Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: UPDATE !! Gloy shop' ❤❤ cloths news & used bag!! เสื้อผ้ามากมายค่ะ สวยๆทั้งนั้นค่ะ หลายแบบหลากสไตล์ >> แวะเข้ามาชมมาเลือกดูกันก่อนน้ะค้ะ

Warning Points:
    0/5

Red face UPDATE !! Gloy shop' ❤❤ cloths news & used bag!! เสื้อผ้ามากมายค่ะ สวยๆทั้งนั้นค่ะ หลายแบบหลากสไตล์ >> แวะเข้ามาชมมาเลือกดูกันก่อนน้ะค้ะ

รบกวนฝากกระทู้รองเท้าด้วยน้าค้า
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=154278

- สนใจสินค้าสินค้าไหนติดต่อได้ทาง PM เรยค่ะ หรือต้องการสอบถามด่วนๆ ติดต่อได้ที่ http://facebook.com/GLOYSHOP ค่ะ ออนตลอดช่วงบ่ายๆถึงกลางคืนค่า หรือติดต่อที่เบอร์ 083-8867703 ค่ะ

- สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่งแบบลงทะเบียนน้ะค้ะ ถ้าต้องการเปน EMS เพิ่ม 20 ฿ ค่ะ

- สินค้า มีทั้งมือหนึ่งและมือสอง เมื่อลูกค้าตัดสินใจซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน เพราะฉะนั้นลูกค้าต้องตัดสินใจให้ดีก่อนสั่งซื้อสินค้าน้ะจ้ะ *

- ส่งของทุกวันจันกับพรึหัด ยกเว้นกรณีที่แม่ค้าจะเลื่อนวันส่งของเปนวันอื่น แม่ค้าจะแจ้งให้ลูกค้าทราบค้ะ

โอนเงินภายใน 3 วัน นับจากวันที่จองสินค้า หรือ นัดวันโอนกับแม่ค้า กรณีนี้ต้องแน่นอนและมั่นใจว่าจะโอนในวันนั้นได้จริง ก่อนจองตัดสินใจดีๆก่อนน้ะค้ะ CF งด CC น้ะค้ะ

ทางร้านขายสินค้าหลายประเภท มีทั้งเสื้อผ้า รองเ้ท้า กระเป๋า เครื่องประดับ เครื่องสำอางค์ ฯลฯ
    สามารถเข้าไปดูได้ที่ลิ้งเฟสด้านบนน้ะค้ะ ลงสินค้าใหม่เรื่อยๆจ้า

แมกซี่เดรสสีน้ำตาลโอวัลตินตัดต่อผ้าตาข่าย ยี่ห้อ AMMONIA สวยมากมายเว่อๆเรยค่ะ
    จั๊มตรงช่วงเอว ใส่แร้วดูสูงค่ะ ตัวนี้แนะนำมากค่ะ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

กางเกงกระโปรงสีม่วง ผ้าพริ้วใส่สบายมากๆเรยค่ะ ด้านหลังเปนยางยืด
    ใส่แร้วพอดีตัวคนใส่ค่ะ เก๋ๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามสีแดง ยี่ห้อ MAXTEEN ของจิงสีแดงเข้มน้ะค้ะ ไม่แปร๋นขนาดในภาพค่ะ
    ผ้ายืด ใส่สบาย เข้ารูป ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองจ้า รวมส่ง 100 ฿ ค่ะ
    CF ka.

เสื้อแขนกุดชีฟองสีโอรส ไม่ต้องใส่ทับในเรยค่ะ ด้านหน้าไม่บาง สีน่ารักมากค่ะ
    ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือใส่กับกางเกงขายาวก้อได้ น่ารักมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดชีฟองสีม่วงมังคุด ไม่ต้องใส่ทับในเรยค่ะ ไม่บาง สีน่ารักมากค่ะ
    ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือใส่กับกางเกงขายาวก้อได้ น่ารักมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดสีฟ้าเมทัลลิค เนื้อผ้ามีวิ๊งๆนิดๆ ซีทรู น่ารักมากๆค่ะ
    แต่งเพชรที่กระเป๋า น่ารักมากกกกก คอนเฟิมค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดคอปกชีฟองสีขาว ยี่ห้อ RABBIT BKK น่ารักมากๆๆๆค่ะ จับจีบช่วงใต้คอ
    เวลาใส่กะกางเกงเอวสูง ผ้าจะทิ้งๆตัวหน่อย น่ารักค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 320 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดสีขาว ยี่ห้อ PETER PINK สกรีนลายผู้หญิง เท่ๆน่ารักค่ะ ใส่สบาย
    คนตัวเล็กๆสามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ
    CF ka.

