Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: ใครรู้จักที่ทำศัลยกรรมตาแบบสวยๆเนียนๆบ้างค่ะ

Warning Points:
    0/5

Talking ใครรู้จักที่ทำศัลยกรรมตาแบบสวยๆเนียนๆบ้างค่ะ

คือว่าเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยค่ะ ทำให้ตาข้างนึงมีชั้น อีกตาข้างนึงไม่มีชั้น อยากรู้ว่าที่ทำศัลยกรรมตาที่ไหนดีดีแล้วคุณหมอมีประสบการณ์มากๆบ้างค่ะ คืออยากทำแต่ไม่ค่อยไว้ใจคุณหมอตามที่เค้าโฆษณาอ่ะค่ะ เพื่อนๆในนี้มีใครเคยทำหรือว่ารู้จักสถานที่ทำ รู้จักคุณหมอเก่งๆๆ บ้างค่ะ รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมาเยอะๆ เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.watisan.com/images/awb_im...2255181411.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5

Cool ลองตัดสินใจดูค่ะ

Quote Originally Posted by nunam View Post
    คือว่าเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยค่ะ ทำให้ตาข้างนึงมีชั้น อีกตาข้างนึงไม่มีชั้น อยากรู้ว่าที่ทำศัลยกรรมตาที่ไหนดีดีแล้วคุณหมอมีประสบการณ์มากๆบ้างค่ะ คืออยากทำแต่ไม่ค่อยไว้ใจคุณหมอตามที่เค้าโฆษณาอ่ะค่ะ เพื่อนๆในนี้มีใครเคยทำหรือว่ารู้จักสถานที่ทำ รู้จักคุณหมอเก่งๆๆ บ้างค่ะ รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมาเยอะๆ เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

เนื่องจาก ลิ มีเพื่อนเป็นนางแบบ และพริตตี้เยอะมาก ข้อมูลเลยคิดว่าน่าจะมีประโยชน์ต่อเพื่อน ๆ นะคะ

ทำตา อยากแนะนำ คุณหมอสุรสิทธิ์ โรงพยาบาลบางมดน่ะค่ะ เป็นคุณหมอที่ทำให้ เจนนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ และดารา นางแบบ อีกหลาย ๆ ท่าน ยังไงถือว่าเป็นข้อมูลไว้พิจารณาแล้วกันนะคะ

สวย สวย สวย เราต้องสวย ท่องไว้ อิอิ

ลิ
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

crabby's Avatar
    crabby is offline Trusted Member
    0/5
    ลองดู link นี้นะคะ มีคุณหมอให้เลือกหลายท่านเลยค่ะ

http://www.bbznet.com/scripts/board....r=numtopic&c=1

0/5

Talking

แอบมาเก็บข้อมูล
    มีปัญหาเหมือนกัน ตา2ข้างไม่เท่ากันค่ะ
    ตานึงมี2ชั้น อีกข้างบางทีมี3ชั้น บางทีก็หายไปเลย
    มักจะเป็นตอนง่วงๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

pungpondom's Avatar
    pungpondom is offline Trusted Member
    0/5
    แนะนำ คุณหมอสุรสิทธิ์ โรงพยาบาลบางมด เหมือนกานค่ะ

มือ 1 ของประเทศเลยค่ะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

Wink

พี่ที่ร้าน เสริมสวย เราก็บอก ว่าหมอ สุรสิทธิ์ อืม อยากไปทำมั้งจัง

กำลังคิดๆ ว่าจะ ไปทำ เพราะตาไม่เท่ากัน

cutiezee is offline Trusted Member
    0/5
    แนะนำคุณหมอสุรสิทธิ์ โรงพยาบาลบางมด เพื่อนไปทำแล้วออกมาสวย
    คุณหมอชลธิศ ธีรพรการแพทย์ น้องสาวไปทำแล้วก็สวยเหมือนกัน
    การบริการ คุณหมอชลธิศดูแลคนไข้ดีกว่า
    แนะนำได้แค่นี้นะค่ะ

0/5

Talking

ขอบคุณทุกท่านนะก๊า

tinytoon is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามาเก็บข้อมูล มีปัญหานี้เหมือนกัน ดีเลยคะ
    ไว้ไปทำบ้าง เผื่อจะสวยขึ้น อิอิ

mymimi's Avatar
    mymimi is offline Trusted Member
    0/5
    หางตาตกอ้ะคะ ตาแทนที่จะสวยกลายเป็นดูเศร้าๆหมวยๆไป
    อยากทำมั่งงง เข้ามาเก็บข้อมูลคะ
    “On ne nait pas femme, on le de vient”

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook