สนใจติดต่อทาง pm หรือ kapook_mania@yahoo.com
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

mac limited edition ปลายปี 2011 สี I love winter ได้จากในนี้เมื่อสองวันก่อน ลองสีที่แขนไปครั้งเดียว สีน่ารักค่ะ ชมพูๆๆ ธรรมชาติ แต่แม่ค้าไปสอยมาใหม่ อยากได้สีแดงมากกว่าตอนนี้ ขาย 500 ส่งฟรีคะ งดต่อนะคะ ยังไม่ได้ใช้ค่ะ sold ka
แม่ค้าถ่ายรูปมืดมาก สีจริงสวยค่ะ ลอง search google ดูนะค๊า ^^

Revlon รุ่นใหม่ทาแล้วปากไม่แห้งเหมือนรุ่นเก่า รุ่นนี้ขายดีมากกก แท่งขวาซื้อเมื่อเดือนที่แล้ว แท่งซ้ายเพิ่งซื้อเมื่อวานค่ะ
ซ้าย สภาพ 99% ลองครั้งเดียว 096 Macaroon ขาย 190 ส่งฟรี
ขวา สภาพ 90% ลองไปไม่เกิน3ครั้งค่ะ 025 Peach Parfait ขาย 150 ส่งฟรี

ถามกันมาเยอะนะคะว่าสภาพกี่เปอร์เซนต์ คือลิปรุ่นนี้มันขนาดเท่านี้ค่ะ ลองไปครั้งสองครั้งตามแจ้งไว้เลยนะคะ ถ้าไม่มั่นใจไปดูเคาน์เตอร์เลยจ้า

ทั้งสองแท่งโทนส้มอมชมพูค่ะ รับคู่ คู่ละ 300 ส่งฟรีเลยคะ

Used Etude blush on No4 โทนชมพูค่ะ ขาย 90 ส่งฟรี

๊Used Skinfood all over muffin cake finish เป็นไฮไลท์กับเฉดดิ้งในตลับเดียวกันพร้อมแปรงปัดด้านล่าง เหลือตามรูปเลยค่ะ ขาย 180 ส่งฟรี sold ka

The body shop เอาไว้เป็นไฮไลท์ ปัดแก้มหรือปัดให้ทั่วหน้าหลังจากแต่งหน้าเสร็จ รับรองว่าหน้าใสกิ๊งเลยค่ะ ซื้อมาจากฮ่องกงพันกว่าคะ ยังไม่ได้ใช้เลยคะ ขาย 370 ส่งฟรี

ขอบคุณ