เสื้อสายเดี่ยวสีดำ ยี่ห้อ BLITZ คอลึก เปรี้ยวๆค่ะ ใส่สบาย
    จั๊มตรงช่วงเอว ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค้ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ BLITZ คอลึก เปรี้ยวๆค่ะ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ใส่สบาย จั๊มตรงช่วงเอว ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อครอปสีขาว ยี่ห้อ COTTONBUTT แต่งเพชรที่แขน
    น่ารักมากๆค่ะ ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ เก๋ๆ มือสอง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

เสื้อตัวสั้นสีขาว ผ้าออกแนวกีฬาๆ ลื่นๆอ้ะค้ะ มีลูกปัดห้อยติดกับคอ
    เปนคล้ายๆสร้อยมากับตัวเรยจ้า น่ารักมาก ใส่กะเอวสูงก้อสวย รวมส่ง 100 ฿ ค่ะ

เสื้อมีแขนนิดหน่อยสีขาวครีมลายดอก ยี่ห้อ BRIO CROSSING
    ใส่สบาย เข้ารูปค้ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ > > > SALE 120 ฿

เสื้อลายเสือ ยี่ห้อ LOT29 จั๊มตรงด้านข้าง ตัวนี้เก๋เริ่ดมากกกกกก
    สวยมากๆค่ะ ใส่สบายด้วย เก๋ๆค่ะ แนะนำ มือหนึ่ง รวมส่ง 320 ฿ ค่ะ (มี 2 ตัว)

เสื้อยืดสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ MAJESTIC สกรีนลายตามรูป ผ้ายืด ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ของจิงสีจืดกว่าในรูปเล็กน้อยนะคะ มีตำหนินิดหน่อยคือตรงลายสกรีนด้านหลังลอกนิดหน่อย
    แต่ไม่น่าเกลียดมาก รวมส่ง 150 ฿ จ้า > > SALE 100 ฿

เสื้อวินเทจสีเขียว ยี่ห้อ ESSANCE ลายตามรูปเรยค้ะ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    สวยมากๆๆๆค่ะขอบอก แบบเก๋มาก ไขว้ไปมา ไม่เหมือนใครแน่นอน
    มือสอง รวมส่ง 280 ฿ ค้ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อยืดแขนยาวสีครีมส้ม ยี่ห้อ INDY ของจิงสีจืดกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    ใส่สบาย ไม่ร้อน ผ้านิ่ม ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อเชิ๊ตลายทาง แบรนด์ GIORDANO ของแท้น้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ
    มีรอยเปื้อนเล็กน้อยค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง เท่ๆดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เสื้อคอปกสีน้ำตาลครีมๆ ของจิงสีอ่อนกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    เนื้อผ้าคล้ายๆกำมะหยี่แต่บางกว่า นุ่มๆ ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ผู้หญิงสามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ เท่ๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

แจ๊กเก็ตยีนส์ ยี่ห้อ GUYSIN AMERICA GIA ISSUE เท่ๆ เก๋ๆค่ะ
    ใส่คลุมกับอะไรก้อสวยค่ะ เท่เซอร์สุดๆ มือสอง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

แจ๊กเก็ตสีฟ้า แบรนด์ GAP ของแท้น้ะค้ะ เท่ๆ เก๋ๆค่ะ
    ใส่คลุมกับอะไรก้อสวยค่ะ เท่เซอร์สุดๆ มือสอง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีดำ จั๊มตรงช่วงสะโพก น่ารักมากๆค่ะ แต่งพู่ที่กระเป๋า
    ใส่สบาย ไม่ร้อน เก๋ค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อเว้าไหล่คอลึกสีส้มโอรส พร้อมกระโปรงสีส้มโอรสเข้าชุดกัน
    ขายทั้งชุดน้ะค้ะ ไม่ขายแยกจ้า ของจิงสีอ่อนกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    ใส่สบาย ชุดนี้น่ารักมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

กระโปรงสีดำจีบรอบ แบรนด์ H&M ของแท้น้ะค้ะ สีดำสนิท
    ติดซิปสีเงิน จะใส่แบบให้ซิปอยุ่ด้านหน้าหรือด้านข้างก้อได้น้ะค้ะ
    จะใส่เปนกระโปรงนักศึกษาก้อสวยค้ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงเอวสูงสีชมพูแต่งซิป ผ้าจะมันๆวาวๆสะท้อนแสงค้ะ
    สวยมากมาย ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงผ้าป้าย พับทับไปทับมา สีส้มสด ของจิงสีเข้มกว่านี้น้ะค้ะ
    ไม่แปร๋นขนาดในรูปค่ะ สวยมากๆ ผ้ายับๆๆ ใส่สบาย พริ้วมาก มือสอง รวมส่ง 250 ฿ ค้ะ

กระโปรงวินเทจลายดอก ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ ไม่ออกลายดอกขนาดในรูป
    จะทึบกว่านี้ค่ะ สีเข้มกว่านี้ ได้อารมวินเทจสุดๆ ผูกโบว์ด้านหน้า
    น่ารักมากค่ะ คอนเฟิม มือสอง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กางเกงขาสั้นสีเทา ยี่ห้อ ST.JOHN'S BAY ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายน้ะค้ะ
    มีตำหนิคือกระดุมหน้าหลุดไปหนึ่งเม็ด กับกระดุมหลังอีกหนึ่งเม็ดค่ะ
    ไม่สังเกตก้อไม่เหน มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค้ะ (เอว 28 นิ้ว) > > > SALE 120 ฿

กางเกงเอวสูงสีเหลืองอ่อน น่ารักดีค้ะ เก๋ๆ ทรงค่อนข้างใหญ่น้ะค้ะ
    เพราะสำหรับคนสะโพกใหญ่ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ ค้ะ

กางเกงเอวสูงลายทหาร มีกระเป๋าสองข้าง ใส่สบายมาก เท่ๆค้ะ ได้อารม military
    สุดๆเรยค่ะ ทรงค่อนข้างใหญ่เหมาะสำหรับคนสะโพกใหญ่น้ะค้ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

ขอบคุน SBN น้ะค้ะ สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ

0/5
    รบกวนฝากกระทู้รองเท้าด้วยน้าค้า
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=154278

