Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Sunny - used OPI Cranberry Joy Lola, Guerlain Metorite Kate, OPI, Mac Cream Cup, Shiseido ที่ดัดขนตา Kose โฟมล้างหน้า Nars Sex Machine,, Baby Doll, Tonga, Mac, Nars Soft Touch Eye Shadow Pencil, Nars Eye Makeup Remover, Nars Mascara

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Sunny - used OPI Cranberry Joy Lola, Guerlain Metorite Kate, OPI, Mac Cream Cup, Shiseido ที่ดัดขนตา Kose โฟมล้างหน้า Nars Sex Machine,, Baby Doll, Tonga, Mac, Nars Soft Touch Eye Shadow Pencil, Nars Eye Makeup Remover, Nars Mascara

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

1322. OPI TOP Coat ทาเคลือบเงาเล็บค่า ใช้ไปตามรูปค่ะ ขอขายที่ 200 ค่ะ
    1323. OPI Base Coat ทาก่อนลงสีทาเล็บค่า เหลือประมาณเดียวกะท้อปโคทแต่มากกว่าหน่อย ตัวนี้ขาย sold ค่ะ

1324. OPI In my back pocket ส้มปรี้ดๆค่า ใช้ไปสองครั้ง ขอขายที่ 220 ค่ะ

1326. Sally Hanson ยาล้างเล็บถนอมมือ 236.5ml ขวดใหญ่อลังอยู่นะคะ ของใหม่ ผลิตในเมกาจ้า ขอขายที่ 280 ค่ะ

1327. OPI Pink Friday Nicki Minaj mini ตัวนี้เป้นมินินะคะ ไม่ใช่ขนาดปกติ แยกออกมาจากเซทอีกทีนึง ทาไปสิบเล็บค่ะ ขอขายที่ 150 จ้า เป็นชมพูเก๋ๆค่ะ

1329. Nars Eye & Lip Remover 7ml เป็นเทสเตอร์ค่ะ ของใหม่ขอขายที่ 70 ค่า เหลือ 1
    1330. Kate eyeshadow BG 1 โทนฟ้าอมเขียวกะน้ำตาล แตะๆไปสามสี่ครั้งค่า ขอขายที่ 190 จ้ะ

1331. L'Occitane Honey hand Cream ของใหม่ 30 ml ขนาดปกติ กลิ่นน้ำผึ้งหอมมากๆ เป็นลิมิตเตดนะคะ หลอดเป็นรูปหมีน้อย น่ารักมากๆค่ะ หลอดละ 350 ค่ะ

111. The Body Shop Limited Edition Spiced Vanilla Body Butter 200ml ของใหม่ซิงๆ กลิ่นวนิลาหอมยวนใจค่ะ กลิ่นน่ารักมากๆ แถมให้ความชุ่มชื้นกะผิวครบ 24 ชม โดยไม่รุ้สึกเนอะด้วยค่ะ ถ้าผิวแห้งแนะนำเลยค่ะ เริ่ดมาก ขอขายที่ 620 จ้า ห้างขาย 890 นะคะ
    112. The Body Shop Limited Edition Spiced Vanilla Body Scrub 200ml ของใหม่ซิงๆ รับไปใช้คุ๋กะตัวบนค่ะ เป็นสครับที่ขจัดเซลผิวที่ตายออกเพื่อเผยผิวสดใสในช่วงเทศกาลนี้ค่ะ ของเค้าดีจริงๆ ระหว่างนวดตัวเบาๆก็จะได้กลิ่นหอมของวนิลาอบอุ่น ห่ายเครียดเลยค่ะ เอาไปให้ที่ร้านทำ หรือทำเองก็เริ่ดค่ะ ขอขายที่ 590 จ้า

113. Issey Miyake 30ml Moisturizing Shower Cream ของใหม่นะคะ กลิ่นฮิตตลอดกาลในดวงใจสาวๆ กลิ่นเดียวกับน้ำหอมขวดขาวขุ่นฝาเงินที่เป็นทรงกรวยคว่ำนั่นแหละค่ะ หอมติดทนติดใจหนุ่มๆหลายคนนะคะ ขอขายที่ 95 จ้า
    114. The Body Shop Spiced Pumpkin and Shower Gel 250ml ของใหม่ค่ะ เป็นกลิ่นไม่ใช่ฟักทองขนาดนั้นนะคะต้องบอกก่อน เป็นเจลอาบน้ำกลิ่นหอมๆ คล้ายๆดอกไม้อ่ะค่ะ อธิบายไม่ถูก แต่ว่าให้ความชุ่มชื้นกับผิวได้ดีเยี่ยมจริงๆค่ะ ขอขายที่ แค่ 250 จ้า

115. The Body Shop Cranberry Joy Shower Gel 200ml กลับมาอีกครั้งกับกลิ่นฮิตตลอดกาลในช่วงเทศกาลแห่งการเฉลิมฉลองค่ะ ควมนิยมไม่มีเสื่อมสำหรับแครนเบอรี่ค่ะ (สตาบัคยังมีเครื่องดื่มราดแครนเบอรี่ซอสเลยค่ะ หอมมากกกกกกกกกกก ของใหม่มีมาสองขวด ขอขายขวดละ 350 เท่านั้นจ้า
    116. The Body Shop Cranberry Joy Shimmer Body Lotion 200ml กลับมาอีกครั้งกับกลิ่นฮิตตลอดกาลในช่วงเทศกาลแห่งการเฉลิมฉลองค่ะ ควมนิยมไม่มีเสื่อมสำหรับแครนเบอรี่ค่ะ อาบน้ำโดยใช้ตัวบนเสร็จก็ต่อด้วยอันนี้เลย หอมมากกกกกกกกกกก กลิตเตอร์ตัวนี้สวยมากค่ะ กำลังงาม ละเอียด แต่ดูไม่ตกถังเพชรมาแน่ๆค่ะ ของใหม่มีมาสามขวด ขอขายขวดละ 490 เท่านั้นจ้า

