ลดกันสุดๆแล้วณ เวลานี้
ใช้ดีบอกต่อจ้า

สินค้านำเข้าจากอเมริกาจ้า
ราคานี้แม่ค้ารับประกันเลยว่าราคานี้หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน
ขายแยกสีกันเลยทีเดียว จะได้แบ่งๆกันสวย
สีสวยทุกสีเลยจ้า

Urban Decay *Limited Edition* 24/7 Glide-on Eye pencil Travel Size รุ่น Electric
0.03oz x 5 แท่ง

ตัวนี้เป็นดินสอที่ดังดีที่สุดและขายดีที่สุดในเมกาเลยในตอนนี้ก้ว่าได้
ใช้ดีมากๆค่ะ เนื้อดินสอนุ่มมาก สีสวยเข้มทุกสี ตัวนี้จะไม่เป็นแพนด้าเลยค่ะ
ที่สำคัญติดทนนานตลอดวัน(โดยเนื้อดินสอจะแห้งภายในเวลา 30 วินาที)
ตัวนี้กันน้ำได้ด้วยค่ะ ล้างออกก็ง่ายคะ และมีส่วนผสมของมอสเจอร์ไรเซอร์
ตัวนี้จัดว่าเป็นตัว Must have เลยก็ว่าได้จ้า

ปกติตัวนี้เป็นแท่งขายที่อเมริการาคา $19 = 576 บาท
แม่ค้าลดไปเลยเหลือ 370 บาท ทุกสียกเว้นสีดำค่ะ (ค่าจัดส่งฟรีทั่วประเทศจ้า)
ราคาสีดำอยู่ที่ 380บาทจ้า
ถ้าอยากได้เป็น set ติดต่อมาได้จ้า ราคาพิเศษมากๆ และสินค้ามีจำนวนจำกัดจ้า
ราคาแบบนี้ต้องเอาไปจับจองเป็นเจ้าของก่อนใครเลยน่ะ ไม่งั้นของหมดจริงๆด้วย !!!

แม่ค้ารับประกันคุณภาพ ราคาถูก ของใหม่แกะกล่อง 100%
ส่งสินค้ารวดเร็ว และสีสวยทุกสีจริงๆจ้า

ใครสนใจ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้น่ะค่ะ

ราคาพิเศษสำหรับชาวช๊อป SBNTOWN เท่านั้นจ้า

สามารถติดต่อได้ที่ คุณสิวารัตน์
Email : davil_tae@hotmail.com