- สนใจสินค้าสินค้าไหนติดต่อได้ทาง PM เรยค่ะ หรือต้องการสอบถามด่วนๆ ติดต่อได้ที่ http://facebook.com/GLOYSHOP ค่ะ ออนตลอดช่วงบ่ายๆถึงกลางคืนค่า หรือติดต่อที่เบอร์ 083-8867703 ค่ะ

- สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่งแบบลงทะเบียนน้ะค้ะ ถ้าต้องการเปน EMS เพิ่ม 20 ฿ ค่ะ

- สินค้า มีทั้งมือหนึ่งและมือสอง เมื่อลูกค้าตัดสินใจซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน เพราะฉะนั้นลูกค้าต้องตัดสินใจให้ดีก่อนสั่งซื้อสินค้าน้ะจ้ะ *

- ส่งของทุกวันจันกับพรึหัด ยกเว้นกรณีที่แม่ค้าจะเลื่อนวันส่งของเปนวันอื่น แม่ค้าจะแจ้งให้ลูกค้าทราบค้ะ

โอนเงินภายใน 3 วัน นับจากวันที่จองสินค้า หรือ นัดวันโอนกับแม่ค้า กรณีนี้ต้องแน่นอนและมั่นใจว่าจะโอนในวันนั้นได้จริง ก่อนจองตัดสินใจดีๆก่อนน้ะค้ะ CF งด CC น้ะค้ะ

ทางร้านขายสินค้าหลายประเภท มีทั้งเสื้อผ้า รองเ้ท้า กระเป๋า เครื่องประดับ เครื่องสำอางค์ ฯลฯ
    สามารถเข้าไปดูได้ที่ลิ้งเฟสด้านบนน้ะค้ะ ลงสินค้าใหม่เรื่อยๆจ้า

กระโปรงสีเนื้อขอบฟ้า ก๊อปแบรนด์ KLOSET ลายเชือกค่ะ สวยมากมายค่ะ
    สวยเป๊ะมาก ใส่ง่าย เข้ากับชุดง่ายค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อครอปสีเทาเข้มแต่งลูกไม้รอบคอ ยี่ห้อ JUBU JUBU ตรงชายผูกโชว์เอวสวยๆค่า
    น่ารักมากๆตัวนี้ ใส่ง่าย สวยเก๋ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามลูกไม้สีขาวครีม ลูกไม้ทั้งตัวเรยค่ะ ใส่สบายมากๆ สวยๆเก๋ๆค่ะ
    ใส่ง่าย ใส่กับอะไรก้อสวย ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

เดรสสีชมพูบานเ็ย็นน้ำเงิน ยี่ห้อ ALMOST FAMOUS ของจิงสีเข้มกว่าในภาพน้ะค้ะ
    สีไม่แปร๋นเท่าในภาพแต่สีสดมากๆค่ะ สวยมากๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 390 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามสีดำ แบรนด์ H&M ของแท้น้ะค้ะ ผ้ายืด ใส่สบาย ไม่ร้อน
    ของจิงสีจืดกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีขึ้นขุยบ้างน้ะค้ะ
    เข้ารูป มือสอง รวมส่ง 180 ฿ ค่ะ > > SALE 150 ฿

เดรสวินเทจสีและลายตามรูป ผูกด้วยเชือกสีเหลือง ดูตัดกันแต่น่ารักมากมายค่ะ น่ารักสุดๆ
    มีตำหนินิดหน่อยคือกระดุมด้านหลังตรงคอหลุดไป แต่ติดเข็มกลัดไว้แร้วค่ะ สามารถเอากระดุม
    มาติดใหม่เองก้อได้ค่ะ ซื้อมามือสองยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อสายเดี่ยวสีขาวครีม แบรนด์ JASPAL ของแท้ค่ะ แต่งผ้ารูๆไขว้กันค่ะ
    เก๋ๆ ผ้านิ่ม ใส่สบาย มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามสีชมพูแต่งขอบลูกไม้ ยี่ห้อ HOLISTER ของจิงสีออกลิ้นจี่ๆน้ะค้ะ
    ใส่สบายมากๆเรยค่ะ เข้ารูป มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดสีฟ้าอ่อนพิมพ์ลายดอกไม้ ยี่ห้อ PAYAPRABSUK
    ตัวเสื้อมีลูกเล่นเปนระบายๆ น่ารักมากมายค่ะ ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดสีม่วงอ่อนพิมพ์ลายดอกไม้ ยี่ห้อ PAYAPRABSUK
    ตัวเสื้อมีลูกเล่นเปนระบายๆ น่ารักมากมายค่ะ ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดสีฟ้าอ่อนพิมพ์ลายดอกไม้ ยี่ห้อ PAYAPRABSUK
    CF ka.