117. The Body Shop Cranberry Joy Hand Cream 50ml กลับมาอีกครั้งกับกลิ่นฮิตตลอดกาลในช่วงเทศกาลแห่งการเฉลิมฉลองค่ะ ควมนิยมไม่มีเสื่อมสำหรับแครนเบอรี่ค่ะ มือหอมมาก นิ่มมากก เริ่ดมาก ของใหม่มีสองหลอดค่ะ ขอขายหลอดละ 350 จ้า

1320. Kate PU1 ออกม่วงค่ะ ทาแล้วสวยมาก แตะไปน้อยมากๆ สองครั้งค่ะ ขอขายที่ 240 จ้า
    1321. Skinfood Gold Apple Hand Balm ครีมทามือ 50 กรัม ทาสองครั้งค่ะ หอมมาก จัดไปที่ 140 พอจ้า

1302. Color Club High Society ยาทาเล็บยี่ห้อดังจากเมกาจ้า สีนู้ด น้ำตาลผู้ดีๆค่ะ ทาไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 200 จ้า

1303. Color Club Uptown Girl สีม่วงตุ่นๆ สวยมากค่ะ ยี่ห้อดังขอเมกาจ้า ทาไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 200 จ้า

1304. Yves Rocher 56 Perma Romantique ทาไป 4-5ครั้งค่ะ ม่วงอ่อนประกายชิมเมอร์ ราคาเต็ม 315 ขอขายที่ 90 ค่ะ
    1305. Yves Rocher 67 Rose Intrigant ทาไปสองครั้งค่ะ สีชมพูพีชประกายทอง แนวเดียวกับ Orgasm ของ Nars เลยค่ะ ราคาเต็ม 315 ขอขายที่ 100 ค่ะ

1306. Yves Rocher 55 Beige Austral เหลือประมาณ 60% ทาบ่อยเพราะชอบมาก เป็นเบจอมชมพู มุกนิดๆ สีทาแล้วผู้ดี มือขาวมากกก ขอขายที่ 70 ค่ะ
    1307. Revlon สีเงินค่ะ มีมุกน้อยๆ ซื้อมาไม่ได้ทา เพราะว่ามีสีซ้ำกันประมาณ 3-4 ขวดแล้วค่าาา ขอขายที่ 120 เท่าน้านนน

1309. Skinfood Sparkling Pedicure สีฟ้าสด ประกายมากๆ ทาไปแค่สองเล็บ ขอขายที่ 85 ค่ะ

1310. China Glaze Let's Groove ยาทาเล็บจากเมกาค่ะ คุณภาพพอๆกะ OPI อันนี้เป็นม่วงเข้มมีชิมเมอรืค่ะ สวยมากกกก เปิดมาลองสองเล็บค่ะ ขอขายที่ 220 จ้า

1311. Zoya Norra ยาทาเล็บจากเมกาค่ะ คุณภาพพอๆกะ OPI ซื้อมาไม่เคยทา เป็นแดงเข้มเลือดนกค่ะ ไม่มีชิมเมอร์ ขอขายที่ 220 จ้า

1312. Essie Topless & Barefoot ใช้ไปหนึ่งครั้ง สีเบจอ่อนเนื้อครีมค่ะ สุภาพผู้ดี ขอขายที่ 220 จ้า

1313. Zoya Marley ม่วงอ่อนชิมเมอรืเล็กๆค่ะ สวยสะอาดค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 220 จ้า

1300. Mac Cream Cup ของใหม่ ได้มาสองแท่งค่ะ สวยหวาน ชมพูยอดฮิตค่ะ แท่ละ 680 จ้า สีที่สองจากขวามือนะคะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจแล้วค่อยติดต่อมานะคะ)

1292. Shiseido ที่ดัดขนตา ของใหม่มียางสำรอง 1 ชิ้นค่ะ ขอขายที่ 450---390 จ้า
    1293. Crabtree & Everlyn เจลอาบน้ำกลิ่นลาเวนเดอร์ หอมสะอาดสดชื่นค่ะ ของใหม่ขอขายที่ 550 จ้า

1295. Estee Lauder Lip Gloss ขนาดปกติ สี Flamengo กลอสสีส้มประกายเล็กๆ เหมาะสำหรับทาทับปากสีนู้มากๆ ไม่ทำให้ซีดเกินไป วิ้งๆค่ะ ตัวหลอดเยินหน่อยนะคะ เพราะว่าใส่ในกระเป๋าถือ เหลือตามรูป ขอขายที่ 120 จ้า
    1283. Nars Sex Machine Velvet Matte Lipstick สีชมพูอมม่วงหม่นๆค่ะ สียอดฮิตของนาร์สใครทาเป้นต้องสวย เหลาไปหนึ่งครั้งค่ะ ขอขายที่ 390 เท่านั้นจ้าาา

1296. L'occitane Shea Butter ขนาดปกติ 10g แยกขายจากเซท ของใหม่ค่ะ กระปุกละ 290 จ้ะ (ราคาขึ้นแล้วน้าา) ทาปาก ศอก ผิวที่แห้งกร้าน ของเค้าใช้ดีจริงๆนะเออ
    1297. Kose Softymo Cleansing Liquid 230ml หัวปัมป์ ของใหม่ค่ะ เป็นของเหลวเอาไว้ล้างเครื่องสำอางค์ค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ ล้างออกได้หมดจดค่ะ แถมบำรุงผิว ขอขายที่ 380 จ้า ขวกใหญ่มากมายค่าาา

