Update หน่อยค่า
Me my self
อีกหนึ่งผลงานชิ้นโบว์แดง (กล่องก็แดง) ของ Sleek คือ Me, Myself & Eye I-Divine Palette จัดได้ทุกแบบอ่ะ สโมกกี้อาย หรือ คัลเลอร์ฟลูอาย พาเลทนี้คุ้ม ขอบอกกกก )

Oh so special
กลับมาแล้วหลังจากที่หมดไปนานนมคะ

Storm I-Divine Palette
อายแชโดว์พาเลทสุดชิค ด้วยสีแนว Earth tone สำหรับใครที่มีหรือยังไม่มี Naked Palette ของ Urban Decay,, Storm เป็นอีกตัวหนึ่งที่รับรองว่า Naked Palette สุดโด่งดังต้องชิดซ้าย หา Eye Primer ดีๆมาใช้กับ Storm I-Divine Palette ... รับรอง เจิด!! อย่าบอกใคร ... แต่ที่สำคัญ Naked palette 1 อัน = Storm 4 อัน ประหยัดคู่คุณภาพเยี่ยงนี้ต้องรีบมาจับจองแล้วนะคะ ไม่เชื่อดูสาวๆในห้องแป้งสิ เค้าคุยกันว่ายังไง ^^

Sleek Blush Suede

Sleek Blush Pixie Pink

Sleek Blush Flushed

Sleek BLush Life a peach (Already Sold out)

===============================
WWW.FACEBOOK.COM/SLEEKLOVER
มีของดีมาเสนอ
รับรองว่าขายไม่แพงแน่นอนคะ เชิญเยี่ยมชมได้เลย
หลายคนอาจเคยได้ยินแบลน sleek มาบ้างแล้ว
สำหรับคนที่เล็งๆอยู่แต่ยังไม่มีโอกาสลอง
แม่ค้าขอถือโอกาสนี้ บังคับ เอ้ย ชักชวนพี่น้องทุกท่าน ^^
เพราะส่วนตัวแม่ค้าเองก็เปนพวกบ้า
เครื่องสำอาง ยิ่งพวกแพงๆ ยิ่งบ้า (โรคทุนนิยม - -")
แต่พอได้มาลอง Sleek make up
ก็เหนถึงความจริงที่ว่า ของดี ไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไป และเริ่มหัดที่จะอยู่อย่าง สวยแบบหนักกระเป๋า (มีเงินเหลือบ้างไรบ้าง)
และด้วยความบ้าเข้าเส้น ขึ้นสมอง และจิตใจงดงามของตัวแม่ค้า
อยากจะแบ่งปันความสุขนี้ให้เพื่อนๆผู้มีจิตใจคลั่งไคล้ในความงามทุกท่าน แม่ค้าเลยซื้อแบบเหมาๆ จากอังกฤษ ส่งตรงมาขายเองถึงเมืองไทยค่า

------------------------------------------------------------
OUR PROMOTION
Pout Polish : ลอทนี้ เพียงสั่ง Pout Polish สีใดก็ได้รับส่วนลด ทั้ง order 5% คะ

2) Sleek Lip Gloss: Pout Polish:
จะว่า กลอส ก็ใช่ หรือจะเป็น ลิปก็ได้ ด้วยสีสันที่มี ในรูปแบบเนื้อกลอส บำรุง สำหรับแต่งแต้มฝีปากให้ดูสวยใส สัขภาพดี แต่ก็ยังไม่ทิ้งคอนเซป ลิปเนื้อสีจัดเต็ม จึงเกิดมาเป็น Pout Polish ที่โด่งดังใน blogger and youtube คะ ขอบอกว่าตัวนี้ กลิ่นเลิศมากคะ กลิ่นจะออก วนิลาๆ ลองชม catalog ได้ที่นี่คะ คลิ๊ก ปากสวย2

Sample
Pout Polish ลิปกรอสใสบางเบา มาพร้อมตลับกลมน่ารักๆพกพาสะดวก มีสารปกป้องกันแสงแดด SPF15 เพื่อให้ริมฝีปากคุณดูอ่อนวัยไร้ริ้วรอย ด้วยส่วนผสม Jojoba, Avocado ที่มีคุณสมบัติด้านการรักษาความชุ่มชื้น พร้อมสารบำรุงอย่างวิตามิน A C และ E ...

