จัดให้ตามคำเรียกร้อง!! Pre order ลิปสติกMACทุกสีทุกรุ่น ราคาพิเศษมากๆๆ NEW!!Ricky&Nicky For MAC Viva Glam ออกใหม่ ยังไม่มีใครนำเข้าเมืองไทยเลยค่ะ ติดตามได้ที่ http://www.facebook.com/bankberrystore

ของLotใหม่มาลงเพิ่มค่ะ (Lot: JAN12)

Urban Decay-NAKED2 แถมฟรี!!24/7 Glide-On Eye Pencil(Travel size) จำนวนจำกัดนะคะ (SOLD OUT) ของเข้าต้นเดือนมี.คจ้า

MAC Brush Collectionแปรงแต่งหน้าCollectionล่าสุดขอ​งMAC รุ่นLimited Edition ดีไซน์ด้ามสั้นกะทัดรัด​จึงเหมาะสำหรับพกพาไปไหนมาไหนสะ​ดวก เซทนี้เค้ายังแถมIce Brush Bag(น่ารักสุดๆ)ไว้ใส่แปรงได้ทั้งเซทอีกด้วยนะค​ะ แบ๊งค์มีจำนวนจำกัดนะคะ(รุ่นนี้เคาน์เตอร์เมืองไทยขาย3​,000 บาทค่ะ แบ๊งค์ขายที่2,490บาทจ้า)

Smashbox - Photo Finish Foundation Primer. เบสใสเลื่องชื่อจากSmashbox เนื้อซิลิโคน บางเบา ซึมซาบเร็ว.
คุณสบัติเค้าคือ จะช่วยปรับสภาพผิวก่อนขั้นตอนกา​รแต่งหน้า จะช่วยอำพรางรูขุมขน.ทำให้หน้าเนียนเรียบและทำให้เครื่องสำอางติดทนนาน
ไซส์พิเศษที่หาไม่ได้ในเมืองไทยคือขนาด 15ml(ไซส์จริงในเคาน์เตอร์คือ 30 ml.)ประหยัดไป 400 บาทเลยค่ะ ขวดกะทัดรัด พกพาง่าย หล่นไม่แตกค่ะ

COASTAL SCENTS มีครบทุกตัวทั้ง EYE FACE และ LIPS ราคาพิเศษกว่าที่อื่นค่า

ยาทาเล็บOPI ขนาดmini รุ่น Limited Edition ที่ทางOPIผลิตให้เฉพาะSephoraเท่านั้น คุ้มสุดๆกับยาทาเล็บในราคาเบาๆ พกพาง่าย คุ้มกว่าซื้อขวดใหญ่แล้วใช้ยังงัยก้อไม่หมดขวดซะทีเนอะๆ ขายดีจนต้องเอามาลงเพิ่มค่ะ รูปพร้อมใบเสร็จจากSephoraค่ะ

Too Face ไพรม์เมอร์ทาเปลือกตายอดนิยมตลอ​ดกาล ตัวนี้โมเมใช้ในคลิปสอนแต่งหน้าทุกครั้งเลยค่ะ

Lotใหม่ล่าสุดเพิ่งมาถึงเมืองไทยค่ะ รุ่นLimited Editionหมดแล้วหมดเลยนะคร้า (Lot: Dec11)

รีวิวสินค้าน่ารักๆของlotนี้ค่า

Stila แนะนำlip gloss รุ่นLimited Editionสุดคุ้มวางขายเฉพาะที่Sephoraเท่านั้น รุ่นนี้โมเมพาเพลินใช้ตลอด ไม่เคยขาดจากโต๊ะเครื่องสำอางเลยนะคะ

Real Techniques แปรงแต่งหน้าแบรนด์ดังจากอังกฤษ ออกแบบโดยPixiwoo - Bloggerชื่อดังในเวปyoutube และเป็นกูรูขวัญใจของโมเมพาเพลินด้วยค่ะ

ยาทาเล็บOPI ขนาดmini รุ่น Limited Editionสีpastelสุดเดิ้น ที่ทางOPIผลิตให้เฉพาะSephoraเท่านั้น คุ้มสุดๆกับยาทาเล็บ 4 ขวดในราคาเบาๆ พกพาง่าย คุ้มกว่าซื้อขวดใหญ่แล้วใช้ยังงัยก้อไม่หมดขวดซะที จริงมั๊ยคะ