1298. Kose Softymo Cleansing Foam โฟมล้างหน้า ของใหม่ ตีฟองกันมันสืเลยค่ะ ทำให้ไม่ต้องถูหน้าแรงค่ะ หน้าจะได้ไม่เหี้ยวเร็ว ของญี่ปุ่นมันดีจริงๆ ขอขายที่ 380 จ้า

1281. Nars Baby Doll Lip Glass ขนาดปกติ เหลือประมาณ 70% สีสวยน่ารักมากๆค่ะ ขอขายที่ 390 จ้า
    1282. Nars Eye Pencil Glitter สีขาวประกายเงินค่ะ เรืองรองเหมาะทาตาไปปาร์ตี้มากๆ หรือจะรองพื้นก่อนทาอายแชโดว์ปกติได้ค่ะ น่ารักค่ะ เหลาไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 350 ค่ะ

1285 Oriental Princess Lip Liner สี Rose 01 ค่ะ ใช้ไปสองสามครั้งค่ะ ขอขายที่ 120 ค่า
    1286. Nars Lip Liner สี Tonga เป้นชมพูหม่นอ่อนๆค่ะ ทาทั้งปากก่อนทาสีลิปก็ได้นะคะ เหมาะกะคนที่ทาลิปสีอ่อนแต่อยากให้ขอบปากชัด แต่ไม่โดดค่ะ เหลาหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 420 ค่ะ

1287. Nars Little Darling Lipstick เป้นลิปสีอ่อน เอาไว้ทาให้ปากดูชุ่มชื่น หรือเอาไว้ปนกะสีอื่นให้อ่อนลงได้ค่ะ เหลือตามภาพ ขอขายที่ 420 ค่ะ

1290. Nars Pro Prime Make Up Base 51ml เหลือประมาณครึ่งนึงค่ะ ตัวนี้รองก่อนลงเมคอัพ หลังบำรุงนะ่ค่ะ ทำให้เครื่องสำอางค์ติดทนมากๆ ขอขายที่ 320 จ้า
    1291. Mac Crayon Eyeliner Blackline สีเขียวขี้ม้าอมดำประกายทองค่ะ ขอขายที่ 290 จ้า

1274. Estee Lauder Five colour eyeshadow 03 Extravagant Gold แตะไปสองครั้ง ใหม่มาก เพราะว่าไม่ได้ใช้แปรงที่ให้มาในกล่องเลยค่ะ ใช้แปรงของตัวเองตลอด ขอขายที่ 1150 ค่ะ

1277. Mac eyeshadow Cool, calm and collect. ขนาดปกติมีกล่อง สีขาวเขียวเรืองรองและเขียวเข้ม สีสวยได้ใจเจิดๆค่ะ ขอขายที่ 590---550 จ้า

1278. Etude Mascara Proof 10 ใช้ไปสองครั้ง ปัดได้หนา ยาว โดนใจ ขอขายที่เพียง 150 จ้า

1280. Nars Pure Matte Lipstick สี แตค์ เดอ เฟอ เป็นสีแดงร้อนแรง แต่ไม่แจ๊ดมากค่ะ โแบเฉี่ยวมากมาย ทางไปสองครั้ง ขอขายที่ 490 จ้า
    1202. Nars Albatross ตัวนี้กล่องใหญ่เท่าบลัชออนเลยนะคะ เอาไว้ไล้ ตบทับบนหน้าอีกทีหลังจากแต่งหน้าแล้วก็ได้ค่ะ หรือเอาไว้เพิ่มความส่างในส่วนที่ต้องการ เช่นโหนกคิ้ว สันจมูก เริ่ดค่ะ ขอขายที่ 780 จ้า ของใหม่นะค้า

1263. Nars Oginawa Trio Eyeshadow ใช้หนึ่งครั้ง เป็นสีฟ้าสวยๆ ไม่แป๋นมากค่ะ ใช้แล้วตาเจิดมากๆ แถมมีดำให้ไปทำให้หางตาลึกดูมีมิติค่ะ ทาง่ายมากมาๆ มีสองตลับ ใช้หนึ่งครั้งทั้งคู่ ราคาเต็ม 1500 บาท ตลับที่มีกล่อง ขอขายที่ 550 ค่ะ ตลับที่ไม่มีกล่องขอขายที่ 490 ค่ะ
    1268. Nars กระเป๋าเคร่องสำอางค์สีดำทรงแบนของใหม่มีสองใบ ลักษณะเป็นซองแบนๆค่ะ ใส่ของได้พอสมควรเลย จัดไปที่ใบละ 100 จ้า

1250. Bobbi Brown Longwear Gel Eyeliner มีสีน้ำตาลค่ะ เป็นของใหม่ทั้ง น้ำตาลเข้ม Sepia Ink 2 แยกมาจากเซทนะคะ กระปุกละ 580 ไม่มีแปรงนะคะ

1243. Nars Black Moon Eyeliner อายไลน์เนอร์สุดลือชื่อของนาร์สค่ะ เป็นดินสอเนื้อนิ่มสีดำสนิททททท จริงๆค่ะ เขียนง่ายไม่เลอะเทอะตามแบบฉบับคุณภาพค่ะ มีสองแท่ง เป็นของใหม่ทั้งสองอันค่ะ กล่องครบ ขอขายที่ 450 ค่ะ
    1246. Body Shop Comb ของใหม่มีสองอันคะ หวีไม้ไว้นวดหนังศรีษะกระตุ้นการไหลเวียนของโลหิตบนหัวค่ะ ให้ความรู้สึกผ่อนคลาย สามารถหงีได้ทั้งแห้งและเปียกค่ะ ตอนเปียกก็เอาไว้หวีพวกครีมนวด หรือครีมหมักผมให้เข้าลึกถึงเส้นผมค่ะ ของใหม่ ขอขายที่อันละ 195 จ้า

