Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♥♥ กระเป๋า Issey Miyake สีขาว 890 บาท // รองเท้า fitflop 700 บาท // รองเท้า mui mui ส่งฟรีลงทะเบียน > ช้าหมด อดนะค่ะ < ♥♥

Warning Points:
    0/5

♥♥ Sale รองเท้า mui mui 590 ส่งฟรีลงทะเบียน > ช้าหมด อดนะค่ะ < ♥♥

กติกา

- รบกวนถ้า CF แล้วโอนเงินภายใน 2 วัน หลังจากนั้นแม่ค้าขออนุญาตส่งต่อให้ผู้ CF คนต่อไปนะคะ
    - CF ได้ใน PM และ Email lunla-girlz@hotmail.com
    - CF แล้วงด CC ค่ะ
    - งดต่อลองราคาค่ะ เพราะขายถูกมากแล้วค่ะ

*ขอสงวนสิทธิ์ให้ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

ค่าส่งทะเบียน
    1-2 ตัว 30 บาท ตัวต่อไปเพิ่มตัวละ 10 บาท

กรองเท้า mui mui รุ่น Princess Hemp Size 39 สีดำ (ของใหม่นะค่ะ)
    รุ่นนี้ size ปกติค่ะ ด้วยด้านบนที่เป็นผ้า canvas เนื้อหนา ทำให้รองเท้าทรงสวยแข็งแรง แต่เวลาใส่แล้วมีความยืดหยุ่น ทำให้ไม่เจ็บเท้าแม้จะเคลื่อนไหวมากหรือเดินนานๆ ส้นหุ้มด้วยป้านกระสอบน่ารักๆ เพิ่มความนุ่มนวลให้รุ่นนี้ดูไม่แข็งเกินไป แมทกับเสื้อผ้าได้หลายแบบ ไม่ว่าจะหวาน หรือวันไหนจะรอค ชิคๆ ก็เลือกได้สบายยยยดูเพิ่มเติม
    ขาย 590 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

รูปจากร้านที่ซื้อค่ะ

ถ่ายเองจากสินค้าจริงค่ะ สวยมากค่ะ

--------------------------------------------------------

New เสื้อลายกระจก style kloset
    อกfreesize
    SALE 100 บาท

--------------------------------------------------------

Newเสื้อยืด FETCH! แต่งหมุดเก๋ๆ
    อก freesize
    ขาย 100 บาท

-------------------------------------------------------

New chiffon เสื้อชีฟองแต่งลายริ้วสีดำ อก 34 ยาว 24
    ขาย 150 บาท

-------------------------------------------------------

New เสื้อครอปตัวสั้น ติดป้าย topshop
    ชายเสื้อด้านล่างปักลายดอกไม้เก๋ๆ อก 34 ยาว 19 นิ้ว
    ขาย 150 บาท

เสื้อกล้ามลายปลาหมึก(stly kloset)
    คอลเลคชั่นทะเล ชายเสื้ออัดพลีททำเป็นระบายคะ
    ขนาดอก 36 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว
    ราคา 200 บาท

used เดรสCHANEL ใส่ออกมาแล้วหุ่นเพรียว
    ใส่ออกงานหรือใส่เที่ยวได้หมดค่ะ
    อก 34 ยาว 33
    ขาย 150 บาท

