Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: (ปรับราคาลงงง)) โล๊ะเครื่องสำอางงง ของแท้ 100% ลดมากกว่า 40% MakeUpForever, Clinique, LauraMercier, Shu Uemura, Bobbi Brown & Lancome ค่ะ

Warning Points:
    0/5

(ปรับราคาลงงง)) โล๊ะเครื่องสำอางงง ของแท้ 100% ลดมากกว่า 40% MakeUpForever, Clinique, LauraMercier, Shu Uemura, Bobbi Brown & Lancome ค่ะ

กติกาค่ะ
    1.รับ CF ทางเมล์ foxybowy_@hotmail.com จะสะดวกที่สุดค่ะ
    2. ส่งลงทะเบียน 30บาท Ems 50บาทน่ะ ส่งทุกวันค๊าา
    3.CF แล้วขอร้องอย่า CC นะคะ
    4.สอบถามรายละเอียดสินค้าได้ค่ะ ยินดีตอบทุกคำถาม
    5.ซื้อแล้วไม่รับคืนของนะคะ
    6.แม่ค้ารับประกันของทุกชิ้นค่ะ ของแท้จากเคาเตอร์แน่นอนจ๊ะ
    7. ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ
    8. CF แล้วกรุณาเวลาโอนภายใน 1 วันน่ะค่ะ

* แม่ค้ามีบัญชีธนาคาร กรุงเทพ และ กสิกรค่ะ

มาเริ่มกันเลยเนอะ

1.) Make Up Forever All Mat Primer NO BOX

สภาพ 90% เลยค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้งเอง
    เหมาะสำหรับคนหน้ามันค่ะ แล้วยังช่วยให้แต่งหน้าง่ายขึ้นด้วยน่ะ

ซื้อมา 2,xxx บาท ขาย 1,000 บาท

2.) Clinique Moisture Surge (For all skin type) with BOX

สภาพ 99% ค่ะ เพิ่งซื้อมากสดๆร้อนๆ ใช้ไปไม่2-3ครั้งค่ะ
    ฝาพลาสติกสีขาวที่ปิดระหว่างครีมกับฝายังอยู่ค่ะ
    เป็นเนื้อเจลค่ะ ให้ความชุ่มชื้น ไม่ทำให้หน้ามันจ๊า
    สามารถทำเป็นมาร์คก้อได้น่ะ โดยมาร์คทิ้วไว้ซัก 5นาทีค่ะ
    หน้าจะนิ่มมากกกค่ะ คอนเฟริมม

ซื้อมา 1,6xx บาท ขายแค่ 1,000 บาท

3.) Laura Mercier Mineral Powder SPF15 (สี – Real Sand) NO BOX

สภาพ 99% ใช้ไปไม่เกิน 3ครั้ง ค่ะ
    Mineral Powder ตัวนี้สามารถbuildได้ถึงfull coverageเลยค่ะ
    ให้ลุคดิวอี้ๆ สุขภาพดี ใช้แล้วมีคนชมว่าใช้อะไรอ่า สวย 

ซื้อมา 1,5xx บาท ขาย 1,000 บาท

4) Bobbi Brown Lip Colour in Salmon NO BOX

สีนี้ขายดีมากกค่ะ เหมาะสำหรับคนที่ชอบสี coral ค่ะ สวย
    ใช้ไปไม่กี่ครั้งเอง ดูจากภาพได้ค่ะ สภาพ 95%

ซื้อมา 8xx บาท ขาย SOLD บาท

5) Lancome L’Absolu Rouge lipstick สี 390 NO BOX

สีชมพูสวยมากค่ะ เนื้อลิปจะค่อนข้างcreamyค่ะ ไม่ทำให้ปากแห้งจ๊า
    ตัวนี้สีจะเหมือนตัว Limited Edition คอลเลคชั่นล่าสุดค่ะ ใช้ไป5ครั้งได้ค่ะ

ซื้อมา 1,1xx บาท ขาย 600 บาท

6)Shu Uemura Face architect Smooth Fit Fluid Foundation สี 964 medium light honey NO BOX

ใช้ไปครั้งเดียวเองค่ะ เนื้อไม่หนามากน่ะค่ะ อยู่ในขั้นปานกลาง เกลี่ยง่าย ควบคุมความมันจ๊า

ซื้อมา 1,5xx บาท ขาย 1,000 บาท

7) Shu Uemura Powder Foundation สี 764 +ตลับสีดำค่ะ NO BOX

ใช้ไป99.9%ได้ค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวเอง
    แนะนำมากๆค่ะ สำหรับคนหน้ามันน่ะ เพราะว่าลองใช้ไปวันนึง รู้สึกได้เลยว่าหน้ามันน้อยลงมากกก
    แถมไม่เป็นร่องด้วยค่ะ สวยงามม ใช้ไปน้อยมากค่ะ ยังเห็นชื่อ Shu Uemura บนแป้งอยู่เลย
    P.s ชูขายแป้งกับตลับแยกค่ะ

ซื้อมา 2,xxx บาท (แป้ง+ตลับ) ขาย SOLD บา

8) NEW Tester Clinque Even Better Clinical Dark Spot Corrector 7ML WITH BOX

ไม่เคยใช้น่ะ แต่ได้ยินมาว่าดีมากๆเลย ถ้าใครคิดจะซื้อแนะนำเอาไปลองใช้ก่อนดีกว่า จะได้ไม่ต้องเสียดายเงินซื้อไซส์จิงค่ะ ตัวนี้เป็นตัวใหม่ล่าสุดเลย BAแนะนำว่า เค้าได้รางวัลมา 58 รางวัลมาเลยน่ะ เหมาะสำหรับคนที่มีจุดด่างดำ อยากมีผิวหน้าที่ดูสม่ำเสมอ

ขาย 100 บาท

สอบถามได้น่ะค่ะ
    สนใจอีเมลมาขอรูปได้น่ะค่ะ พอดีติดธุระอยู่ค๊า
    ต่อรองได้นิดหน่อยน๊า แม่ค้าอยากขายย
    ขอบคุณ SBN ค่ะ 
    Last edited by foxybowy; 02-28-2012 at 10:27 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->