โปรดอ่านก่อนช็อปจ้า

+ คสอ.ทุกชิ้นเป็นของมือ1 ของแม่ค้าใช้เองคนเดียว ส่วนใหญ่ซื้อจากเคาน์เตอร์ห้าง ไม่ได้ซื้อต่อจากใครนะคะ

+ CF แล้ว ไม่ CC น๊า ดังนั้นกรุณาพิจารณาให้ดีก่อน CF เพราะจะทำให้เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่น และเสียโอกาสในการขายของแม่ค้าด้วยจ้า เห็นใจกันนิดนุงเนอะ

+ มีค่าส่งบ้านละ 30 บาท งดต่อรองค่าส่งนะคะ

+ งดต่อรองราคาสินค้าและค่าส่งน๊า เพราะขายไม่แพงแล้ว อย่างที่บอกว่าคสอ.ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมือหนึ่งจากเคาน์เตอร์เป็นส่วนใหญ่จ้า แล้วก็อยู่ในสภาพดีอุปกรณ์ครบทุกชิ้น

+ โอนเงินภายใน 1 วัน หลังจาก CF นะคะ ถ้าหลังจากนี้ขออนุญาตส่งต่อเลยน๊า

+ ส่งของให้วันรุ่งขึ้นหลังจากที่ได้รับแจ้งโอนเงิน สามารถส่งของได้ตั้งแต่วัน จ. – ส.

+ แม่ค้ามีบัญชี SCB กับ KBANK ในกทม. และปริมณฑล สะดวกแบงค์ไหนแจ้งได้เลยจ้า

+ ติดต่อแม่ค้าทางเมล lady_closet@hotmail.com หรือทางมือถือ 081-818-9745 whatsaap ก็ได้จ้า

4. รองพื้น DIOR Forever เบอร์ 030 รุ่นนี้ใช้ดีนะคะหน้าเนียนสวยค่ะ เห็นคุณเพื่อนใช้อยู่ สีนี้เหมาะกับสาวผิวคล้ำนิดนึงค่ะ ขวดนี้คุณเพื่อนฝากขายเค้าซื้อจากเซ็นทรัลราคาเต็ม 1,950 บาท ใช้ไปแค่2ครั้งๆละเท่าเมล็ดถั่วเขียว สภาพเหมือนใหม่เลย

++++++++++++ ขาย 1,450 บาท >>>> ลดเหลือ 1,350 บาท +++++++++++

10. รองพื้น LANCOME Teint Miracle เบอร์ BO-01 5ml. ลองไปครั้งนึง

++++++++++ ขาย 190 บาท>>>>> ลดเหลือ 160 บาท +++++++++

12. BOBBI BROWN Gel Liner สี Black Ink ของใหม่พร้อมกล่องค่ะ

++++++++++++++++ ขาย 640 บาท ++++++++++++++++

13. BOBBI BROWN Gel Liner สี Graphite Shimmer Ink สภาพ 85% ใช้ไปไม่เยอะตามรูปเลยค่ะ

+++++++++ ขาย 500 บาท>>>>> ลดเหลือ 450 บาท ++++++++

14. MAC Gel Liner สี Microviolet สภาพตีให้ 60% ตามรูปค่ะ

+++++++++++++++++ ขาย 350 บาท ++++++++++++++++

16. URBAN DECAY Liquid Eye Liner แบบพู่กัน ของใหม่ไซส์ที่อยู่ในเซ็ท

+++++++++++++++++ ขาย 390 บาท +++++++++++++++++

17. RMK Eye Shadow เบอร์ 03 โทนสีม่วงน่ารักๆค่ะ

+++++++++ ขาย 300 บาท >>> ลดเหลือ 250 บาท ++++++++

19. PAUL & JOE Pearl Powder # 04 สีชมพู ใช้งานได้หลายอย่างแต่แม่ค้าใช้ทาตาอย่างเดียว สีติดทาดีจ้า แถมกระปุกใหญ่ใช้ได้นานมวาก

++++++++ ขาย 280 บาท >>>> ลดเหลือ 250 บาท ++++++++

20. KMA Concealer สีขาวสุด สภาพ 95%

++++++++ ขาย 200 บาท >>>>> ลดเหลือ 180 บาท +++++++

21. KMA Loose Powder เบอร์ขาวสุด เหลือเยอะค่ะประมาณ 70%

++++++++ ขาย 230 บาท >>>>> ลดเหลือ 200 บาท +++++++

24. ลิปสติก BOBBI BROWN SPF12 # Sweet Nectar สภาพ 90% กล่องครบค่ะ

++++++++++++++++ ขาย 580 บาท ++++++++++++++++

25. น้ำหอมสุดฮิต Narciso Essence 7.5 ml. ของใหม่ซื้อมาแค่ดมกลิ่น แต่ชอบรุ่น musc มากกว่าเลยปล่อยขวดนี้ก่อนค่ะ