เสื้อคอปกลายทาง ยี่ห้อ LAURA MAE เปนทรงปีกค้างคาวค้ะ โทนสีพาสเทล
    น่ารักเว่อๆๆค้ะ ซื้อมามือสองใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อคอปกสีน้ำเงิน สีสดมากๆๆ ผ้าเนื้อดีมากๆค้ะ สามารถยืดได้
    ลายเปนทางๆ เล่นจีบช่วงอก แขนตุ๊กตาจ้า ใส่ไปทำงานได้เรยค่ะ
    เรียบร้อย ดูดี เปนงานตัดน้ะค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เสื้อคอปกลายสก๊อตสีเทา ยี่ห้อ BUNGAIDE เนื้อผ้าออกแนวนุ่มๆขุยๆอ่าค้ะ พูดไม่ถูก
    มีตำหนินิดหน่อยคือกระดุมเม็ดที่สองหลุดไปแร้วก้อกระดุมข้อมือหนึ่งเม็ดค่ะ เอาไปติดใหม่ได้
    มองแทบไม่เหนเรยค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เดรสลายเสือไหล่ตั้ง เนื้อผ้าเปนแบบนุ่มๆ ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้ แร้วก้อทำเปนโบว์
    เซกซี่มากค่ะ ใส่สบาย เข้ารูป ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามสีชมพู ยี่ห้อ MEI X 2 ชายเปนชายโค้ง ทรงเข้ารูป
    ใส่สบาย สวยมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ
    CF ka.

เดรสแขนระบายคอตั้ง โทนสีพาสเทล ตัวนี้เปนงานสั่งตัดน้ะค้ะ แบบมีตัวเดวในโลกค่ะ
    ออกแบบเองค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบ สวยมากๆเรยค่ะ แนะนำมากๆ ซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 990 ฿ จ้า

จั๊มสูทขาสั้นสีดำ ยี่ห้อ BUBPHA เนื้อผ้ามองใกล้ๆจะเหนทำเปนลายจุดนูนๆเล็กๆ
    น่ารักค่ะ ใส่สบายมากๆ เก๋ๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสวินเทจสีส้มอิฐ ยี่ห้อ DESIGN BY SORA เนื้อผ้าคล้ายผ้ายีนส์แต่มีลาย
    น่ารักมากๆค่ะ สวยๆ ได้อารมวินเทจสุดๆ น่ารักค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสสีชมพูปกดำ ยี่ห้อ NEW CENTURY น่ารัก ไฮโซมากค่ะ แถมเข็มขัดสีเขียวพาสเทลไปกับชุด
    แบบเก๋ ดีเทลสวยค่ะ แนะนำมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 690 ฿ ค่ะ

เดรสลายเสือสีขาวดำวิ๊งๆทั้งตัว ยี่ห้อ MAGIQUE ตัวนี้เริ่ดมากกกกกกกกกขอบอกค่ะ
    เชียร์มากๆ เปนลายเสือ เนื้อผ้าวิ๊งๆมีกลิตเตอร์ทั้งตัวค่ะ สวยมากค่ะ เปนงานตัดน้ะค้ะ
    ไฮโซมากๆค่ะ รัดเข็มขัดตรงเอวนิดนึง สวยเก๋มากๆค่ะ ตัดมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 990 ฿ จ้า

กางเกงขาตัดสีดำ ยี่ห้อ EIGHT BONE โชว์กระเป๋ากางเกงเก๋ๆค่ะ ใส่สบาย เท่ๆ
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยแกะป้ายยี่ห้อด้านหลังอ่ะคะ แต่ไม่เด่นชัดมากมาย
    เซอร์ๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้ะ

เสื้อสายเดี่ยวสีเทาเข้ม จั๊มตรงช่วงเอว ตรงสายเปนคล้ายๆเชือกพันๆ ตัวนี้น่ารักดีค่ะ
    ใส่สบาย ชิวๆ ใส่โชว์เอวก้อได้ค่ะ เก๋ๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อสายเดี่ยววินเทจลายตามรูป สายเปนคล้ายๆเชือกพันสามสี น่ารักมากๆเรยค่ะ
    ใส่สบายๆ ชิวๆ เก๋ๆ ค่ะ ซื้อมามือสองยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเก็ตแขนกุดยีนส์ฟอกสีเข้ม แต่งหมุดที่ไหล่ ตัวนี้เท่ๆ เซอร์ๆ มากค่ะ
    ตัวค่อนข้างกว้าง ใส่ได้ทั้งชายและหญิงน้ะค้ะ เก๋ๆ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อครอปตัวสั้นสีขาว ปักโซ่ ปักเพชร เก๋ๆ มีสไตล์ค่ะ
    ใส่กับอะไรก้อสวย ใส่โชว์เอวก้อได้ค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อสีดำแต่งลูกเล่นที่คอกับแขน เรียบๆแต่ดูดีค่ะ ผ้าบาง
    ใส่สบาย ไม่ร้อน มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ

เสื้อวินเทจสีแดง ลายตามรูป ของจิงสีแดงเข้มกว่านี้น้ะค้ะ ไม่แปร๋นเท่านี้
    ใส่สบาย ไม่ร้อน เก๋ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจชมพูลายเสือ ยี่ห้อ WING SAI เนื้อผ้ามีวิ๊งๆเล็กน้อย เก๋ๆดีค่ะ
    เสื้อใส่แร้วเข้ารูปค่ะ โชว์สัดส่วน เก๋ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อยืดแขนยาวลายทางชมพูขาว แบรนด์ BLUE CORNER ใส่สบายๆ
    ต้อนรับหน้าหนาวค่ะ สีหวาน น่ารัก ซื้อมาแพง ขายไปถูกๆค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีน้ำเงินเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ YADSTAR สีและลายตามรูปค่ะ ใส่สบายๆ เก๋ๆ
    ได้ทุกโอกาสค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดสีดำ ยี่ห้อ GASOHOL สกรีนลายสามเหลี่ยมตามรูป สีสันสดใสแบบมากมายค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือตรงใกล้คอเสื้อสีหลุดไปบ้างเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่น่าเกียด
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีแดง ยี่ห้อ MAREA ของจิงสีแดงสดกว่าในรูปน้ะค้ะ ในภาพดูสีจืดแร้วแปร๋นไปหน่อยค่ะ
    ใส่สบายๆ เท่ๆค่ะ สำหรับผู้หญิงสามารถใส่เปนเดรสตัวโคร่งๆได้เรยค่ะ แร้วแต่ความชอบค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเส้นเหมือนเปนรอยแขวนเสื้ออ่าค้ะเหมือนในรูป
    แต่ไม่น่าเกียดมากมาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