1249. The Body Shop กระเป๋าผ้าร่มของใหม่ ลดโลกร้อนค่ะ ใบใหญ่พอควรเลยค่ะ น้ำหนักเบา พับได้ค่ะ ออกแบบลายโดย University of the Arts London, London Colledge of Fashion ค่ะ สวยน่ารัก Chic มากๆๆๆ เป็น Limited Editionค่ะ ขอขายที่ 150 จ้า

1233. The Body Shop Retractable Blusher Brush แปรงปัดแก้มแบบพกพาที่นิ่มมมมมมมมมมมมม มากค่ะ อันนี้ไม่ได้ทำจากขนสัตว์นะคะ แต่ความนิ่มไม่เป็นรองใครจริงๆค่ะ ซักทำความสะอาดได้ง่าย ไม่กินเนื้อบลัชค่ะ ขนไม่ร่วงด้วย รวมกันแล้วคือเริ่ดค่ะ ของใหม่มี 4 อันค่ะ เหลือ 3 ขอขายอันละ 670 ค่ะ

1220. Estee Lauder Artist's Eye Pencil Softsmudge ดินสอเขียนตาใช้ได้ทั้งขอบตาบนและล่าง มีสามสีค่ะ สีดำสนิท น้ำตาลเข้มและเทา (เทาขายแล้วจ้ะ) ค่ะ ของใหม่ทั้งหมด ขายแท่งละ 390 เท่านั้นค่ะ เขียนดีมาก นิ่มมากค่ะ แล้วก็ไม่เลอะเทอะง่ายด้วย
    1224. Estee Lauder Pure Colour Lipstick Tiger Eye 86 ลิปสติกของใหม่ค่ะ เป็นสีเหมือนดวงตาของเสือ เป็นน้ำตาลลอ่อนบรอนซ์ประกายค่ะ ดูเจ้ามากๆ หอมมากค่ะ เหมาะกะสาวชอบแต่งเออร์ทโทนจ้า เอาไปเลยที่ 450 จ้ะ (เท่ากะมือสองแม๊คเลยนะคะ)

1222. Estee Lauder Deluxe Allover face Compact เป็นตลับเพิ่มสีสั้นให้ใบหน้า มีท้ังทาแก้ม บรอนเซอร์ คุ้มมากค่ะ ขอขายเพียงแค่ 850 ค่ะ ของใหม่นะคะ (ราคาเท่ากับ บลัชนาร์สในเวบเลย แต่ได้ถึง สี่สีใหญ่ๆ

1210. Shiseido Anessa สีทอง SPF 32++ กันแดดตัวฮิตตลอดกาล ซื้อมาจากเซ็นทรัลเหมือนกค่ะ ที่ 1200 บาท เหลือ 70% ขอขายที่เพียง 520---->480 ค่ะ กันแดดดีมากๆเลยนะตัวนี้ เป็น มัสแฮฟ ของสาวๆเลยนะคะ

1215. Keihl's Darkness Diminishing Activated Eye Treatment ตัวทารอบตัวตาค่ะ เทคโนโลยีใหม่ล่าสุดเพื่อขจัดรอยดำรอบดวงตาให้หาไปอย่างเห็นผล เหลือ 80% ขอขายที่ 590 ค่ะ ถ้าทราบราคาที่ห้างจะรู้ว่ารุ้งตั้งถูกมากๆค่ะ
    1192. Elizabeth Arden Ceramide Herbal เป็นรุ่นปรับปรุงค่ะ เพิ่มส่วนผสมของพืชธรรมชาติลงไปในเม็ดเซรั่มบำรุงผิว ใช้ไปนิดน่หอยค่ะ ไม่กี่เม็ด เหลือเยอะอย่างที่เห้น ขอขายที่ 590 เท่านั้นค่ะ

1197. Charles Wothington Maximum Volume Mousse เหลือ 70% ค่ะ เป็นมูสเพิ่มความหนาให้กับเส้นผมค่ะ ใช้ดีจ้า ทำให้ผมหนาดูมีวอลุ่มและเงางาม ขอขายที่ 150 จ้า
    1198. Shiseido Day Moisture Protection SPF 15 size 30ml เป็นโลชั่นบำรุงผสมสารกันแดดค่ะ เหมาะกะคนที่นั่งในออฟิศจ้ะ เพราะไม่ได้กันแดดอะไรขนาดนั้น แค่กันไม่ให้เราดำจากแสงไฟในที่ทำงานจ้า ใช้ไปสองที ขอขายที่ 180 จ้า ใช้ได้นานมากมายค่า

1183. Nars Brightening Serum 2ml ของใหม่ มีสองหลอด ช่วยให้หน้ากระจ่างใสพร้อมบำรุงอย่างล้ำลึกค่ะ ขอขายที่หลอดละ 95 จ้า
    1184. Nars Aqua Gel Hydrator 7ML เป็นตัวให้ความชุ่มชื่นกับผิวห้นาแบบสุดๆค่ะ ของใหม่มี 5 กระปุก ขอขายกระปุกละ 140 จ้า เหลือ 3

(มีต่อค่า)
    Last edited by Sunny18; 03-03-2012 at 10:14 AM.
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    1165. Lancome Renergie Lift Volumnetry Serum Lifting Advance 10ml เซรั่มบำรุงผิวกน้าค่ะ ผลิตช่วงเดียวกะตัวบน คุ้มค่ะ ใครที่หน้าแบบครีมเริ่มเอาไม่อยุ่แล้ว อัดเซรั่มไปเลยจ้ะ ขอขายที่ 250 จ้า
    1213. Mac Eyeliner Glitter สี Girl Groove เป็นไลน์เนอรืแบบมีวิ้งๆค่ะ สวยมากกกกกก ประกายสีเงิน สีรุ้งค่ะ ทาแล้วมันเกิดจริงๆค่ะ ลองใช้ไปสองที (ตอนมาก็ไม่ได้เต็มอยู่แล้วค่ะ) ขอขายที่ 250 จ้า

