Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:::ลงเพิ่มถูกชัวร์ Kateรองพื้น,Smashbox อายไพร์เมอร์,ครีมบำรุงรอบดวงตาStila, Rimmel London,Gloss,Lipstick,Blush,Banila co.,,แป้งม้าโยก,,ที่ดัดขนตาSmashbox,, วิตามินCบำรุงหน้าเปล่งปลั่ง

prangpp's Avatar
    prangpp is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up TM:::ลงเพิ่มถูกชัวร์ Kateรองพื้น,Smashbox อายไพร์เมอร์,ครีมบำรุงรอบดวงตาStila, Rimmel London,Gloss,Lipstick,Blush,Banila co.,,แป้งม้าโยก,,ที่ดัดขนตาSmashbox,, วิตามินCบำรุงหน้าเปล่งปลั่ง

สินค้าทุกชิ้น รวมค่าส่งเรียบร้อยเเล้วนะค่ะ
    สนใจชิ้นไหน PM หรือ E-mail : p.chonsarun@hotmail.com
    รายละเอียด บอกใต้ภาพนะค่ะ เเบ่งๆกันไปใช้นะค่ะ เเม่ค้าใช้ไม่ทันค่ะ
    สินค้าซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ ว่าคืนนะค่ะ
    ก่อนจัดส่งสินค้าเเม่ค้าจะทำการตรวจสอบว่าสินค้าอยู่ในสภาพที่ดีตามที่เเจ้ง ไม่ขอรับผิดชอบในเรื่องสินค้าเเตกหักจากการส่งของไปรษณีย์นะค่ะ
    โอนเงินภายใน1-2วันเท่านั้นค่ะ

ลูกค้าอ่านเข้าใจเเล้ว ยอมรับในกติกา ก็ช้อปปิ้งกันได้เลยค่ะ

Stila Petal Infusions Calming Eye Cream ครีมบำรุงรอบตวงตาขนาด 15 กรัม (full size) กลิ่นหอมอ่อนๆ ผสมสารบำรุงต่างๆ เพื่อความยืดหยุ่นของผิว/ ลดอาการบวมใต้ตา ทำให้รองดวงตาดูสดใส ไม่มีกล่องนะคะ ราคาพร้อมส่ง 590บาท ราคาในเคาน์เตอร์ราวๆพันกว่าบาทค่ะ

SMASHBOX PHOTO FINISH LID PRIMER ไพรเมอร์สำหรับเปลือกตา ให้อายแชโดว์และอายไลเนอร์ติดทนานมากขึ้น ขนาดFullsize 2.5ml. ราคาปกติ 950บาท พิเศษราคาพร้อมส่ง 750บาทเท่านั้น ของใหม่นะค่ะ

Banila co. เเป้งไฮไลท์สีสวยเริ่ดๆค่ะ เบอร์05 Fantasia เป็นสีไฮไลท์เบอร์สวยสุดของยี่ห้อนี้เลยค่ะ เเม่ค้าใช้ไปเเค่2-3ครั้งเองค่ะ เหมือนของใหม่เลยค่ะใช้น้อยมากๆ คุ้มๆค่ะ เเบ่งๆกันไปใช้นะค่ะ ราคาพร้อมมส่ง 350 บาท

เเป้งม้าโยกสุดฮิต #21 Nude Beige ใช้ไปเเค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ผิวขาวเหลือง ราคาพร้อมส่ง 300บาทเท่านั้นค่ะ

ที่ดัดขนตายี่ห้อ Smashbox (Made in Korea) ของเเท้นะค่ะ ราคาในเคาน์เตอร์ราคาประมาณ 890บาท มีมาเเค่ 3ชิ้นเท่านั้นค่ะ ราคาพร้อมส่ง 290 บาท รีบนะค่ะของดีๆมีน้อยจร้า (เหลืออีก 1 อันสุดท้ายเเล้วค่ะ)

Rimmel London
    ภาพรวม :

Rimmel London Blush #Santa Rose 4g. ราคาพร้อมส่ง 350บาท
    เป็นสีที่ขายดีที่สุด สีชมพูอมส้ม (ถ่ายภาพสีไม่ชัดเท่าไรค่ะ)

Rimmel Rich Moisture Cream Lipstick ลิปสติกที่ล๊อคความชุ่มชื่นไว้นานถึง 8 ชั่วโมง สีสันติดทน ซื้อมาเยอะใช้ไม่ทันค่ะ สวยทุกสีค่ะ คอนเฟิมสวยทุกสี ใช้เเล้วติดใจเเน่นอนค่ะ ทุกสีทุกเเท่งราคาพร้อมส่ง 300บาทเท่านั้น

#355 Honey Honey สีออกส้มๆมีประกาย สีติดทนนาน สีตามรูปเลยค่ะ

#313 Paradise ชมพูนู๊ดๆเบจ สีติดทนนาน สีตามรูปเลยค่ะ

#321 Diva Red สีเเดงสด สีติดทนนาน สีตามรูปเลยค่ะ

Skin Food All Over Muffin Cake Finish #2 ไฮไลท์วิ๊งๆ ทองๆค่ะ มีเเปรงปัดอยู่ข้างใต้กล่องด้วยนะค่ะ ซื้อมาใช้ไป2ครั้งเองค่ะ ราคาพร้อมส่ง 250บาทค่ะ

Rimmel London ลิปกรอสเนื้อเนียน ใช้ดีค่ะ มี3ให้เลือก ราคาพร้อมส่ง 250บาทเท่านั้น
    - 060 PLUMP สีออกส้มๆทองๆ
    - 010 bossy สีส้มๆ
    - 160 INNOCENT ชมพูวาวๆวิ้งๆ

Kate รองพื้นที่ปกปิดได้ดีเยี่ยม เบาไม่หนักหน้า เบอร์ BE-C สำหรับผิวขาวเหลือง ใช้ไปเเค่ครั้งเดียวค่ะ ราคาพร้อมส่ง 490บาท

Beauty Buffet วิตามินซี บำรุงผิวหน้าช่วยให้หน้าเปล่งปลั่ง ยกกระชับหน้า สำหรับใช้กลางวันเเละกลางคืน ผสมทองคำ99.99% ใช้ไปเเค่สามครั้งขอขายเเเพ็คคู่เลยค่ะ 800บาทพร้อมส่ง ซื้อมาหลายอย่างใช้ไม่ทันเเล้วค่ะ เลยเเบ่งๆขายบ้าง

Mistine ครีมรกเเกะบำรุงผิวหน้าให้ออ่อนกว่าวัย ผสมวิตามินE ของเเท้100%จากออสเตรเลีย ใช้ไป2-3ครั้ง เหลืออีกเยอะค่ะใช้ได้อีกนานคุ้มสุดๆค่ะ ใช้ได้ทั้งกลางวันเเละกลางคืน ราคาพร้อมส่ง 350บาท ราคาปกติ690บาท

Last edited by prangpp; 02-29-2012 at 09:00 PM.

คุ Siambrandname นะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->