เสื้อสีขาวลายทาง ยี่ห้อ เกลียว ตัวนี้น่ารักมากค่า ได้ลุคเท่ๆ เซอร์ๆเรยค่ะ ใส่ง่าย ใส่สบาย
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีสีฟ้าอ่อนตกใส่ แต่มองแทบไม่เหนอ่าค้ะ ถ้าไม่เพ่งๆๆๆมากๆ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า > > SALE 250 ฿
    CF ka.

เดรสแขนกุดสีดำครีม ยี่ห้อ ONE'S BEST BOY เปนลายรูปคนจีน เก๋มากๆค่ะ
    ได้อารมวินเทจเล็กๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบาย มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า
    CF ka.

เดรสสีน้ำตาลเข้ม ผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ ไม่ร้อน ผ้ายืดได้ดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ จ้า

เดรสสีขาวครีมตัดต่อผ้าลายทางสีน้ำเงินขาว สกรีนลายโบว์
    แบบน่ารักมากค่ะ ใส่สบาย สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสสีชมพูลายจุดขาว ยี่ห้อ MOMOJOJO จั๊มตรงช่วงเอว น่ารักแบบมากมายค่ะ
    สีหวานสุดๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้นสีดำ ยี่ห้อ C&J ใส่สบาย เท่ๆ เซอร์ๆค่ะ
    ใส่คู่กับอะไรก้อสวยค่ะ เข้าได้หมด มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ (ไซส์ L)
    CF ka.

กางเกงยีนส์สีขาว ยี่ห้อ RGD สีออกสีขาวครีม ไม่ออกขาวโอโม่น้ะค้ะ
    มีตำหนิคือมีรอยเปื้อนสีดำและสนิมบ้างบางจุด และด้านหลังมีรอยกาวที่เค้าแปะบอกไซส์อ่ะคะ
    แต่ไม่น่าเกียดมากมาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีเขียวสะท้อนแสง ของจิงสีออกกเขียวกว่านี้น้ะค้ะ
    เปนทรงขาบิดน้ะค้ะ เก๋มากๆๆค่ะ สีแสบได้ใจค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงลายสก๊อตสีส้ม เปนทรงขาตรงๆลงมาแต่ไม่ถึงขนาดทรงกระบอกน้ะค้ะ
    ขาเล็กหน่อยแต่ไม่รัดขนาดขาเดฟค่ะ สามารถเอาไปเข้าเองได้ค่ะ สีแสบมากๆ
    เนื้อผ้าเปนแบบนุ่มๆอ่ะคะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงสียีนส์ฟ้า ของจิงสีออกฟ้าๆกว่านี้น้ะค้ะ ไม่ภาพแปร๋นไปนิดค่ะ เอวเปนยางยืด
    แต่สวยค่ะ ทรงเข้ารูป เดฟแนบขาค่ะ สวยมากๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงทรงฮาเรฺมสีครีมเทา เนื้อผ้าลายคล้ายกระสอบ สวยมากๆๆค่ะ ด้านหลังเปนยางยืด
    ตัวนี้ทรงสวยมาก ผ้าเนื้อดี ดูไฮโซ กำลังฮิตเลยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงวินเทจ สีและลายตามรูปค่ะ ตัวนี้เปนกางเกงวินเทจทรงตรงน้ะค้ะ
    เก๋มากๆๆๆ ดูไฮโซค่ะ ลายแปลกดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กระโปรงเข้ารูปสีเขียวสด ของจิงสีเขียวแบบต้นไม้เรยน้าา สวยมากมายเรยค่ะ
    เปรี้ยวมากๆเรยจ้า ของจิงสวยกว่าในรูปอีกค่ะ ซื้อมามือสองยังไม่เคยใส่เรยจ้า รวมส่ง 300 ฿