1166. Lancome Blanc Expert Ultimate Whitening Eye Serum 15ml ขนาดปกติ ของใหม่ค่ะ ปกติราคา 2000 เราขอขายที่ 1550----1250 จ้า คุ้มสุดๆ เพราะทำให้ผิวรอบดวงตาที่อ่อนล้ากลับมามีชีวิตใหม่ค่ะ เพิ่มความขาวกระจ่างใส ลดอาการแพนด้าจ้ะ
    1167. Lancome Men Energizer Total Moisturizing 50 ml ครีมบำรุงใบหน้าสำหรับคุณผุ้ชายค่ะ คุณผุ้ชายที่แบบ เบื่อๆขั้นตอนยุ่งยากในการบำรุง ตัวนี้อันเดียวจบค่ะ ทาได้ทั้งเช้าเย้น เอาไปเลยที่ 1950----1550 บาทถ้วนค่ะ คุ้มจรงๆ

1168. Lancome Men Renergy 3D Profil Serum 30ml สำหรบคุณผุ้ชายที่คิดว่าครีมเอาไม่อยุ่แล้ว ก้จัดเซรั่มไปค่ะ ใช้อาทิตยืละครั้งก็ได้ ขอขายที่ 2200----1750 จ้า ถูกกว่าห้างมากๆๆๆๆ
    1169. Lancome Renergie Lift Yeux Volumentry Eye Serum 15ml ขนาดปกติ สำหรับผิวรอบดวงตาที่เหนื่อยล้าและต้องการการฟิ้นฟุสุดๆ ตัวนี้ช่วยเพิ่มพลังค่ะ ยกกระชับ ลดรอยดำค่ะ ปกติ 2300 ขอขายที่ 1650----1450 เท่านั้นจ้า

1170. Lancome Renergie Lift Volumentry Serum 30 ml สำหรับผิวหน้า ปกติ 4000 บาทค่ะ อันนี้หน้าเด้งเลยจ้ะ ใช้แล้วยกหน้า ทำให้ตึง กระชับ รูขุมขนดูเล้กลง เพิ่มพลังให้ใบหน้าที่อ่อนล้าค่ะ ใช้อาทิตยืละครั้งควบคู่กะครีมได้จ้ะ ขอขายที่ 2950----2550 เท่านั้นค่ะ
    744 Elizabeth Arden กระเป็าเครื่องสำอางค์สีเลือดหมูและน้ำตาลทอง ใส่ของได้เยอะมากจ้า เป็นของใหม่นะคะ คิดไปถูกๆใบละ 120 จ้า ประตูเล็กๆนั่นเป็นกระจกนะคะ ให้ไปพร้อมกันทุกใบเลยค่า เหลือน้ำตาลทอง 1 ใบค่ะ

1158. Guerlain Eyeshadow 4 shades สีม่วง แตะไปสีลพนิดละหน่อย ขนาดปกตินะคะ ซื้อมาแพงมากๆ ขอขายที่ 650----490 เท่านั้นคร่าาา

1225. Estee Pure Color Lipstick Bois de Rose 18 ของให่ค่ะ สีกุหลาบอมอิฐค่ะ สวยมากๆๆๆๆๆ หอมมีเนื้อเนียน ทาติดทนค่ะ ขอขายที่ 450 นะคะ (ราคาพอกะแม็คมือสองเลยนะคะ)คุ้มจริงๆ
    1175. Etude Mascara แบบมีสองหัว เหลือประมาณ 70% ขอขายที่ 60 จ้ะ

1134. Lancome Renergie Lift Volumetary Emulsion 15ml เป็นเนื้อครีมอิมัลชั้นช่วยยกกระชับ ทาต่อจากตัวตะกี้ได้เลยจ้า ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวเนื้อสัมผัสสดชื่นบางเบา ซึมซาบสู่ผิวอย่างรวดเร็ว เพื่อประสิทธิภาพในการยกกระชับผิว รูปหน้าเรียวคมชัดขึ้น เหมาะสำหรับผิว ประกอบด้วยส่วนผสมพิเศษ 3 ชนิด ที่ช่วยเสริมบำรุงการทำงานของโกรท แฟ็คเตอร์ ได้แก่ สารสกัดจากยีสต์ , สารสกัดจากป่านลินิน และ ไบโอลิพิด ปกติ 75ml 3100 เราขอขายที่ 195 จ้า ของใหม่จ้ะ
    1145. Chanel Nanolotion 150ml ขวดใหญ่มาก เหลือตามที่เอาดินสอชี้ค่ะ ต้องเขย่าก่อนใช้นะคะ เป้นตัวที่ทำให้หน้าสะอาดบริสุท เหมาะกะผิวแพ้ง่ายค่ะ ประมาณว่าเหมือนๆโทนเนอรือ่ะค่ะ แต่ซึมเขา้าผิวได้มากกว่า ขอขายที่ 750---->690--->550 จ้า

1114. Mac Lipstick CB96 เป็นสีส้มแดงประกายใสๆค่ะ คือแดงจริง แต่เนื้อไม่เข้มมากค่ะ สวยนะคะ เหมาะกะวันทำงานปกติ ทาแท่งเดียวก็ดูไม่ป่วยแล้วจ้าา ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ)

