สวัสดีค่ะ สินค้า new and used ค่ะ

หากมีข้อสงสัยสามารถสอบถามได้ตลอดนะคะ สะดวกทาง pm and gizzary_eng@hotmail.com ค่ะ

CF เเล้วถ้าจะ CC รบกวนเเจ้งด้วยนะคะ โอนเงินภายใน 1-2 วันค่ะ

ต่อรองราคาได้ค่ะ เเต่อย่าโหดมากนะคะ

มีบัญชีกรุงไทย เเละ กสิกร ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาท ค่ะ

1. TONY MOLY EDT น้ำหอมค่ะ เราใช้ไป 1-2 ครั้งค่ะ กลิ่นหอมหวานๆค่ะ ตัวนี้หอมนะคะ ซื้อมาใช้ไม่ทันจ้า ซื้อมา 1100 บาทค่ะ ขาย sold บาทค่ะ

2.BB BOBBI BROWN สี FAIR ค่ะ ตัวนี้เหลือ 90 % ค่ะ ตีต่ำนะคะ ซื้อมา 1250 บาทค่ะ ขาย sold บาทค่ะ ตัวนี้ไม่มีกล่องนะคะ

3. UTIP PRESS POWDER ตัวนี้ new ค่ะ สี W1 ค่ะ แป้งตัวนี้ดีนะคะ ไม่มีรองพื้น ขาย sold บาทค่ะ

4. ตัวนี้สี 02 SAND BEGE ค่ะ ใช้ไปแล้วประมาณ 5 ครั้ง พัฟจะซักให้ก่อนส่งนะคะ ขาย sold บาทค่ะ

5. BODY OIL AND MASSAGE ตัวนี้ซื้อมาจากเชียงใหม่ค่ะ กลิ่นหอมค่ะคลายเครียด เราชอบเอามานวดเท้าหลังเเช่เท้ากับนวดตัวค่ะ มี 4 กลิ่นคะ ขวดละ 100 บาทค่ะ 2 ขวด 160 บาทค่ะ

6.ขนตาปลอม LIFEFORD มี 2 ชิ้นค่ะ ขายชิ้นละ 90 บาทจ้า

7. EYE LINER LIFEFORD ตัวนี้ให้เส้นที่ดำนะคะ ใช้ดีมากค่ะ ขาย 220 บาท

8. GIVENCHY ตัวนี้เป็น used ค่ะ เหลือ 50 % สีสวยค่ะ ขาย 200 บาท ตัวนี้เป็น refill ไมีกล่องนะคะ เเต่มีกล่องพลาสติกตามภาพ

9. GIVENCHY ตัวนี้เป็นทั้งครีมบลัชเเละสิปนะคะ สีสวยหวาน limited edition ค่ะ เหลือ 70 % ขาย 300 บาท ค่ะ

10. LIP BERRYM สีส้มนีออน สวยค่ะ เหลือตามภาพ ประมาณ 70 % ขาย sold ค่ะ

11. LIPS REVLON ตัวนี้ออก MATTE เป็นสีเเดงนะคะ เหลือ 90 % ค่ะ ขาย sold บาท

12. LIPS REVLON เป็นสีเเดงอมส้มนะคะ เหลือ 90 % ค่ะ สีล่างนะคะ ขาย sold บาท

13. THE BODY SHOP EYE PALETTE สภาพ 80 % สีสวยค่ะ ขาย sold บาท