กระโปรงยีนส์สีเข้ม ยี่ห้อ OLY-ONE ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ ทรงสวยมากเรยค่ะ
    ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีดำขาเดฟตัดต่อผ้าลายทาง ยี่ห้อ F8'MEIMA ของจิงสีไม่เข้มเท่าในรูปนะคะ
    ซีดกว่านี้นิดนึง เปนทรงขาบิดๆนิดๆน้ะค้ะ เก๋ๆค่ะ เข้ารูปค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงขาเดฟลายสก๊อตสีน้ำตาล ยี่ห้อ SUNTA ของจิงสีเข้มกว่าในรูปนะคะ สวยมากๆๆๆๆๆๆเรยค่ะ
    ผ้าเนื้อดีมากค่ะ ใหม่มาก ซื้อมาแพง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงวินเทจเอวสูงสีแดงสด ยี่ห้อ PUN PEPPER ของจิงสีแดงสดเลือดนกน้ะค้ะ
    ไม่แดงแปร๋นแบบนี้ค่ะ ในภาพโดนแฟลชเรยสว่างไปค่ะ เนื้อผ้าเปนผ้าลูกฟูก นุ่ม น่ารักมากค่ะ
    มีตำหนิคือมีรอยเปื้อนขาวๆบ้างบางจุดค่ะ เหมือนในภาพอ่ะคะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เลกกิ้งเอวสูงสีชมพูบานเย็น ของจิงสีชมพูบานเ็ย็นเข้มกว่านี้น้ะค้ะ ไม่แปร๋นขนาดนี้ค่ะ
    เนื้อผ้าเปนเส้นๆคล้ายลูกฟูกแต่ไม่หนาเท่าน้ะค้ะ น่ารักมากๆเรยค่ะ เวลาใส่จะไม่รัดขามากมายน้ะค้ะ
    จะหลวมจากขาเล็กน้อยไม่แนบติดน้ะค้ะ เซอร์ๆ น่ารักเว่อค่ะ จะใส่แบบพับขาหรือปล่อยขาก้อสวยค่ะ
    ซื้อมามือสองยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามลูกไม้สีชมพู เปนลูกไม้ทั้งตัวน้ะค้ะ ด้านในเปนผ้าซับในสีชมพูมันๆค่ะ สวยมากมายค่ะ จิงๆ
    ใส่กับเอวสูงเริ่ดมากๆค่ะ หรือใส่กับกางเกงยีนส์ก้อสวยเก๋จ้า มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงเอวสูงลายดอกไม้ กระดุมทอง ตัวนี้ขอบอกว่าน่ารักมากๆเรยค่ะ
    ด้านหลังเปนยางยืดค่ะ ได้อารมวินเทจสุดๆ น่ารักเว่อ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงสีดำลายเส้น ยี่ห้อ TRED-STYLE เนื้อผ้ากระโปรงเปนผ้านุ่มๆน้ะค้ะ น่ารักมากค่ะ
    ลายก้อเปนนูนๆค่ะ ลายเส้นตรงกลางที่เปนสีม่วง ของจิงสีม่วงเข้มเรยน้ะค้ะ สวยมากค่ะตัวนี้
    จะใส่เปนเอวสูงหรือเอวต่ำก้อได้ค่ะแร้วแต่ผู้ใส่ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ

กระโปรงเอวสูงสีขาวครีม ลายตามรูปเรยค้ะ แบบเปนแบบป้ายไปมา เก๋ดีค่ะ สวยๆ ผ้าเงาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงเอวสูงสีดำ ลายตามรูปเรยค้ะ แบบเปนแบบป้ายไปมา เก๋ดีค่ะ สวยๆ ผ้าเงาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีม่วงเทา ของจิงสีออกหม่นกว่านี้น้ะค้ะ เทากว่านี้ค่ะ ไม่สว่างขนาดนี้
    แต่งโบว์ด้านข้างสองข้างค่ะ ด้านหลังเปนยางยืดค่ะ น่ารักมากมายค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

-------------------- ZONE BAG --------------------

ขายกระเป๋าสะพายหนังสีขาว ยี่ห้อ CHANEL งานพรีเมี่ยม 5A สวยมากค้ะ
    เปนรูปทรงแนวสี่เหลี่ยมจัตุรัส สวย ไฮโซมากๆๆค้ะ แนะนำมากค้ะ มีถุงผ้าพร้อมค้ะ
    ใช้ไปไม่กี่ครั้งเองค้ะ ด้านนอกมีรอยเปนเส้นนิดหน่อยเนื่องจากสายมันทับ
    ด้านในมีรอยเปนเส้นนิดหน่อยเนื่องจากการซัก สภาพกระเป๋าดีมากค้ะ
    รวมส่ง 2,900 ฿ จ้า ต่อรองราคาได้ค้ะ (ขายด่วนๆๆๆ) > > SALE 2200 ฿

กระเป๋าสะพายหนังสีขาว ยี่ห้อ LOUIS VUITTON งานก๊อปเกรด 5A ทรงสวย ทำได้สองทรง งานดีมาก
    จุของได้เยอะ ด้านในมีหลายช่อง มาพร้อมถุงผ้า สวยเว่อค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 1,500 ฿ จ้า

กระเป๋าถือสีขาวชมพู ก๊อปเกรด 3A ยี่ห้อ LOUIS VUITTON งานดีสุดๆ เนื้อกระเป๋าด้านในเปนหนังกลับสีครีม
    จุของได้เยอะ มีถุงใส่กระเป๋าด้วย มือหนึ่ง ซื้อมา 1,800 ฿ ป้ายยังไม่ได้เอาออก ขาย 1,500 ฿ รวมส่งค้ะ

กระเป๋าหนังสีฟ้า สวยมากมายค่ะ คอนเฟิม ทำได้สองทรงค้ะ ลองดูได้จากลิ้งด้านล่างค่ะ
    น่ารักมากมาย ซื้อมามือหนึ่งใช้ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 590 ฿ ค่ะ

กระเป๋าสะพายหนังสีชมพู ฐานจะเปนทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส ทรงกระเป๋าคล้ายๆทรงขนมจีบ
    น่ารักมากๆค่ะ มีสายสะพายสองสาย มีสายสั้นกับสายยาวในตัว น่ารักมาก มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า

ขอบคุน SBN น้ะค้ะ สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ
    Last edited by JINGABELL; 11-21-2011 at 11:37 PM.

