงๆ

แต่ขอความกรุณาอย่าต่อเล่นๆ และต่อราคาโหดมากจนเกินไป
เพราะแม่ค้าก็ขายถูกแล้ว ใจเค้าใจเราจ้า

** ราคานี้ยังไม่รวมค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทนะคะ **

รับประกันของแท้ทุกชิ้น แม่ค้าเลือกเอง ซื้อเองกับมือจากshopค่ะ
ไม่เคยฝากหิ้วหรือฝากซื้อ เพราะฉะนั้นสาวๆมั่นใจได้เลยจ้า ไม่มีย้อมแมวแน่นอน!!

ฝากสาวๆกดLikeลิ้งค์แฟนเพจด้วยนะคะ มีสินค้าอีกเพียบเลย แวะไปดูก่อนน้า http://www.facebook.com/lericheshop

1. Mac eyeshadow Bronze frost ใช้ไป1-2ครั้ง เหลือเยอะม๊ากกก ขาย 390 บาทค่ะ

2. NARS The Multiple Orgasm ครีมบลัชสำหรับแก้ม ปากและเปลือกตา ใช้2-3ครั้ง เป็นรอยเล็บละก็รอยกด ซื้อมาประมาณ17xx ขาย 850 บาทพอค่ะ (ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องตำหนิก็รีบสอยกันเลยจ้า เหลือเยอะมากๆ คุ้มสุดๆ) sold kaa

3. Laura Mercier Cheek Colour Pot # Pure Peony >> มีสองชั้น เปิดออกมาเป็นครีมบลัช มีกระจก ชั้นที่สอง หมุนๆเอา เป็นบลัชแบบฝุ่น เคยใช้แค่ครั้งเดียว แค่ลองๆเทสเฉยๆค่ะ ราคาช็อปน่าจะประมาณ 15xx ขาย 790 บาทพอค่ะ sold kaa

4. BOBBI BROWN Long - Wear cream shadow สีsteel (อายแชโดว์เนื้อครีม สีน้ำตาลเข้ม) ใช้ไปไม่ถึง 10% ซื้อมาพันกว่าบาท ขาย 550 พอค่ะ

5. BOBBI BROWN Long-Wear Gel Eyeliner 27 Caviar Ink ใช้แค่ตรงกลางๆตามรูป เหลือเยอะมากๆ ซื้อมาจากช็อป จำไม่ได้แล้วว่าเท่าไหร่ ขาย 550 บาทค่ะ

6. clinique happy body smoother ทำให้ผิวกายเนียนนุ่มด้วยความสุขจาก โลชั่นน้ำหอมบำรุงผิวกาย Happy Body Smoother โลชั่นเนื้อเบาสีพีชอ่อนให้ความหอมสดชื่นบำรุงผิวกาย ซึมสู่ใต้ผิวได้ง่าย ทำให้ผิวเนียนนุ่มน่าสัมผัสไม่ทิ้งคราบเหนอะหนะไว้ที่ผิว ใช้หลังอาบน้ำและเช็ดตัวให้แห้งแล้ว หรือเมื่อใดก็ตามที่ต้องการให้ความชุ่มชื่นแก่ผิว กลิ่นเดียวกะน้ำหอม clinique happy ขนาด 75 ml .. ยังไม่เคยใช้ ขาย 650 บาทค่ะ (ตัวนี้ลดได้อีกนิดหน่อยจ้า)

7.nars lip lacquer (ลิป แลคเกอร์) สี chelsea girls นู้ดๆสวยๆทาแล้วปากวาวๆดูเป็นประกาย ใช้ไป 20-25% ซื้อมาประมาณ 900 ขาย 380 บาทพอค่ะ sold kaa