1098. Bourjois Paris อายแชโดว์พ้อดของใหม่สีม่วงสดใสค่ะ ขอขายที่ 150
    1091. Nars Lipstick Venice ใช้ไปหนึ่งครั้ง เป็นสีชมพูออกวาวๆค่ะ ใช้เพื่อทำให้เกิดความวาวบนริมฝีปาก เนื้อจะไม่ได้ออกสีมาก แต่ทาแล้วสุดจะเซ็กซี่ค่ะ ทำให้การแต่งหน้าธรรมดาไม่ธรรมดาค่ะ เหมาะกบการแต่งสีตาที่เป้นสีๆ แบบโทนเขียว หรือฟ้า หรือม่วงค่ะ สวยน่ารักมากจริงๆ ขอขายที่ 450---390 ค่ะ

236. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 11 Bubble Shine สุดจะวนิดาอีกแท่งค่ะ ราคาก็งาม ออกชมพูหวานๆ แบบวัยรุ่นจ้ะ ปล่อยที่ 360---->340 ของใหม่นะคะ
    1059. Vichy Foundation SPF 20 no 35 ขนาดปกติ รองพื้นเนื้อบางเบาของวิชชี่จ้า สีเหมาะกะคนขาวเหลือง เนื้อเบาดีจริงๆ ใช้ไปเหลือ 70% ขอขายที่ 220จ้า

1054. YSL Gloss Sparkling Touch for Lips เบอร์ 8 ตัวนี้เป้นกลอสปากปลายภู่กันนะคะ บิดก้นเอาแล้วเนื้อกลอสจะไหลออกมาค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้งค่ะ สีชมพูกลีบบัวค่ะ มีประกายว้งๆละเอียดจ้า ขอขายที่ 480---450 ค่ะ
    1034. Skinfood กระเป๋าผ้าสีเหลืองจุดน้ำตาล ใส่เครื่องสำอางค์กันอีกตามเคยจ้า เห็นแบบนี้จุใช่ย่อยค่า มีสองใบจ้ะ ของใหม่ ขายที่ใบละ 140 ค่า

1032. Elizabeth arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีดำขลิบเงิน เป็นกระเป๋าที่สามารถทำเป้นกระเป๋าคล้องไหล่ได้เลยค่ะ น่ารักมากมาย ใส่ของไปใกล้ๆบ้านได้กะลังดี ขอขายที่ 160 เท่านั้นค่า ของใหม่นะจ้ะ
    1033. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีขาวหูแดง ของใหม่ค่ะ ขนาดประมาณถุงดินสอ หนังเทียมนิ่มมากมาย มีที่คล้องมืออีกต่างหาก ขอขายที่ 140 ค่ะ

993. Impress White Emulsion 1ml ตัวเช็ดหน้าเพื่อความขาวกระจ่างใส เนื้ออีมัลชั่นซึมสู่ผิวอย่างรวดเร็วค่ะ ของเค้าดีจริงๆ มีสองซองเอาไปเลยที่ คู่ละ 30 ค่ะ
    995. RMK Control Colour Foundation 1g เป็นรองพื้นแบบควบคุมสีผิวให้สม่ำเสมอ สำหรับคนขาว ขาวเหลืองค่ะ มีซองเดียว 15 บาทค่ะ

984. Clarins Smoothing Scrub for new Skin เผยผิวใหม่ด้วยสครับตัวเก่งของคลาแรง บีบไปหนึ่งที แค่เอามาลองกับมือเฉยๆค่ะ ขอขายที่ 90 จ้า
    969. Estee Lauder Eyeshadow Violet เป้นอายแชโดว แตะไปพอๆกะตัวบน นิดๆหน่อย อันนี้เป็นโทนชมพูอ่อนกับม่วงค่ะ สีน่ารักมากๆ คนไทยแต่งโทนนี้ขึ้นค่ะ ให้ความรุ้สึกหวานๆ แต่ไม่เลี่ยน เหมาะกับการแต่งหน้าทุกวันจริงๆ ขายที่ 220 จ้า

986. Clarins Gentel Foaming Cleanser 20 ml เป็นโฟมล้างหน้าสูตรอ่อนโยนที่ช่วยขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกไปอย่างนุ่มนวลค่ะ ของใหม่จ้ะ ขอขายที่ 160--->130 ค่ะ
    966. Aviance Intense Color Eye Shadow -Grey/blue ของใหม่นะคะ เป็นอายแชโดว ไม่มีกล่องจ้ะ สี่สีโทนฟ้าเทาค่ะ ประกอบด้วยสีขาว สีฟ้าอ่อน เทาและน้ำเงินเข้มค่ะ เริ่ดที่สุดเพราะว่าสีสวยมากๆจริงๆ เม้ดสีเข้ม ทานิดเดียวก็ทั่ว ขอขายเพียง 590--->490 ค่ะ

1083. Lancome Eyeshadow Duo อายแชโดว์โทนเขียวใบไม้กะเขียวขี้ม้าค่ะ สวยมาก ทำให้ตาดูลึกมีสเน่ห์ค่ะ แตะไปไม่มาก เหลือเกิน 90% แน่นอนมีแปรงสองอันช่วยให้แต่งง่ายขึ้นอีกค่ะ ขอขายที่ 250---190ค่ะ
    954. Elizabeth Arden Good Morning serum 30ml ขนาดปกติ ปกติตัวนี้จะแพงมากค่ะ เพราะเป็นเซรั่มสำหรับตอนเช้าที่ดีที่สุด หน้าใครที่รุ้สึกว่าครีมเริ่มจะเอาไม่อยุ่ ขอแนะนำเลยค่ะ อันนี้บีบไปทีเดียว ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ถูกจริงๆรับรอง ของใหม่มีสามพันกว่าจ้า

