สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ E-MAIL : wachara.m@hotmail.com
ทุกชิ้นเป็นของเราเองนะคะ ราคาที่ตั้งไว้ถูก ไม่ได้หมายความว่าเป็นของปลอมนะคะ แต่เราไม่ได้ใช้แล้ว ก้อไม่รู้จะเก็บไว้ทำไมค่ะ ส่งต่อถูกๆ จะได้ปล่อยง่ายๆ ค่ะ
รบกวนอย่าต่อราคาอีกเลยนะคะ
มีค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 20 บาทค่ะ

Nars Lipgloss : Misbehave (สีแดงแท่งซ้าย) แยกมาจากเซ็ต 5 แท่งนะคะ ใช้น้อยมาก ขาย 130 บาท

Chanel Lipstick : Tester Rouge Coco no.36 Lune rousse ใช้น้อย ตัวอักษร chanel ยังอยู่ ขาย 150 บาท

Fasio Lipstick : ลองสีไปครั้งเดียวค่ะ ขายแท่งละ 130 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