ส่วนสาวๆที่ไม่ชอบทาลิปสติก ชอบอะไรวาวๆมันๆ และอร่อยเหมือนแม่ค้า ... แนะนำตัวนี้เลยค่ะ สีติดทน อีกแล้ว ไม่หายง่ายเหมือนกลอสปกติทั่วไป มีหลากหลายสีสันให้เลือก สีละ 400 บาท

สีของลิปจะออกมาในเฉดไหน ไม่เฉพาะแค่สีของลิปเท่านั้น ขึ้นอยู่สีปากของคุณด้วยนะคะ ^^

Pout Polish สามารถใช้ Pout Paint ผสมเพื่อเปลี่ยนสี เพิ่มความเข้มของสี + ความแวววาวนะคะ
แล้วคุณจะสนุกสนานไปกับการสร้างสรรค์และผสมลิปกลอสด้วยตัวของคุณเอง!!

เริ่ดมากห่ะ!! Pout Polish

ps. แม่ค้าเองก็สะสมอยู่ทุกสีเหมือนกันค่ะ แหะแหะ

------------------------------------------
Pout Paint
ของเล่นของ Sleek ยอดฮิต .. Pout Paint ... อ้ะ Pout Paint คืออะไร?? คือลิปที่มีพิกเม้นท์สีแบบจัดเต็ม!! อารมณ์ประหนึ่งสีน้ำเลยทีเดียว ไว้ทาปากนะคะ!! แต่ความเกร๋ของ Pout Paint คือ คุณสามารถเอาสีมาผสมกันเพื่อสร้างเฉดไว้ใหม่ตามต้องการได้ด้วย ด้วยแม่สี 11 เฉดสี ไม่งั้น Pout Paint จะมีสีขาวกับสีน้ำเงินมาทำไมล่ะฮ้าา ... ผสมสีขาวจะได้สีอ่อน ผสมสีน้ำเงินจะได้สีเข้ม ผสมเฉดสีหนึ่งเข้ากะอีกสีหนึ่งได้อีกสี แถมที่สำคัญผสมกับ Pout Polish จะได้กรอสเกร๋มาอีกแบบ เริ่ดมะล่ะ!! ลองเข้าไปดูรีวิวจาก Pantip ห้องแป้งได้นะคะ ^_______^ เกร๋มากกกกกกกกกกกกกก >w< เราเอามาจำหน่ายเพียง 420 บาทต่อสี
--------------------------------------------------------------------------
Sleek lover Trick

มาดูกันนะคะว่ามี pout paint แค่ 3 สี สามารถมิกซ์กันได้เปนสีอะไรได้บ้างงงง ^^ คุ้มมั้ยคะ

ใหเห็นชัดๆว่า pout paint สามารถผสมกันได้ เหมือนสีน้ำยังไงอย่างงั้น แต่ว่า เป็นในรูปแบบ lip นั่นเองงง

สรรสร้างสีลิปได้ด้วย ไอเดียของคุณคะ ส่วนผสมต่างๆ ขึ้นอยู่กับความหนักเบาของสีคะ สีน้ำเงิน จะทำให้ลิปเข้มขึ้น ส่วนสีขาว จะทำให้ลิปสีอ่อนลงคะ

อีกภาพชัดๆ ของการไล่สีคะ

------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------
SLeek Eyeshadow Pallet
แอบกระซิบนิสนึง ตอนนี้ eyehadow strom เข้าสต็อคแล้วนะคะ รีบด่วน สำหรับใครที่ถามมารอบที่แล้วแล้วของหมดเพราะหมดเร็วมากกกกกกกก และมี eye สีใหม่มาด้วย คือ The Primer Pallete ตัวนี้เป็น limited edition
หมดแล้วหมดเลยค่า ใช้ได้กับ sleek eyeshadow ทุกสี ทุกพาเลท ใช้แล้วสีจะสวยขึ้น ติดทนนานขึ้น ค่า
มาดูโฉมหน้ากันก่อนดีกว่า