951. Elizabeth Arden Good Night Sleep Restoring Cream 50ml เป็นไนท์ครีมสำหรับบำรุงให้ผิวหน้าคุณรักษาตัวเองยามค่ำคืนค่ะ มั่นใจว่าหลับฝันดีแน่เพราะว่ามีกลิ่นหอมอ่อนๆ ตื่นมาหน้าสดใสค่ะ ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ในห้างมีเป็น2 พันแล้วนะคะ ของใหม่จ้าตัวนี้
    952. Elizabeth Arden Perpetual Moisture 50ml เป็นครีมสำหรับหน้าที่ต้องการความชุ่มชื่นอย่างถาวรค่ะ ตัวนี้เนื้อครีมจะไม่หนักนะคะ เบา แต่สามารถเก็บความชุ่มชื้นของผิวได้อย่างดีเยี่ยมที่สุดค่ะ ของใหม่เช่นกันค่า ขอขายที่ 1450 เท่านั้นจ้า

[841. Etude House Juicy Pop Tube no 07 เป็นกลอสของใหม่ สีส้มใสแบบมีวิ้งๆน่ารักมากค่ะ ทาสีนี้แล้วดูเด็กจริงๆ ขอขายที่ 130 ค่า
    842. Etude House Juicy Pop Tube no 03 เป็นกลอสของใหม่ สีออกพีชชมพูอมส้ม ไม่มีวิ้งจ้ะ แต่มันแว้บ ขอขายที่ 130 ค่า]
    843. Etude House Juicy Pop Tube no 12 เป็นกลอสของใหม่ สีชมพูใสมีวิ้งๆค่ะ ทาแล้วดุสดชื่นไม่ซีด ขอขายที่ 130 ค่า
    927. The Body Shop Nature Mineral Blotting Tissue เป้นแผ่นซับความมันส่วนเกินเพื่อแมทลุคค่ะ มีวิตามินเพื่อบำรุงผิว ไม่ทำให้เมคอัพหลุดง่ายค่ะ นอกจากนี้ ยังผ่านการทดสอบแล้วค่ะ ว่าเหมาะกับผิวที่แพ้ง่าย ขอขายที่ 180 เท่านั้นคร่า มีสองอันคะ

918. Shiseido Blush Duo 04 Natural Red ของใหม่ค่ะ เป็นตัวปัดแก้มสีชมพูอมแดงธรรมชาติค่ะ สีจริงจะเหมือนรูปทางขวานะคะ เริ่ดมากค่ะ เนื้อบลัชปัดง่ายมากๆค่ะ สีแบบทำให้หน้าเหมือนเพิ่งไปวิ่งมาน้อยๆค่ะ มีเลือดฝาดสมบูรณ์ตามธรมชาติจ้า ขอขายที่เพียง 590 ค่ะ ถูกมากกกกก

920. Loreal Gloss สี Watermelon Crush สวยมากกับสีชมพูประกายมุกค่ะ มีประกายชิมเมอร์น้อยๆ บีบไปสองที ขอขายที่ 120 เท่านั้นค่ะ
    921. Loreal Gloss สี Raspberry Smash เป้นสีส้มราสเบอรรี่ที่สวยใส เป็นแดงแบบสุขภาพดี ทาได้ทุกวันค่ะ บีบไปสองทีเช่นกัน ขายที่ sold ค่ะ
    368. Clarins Satin Smooth Body Lotion 10 ml หลังจากขัดผิวเสร็จแล้วก็ใช้ตัวนี้ต่อเลยค่ะ โลชั่นที่ทำให้ผิวคุณนิ่มดุจผ้าซาติน ปล่อยที่ 60 ค่ะ
    362. Clarins Hydra -Matte Lotion 5ml โลชั่นทาหน้าบำรุงล้ำลึกจากสาหร่ายค่ะ ขายที่ 60 ค่ะ
    367. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 8mlเหมือนข้างบนแต่หลอดเล็กกว่าค่ะ ปล่อยที่ 60 จ้า

738. Bobbi Brown Color Option Eye Powder Cornflower Blue 2 ตัวนี้BA แถมให้มาลองใช้ดุค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย สีเจิดจรัสมากค่ะ เนื้อสีกินขาดเลย เหมาะกะคนชอบโทนสดใสค่ะ ใช้ได้นานมากมายแน่อน ขอขายที่ 320--->290 แล้วกันจ้า
    717. RMK Single Eyeshadow สี Holographic 04 สีม่วงเหลือบๆ เย้ายวนมากๆค่ะ เนื้อเกลี่ยง่าย ขนาดปกติราคา 900 บาท นี่แตะๆไปสองสามสีเองค่ะ ขอขายที่ 370 จ้า

702. Cute Press Evory Oil Control SPF25 แป้งผสมรองพื้นสำหรับสาวผิวขาวเหลือจ้าปกป้องคุณจากแสงแดดด้วย SPF 25 จ้า ใช้ไปเหลือ 90% ค่า ขายที่ 120 จ้า ค่าตลับก็ไม่ได้แล้วนา
    653. Fasio Lipstick Creamy Moisture no 661 Plush Plum เป็นลิปสติกเนื้อครีมสีอมม่วง ที่ทำให้เรียวปากของคุณดูเปรี้ยวเฉี่ยวสุดๆค่ะ เหลือตามที่เห็นในรูปเลยจ้า สีสวยไม่เวอร์ คุณภาพสมราคาสุดๆ ไม่จางเร็ว ขอขายที่ 70

