Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อ N A K E D P A L E T T E 1,6 0 0 ไปเลยค่ะ--- เครื่องสำอางแท้ใช้เองค่ะ >>> ซื้ อ ม า ตา ม ก ร ะ แ ส แ ต่ ไ ม่ ได้ ใ ช้ <<< NAKED PALETTE 1 ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ - CHANEL + Y S L + Dior + Stila

Warning Points:
    0/5

ส่งต่อ N A K E D P A L E T T E 1,6 0 0 ไปเลยค่ะ--- เครื่องสำอางแท้ใช้เองค่ะ >>> ซื้ อ ม า ตา ม ก ร ะ แ ส แ ต่ ไ ม่ ได้ ใ ช้ <<< NAKED PALETTE 1 ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ - CHANEL + Y S L + Dior + Stila

แบ่งขายเครื่องสำอางน้าาาาา >< บางอันซื้อเพราะบ้าตามคำแนะนำจาก GURU ใน YouTube ค่ะ
    แต่พอมาใช้เองไม่ค่อยเข้ากับเราเท่าไร เลยขอขายต่อให้กับคนที่ชอบล่ะกานเนอะ ^^
    รับประกันของแท้100%นะคะ ไม่แท้ส่งคืนได้เลยค่ะ เพราะเราซื้อจากเคาเตอร์ในห้างล้าน%เลย

สนใจสินค้าโทร// whats app // Line มาได้เลยน้าคร้าา ที่ 081-3483341 จร้า ยินดีตอบคำถามทุกคำถามจ๊ะ ได้24ชมเลยน้าา ^^

1 NAKED PALETTE 1 ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ ซื้อมาเพราะกระแสพูดตรงๆ แต่ใช้ไม่เป็น เหมือนหัวล้านได้หวี ใช้ไปไม่ถึง1อาทิตย์ ป่วยจิตส่งต่อเลยดีกว่า แปรงใหม่ไม่ได้ใช้ พามเมอร์ยังไม่ได้เปิดเลยค่ะ กล่องครบ ไม่มีตำหนิ สีแน่นยังไม่ได้แต้มเลยบางสี สภาพ99% ค่ะ ขอขายต่อในราคา1,800 >> 1,600 น้า ถูกมากกกๆๆเลยค่ะ ทำใจต่ำกว่านี้ไม่ได้อ่ะ เพราะไม่ได้ใช้เลยจริงๆ T T

บอลเซ่อ NAR สี LAGUNA ค่ะ ปัดไปไม่ถึง 5 หน้า ปัดไม่เป็นส่งต่อเลยค่ะ SOLD .พอ ซื้อมา1,300 จากเคาร์เตอร์ ไม่ถึงเดือนเลยยย >//<

2. Hight Beam ยังไม่ได้ใช้เลยยยยยย ><" บ้าจี้ซื้อมาค่ะ ฮ่าๆๆๆ ซื้อจาก PARAGON ค่ะ ป้ายราคายังมี ถุง ราคาเต็ม1300 กว่าๆค่ะ ใครชอบเอาไปเลยค่ะคุ้มมากกกก ^^
    ขายต่อ 800-.

8. Moon Beam เต็มขวดเลยค่ะ ส่งต่อ 800-. ถ้วนจร้า

- บอลเซ่อทำให้หน้าเรียวเล็กนะคะของ Stila sun bronzing powder เบอร์1 แป้งหอมๆเลยค่ะ แถมไม่ได้ใช้เลย ซื้อมาด้วยความบ้าคลั่ง แต่สุดท้ายไม่ได้ใช้ ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ 450-.

ลิป CHANEL ​NO 65 สีขายดีอันดับ TOP3ของ CHANEL นะคะ รุ่นลูดอัลลัวค่ะ สีติดทนมากกก มากที่สุดในทุกยี่ห้อแล้ว
    มีกล่องพร้อม ซื้อมา 1200 ใช้ไปประมาณ50% ค่ะ
    ส่งต่อ 400>>300 บาท

สีทาเล็บ O P I สีแดงด้าน จาก300ค่ะ เอาไปเลย SOLDบาท ทาไป10นิ้ว เพียงครั้งเดียวเองจร้า[/SIZE]

สีทาเล็บขายเมาจร้า เอาไปเลย 350-. ยังเต็มๆอยู่ทุกขวดดดนะคะ ^^
    มีเยอะมาก ใช้ไม่ทันส่วนใหญ่ไม่ชอบทาซ้ำสีเดิม ใช้ไปขวดล่ะ10นิ้วเท่านั้นจริงๆค่ะ ><

น้ำหอม CC-OO กลิ่นผู้ญ หอมหวานๆค่ะ ขายต่อ 650 จ๊ะ

ฮาดาราโบ๊ะค่ะ ขวดใหญ่ ปล่อยต่อ 200-

ตัวนี้ตัวเทพของ SK-II เลยค่ะ ใช้ทาทั่วหน้า ให้หน้าแต่งตึงเห็นผลชัด รูขุมขนหายสนิท!! (อันนี้จริงๆนะ)
    สังเกตได้ในเวลา2อาทิดเลยค่ะ ส่วนตัวแล้วชอบตัวนี้มากก ครีมเนื้อขาวใส ทาแล้วเย็นสบายยยย ชอบมากๆ
    ทุ่มทุนซื้อจากเคาเตอร์เซนทรัลเลยค่ะ จ่ายไป 4,800 ซื้อมาธันวา 54 นี้เองค่ะ
    ตอนนี้ได้ของเล่นใหม่มาเรื่อยๆ ใช้ไม่ทัน ปล่อยต่อถูกๆค่ะ 2,000 ถ้วนพอจร้า

รองพื้น CHANEL AQUA ใหม่ค่ะ ลองไปแค่2ครั้ง ซื้อมา1,900 ส่งต่อ 1,200 นะคะ

Coastal set น้าจร้า แตะๆไปบ้างไม่กี่สี บางสียังไม่ได้แตะเลยยย สีสวยค่ะ ชุดสุดคุ้ม มีกระจก แปรงให้4ด้าม พลาสติกชื่อสี ส่งต่อ 450->> 350- ค่ะ

Last edited by imjune; 04-03-2012 at 08:07 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->