Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ใครเคยไปบรัสเซลส์

Warning Points:
    0/5

Wink ใครเคยไปบรัสเซลส์

ใครเคยไปบรัสเซลส์บ้างครับ สายบินไหนบินไปลงบรัสเซลส์บ้างครับ หรือไปลงที่ใกล้ๆ ก็ได้

0/5
    มีการบินไทยสายเดียวนะคะที่บินตรง และขอแนะนำำคะ เพราะราคาเริ่มถูกกว่าสายบินต่อเครื่อง

TG934 BKK - BRU 00.30 - 07.00 บินวัน อังคาร พฤหัส เสาร์
    TG935 BRU - BKK 13.30 - 06.20 +1day บินวัน อังคาร พฤหัส เสาร์

รายละเอียดลองดูในเว็บการบินไทย หรือ fb ก็ได้ค่ะ สะดวกดี
    https://www.facebook.com/ThaiAirWaysFanClub

ไปช่วงไหนคะ อย่าลืมชักภาพมาฝากเยอะๆนะคะ

0/5
    การบินไทยครับ เพิ่งเปิดเที่ยวบินตรงถึงบรัสเซลล์ตั้งแต่เมื่อกลางเดือนพฤศจิกายน
    น่าจะสะดวกสุด เซฟเวลา เซฟเงินสุดครับ

Comments from Facebook