ช้าหมดอดนะจ๊ะ

ACID PALLET
eyeshadow สีชิคๆ ที่สาวสวยรักสีสรรค์ควรจะมีติดไม้ประดับมือไวซักชิ้นคะ สามารถทาได้หลากลายคะ เพราะมีสีที่เปนแม่สีครบทุกสี หรือจะเอาไว้เน้นสีที่เราแต่งในชีวิตประจำวันให้เข้มขึ้นก้ได้นะคะ ตัวนี้ เด่นทุกสีคะ กินกันไม่ลง อยากให้เอาไปลองดูนะคะ สำหรับคนที่เบื่อสีเดิมๆที่เคยมี ไม่ผิดหวังแน่นอนค๊า

Happy Friday Night!! วันศุกร์คืนนี้ สาวๆออกไปปาร์ตี้ที่ไหนกันบ้างคะ ^^ มาแชร์กับ Sleek Lover ได้นะคะ 1 ใน Sleek Lover ของเรามี Party Animal ตัวยง ^^* นอกจากนี้คืนนี้เรายังมี Palette ดีๆมาแนะนำ 'Bad Girl I-divine Palette' ... Must Have Item ของสาวๆที่รักการแต่ง Smoky Eyes ... แต่งได้แบบ Black Smoky, Blue Smoky สวยสุดๆเลยค่ะ ตัวนี้มาแรงพอๆกับ Storm นะคะ ^++^ ... เราเสนอราคาที่ 550 บาท พร้อมแปรงในตลับ สีสวยมากนะคะ อย่าที่บอกขึ้นชื่อ brand Sleek ไม่ผิดหวังกับพิกเม้นท์สีอยู่แล้ว ps. เวลาแม่ค้าไปเที่ยวหรือออกงาน ก็แต่ง Smoky Eyes ค่ะ ใส่คอนแทคสีเทา โอ๊ย เกิดสุดดดดๆ

Au Naturel Palette - สีนี้ออกแนวดูเป็น Natural ลุคค่ะ เหมาะกับ Everyday used หากต้องการดูสุภาพ ธรรมชาติ สุขุม หรือใช้แต่งไปทำงาน แนะนำตัวนี้นะคะ สำหรับแม่ค้าใช้ตัวนี้ทุกวันค่ะ เพราะต้องดูเป็น Professional สีนี้มี Shimmer นิดหน่อย มีสีเบสด้านบนให้เลือก Blend เยอะค่ะ หรือจะทำ Smoky แบบฟุ้งหน่อยตามแบบในภาพ ก็สวยเหมือนกัน ออกโทนน้ำตาล - ส้ม - เหลือง นะคะ สีสวยค่ะ สามารถดูรีวิว วิดีโอทางร้านได้ค่ะ ^^ 550฿ ค่ะ

Original Pallet

SunSet Pallet

=================================================

SLeek Blush On

เริ่มจาก catalog blush on สามารถเข้าชมได้ที่นี่เลยจ้า [คลิ๊กแก้มสวย]

Sample
บลัชออนปัดแก้มคุณภาพดี พิกเม้นท์จัด สีคู่ขนานกับเคาน์เตอร์แบรนด์ดังอย่าง M.A.C และ NARS มีหลากสีสันให้เลือก 370 บาททุกสีนะคะ ^^

SLeek Lip Stick
มีให้เลือก 3 แบบ คะ
1) Sleek Lip: Pout Paint :
ลิปติดทน คอนเซปก็บอกอยู่แล้วว่า Paint อยู่ในรูปแบบหลอดสีน้ำ อันนี้ใช้ทากลบริมฝีปากได้ทุกสีคะ ไม่ว่าจะมีปาก คล้ำ เหลือง ดำ เขียว ถ้าทาตัวนี้ไป รับลอง สีปากยังไง ก็ได้เหมือนตัวสีลิปคะ ขอบอกว่า ติดทนมากกกกกก เชิญดู catalog ได้ที่นี่คะ คลิก ปากสวย1

