Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ✿◕‿◕✿・✿.。.:*゚โล๊ะ&โล๊ะ จะหมดแล้วนะค่ะ!!ปรับราคาลงสุดๆเหมือนให้ฟรีค่ะ!!!**NEW&USEDวิกผมโดนัทไต้หวันแท้100%❤chanel-eyeliner-lipgross**KATE eyeliner**ยาทาเล็บ❤skinfood❤thefaceshop❤ขนตาปลอมจากญี่ปุ่น❤sprayแต่งผม❤คุณภาพดี❤ราคาถูกมาก❤อยากได้เท่าไร

Srinakarin Road, Thailand
    Warning Points:
    0/5

Red face ✿◕‿◕✿・✿.。.:*゚โล๊ะ&โล๊ะ จะหมดแล้วนะค่ะ!!ปรับราคาลงสุดๆเหมือนให้ฟรีค่ะ!!!**NEW&USEDวิกผมโดนัทไต้หวันแท้100%❤chanel-eyeliner-lipgross**KATE eyeliner**ยาทาเล็บ❤skinfood❤thefaceshop❤ขนตาปลอมจากญี่ปุ่น❤sprayแต่งผม❤คุณภาพดี❤ราคาถูกมาก❤อยากได้เท่าไร

รบกวนอ่านก่อนนะค่ะ^-^

เครื่องสำอางค์ในนี้เป็นของแม่ค้า ใช้เองนะค่ะ และเป็นของแท้ 100% ค่ะ เนื่องจากแม่ค้าบ้า shopping ทั้งเสื้อผ้าเครื่องสำอางค์ จึงทำให้ล้นค่ะ และต้องส่งต่อ^_^

เพราะฉะนั้น มั่นใจได้เลย เก็บรักษาอย่างดี+สะอาดค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักควาสะอาดค่ะ^-^ คุณภาพยังดีค่ะ

รูปภาพทั้งหมด ไม่มีการปรับแต่งค่ะ ถ่ายจริง จากของจริงเลยค่ะ

ราคาขาดทุนมากๆค่ะ อยากได้จริงๆต่อรองกันได้นะค่ะ แต่อย่าโหดมากน้า

แม่ค้าอยากขายค่ะ เพราะตอนนี้มันล้นแล้วค่ะ แม่ค้าก็ชอบซื้อมาใหม่เรื่อยๆ แล้วก็นิดเดียว แล้วก็ซื้ออีก เลยอยากมาส่งต่อจ้า

ราคาที่โพสไว้ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะค่ะ

EMS 50 ลงทะเบียน30

ราคาที่ตั้งไว้คือราคาที่ลดขาดทุนแล้วน้า >.< ขอความกรุณาลูกค้าที่น่ารักทั้งหลาย อย่าขอรวมค่าส่งเลยน้า T-T แม่ค้าขาดทุนค่า

CF แล้ว NO CC (อย่า CF เล่นๆนะค่ะ ลูกค้าท่านอื่นเสียโอกาศค่ะ)

CF รบกวนโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ ไม่งั้นถือว่า CC ค่า (ยกเว้นมีเหตุผลคุยกันได้น้า^_^ แต่ต้อง CF จริงๆ)
    ติดต่อได้ทาง 0859888678 สะดวกที่สุดค่ะ ,PM , nuz.ritzy-hustler@hotmail.com , ส่วน pm,e-mail อาจจะตอบช้าหน่อยนะค่ะ

แม่ค้ามีบัญชี กรุงศรี และ K.BANK NA KA

มีบางคนมาcfแถมยังมาต่อราคาโหดมาก แม่ค้าก็ให้แล้วก็หายบ้าง cc บ้าง แบบนี้ไม่เอานะค่ะ ไม่ได้ขายเล่นๆค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ

ให้สิทธิ์คนที่ ไม่ต่อรองราคา+พร้อมโอนก่อนนะค่ะ และถ้ามีการCFพร้อมกันแม่ค้าให้สิทธ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ^-^