++++++++++++ ขาย 250 บาท ++++++++++++++

26. น้ำหอม STELLA 100 ml. กลิ่นหอมหวานมากมายค่ะ ไม่มีกล่องนะคะเหลือตามรูปเลยค่ะ

++++++++ ขาย 900 บาท >>>> ลดเหลือ 800 บาท +++++++

โซนสินค้าที่ขายแล้วนะคะ ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนด้วยค่า

1. รองพื้นเทพที่หลายคนอยากลอง CLE DE PEAU Tiented Natural Fluid เบอร์ o10 สีขาวสุด ลองไปแค่ 2ครั้งเองค่ะ สภาพเหมือนใหม่เลย 97% up ราคาเต็มแพงมาก 4,300 บาท

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++++

[IM]http://i233.photobucket.com/albums/ee317/chan1020/CLEDEPEAUSBN_2.jpg[/IMG]

2. รองพื้นเทพอันโด่งดังอีกตัวนึงค่ะ SISLEY Phyto Teint Eclat เบอร์ 0 สี porcelain สภาพ 95% ใช้ไปไม่เยอะเลยค่ะ ราคาเต็ม 3,800 บาท

+++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++

3. แป้งผสมรองพื้น CHANEL Mat Lumiere เบอร์ 10 Beige Clair ใช้ไปพอสมควรเหลือประมาณ 70%ได้ค่ะ แป้งรุ่นนี้ทาแล้วหน้าเนียนเด้งไม่หนาหนักค่ะ

++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++++

5. แป้ง MAC Studio Fix NC20 สภาพ 90% ใช้น้อยค่ะเพราะมีแป้งหลายตัว อุปกรณ์ครบซื้อจากเคาน์เตอร์เซ็นทรัล

+++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

6. แป้ง MAC Prep & Prime แป้งรุ่นใหม่ของ MAC เลยค่ะ ช่วยในเรื่องทำให้หน้าเนียนผ่องคุมมันใช้เติมระหว่างวันหน้าผ่องเด้งค่ะ แม่ค้าลองไป 2ครั้ง แป้งตัวนี้เค้าไม่ขายพร้อมพัฟนะคะ ต้องซื้อพัฟต่างหาก

+++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++++

8. LUNASOL Concealer Palette แตะไปสีละครั้ง ช่องบนสุดเป็นแป้งอัดแข็งทาใต้ตาหลังลงคอนซีลเลอร์ค่ะ น่าใช้มากค่ะ ราคาก็น่าคบ

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++

9. LUNASOL Cream Foundation ขนาดทดลองเบอร์ OC20 เหมาะกับผิวขาว ของใหม่ยังไม่เคยใช้ค่ะ ขนาด 5ml ใช้ได้นานหลายครั้งค่ะ

++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++++++

11. ดินสอเขียนคิ้ว DIOR เบอร์ 593 สีน้ำตาลเข้ม ของใหม่ซื้อจาก king power มีแปรงปัดคิ้วกับกบเหลาดินสอให้พร้อมเลยค่ะ รุ่นนี้เนื้อนิ่มเขียนง่ายน่าใช้ค่ะ

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++++

18. CLINIQUE Palette ได้ทั้งทาตาและปัดแก้มในตลับเดียว ตลับใหญ่คุ้มมั่กๆ โทนสีชมพูหวานๆ ใช้ไปนิดเดียว

++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++

22. แป้งฝุ่นรุ่นใหม่ Laura Mercier Universal 1g. ลองไปครั้งนึง

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

23. ลิปสติก CHANEL ROUGE COCO SHINE # 57 ADVENTURE โทนชมพูหวานๆ สภาพ 95% กล่องครบค่ะ

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++++

27. กระเป๋า คสอ BLOOM ของใหม่ ได้มายังไม่เคยใช้เลย มีพวงกุญแจลิปกลอส ใช้ได้จริงจ้า น่าร๊ากสุดๆ

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

พวงกุญแจลิปกลอส ใช้ได้จริงนะคะ

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ตลอดนะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