0/5
    รบกวนฝากกระทู้ที่หนึ่ง กับสอง ด้วยน้าค้า
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=151262

กางเกงเอวสูงสีน้ำตาลลายสก๊อต แต่งเพชรที่กระเป๋าทั้งสองข้าง ด้านหลังเปนยางยืดน้ะค้ะ
    ใส่สบาย น่ารักมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เสื้อคล้องคอสีชมพูบานเ็ย็น ของจิงสีเข้มและบานเย็นกว่านี้น้ะค้ะ เนื้อผ้าเปนผ้าแสปนเด็กซ์ยืดๆค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือด้ายตรงชายเสื้อหลุดหมดแร้วค่ะ แต่มันหลุดแร้วชายเท่ากันน้ะค้ะไม่น่าเกียด
    จะใส่แบบนี้เรยหรือจะเอาไปเย็บชายก้อได้ค่ะ ไม่กี่บาท เอาไว้ใส่ข้างในแร้วใส่เสื้อซีทรูทับอีกตัว
    หรือจะใส่เดี่ยวๆก้อเปรี้ยวดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดคอวีสีเทา ยี่ห้อ I LOVE NONAME ตรงกระเป๋าเปนลายกวาง เนื้อผ้าเปนขนๆค่ะ
    สวยมากๆๆๆ นุ่มๆ ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เดรสสายเดี่ยวสีชมพูลิ้นจี่ แบรนด์ GINATRICOT ของแท้น้ะค้ะ เปนเดรสสั้น
    ใส่สบาย ชิวๆค่ะ เข้ารูป อวดหุ่นสวยค่ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เดรสสีเทาลาย PIXEL มีเข็มขัดเชือกรัดเป็นโบว์ที่สะโพก น่ารักมากๆๆค่ะ
    เนื้อผ้าเปนผ้าฝ้าย สีจะไม่สดมากมายนะคะ ใส่สบาย มีกระเป๋าสองข้าง
    สวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามชีฟองสีเขียวมะนาวลายแมงปอ ยี่ห้อ HEAHA ของสิงสีสดกว่า
    ในรูปนะคะ จั๊มตรงช่วงเอว ใส่สบาย ผ้าเยนไม่ร้อนค่ะ เก๋ๆ เปรี้ยวๆค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อครอปลูกไม้สีน้ำเงินเข้ม ยี่ห้อ FORWARD ของจิงสีทึบกว่านี้เล็กน้อยน้ะค้ะ
    จะใส่เปนตัวเดี่ยวๆ หรือจะใส่เปนเสื้อคลุมก้อสวยเก๋ค่ะ น่ารักมาก
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 320 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนสามส่วนสีเทาครีมอ่อน ยี่ห้อ SPETTRO จั๊มตรงช่วงเอว ใส่หลวมๆ
    สบายๆ เท่ๆเซอร์ๆ ดีค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เดรสสีเทาเข้ม จั๊มตรงช่วงเอว แต่งกระดุมสีทอง ตัวนี้ใส่ขึ้นมาแร้วทรงสวยมากค่ะ
    คอนเฟิมเรย น่ารักมากๆ ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เดรสสายเดี่ยวสีน้ำเงินกรมท่า แบรนด์ GINATRICOT ของแท้น้ะค้ะ จั๊มตรงช่วงใต้อก
    มีกระเป๋าสองข้าง ใส่สบายๆ ชิวๆค่ะ ใส่ที่ทะเลเกิดแน่ค้า มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

จั๊มสูทสายเดี่ยวลายทางสีชมพูบานเย็นกับขาว จั๊มตรงช่วงเอว สายเปนคล้ายๆเชือก
    มีกระเป๋าสองข้าง ใส่สบายน่ารักมากมายค่ะ ผ้าพริ้ว ใส่แร้วไม่ร้อน
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ

กระโปรงสุ่มผ้ามุ้งสีชมพูอมพีช ด้านนอกเปนผ้ามุ้ง มีซับในด้านในค่ะ เก๋มากๆ
    ใส่สบาย เอวเปนยางยืดค่ะ น่ารักมาก มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ

กางเกงเอวสูงสีแดง ยี่ห้อ NMD 45RPM ของจิงสีไม่แปร๋นเท่าในรูปนะคะ เก๋ๆค่ะ
    เหมาะสำหรับสาวเท่ๆ เซอร์ๆค่ะ ใส่สบาย จะใส่เปนขายาวหรือพับขาก้อสวยค่ะ มือสอง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อยืดสีขาว ก๊อปแบรนด์ ZARA BASIC ผ้าเนื้อนิ่มลื่นมากมายค่ะ
    ใส่แร้วสบายสุดๆ ทรงสวยเข้ารูป เป๊ะมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿

เดรสเชิ๊ตคอปกสีขาว ยี่ห้อ 4-FORE แต่งจีบตรงช่วงอก แบบเรียบๆแต่ดูดี
    มีสไตล์ คัตติ้งเนี๊ยบ งานตัด สวยมากมายค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ซื้อไปรับรองไม่ผิดหวัง มือหนึ่ง รวมส่ง 690 ฿ ค่ะ

เดรสเชิ๊ตคอปกสีขาวครีม ยี่ห้อ 4-FORE แต่งจีบทั่วตัว แบบเรียบๆแต่ดูดี
    มีสไตล์ คัตติ้งเนี๊ยบ งานตัด สวยมากมายค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ซื้อไปรับรองไม่ผิดหวัง มือหนึ่ง รวมส่ง 690 ฿ ค่ะ