8. Lipstick M.A.C Saint germain เป็นเนื้อครีม ใช้ไป 2 ครั้ง ขาย 550 บาท sold kaa

9. CHANEL Rouge Allure Laque - # 73 Imperial 6ml/0.2oz
เหมาะสำหรับวาดเส้นสีให้ริมฝีปากสวย ผสมด้วยประกายแวววาวของลิปกลอสแต่ให้สีสวยเหมือนลิปสติก เนื้อครีมบางเบา เนื้อลิปสติกมีพิคเม้นต์อ่อนโยน มีเอเจ้นจากพืชธรรมชาติ ให้สีติดทนนาน ย้ำว่าสีติดทนจริงๆจ้า จำไม่ได้ว่าซื้อมาเท่าไหร่ ขาย 650 บาทค่ะ

10. CHANEL ROUGE COCO SHINE LIPSTICK 44 SARI D EAU เหลือเยอะมากกกกกก ทาแล้วปากวิ้งๆ ซื้อมาประมาณพันกว่าๆ ขาย 750 บาทพอค่ะ

11. Chanel rouge coco shine 56 chance มีบำรุงในตัว ซื้อจากช็อป 1,2xx ขาย 650 บาทค่ะ

12. CLINIQUE High Impact Lip Colour SPF 15 No.23 RSVPink ลิปสติกมากประสิทธิภาพที่ให้ทั้งสีสันสวยงาม พร้อมมอบความชุ่มชื่นสูงสุดในวินาทีแรกที่ทาลงบนริมฝีปาก สูตรส่วนผสมพิเศษที่ให้ผลลัพธ์ครอบคลุม ไม่ว่าจะเป็น การมอบความชุ่มชื่น ให้สีสันสดชัด ติดทน ไม่เลอะเลือน รวมทั้งปกป้องริมฝีปากจากรังสียูวี ## ยังไม่เคยใช้ ขาย 390 บาทค่ะ

13. ลิป บาล์ม Sabrina spf20 ขนาด 3.4g ลิปบาล์มช่วยเพิ่มความชุ่มชื่นและอวบอิ่มของเรียวปาก แลดูมีสุขภาพดี >> คืออันนี้มันมาน้อยอยู่แล้วนะคะ ไม่ได้ใช้เยอะจ้า แม่ค้าแทบจะไม่ได้ใช้เลย ซื้อมาเกือบๆพัน ขาย 300 บาทพอค่ะ

14. Chanel Rouge Allure Luminious Satin Lip Colour 65 INSOLENCE >> สีนี้สวยมากๆค่า จะออกประมาณช็อกกิ้งพิ้งค์ ซื้อมาเท่าไหร่จำไม่ได้แล้ว ขาย 600 บาทค่ะ

น้ำยาทาเล็บของTOPSHOP ซื้อมาเยอะทาไม่ทันค่ะ >_< เป็นของใหม่ยังไม่เคยใช้นะคะ (เวลาทาแล้วสีจริงๆจะมีวิ๊งๆ สวยกว่าในรูปค่ะ ไม่รู้ทำไมถ่ายมาไม่ค่อยสวยเหมือนกัน TT) ขายขวดละ 250 บาทค่ะ ซื้อหลายขวดลดให้อีกนิดหน่อยจ้า!!
15.
16.
17.
18.
19.
20.

น้ำยาทาเล็บของTOPSHOP ซื้อมาเยอะทาไม่ทันค่ะ >_< เป็นของใหม่ยังไม่เคยใช้นะคะ (เวลาทาแล้วสีจริงๆจะมีวิ๊งๆ สวยกว่าในรูปค่ะ ไม่รู้ทำไมถ่ายมาไม่ค่อยสวยเหมือนกัน TT) ขายขวดละ 200 บาทค่ะ ซื้อหลายขวดลดให้อีกนิดหน่อยจ้า!!
21.
22.
23.

ฝากลิ้งห้องอื่นๆด้วยจ้า แวะไปชมกันก่อนน้า ^_^

>> Hi Street : http://siambrandname.com/forum/searc...archid=5297226
>> local : http://sbntown.com/forum/showthread....572#post504572
>> เครื่องสำอางและอุปกรณ์เสริมความงาม : http://sbntown.com/forum/showthread....908#post503908

>> ขอบคุณ sbntown ค่ะ <<