สินค้าบางชิ้นอยากได้เท่าไรต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายค่ะ!! ยอมขาดทุน อยากขายสุดๆค่ะ!! สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าขายตามสภาพการใช้งานนะค่ะ เพราะฉะนั้น บางอย่างถูกมาก ไม่ต้องกลัวค่ะ แม่ค้าทดลองของทุกชิ้นก่อนจะนำมาลงขายค่ะ

eye liner cream chanel สีนี้แม่ค้าเพิ่งไปซื้อจาก shop มาเองค่ะสวยมากค่ะ เอาไว่สำหรับเขียนหัวตานะค่ะ รับรองสีสวยมากค่ะ มันจะไม่ออกสีขาวค่ะ แต่จะออกสีเงินๆทาแล้วสวยค่ะ!!!!ดูตรงหัวได้นะค่ะ ยังแหลมๆอยู่เลยค่ะ แม่ค้าใช้นิดเดียวจริงๆค่ะ used5% เท่านั้น ขาย 900>>880 บาท

LIP GROSS CHANEL USED30% ขาย 550>>480 ค่ะ

วิกผมไต้หวันแท้ 100% ค่ะ เป็นวิกโดนัทค่ะ สีที่ถ่ายไม่ตรงกับของจริงนะค่ะ สีในรูปจะดูดำนะค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ >.< ของจริงเป็นน้ำตาลอมทองๆไม่ทองมากนะค่ะ สีของจริงจะไม่เข้มเท่าในเวบ และไม่เข้มเท่าของรูปแม่ค้าค่ะ สีสวยค่ะ แม่ค้าผมโทนน้ำตาลทองใส่ได้ค่ะ ^_^ ตัวนี้ซื้อมาใช้ไปครั้งเดียวเองค่ะ มีแต่คนชมว่าผมสวย >.< แต่พอดีแม่ค้าผมยาวแล้วเลยไม่ได้ใช้ค่ะ ยังใหม่มากๆเลยค่ะ
    แม่ค้าซื้อมาจากทางเวบนะค่ะ ซึ่งพรีออเดอร์มาค่ะ ราคาและรูปที่แม่ค้าซื้อมาจากรูปที่โพสเลยนะค่ะ ^_^ เป็นเว็บที่แม่ค้าสั่งมาค่ะ วิธืใช้ก็ตามรูปเลยค่ะ ขาย 200>>150>>130 ค่ะ

แม่ค้าซื้อสีที่3นับจากทางซ้ายนะค่ะ

new! วิกผมไต้หวันแท้ 100% ค่ะ เป็นวิกโดนัทค่ะ สีที่ถ่ายไม่ตรงกับของจริงนะค่ะ สีในรูปจะดูดำนะค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ >.< ของจริงเป็นน้ำตาลคาราเมลค่ะ ไม่ทองมากนะค่ะ สีของจริงจะไม่เข้มเท่าในเวบ และไม่เข้มเท่าของรูปแม่ค้าค่ะ สีสวยค่ะ แม่ค้าผมโทนน้ำตาลทองใส่ได้ค่ะ ^_^ ตัวนี้ยังไม่ได้ใช้เลยนะค่ะ ป้ายยังห้อยเลยค่ะ >.<
    แม่ค้าซื้อมาจากทางเวบนะค่ะ ซึ่งพรีออเดอร์มาค่ะ ราคาและรูปที่แม่ค้าซื้อมาจากรูปที่โพสเลยนะค่ะ ^_^ เป็นเว็บที่แม่ค้าสั่งมาค่ะ วิธืใช้ก็ตามรูปเลยค่ะ ขาย 350 ค่ะ

แม่ค้าซื้อ สีแบบนางแบบเลยค่ะ สีคาราเมลนะค่ะ ^_^

kate eyeliner color-light brown สีน้ำตาลอ่อนนะค่ะ ตัวนี้ใช้น้อยมากค่ะ used10% สีเขียนออกมาได้ตามรูปนะค่ะ ขาย 220>>190 ค่ะ

lip gross etude used30% สีตามรูปเลยค่ะ ทาออกมาแล้วสีสวยค่ะ มีประกายไม่มากนะค่ะ ขาย 50>>30>>CF บาท

ขนตาปลอม spring heart no.14 ติดออกมาแล้วตาหวานนะค่ะ กลมโตค่ะ ใช้ไป2ครั้งค่ะ ตัวนี้แม่ค้าตัดความยาวออกนิดหน่อยนะค่ะ ไม่สั้นมากค่ะ ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากในเนตค่ะ ลายระเอียดและราคาที่แม่ค้าซื้อ ตามรูปเลยนะค่ะ ตัวนี้แม่ค้าเอากล่องของอีกยี่ห้อมาใส่นะค่ะ ส่งให้พร้อมกาวค่ะ ขาย 50 ค่ะ