เดรสเชิ๊ตคอปกสีดำ ยี่ห้อ 4-FORE แต่งจีบตลอดกลางลำตัว แบบเรียบๆแต่ดูดี

เดรสเชิ๊ตคอปกสีดำ ยี่ห้อ 4-FORE แต่งจีบตรงช่วงอก แบบเรียบๆแต่ดูดี

เดรสสีน้ำตาลกาแฟ แต่งไหล่คล้ายๆหมุด เก๋มากๆ เรยค่ะ จั๊มตรงช่วงเอว
    มีกระเป๋าสองข้าง ใส่สบายมากๆ น่ารักค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงลายดอก ตรงเอวเปนยางยืดแบบแถบค่ะ สีสันสดใสสุดๆ สีและลายดูวินเทจมากมายค่ะ
    น่ารักมากๆ เปรี้ยวๆ เก๋ๆ ค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ GEE-BRAND ซีทรูช่วงบนหน้าอก ดูเซกซี่แต่ไม่โป๊เรยค่ะ
    น่ารักมากๆ ชายผูกข้างหนึ่ง มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเล็กๆ เปนมาตั้งแต่ซื้อแร้วค่ะ
    มองแทบไม่เหน เก๋ๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสสองชั้นสีเขียวมิ้น ยี่ห้อ POLLY COLLECTION เดรสเปนสองชั้นติดกัน
    ด้านนอกเปนชีฟองพริ้วๆ น่ารักมากค่ะ ใส่สบาย ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ
    รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ > > SALE 300 ฿

เสื้อสายเดี่ยวสีเทาลายจุดแต่งระบาย จั๊มตรงช่วงปลายเสื้อ น่ารัก ใส่สบายๆ
    ชิวๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 180 ฿ ค่ะ > > SALE 100 ฿
    CF ka.

เสื้อครอปผูกเอวสีม่วงตุ่นๆลายดอก ยี่ห้อ TEMPOW สีจะตุ่นๆ ออกแนววินเทจ
    น่ารักมากๆค่ะ ผูกเอว ใส่กับเอวต่ำโชว์เอวสวยมากค่ะ หรือจะใส่กับเอวสูงก้อได้
    มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามตัวยาวสีน้ำเงิน ก๊อปแบรนด์ H&M ผ้านิ่ม ใส่สบาย
    มือหนึ่ง รวมส่ง 180 ฿ ค่ะ > > SALE 150 ฿

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีขาวครีม กุ๊นขอบสีดำ น่ารักมากๆค่ะ สวย ดูไฮโซค่ะ
    ใส่ง่ายกับทุกชุดค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีครีมเหลืองลายจุด ยี่ห้อ MAXSON ซื้อมาจากสยามค้ะ
    ของจิงสีออกครีมเหลืองๆกว่านี้นะคะ เนื้อผ้าบาง ใส่สบาย มีตำหนินิดหน่อยคือ
    มีรอยเปื้อนเล็กน้อยค่ะมองแทบไม่เหน ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมายังไม่เคยใส่
    เรยค้ะ รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ > > SALE 300 ฿

เสื้อคลุมลายทางหลากสี ยี่ห้อ THE FOX COLLECTION ทรงจะคล้ายๆเสื้อสูท
    แต่เนื้อผ้าจะบางกว่ามากค่ะ ใส่สบายมาก ไม่ร้อน เก๋และเทรนมากค่ะ ใส่ได้ทั้ง
    ชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

กางเกงขาสั้นสีเทา ยี่ห้อ AMICAL ผ้าที่ใช้เปนผ้าคล้ายผ้าสูทค่ะ จะหนาๆนุ่มๆหน่อยค่ะ
    ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ (เอว 30-31 นิ้ว)

เดรสแขนกุดสีกะปิสกรีนลายกระต่าย ยี่ห้อ PEAK จั๊มตรงช่วงเอว
    กระเป๋าสองข้าง น่ารักสุดๆค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดสีชมพูพาสเทล แต่งระบายที่คอโทนพาสเทลเช่นเดวกัน
    ตีเกล็ดช่วงหน้าอก คัตติ้งสวยเป๊ะค่ะ แนะนำมากๆค่ะ น่ารัก มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ ค่ะ

จั้มสูทลายทางสีเทา ยี่ห้อ LUDROF GROUP จั๊มตรงช่วงเอวและปลายขา น่ารักมากมายค่ะ
    ใส่สบาย ไม่โป๊นะคะ ป้ายยังอยู่ มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ > > SALE 350 ฿

เสื้อแขนล้ำสีแดงสด ของจิงสีเข้มกว่านี้นิดหน่อยนะคะ ไม่แปร๋นขนาดนี้ค่ะ ด้านหลังเปนแบบถ่วงๆโชว์หลังค่ะ
    มีเชือกคาดเส้นนึงตามแบบค่ะ สวยมากๆค่ะ ผ้าเปนแบบผ้ายับๆ เก๋สุดๆคะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดปริ้นลายสีครีมไข่ ยี่ห้อ SWEETGRUG.COM ลายปริ้นน่ารักมากๆค่ะ
    เสื้อโทนสีพาสเทล น่ารักเว่อๆ แนะนำมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ ค่ะ

กระโปรงยีนส์สีดำลายจุดเล็กๆ ติดซิปสองข้าง ของจิงสีเข้มกว่านี้นะคะ
    ใส่สบาย เก๋ๆค่ะ เท่ๆ เซอร์ดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค่ะ

Last edited by JINGABELL; 11-21-2011 at 11:38 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->