**อ่านก่อน**

1. ทุกชิ้นเปิดใช้เมื่อปีที่แล้ว ไม่เก่าเก็บแน่นอน

2. มีบัญชีไทยพาณิชย์กับกรุงไทยนะคะ

3. ติดต่อ สะดวกทาง PM นะคะ

4. ใครโอนก่อนได้ก่อนนะคะ

=========================================================

Dior Hydraction Creme Extreme Ultra Hydratante 50 mL

ตัวนี้เหมาะสำหรับผิวแห้ง ขาดความชุ่มชื้น ไม่เพียงเติมน้ำให้กับผิวได้อย่างเดียวนะคะ
ช่วยทำให้ผิวหน้าไม่มีริ้วรอยด้วยค่ะ จริงๆแล้วเราใช้ทาตอนกลางคืนก็ได้นะคะ
เพราะว่าช่วยทำให้ผิวหน้าชุ่มชื่น และอ่อนเยาว์ค่ะ (ใช้แล้วหน้านิ่มมากๆๆๆ)

เหลือ 65%

ส่งต่อ 700>>600 บาท

Lancome Renergie Morpholift R.A.R.E Beauty Lotion 200 mL

ช่วยลบเลือนริ้วรอย มอบความชุ่มและกระชับผิว เหลือตามที่ยางรัด

ส่งต่อ 500 บาท