** สอบถามเพิ่มเติม/ CFทาง PM หรือ nui_phan@hotmail.com
** ขออนุญาตให้สิทธิ์กับท่านที่ตกลงราคากันเรียบร้อย และพร้อมโอนก่อนค่ะ
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ มีอะไรถามได้หมดค่า
** ค่าส่งบ้านละ 30 บาท// EMS 50 บาท

Marc Jacobs# Daisy EDT 50ml
ใช้น้อยมากๆๆๆๆค่ะ ฉีดไปไม่เกิน 5 ครั้ง กล่องยังอยู่
ราคาเต็มประมาณ 2500++

ขาย 2000 >> 1500 >> 1300 บาท!

Benefit# Stay Don't Stray primer for concealers and eyeshadows
SOLD

Kira Kira Gem eyes# Gold
eye shadowฝุ่นตลับลายเสือของญี่ปุ่นค่ะ ของใหม่กิ๊งไม่ได้แกะเลย
พอดีซ้ำกับที่มีอยู่ ขาย 250 บาท >>> 150 บาท!!