Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Ecotools//MAC//Carmex//Stila//Laura Mercier//Estée Lauder//NYX นำเข้าเองค่ะ พร้อมส่งทุกชิ้น!!

Warning Points:
    0/5

Ecotools//MAC//Carmex//Stila//Laura Mercier//Estée Lauder//NYX นำเข้าเองค่ะ พร้อมส่งทุกชิ้น!!

รบกวนอ่านกติกาก่อนค่า

- ของทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%จาก อเมริกา ไม่เราแท้ยินดีคืนเงิน
    - สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน CF แล้ว No CC พร้อมโอนภายใน 3 วัน
    - ขอให้สิทธิกับลูกค้าที่โอนก่อนนะคะ เพราะสินค้ามีจำนวนจำกัดจ้ะ
    - สามารถติดต่อแม่ค้า (บลู) ได้ทาง E-Mail: clumsy_oops@hotmail.com หรือ whatapp 081 9500 609 ตลอด 24 ชม.ค่ะ ไม่สะดวกทาง PM นะคะ
    -มีบัญชีกรุงไทยค่ะ เลขที่ 153 0083 184 Supapak K สาขาสวนมะลิ ค่ะ
    -มีบัญชี SCB 045 526 136 6 Supapak K. สาขาสภากาชาด
    -มาทักทายกันที่ Facebook ก็ได้ค่ะ http://www.facebook.com/pages/PikaBO...98643190218177

Lip balm แสนดี จาก Carmex ค่ะ มีสองกลิ่น กลิ่น Cherry และ กลิ่น Original ค่ะ เราใช้แล้วชอบมากๆ อยากแนะนำค่ะ ไม่ทำให้ปากดำ เป็นลิปราคาไม่แพง แต่คุ้มค่ามากๆ เลยนะคะ มีหลายชิ้นจ้าสั่งได้เลยค่ะ ราคา ชิ้นละ 89 บาท ไม่รวมส่งค่ะ

[IMG][/IMG]

6 piece Brush set เซ็ตแปรง 6 ชิ้นรวมถุงผ้าใส่แปรง
    ประกอบด้วย
    1. Blush Brush แปรงปัดบรัชออน ค่ะ นิ๊มนิ่ม
    2. Eye shading Brush แปรงลง eyeshadows
    3. Eye liner Brush แปรงสำหรับ eyeliner ค่ะ
    4. Lash And Brow Groomer ค่ะ แปรงแต่งคิ้วมี 2 หัว
    5. Concealer Brush แปรงสำหรับลงคอนซีลเลอร์ปกปิดจุดด่างดำค่ะ

[IMG][/IMG]
    พร้อมส่ง 650 บาท

เซ็ตสุดฮอทที่คุ้มมากค่ะ มีแปรงคาบูกิ อันเล็กๆด้วยค่ะ
    Ecotools 4 Piece Brush พร้อมกระเป๋าผ้าค่ะ เซ็ตนี้ HOT มากค่ะ นิ่มมากก
    มีแปรง Mineral Powder Brush ปัดแป้ง
    มีแปรง Eye Shading Brush สำหรับลง eyeshadows
    มีแปรง Concealer Brush ลงคอนซีลเลอร์
    และพิเศษ มีแปรง Kabuki อันเล็กๆ ด้วยค่ะ หายากมาก
    [IMG][/IMG]
    ราคา 550 บาท

ต่อไปเป็นรูปคู่นะคะ เป็น แปรงคาบูกิที่มีปลอก พกไปไหนมาไหนสะดวกจ้า ใช้ปัดบรัชออน ปัดแป้งก็ได้ค่ะ
    มีอันเดียว ราคา 450 บาทค่ะ
    และพัฟนุ่มนิ่ม ไว้ตบแป้งจ้า ราคาไม่แพง ชิ้นละ 100 บาทเท่านั้นจ้า

เซ็ตนี้พิเศษมากค่ะ MAC Morning , Noon&Knight Everyt hing Eye Brush Set เซตแปรงแต่งตา พร้อมกระเป๋าสุดหรู จากราคาเคาท์เตอร์ 3,000 บาท ลด 45% เหลือ 1,600 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ซื้อมาแต่ไม่เคยใช้ ขอส่งต่อถูกๆเลยจ้า >>>SALE 1500
    แปรงมีทั้งหมด 5 ชิ้น
    194SE
    204SE
    224SE แปรงที่โมเม ชอบใช้ค่ะ ใช้เบลนสีตา
    266SE
    275SE
    และกระเป๋าสุดหรู

