Sale!!! ลด แลก แจก แถมกันไปเลยจ้า !!!

อัตราค่าจัดส่ง (ต่อบ้าน) : ลงทะเบียน 30 บาท , EMS 50 บาท

คุยกันได้ต่อรองราคาได้จ้าาาา ^____________^

ลิปใช้พู่กันทาจากแท่งนะคะ ไม่ต้องกลัวเพราะแม่ค้าจะปาดหน้าลิปให้ค่ะ

ลิปทุกแท่งซื้อมาจากฮ่องกงนะค้าาา ซื้อเอง เลือกเองกับมือเลยค้า

MAC Angel (Frost) สภาพ 85% >>> 450 บาท ส่งลงทะเบียน ฟรี!!!

สีน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก เม็ดสีชัดจ้าาา เหมือนภาพที่เทสสีไว้เลยค่ะ สีนี้สุดฮิตอีกสีนึงเลยจ้าาา ใช้ไปนิดเดียวเอง มีลิปเยอะเกินใช้ไม่ทันอีกแล้วจ้า T^T ถูกๆ สภาพดี รีบสอยกันเลยยย

MAC Shy Girl (Cremsheen) สภาพ 78% >>>
Sold Out

สีนู๊ดหายากจ้า สีสวยมาก เม็ดสีติดทนค้าาา สีได้ตามรูปที่เทสสีไว้ให้นะค้า

e.l.f. Brightening Eye Color

e.l.f. Brightening Eye Color : Pretty in pink สภาพ 90% >>> 70 บาท Sale CF บาท
สีสวยๆ หวานมากๆค่ะ ได้ทุกโอกาส เพราะสีค่อยข้างเบาๆ แต่งได้หลายแนวทั้งลุคหวานๆ หรือลุคแอบเปรี๊ยวนิ๊ดก็ได้ค่ะ เนื้อ eye shadow เป็นเนื้อมุกนะคะ ติดทนดีจ้าในราคาสบายๆ

e.l.f. Brightening Eye Color : Matte Mauve สภาพ 95% >>> 70 บาท Sale CF บาท
eye shadow โทนนู๊ด เนื้อแมท ใช้ทาได้ทุกโอกาส เพราะสีค่อนข้างธรรมชาติมากกก ทาแล้วได้ลุคคนสุขภาพดี เหมือนแต่งหน้าไม่หนักจนเกินไป

e.l.f. Brightening Eye Color : Luxe สภาพ 70% >>> 50 บาท Sale 40 บาท
eye shadow อันนี้สวยมากค่ะ เนื้อชิมเมอร์วิ๊งๆเลยค่ะ โทนสีสวยมาก จะเห็นว่าใช้เยอะเหมือนกันค่ะ เพราะมันสวยจริงๆ ^^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN ค่ะ