สินค้าขายแล้วค่ะ

NEW! เสื้อซีทรูบางไสตล์ Asos แบบที่เจ้อั้มใส่ในคู่แค้นแสนรัก(สีเหลือง) ของใหม่ SOLD OUT
    NEW! Kloset เสื้อกล้ามสีเขียวอมฟ้า ปักลายปลาวาฬเรือใบ kloset style บริเวณขอบกุ้นด้วยผ้าลายทางขาวดำ ขนาด อก 34-36 ยาว 25 วงแขน 18 SOLD OUT
    เสื้อกล้ามเจนนี่ Topshop style เสื้อกล้ามปลายหยักๆ แบบเดียวกับของ topshop ที่เจนนี่ใส่จ้า รีบคว้าไปใส่ด่วนๆๆ SOLD OUT
    กระเป๋า Cath Kidston งาน Mirror ฮ่องกง ลายน่ารัก ๆ รุ่นยอดนิยม Day bags ทรงสวยฮิตตลอดกาลขายดีสุด ๆขนาด 4.5*12.5*8*8 นิ้ว มีถุงผ้าให้ด้วยนะค่ะ SOLD OUT
    เสื้อกล้ามชีฟอง สีชมพูน่ารัก ตกแต่งลายเปลือกหอยที่คอ อก 36 ยาว 24 SOLD OUT
    Blazer ลายเสือ Freesize ตัวนี้ใส่กับบอดิคอนดูเปรี้ยวปนเซกซี่กำลังเปนที่นิยมกันในตอนนี้ ใครไม่มีเชยมากๆเลยจร้า 55 SOLD OUT
    เสื้อชีฟองคาดลูกไม้ ตัวนี้พรีมาแต่ใส่แล้วไม่เข้ากับตัวเองเลยเอามาปล่อยให้สาวๆๆ ดีกว่าค่ะ อก 34 ยาว 24 SOLD OUT
    เดรส icy icy ตัวนี้ใส่แล้วสวยออกเปรี้ยวๆๆเหมือนนางแบบจร้า อก 34-36 ยาว 33 SOLD OUT
    กระโปรง Bodycon topshop style สีเทา เป็นผ้ายืดมีลายในตัว ผ้านุ่ม ยืดหยุ่นเข้ารูปทรงได้อย่างดี ด้านหลังมีซิปทองเพิ่มลูกเล่นไปในตัว SOLD OUT
    Hamlet เสื้อสีชมพู ระบายแขนชั้นๆ แต่งหน้าอกด้วยโบว์ยักษ์ ตัวนี้ขอแนะนำเลยจ้า น่ารักมากๆๆ อก freesize SOLD OUT
    คลิปต่อผมดัดลอน แพใหญ่ 55 cm. ความกว้าง 25 cm. x ความยาว 55cm.ทนความร้อน 200 องศา ทำได้ทั้งไดร์ ม้วน และหนีบตรงค่ะ ผมรุ่นนี้หนามากค่ะ และก็นิ่มมากไม่เงาค่ะ สีน้ำตาลประกายทองSOLD OUT
    เสื้อแขนกุดชีฟองตัวยาว(ของใหม่) ด้านหน้า ฉลุรูปหัวกะโหลก อก 36 ยาว 29SOLD OUT
    เสื้อน่ารักสีชมพู เอวสมอก ผูกโบว์ได้ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆ อก 36 ยาว 27 SOLD OUT
    เสื้อแขนซีทรู ชายแขนเสื้อตกแต่งด้วยดอกไม้ น่ารักแบบคุณหนู อก 36 ยาว 24SOLD OUT
    เสื้อแขนยาวลายขวาง style วินเทจ กำลังอินกระแสในตอนนี้ค่ะใส่กับกางเกงเอวสูงดูชิคมากค่ะ อก34 ยาว 24 SOLD OUT
    กระโปรง Bodycon เย็บตีเกล็ดเป็นชั้นๆซ้อนกัน สวยมากๆ ผ้ายืดเนื้อดี เข้ารูปงานคัตติ้งอย่างดี สามารถใส่ทำงานหรือใส่กับเสื้อกล้ามเก๋ๆในวันสบายๆก็สวย
    เอวยืดได้ 29" สะโพกยืดได้ 33" ยาว 15"
    SOLD OUT
    USEเสื้อ vanilla แต่งลายมิ๊กกี้เม้าส์น่ารัก อก freesize SOLD OUT
    เสื้อกล้ามสีเหลือง ปักลายปลาวาฬเรือใบ kloset style บริเวณขอบกุ้นด้วยผ้าลายทางขาวดำ
    ขนาด อก 34-36 ยาว 25 วงแขน 18
    SOLD OUT
    USE กระโปรงบัลเล่ต์ผ้ามุ้งสีดำ ปักมุกขอบเป็นยางยืดนะคะ งานเนี๊ยบอย่างดีเลยจ้า
    เป็นผ้ามุ้งซ้อนกันหลายๆชั้นน้า ใส่แล้วแบ๊วสุดๆเอว 24-32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 14 นิ้ว
    SOLD OUT
    New Galaxy - Chiffon crop เสื้อCrop ลาย อวกาศ ยอดฮิตเลยนะค่ะ ลายสวยมากค่ะ อก 34 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว SOLD OUT
    Maxidress(สีดำ) ร้านพี่omeรอบอก 34 นิ้ว ความยาว 44 นิ้ว SOLD OUT
    New เสื้อลายกระจก style klosetอกfreesize SOLD OUT
    USE กระโปรงผ้ามุ้งยาวสีดำเอวยางยืด เป็นทรงสุ่มไม่บาน แต่พริ้ว มีซับในในตัวแล้วค่ะ
    ทรงนี้กำลังนิยมมากนะคะ เก๋มากๆเลยจ้า ตัวนี้ซื้อมาแพงจริงๆค่ะตั้ง450 นะค่ะ
    SOLD OUT
    กระเป๋า Issey Miyake สีขาว ขนาด 10x10 Blocks งานเกรด3a นะค่ะ สภาพ 90% กระเป๋ามีตำหนิตรงหูหิ้วเป็นรอยเปื้อน สีชมพูจางๆ ถ้าไม่สังเกตุดีดี มองไม่ออกจริงๆค่ะ มาพร้อมกับถุงผ้า BAO BAO SOLD OUT
    กระเป๋า chanel ขนาด 8" เกรด3a style celeb คนดัง ของใหม่ สวยจริงอะไรจริงนะค่ะ ถ่ายรูปให้ดูกันทุกจุดลยค่ะSOLD OUT
    รองเท้า Fitflop rokkit สีน้ำตาล size 39 (ของใหม่นะค่ะ) ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้อ่าSOLD OUT
    กระเป๋า thomas wylde สีเทา (ของใหม่) แต่งหมุดหัวกระโหลกรอบๆกระเป๋า SOLD OUT
    กระเป๋า Issey Miyake สีชมพูอ่อน ขนาด 6x6 Blocks สภาพ 100% สวยเหมือนได้ใบใหม่ แม่ซื้อมาหลายใบใช่ไม่ทันจริงๆค่ะ ใครได้ไปคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม SOLD OUT
    มินิเดรส(ทองย้อย) ลายกุหลาบแดง พื้นชมพู อก freesize ยาว 40 SOLD OUT

♥♥ ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก sbn ค่ะ ♥♥
    Last edited by Lunla-girlz; 04-09-2012 at 02:36 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->