Sample
แล้วก็มาถึงของเล่นของ Sleek ยอดฮิต .. Pout Paint ... อ้ะ Pout Paint คืออะไร?? คือลิปที่มีพิกเม้นท์สีแบบจัดเต็ม!! อารมณ์ประหนึ่งสีน้ำเลยทีเดียว ไว้ทาปากนะคะ!! แต่ความเกร๋ของ Pout Paint คือ คุณสามารถเอาสีมาผสมกันเพื่อสร้างเฉดไว้ใหม่ตามต้องการได้ด้วย ด้วยแม่สี 11 เฉดสี ไม่งั้น Pout Paint จะมีสีขาวกับสีน้ำเงินมาทำไมล่ะฮ้าา ... ผสมสีขาวจะได้สีอ่อน ผสมสีน้ำเงินจะได้สีเข้ม ผสมเฉดสีหนึ่งเข้ากะอีกสีหนึ่งได้อีกสี แถมที่สำคัญผสมกับ Pout Polish จะได้กรอสเกร๋มาอีกแบบ เริ่ดมะล่ะ!! ลองเข้าไปดูรีวิวจาก Pantip ห้องแป้งได้นะคะ ^_______^ เกร๋มากกกกกกกกกกกกกก >w< เราเอามาจำหน่ายเพียง 420 บาทต่อสี ... แม่ค้าแนะนำมา ถ้าลองใช้ Pout Paint แล้ว จะลืมลิปสติกแท่งไปเลย เกร๋มากกกกกกจริงๆ ผสมได้อีกหลายสีไว้ใช้งานด้วยค่ะ

3) Sleek Lip: True Color:
ดูกันมา 2 แบบ คงไม่ต้องกล่าวถึงความจี๊ดจ๊าดของสีลิป Sleek นะคะ แต่พอมารุ่นที่ได้ชื่อว่าเป็น True color
ก็ขอบอกว่าเปน True Color จริงๆคะ ตัวนี้ ส่วนตัวขอบอกว่าแม่ค้าชอบมากๆๆ เป็นลิปที่กลบสีปากมิด
และไม่ทำให้ปากแห้ง แถมยังอยู่ติดทนทั้งวัน ถามว่าต่างจาก pout paint ยังไง ส่วนตัวขอตอบว่า
pout paint จะออกแนวเหมือนเป็นลิปทินต์ที่สีจัด ติดทน และสามารถผสมสีกันได้ ส่วนตัว true color จะออกเนื้อลิปเหมือนลิปสติกทั่วไปตามท้องตลาด แต่จะดีตรงที่ ติดทน และไม่ทำให้ปากแห้ง และมีสีสวยๆให้เลือกเยอะคะ ไม่อยากเกลิ่นมาก เดวจาหาว่าแม่ค้าขี้ตั๊ว ไปดู catalog กันเองดีกว่าคะ คลิ๊ก ปากสวย3Sample
ลิปสีสวย ติดทนนาน มาแล้วจ้า
Sleek true color ขอบอกว่า true color สมชื่อจริงๆ ใครที่กำลังมองหาลิปสีเนื้อแน่น ติดทน และไม่ทำให้ปากแห้ง แม่ค้ายืนยันนอนยัน เจ้าตัว True color นี้ คือเนื้อคู่แน่นอนคะ อยากจะบอกว่า ส่วนตัวรู้สึกว่าดีกว่า MAC อีก จากใจ มิได้โม้เน้ออออ ><

SLeek Face Contour + Brush
Face Contour เป็นการจับคู่ bronzer กับ highligh ที่เลิศมากกกกกกกกกกกกกกกกก แม่ค้าเปนหนึ่งคนที่หน้ากลมบล็อค ได้เจ้านี่มาช่วยได้เยอะเลย
สีมันไม่โดด จนเว้อ และที่สำคัญ ติดทน ไม่เป็นคราบค่า ส่วนที่เลิศที่สุด ขอยกให้ แปรง 2 หัว เจ้านี่ปัดเนื้อของตัว face contour ได้เลิศมาก มีซองใส่แถม
ให้ด้วยนะคะ รับรอง ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัวนี้ตามจริงมี 3 เฉด คือ light , medium , drak แต่ตัวที่แม่ค้าเอาเข้ามาจะเป็นแค่สี medium เพราะดูแล้วว่าเหมาะกับคนไทยมากที่สุดและเป็นสีที่ดังที่สุดคะ ถ้าเกิดใครอยากสั่งสีอื่นต่างหาก สามารถคุยกันได้คะ ดู catalog ได้ที่ คลิ๊ก V Shape หน้าเรียว

Sample