BOBBI BROWN Party Collection ทิ้งทวนปี2011ด้วยพาเลทอายแชโดวสุดหรูที่คุณBobbi Brownออกแบบแพคเกจด้วยตัวเอง แค่หยิบตลับนี้ออกมาจากกระเป๋าก้อดูไฮโซสุดๆแล้วล่ะค่ะ นอกจากนี้ยังมีGel linerยอดนิยม และ Pot Rouge For Lip And Cheeks บลัชเนื้อครีม ให้แก้มดูเป็นธรรมชาติกว่าบลัชเนื้อฝุ่น

MAC Mineralize Skin Finish Natural แป้งมิเนอรัลเนื้อเนียนเทพ(เหลือสีMediumตลับเดียวแล้วค่ะ) //Powder blush สี Pink Swoon, Well dressed, Peaches 3 เฉดสุดฮิต และ Lipstick อีกมายมาย

URBAN DECAY -Naked Palette พาเลทอายแชโดว์ในตำนาน ครองใจสาวๆทั่วเอเชียและอเมริกา Pigmentแน่น Shimmerกำลังดี ตลับสวยหรู แรงโหวตจากสาวๆห้องแป้งในpantipยังคงเทคะแนนให้Naked Paletteเป็นที่ 1 ในใจพวกเธอตลอดกาล

URBAN DECAY - Primer Portion Duo แพคคู่สุดคุ้มกับ 2 เฉดสี Original(เนื้อแมท)และSin(เนื้อshimmerเล็กๆ)

E.L.F รุ่นStudio(ด้ามสีดำ)เป็นรุ่นที่คุณภาพดีที่สุดของE.L.F แปรงแต่งหน้าคุณภาพเยี่ยม ราคาสบายกระเป่า ขนสังเคราะห์ เนื้อนุ่ม ไม่บาดหน้าเหมือนแปรงราคาถูกทั่วๆไป มีชื่อแปรงสลักไว้ที่ด้ามทุกอัน ไม่สับสนเวลาหยิบใช้

ฺBENEFIT - รุ่นLimited Edition 1 เซทประกอบด้วย Posietint & High Beam & Benetint 3 ขวดในเซทเดียว จ่าย 1 ได้ถึง 3 สวยครบทุกขั้นตอน

EOS - Lip balm 7สี 7 กลิ่น พิเศษกับแพคคู่รุ่นLimited Editionที่สาวๆถามหากันเข้ามามากที่สุด และ Hand Lotion 3 สี 3 กลิ่น ต้อนรับหน้าหนาว สูตรซึมซาบเร็ว ไม่เหนอะหนะ ให้มือของคุณนุ่มนวลน่าสัมผัส(เตรียมไว้ เผื่อมีหนุ่มๆมาขอจูงมือ...ครุคริ) การันตีคุณภาพจากลูกค้าหลายท่านที่ซื้อไปแล้วต้องกลับมาซื้อซ้ำอีก

แบ๊งค์ขอนำเหนอให้คุณลูกค้าเข้าไปShoppingในFacebook Page ชื่อ Bankberrystore ของแบ๊งค์นะคะ ลงสินค้าครบทุกตัวแล้ว สะดวก รวดเร็ว ฉับไว ส่งE-mailเพื่อยืนยันการสั่งซื้อไปให้คุณลูกค้าทันทีหลังทำการสั่งซื้อ ลองเข้าไปแวะชมกันนะค้า คลิกLinkข้างล่างนี้เลยจ้า
http://www.facebook.com/bankberrystore

(เลือกซื้อสินค้าที่"สินค้าพร้อมส่ง"ที่Tabด้านซ้าย ใต้รูปProfile)

**ไม่ซื้อ ไม่หา ไม่ว่ากันคร่า ขอเพียงแวะเข้ามาทักทาย ชอบใจก้อกดLikeเบาๆให้แม่ค้านิสนึงนะค้า จะได้ไม่พลาดชมสินค้า ซึ่งแม่ค้าupdateอยู่เรื่อยๆจ้า กดLike 1ครั้งแม่ค้าชื่นใจไปอีก 10 วันค่า ^_^