รบกวนคุณลูกค้าอ่านก่อนช้อปจ้า

สินค้าเป็นของแท้แน่นอน ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินทั้งหมดเลยจ้า

สินค้าบอกสภาพตามจริง ระยะเวลาเก็บจริง ไม่มีหมกเม็ด บางชิ้นเก็บไว้นาน แต่ไม่ใช่ของหมดอายุแน่นอน รบกวนลูกค้าตัดสินใจดีๆนะคะ เพราะซื้อแล้ว ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนน๊า

แม่ค้าขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนก่อนนะคะ ^^

ถ้าลูกค้า cf แล้ว รบกวนโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ ถ้าไม่โอนใน 1 วัน ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านต่อไปเนอะ

แม่ค้ามีแต่บัญชีของ SCB อย่างเดียวเลยค่ะ ^^"

ติดต่อแม่ค้าได้ที่ onefineday49@hotmail.comหรือ 088-173-6249

ตัดสินใจซื้อและโอนเงินมาแล้ว ไม่ต้องกังวลนะคะ
ได้รับของแน่นอนจ้า แม่ค้ารับประกันค่ะ ^__^

1. USED : Dr.Andrew WEIL for origin ปริมาณ 95%up

ครีมบำรุงตัวดังของ Origins ซื้อเมื่อ2เดือนที่แล้วที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ราคาเต็ม 4100 บาท
ใช้ไป 5 วัน แล้วไปซื้อคอร์สดูแลหน้า เลยต้องใช้ยาหมอไปอีกนาน ขายดีกว่า
ขอขายที่ 2800 บาท ส่งฟรี EMS

ของแถม : New : Tea tree toner และ lotion ของ The body shop จ้า

2. NEW : Lancome Blanc expert สำหรับกลางคืน 2 กระปุก + Primodiale skin recharge สำหรับกลางคืน 1 กระปุก SOLD

3. NEW : 2%BHA liquid ของ Puala's choice SOLD

4. เซ็ทรักษาสิวที่หลังที่สาวห้องแป้งแนะนำ SOLD

ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ SBN ค่ะ