มีใครเคยเจอเหตุการณ์เหมือนกับหนูมั้ยคะ.....เมื่อก่อนน่ะหนูหนัก 72 สูง 159 แน่นอนค่ะที่หนูอยากจะลดน้ำหนักมาก ก้อเลยไปหาซื้อพวกยาลดน้ำหนักมากิน..แต่สุดท้ายมันก้อเหมือนเดิม แต่มียาตัวนึงค่ะหนูกินจนลงมาเหลือ 57 กิโล ภายใน 1เดือนเท่านั้นเอง
แต่ว่าหนูรู้สึกได้เลยว่าตัวเองน่ะโทรมมากเลย ผิวก้อคล้ำลง สุดท้ายหนูเลยหยุดกินเพราะแม่ไม่ให้กิิิินต่อ แม่บอกให้หนูหันมาออกกำลังกายให้มากขึ้น
แต่อย่างว่าน่ะค่ะ ช่วงนั้นไม่มีแรงที่จะออกกำลังกายเพราะมันเพลียค่ะ ก้อช่วงที่กินยาน่ะหนูไม่รู้ตัวเลยว่าหนูแทบจะไม่กินอะไรเลย มันถึงเพลีย จากนั้นมาหนูเองก้อไม่กล้าที่ทานยาลดน้ำหนักอีกเลย..............แล้วหนูก้อกลับมาอ้วนอีกครั้งแต่ว่า เหลือ 69 กิโลนะคะ
แต่เมื่อต้นเดือนก่อนนี้เองค่ะ หนูกลับบ้านที่ต่างจังหวัด (กลับบ้านทุกเดือนค่ะ แต่ว่าพอดีเดือนก่อนโน้นติดเรียนเยอะเลยไม่ได้กลับ)
ไปเจอเพื่อนเก่า เคยอ้วนพอๆกับหนูอ่ะ แต่ตอนนี้ มันดูดีมากเลย ผอมลงมาเท่าหนูช่วงที่ทานยาเลยค่ะ แต่ว่ามันไม่เห็นโทรมเลย แถมยังแข็งแรงดี ไม่เพลียด้วย ทีแรกว่าจะไม่สนใจแล้วค่ะ แต่ก้อตามประสาผู้หญิงอ่ะค่ะ ยังไงก้ออยากหุ่นดี อยากสวย เลยถามกับเพื่อนว่ามันเป็นยาอะไร ทำไมไม่โทรม ไม่เพลียเลย แต่เพื่อนบอกว่าไม่ได้ใช้ยา เป็นอาหารเสริมที่แม่ซื้อให้ เพราะคุณแม่ไม่อยากใ้ห้อ้วนเพราะว่ามันเสี่ยงกับโรคเยอะ เราก้อลองดูอีกครั้งอ่ะให้เพื่อนสั่งให้เลย 1 ชุด ตอนนี้เราทานมาได้เกือบ 2 เดือนแล้ว ลดลงมา เหลือ 57 แล้ว ดีใจมากเลยค่ะ อีกอย่างนะคะตอนนี้หนูมีโค้ชส่วนตัวค่ะ ชื่อว่าพี่ทีก้อเป็นคนที่ขายผลิตภัณฑ์นี่แหละค่ะ พี่ทีเค้าดูแลดีมากเลย ช่วยคุยกะแม่เราให้ด้วย(แม่ไม่ให้ใช้ เพราะกลัวเป็นเหมือนยาลดน้ำหนักที่เคยทาน) เนี่ยเราพึ่งโทรสั่งของกับพี่เค้าเมื่อกี้นี้เอง พอดีว่าอยากลดอีก ให้เหลือ 50 โล
ถ้าเพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลการลดน้ำหนักอย่างละเอียด กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวพี่เค้าจะโทรมาหาเอง หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย 555
เราเอาลิ้งเว็บพี่เค้ามาให้จร้า ก็อปไปดูได้เลย http://www.slimsure.lady4slim.com
ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...