ขวดขวาค่ะ

705. Kanebo Power of Clear Perfect เป้น essence ที่มช้หลังล้างหน้าจ้า หยดบนสำงีเช็ดเบาๆก่อนลงโทนเนอรืหรือดลชั่นบำรุงผิวจ้า เหลือ 30% ขอขายที่ 90--->60 จ้า ขวดใหญ่ 1300 เลยนา
    698. Shiseido Sparkling Rouge OR766 ส้มอ่อนอมน้ำตาลประกายทองค่ะ ขนาดปกตินะจ้ะ สวยมากมาย ปาดไปแค่ครั้งเดียว เหลือเกิน 95% แน่นอน ใครได้ไปสุดคุ้ม ขอขายที่ 500----->450 เท่านั้นจ้า

733. RMK Water Colour Eye สี 04 ตัวนี้ให้อารมณืสีเขียวของหญ้าค่ะ เป้นสูตรน้ำสามารถทาได้ทั่วเปลือกตา หรืออยากจะใช้เน้นเฉพาะจุดได้ค่ะ เหลือ 75% ขอขายที่ 350----290 จ้า
    341. Clinique Supplies for Men - Liquid Face Wash 150ml เป็นโฟมล้างหน้าสำหรับท่านชาย ขจัดสิ่งสกปรกตามแบบผู้ชายได้ดีจริงๆค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณหนุ่มๆก็ไม่เลวนะคะ ปกติ 850 เราขาย 480

671. Mistine แป้งผสมรองพื้น 10g ใช้ไปเลหือ 80% มีสูตรควบคุมความมันพร้อมทั้งกันแดด SPF 20 ขาย 90 จ้ะ

664. Rimmel London Double Act 12g เป็นแป้งสี Champagne ค่ะ สำหรับคนขาวถึงขาวเหลือง เหลือตามภาพเลยจ้า ขายถูกๆไปเลยที่ 50 จ้า

ของใหม่หมดนะจ้ะตรงนี้ เป็นขนาดทดลองจ้า

667. Kose Ultimation Moisturizer กระปุกใหญ่พอควรเลยค่ะ เอาไว้เติมความชุ่มชื้นหลังจากที่ทำความสะอาดหน้าเสร์จแล้ว ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ไม่เนอะกลิ่นหอมอ่อนๆ ขอขายที่ sold จ้า (ที่อื่นเล้กกว่านี้มี 200 อัพแน่จ้า)
    668. Kose Ultimation Lotion EG ตัวนี้เป็นโลชั่นเซ็ดผิวหลังจากล้างหน้าเสร็จค่ะ ใช้สำลีชุบตัวนี้เล็กน้อย เช็ดทำความสะอาดส่วนที่ตกค้างอยุ่เป็นขั้นสุดท้ายก่อนทา moisturizer จ้า ขอขายที่ 160--->120 จ้ะ (ราคาพิเศษจริงๆ)
    666. Kose Ultimation Washing Cream เป็นครีมโฟมสำหรับฟอกหน้าหลังจากที่ใช้ตัวมะกี้ล้างเครื่องสำอางคืแล้วค่ะ ขอขายที่หลอดละ 80 จ้า

320. Schawazkopf Bonacure Shampoo สูตรปกป้องผมของท่านชายค่ะ ดูแลแบบโปรจริงๆ ผมนิ่มไปเลย จัดทรงง่าย ขวดใหญ่มากอีกเหมือนกัน ขายที่ 450---350 จ้ะ
    620. Etude For Men Black Jean โฟมล้างหน้าสำหรับชายหนุ่มจ้า เหลือ ตามรูปเลย ใช้ได้นานมากๆ ฟองครีมนุ่ม ขอขายเพียง 130-->100 จ้า
    322. Schawazkopf Bonacure Styling Gel เจลแต่งผมท่านชายค่า สุดยอดไม่เนอะ ปล่อยที่ 490 ค่ะ

619. Hello Clean สเปรย์ฉีดกระบอกโทรศัพทื มียากันแบคทีเรียด้วยนะคะ นอกจากหอมแล้วยังสะอาดอีก เอาไปเลยขวดล่ะ 140 เท่านั้นจ้ะ ฉีดได้กว่า 750 ครั้งค่า (สุดคุ้ม) มี 4 ขวด
    433. Elizabeth Arden White Glove Spf 45 UV Defense 30ml ของใหม่จ้่ะป้องกันผิวคุณจากแสงแดดอย่างดีที่สุดค่ะ รวมทั้งทำให้ผิวคุณกระจ่างใส กันแดดนี่เป็นตัวห้ามประหยัดค่ะ เพราะผิวเราถูกทำลายโดยแสงแดดแรงๆทุกวัน ทานิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ ซื้อมา 1650 ขายไปเลยที่ 1290--->1150
    426. Wella SP Professional Diamond Reflects 40ml ส่งความเงางามให้เส้นผมค่ะ ให้ผมดูมีประกายมากๆ ความเป็นไม้กวาดหายไปเลยจ้า ปล่อยไปที่ 590--->480 จ้ะ ปกติ 1080 จ้า

579. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 05 สีเขียวใสๆ น่ารักมากค่ะ ใครไม่เคยลองสีเขียวน่าลองนะคะ สีนี้ไม่เหมือนตาโดนชกแน่ค่ะ อิอิ อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ เหลือแต่สีเขียวค่ะ

417. The Face Shop Freshian Eyeshadow ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือเกิน 90% เอาไปเลยที่ 60 จ้า
    348. Nicole Eyeshadow สีเหลืองทอง แต่งงายสวยมากๆ ทำให้ด้วงตาดูสว่าง กรีดกับอายไลนืเนอร์สีดำหรือน้ำตาลคมๆก็เก๋กู๊ดจ้ะ ของใหม่นะจ้ะ ขายเพียง 190---->130

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1988345

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1988360

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=190245

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=190498

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176862

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176865
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->