ภาพสินค้าจริงค่ะ

MAC LIPSTICK พร้อมส่ง! (สีจากซ้ายไปขวาค่ะ)
    HUG ME (No box)620B
    Shy shine (No box) 620B

>>>> Shy shine ค่ะ ชมพูวิ๊งวิ๊ง

สามชิ้นนี้เป็น Crayon Design Pour les yeux Eye pencil จาก Estee Lauder ค่ะ เป็นดินสอที่ใช้เขียนเป็น eyeliner หรือเขียนคิ้วก็ได้ค่ะ เนื้อนิ่มมาก ไม่ทำให้ระคายเคือง สีติดทนนานค่ะ

1.สีน้ำตาล คือสี 02 Soft smudge brown
    2.สีเทา คือสี 08 Slate writer
    3. สีดำ คือ สี 01 Soft smudge black ค่ะ

[IMG][/IMG]

แท่งละ 290 เท่านั้นจ้า >>>>>>>>เหลือ 2 แท่ง เทากับดำค่ะ ถ้ารับเป็นคู่ 450 รวมส่งลงทะเบียนจ้า

ต่อไปเป็นเซ็ตสุดคุ้มอีกเซ็ต จาก Laura Mercier "The nudes mini lip glace set" ชุดลิปเนื้อเกลส (Gloss+lipstick) 4 สีสุดสวย สุดคุ้ม พร้อมส่งจ้า ทาตัวนี้ไม่ต้องลงลิปสติกเล​ยค่ะ
    ทั้งเซ็ต เพียง 1,200 บาทจ้า มีเซ็ตเกียวน้า น่าสอยมาก เป็นของขวัญปีใหม่ก็ได้จ้า >>>>>Sales 1,100 only
    แยกชิ้นขาย ชิ้นละ 350 บาทค่ะ
    ชื่อสีจากซ้ายไปขวาน๊า
    Bare Naked
    Bare Blush
    Bare Pink Sold out
    Bare beige

สี swatch ตามนี้เลยจ้า

UPDATE สินค้ามาใหม่ล่าสุดจาก USA เพิ่งถึงเมื่อวานเลยจ้า
    NYX Soft Matte Lip cream!!! เป็นลิปครีม คุณภาพดีมากๆ ของ NYX ค่ะ สีสวย ติดทน ไม่เลือน ไม่เพี้ยน พร้อมส่งจำนวนจำกัดจ้า ถูกมาก ชิ้นละ 270 บาทเท่านั้นค่ะ
    มีสี
    Tokyo

>>>Tokyo

Sanpaulo

>>>Sanpaulo

ต่อไปเป็นกันแดดสุดเริ่ดจาก shisedo ค่ะ Anessa ฝาทีทองนั่นเอง ราคา 950บาท ค่ะ

ต่อไปเป็นจ Stila Convertible colour ขนาด Travel size ครึ่งหนึ่งจากขนาดจริง ค่ะ เป็นอันที่โมเมใช้บ่อยๆ เป็นบรัชออนปัดแก้ม เนื้อครีมค่ะ ติดทนนาน ใครอยากลองแต่ไม่อยากซื้อขนาดจริง ก็ตัวนี้เลยจ้า ราคา 550 บาทค่ะ

เรื่องแป้ง นาทีนี้ต้องยกให้เค้าเลยค่ะ Laura Mercier Translucent ค่ะ สีโปร่งแสงใช้กับสีได้ทุกสีผิว เกาะติดทนนาน ปริมาณเยอะ ใช้คุ้มมากๆๆๆ ค่ะ ราคากระปุกละ 1350 บาทค่ะ

หรือใครไม่ชอบลงรองพื้น จะใช้เป็นแป้งอัดแข็งก็มีค่ะ คุณภาพดี มีเบอร์ 1 ถึง 4 จ้า ไว้ปัดระหว่างวันก็ได้ค่ะ ราคาตลับละ 1490 บาทค่ะ

สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้น รับประกันของแท้ จากเคาท์เตอร์ไทย และสั่งเองจาก USA ค่ะ

ขอบคุณ SBN
    Last edited by BlueberryB; 02-27-2012 at 04:44 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->