ยาทาเล็บ the face shop สีม่วง ออกพาสเทล used10% เป็นอีกสีที่น่ารักค่ะ ขาย 30>>CF บาทค่ะ

new ยาทาเล็บ skin food สีชมพูแป๊ดมากค่ะ สีนี้ยังไม่เคยทาเลยนะค่ะ ขาย 50 บาทค่ะ

ยาทาเล็บ skin food used40% ตัวนี้นับว่าเป็นสีที่น่ารักๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆเลยค่ะ ชมพูไม่อ่อนและไม่เข้ม ทาออกมาแล้วสวยมากค่ะ !!! ขาย 20 บาท

ลอตใหม่นะค่ะ ลอตนี้เป็นลอตที่แม่ค้าชอบมากค่ะ ลอตนี้ซื้อมายังไม่เกิน 3 เดือนเลยค่ะ
    แต่ละขวดใช้ทาไปน้อยมากค่ะ ส่วนมาก ขวดละ1ครั้ง และ2-3ครั้ง แต่แม่ค้าจะระบุค่ะ ว่าขวดไหนใช้ทาไปกี่ครั้ง แม่ค้าจำได้ค่ะ ^0^
    opi แม่ค้าซื้อมาจากทางอินเตอร์เนตค่ะในราคา 350 บาททุกขวด ส่วน theface + lunasol แม่ค้าซื้อเองค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์จาก shop ที่ central bangna ค่ะ รับประกันของใหม่ค่ะ 100% ค่ะ แม่ค่าส่งต่อเพราะแม่ค้าไม่มีเวลาทาแล้วค่ะ >.< ส่งต่อตอนที่ยังใหม่ๆดีกว่า ^-^

USED OPI ARE WE THERE YET? ใช้ทาไป 3 ครั้งค่ะ ขาย 290 บาท

USED OPI MY ADDRESS IS "HOLLYWOOD" ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ขาย 310 บาท

USED OPI SAN TAN-TONIO ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ อันนี้ขาดรูปใต้ขวดค่ะ เดี๋ยวจะลงเพิ่มค่า >.< แต่สีตามรูปเลยค่า ขาย 310 บาท

**แม่ค้ายังมี opi สี sparrow me the drama ,elephantastic pink ใช้ไป1ครั้ง ทั้ง2ขวดค่ะ แต่ลืมถ่ายมาค่ะ สนใจสอบถามได้นะค่ะ**

ีUSED LUNASOL MEDIUM BEIGE ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้ไฮโซมากค่ะ ขาย 490 บาท

ีUSED LUNASOL SHINY GOLD ใช้ทาไป 3 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้ไฮโซมากค่ะ มาเป็น collection คู่กัน medium beige ka ขาย 480 บาท

USED LUNASOL CLEAR PINK ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 550 บาทค่ะ สีนี้น่ารักมากค่ะ ขาย 500 บาท

USED THEFACESHOP RD301 ใช้ทาไป 2 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะ สีนี้ทาออกมาแล้ววิ้งเลยค่ะ!เริ่ด! ขาย 180 บาท

USED THEFACESHOP OR201 ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะขาย 190 บาท

USED THEFACESHOP PP402 ใช้ทาไป 1 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากเคาน์เตอร์ 200 กว่าบาทค่ะ สีนี้ดูเหมือนไม่สวย แต่ทาออกมาสวยนะค่ะ! ขาย 190 บาท

ฝาก HI STREET TRADE DUAY NA ka^__^
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065807566

ฝาก LOCAL TRADE DUAY NA KA ^_^
    http://sbntown.com/forum/showthread....828#post504828

ฝาก PERFUME TRADE DUAY NA KA^__^
    http://sbntown.com/forum/showthread....425#post503425

ฝาก SWEET ACCESSORIES TRADE DUAY NA KA^__^
    http://sbntown.com/forum/showthread....311#post504311

ฝาก CASE FOR IPHONE4 TRADE DUAY NA KA^__^
    http://sbntown.com/forum/showthread....060#post504060

ขอบคุณ SBN KA ^_^
    Last edited by MAKOdeHARRIER; 02-28-2012 at 01:36 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->