Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: °彡★ ~*·°°ஐ ถามเรื่องเสื้ออ่ะค่ะ เข้ามามุงกันหน่อยนะค๊า ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

°彡★ ~*·°°ஐ ถามเรื่องเสื้ออ่ะค่ะ เข้ามามุงกันหน่อยนะค๊า ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

ก่อนอื่นขออนุญาตคุณ CityOfLight_by_DivaShop ที่นำรูปมาถามนะคะ

เพื่อนๆ พี่ๆ มีใครพอทราบมะคะ ว่าเสื้อตัวนี้ยื่ห้ออะไรอ่ะค่ะ น่ารักจัง คือก่อนหน้าเคยเห็นก้อคิดว่ามันน่ารักดี แต่ได้เห็นตอกย้ำอีกทีตอนที่โมเม นภัสสร เค้าใส่ออกรายการอะไรซักอย่าง กิเลสพุ่ง อยากรู้ว่ามานยี้ห้ออารายยย ถึงมะได้มาเชยชม แค่รู้ก้อยังดี """_"""

ขอบคุณก๊าบบ

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

joyja's Avatar
    joyja is offline Trusted Member
    0/5
    Bershka คะ
    ขอขอบคุณ SBN และเพื่อนๆทุกคนนะคะ

pieinlove is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by joyja View Post
    Bershka คะ

ง่า...แอบหลังเขา มันมี shop ที่ไทยมะคะ ><

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เมืองไทยยังไม่มีช็อปนะคะคุณพาย ลองถามพี่ปูที่ร้านดูก็ได้ค่ะ

แต่ไม่รู้ยังหาได้อยู่รึเปล่านะคร๊า

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5
    Quote Originally Posted by cherry_k View Post
    เมืองไทยยังไม่มีช็อปนะคะคุณพาย ลองถามพี่ปูที่ร้านดูก็ได้ค่ะ

แต่ไม่รู้ยังหาได้อยู่รึเปล่านะคร๊า

ขอบคุณก๊าบบบบบ ^^ ลองเข้าเว็บไปดูด้วย เสื้อเค้าน่ารักๆทั้งนั้นเรยยย เราไปอยู่ไหนมาเนี่ยยย

0/5

Talking

ชอบสไตล์การแต่งตัวของคุณปู เหมือนกันค่ะ เวลาดูในกระทู้ สวยทุกรูปเลย ชอบๆๆ

misshana's Avatar
    misshana is offline Trusted Member
    0/5

Red face

ตามความเห็นข้างบนเลยคะ

นางแบบน่าร๊ากกก ^^

0/5

Talking

ปุ๋มแอบไปกระซิบคุณปูละค่ะ
    อีกเดี๋ยวคงมาตอบน้า...
    ได้แต่ฝากความคิดของฉันเอาไว้ เผื่อวันไหนเธอผ่านมา
    เห็นที่เดียวกันนี้ เธอจะนึกขึ้นได้ว่า
    เคยมีคนนึงยืนข้างเธอ อยู่ตรงนี้เสมอ...ตลอดมา
    ให้เธอสัมผัสความคิดที่ฉันทิ้งไว้ อาจไม่เห็นได้ด้วยตา
    ฉันจะฝากเอาไว้ อยู่ในพื้นดินและท้องฟ้า
    มันเป็นความคิดที่กระซิบว่า "ฉันยังรักเธอ"
    [SIGPIC][/SIGPIC]

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: °彡★ ~*·°°ஐ ถามเรื่องเสื้ออ่ะค่ะ เข้ามามุงกันหน่อยนะค๊า ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

เห็นนางแบบแล้วเคลิ้มมมมมมม

คนอะไรก็ไม่รู้ใส่อะไรก็สวย ถืออะไรก็งาม.....หลงเลย
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Comments from Facebook