เสื้อแขนกุด ผ้าลายลูกไม้

สไตล์เดียวกับ คริส หอวัง ในโปสเตอร์รถไฟฟ้ามาหานะเธอ

ด้านหน้าช่วงอก ตีเกล็ด ด้านหลังมีสม๊อคนะค่ะ

match กับเสื้อผ้าได้หลายชุดค่ะ จะเป็นกางเกงขาสั้น-ขายาว กระโปรง เลกกิ้ง ได้หมดค่ะ

อก 34"

เอว 36"

แขน 7"

ยาว 23"

เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟอง สีม่วงลายจุดสีขาว และมีกากเพชรแซมๆ มีระบายรอบๆแขน

ด้านหน้าตีเกล็ดสีขาว กระดุมมุก

ด้านหลังมีสม๊อก เนื้อผ้าจะพริ้วๆใส่สบายมากๆเลยค่ะ

ใส่แล้วจะดูลุค หวานซ่อนเปรี้ยว เพราะเนื้อผ้าแอบซีทรูเล็กๆ sexy ^^

ยาว 23"

รักแร้ 7"

อก 30"

เอว 30"-38"

ชุดเดรสสั้นลายสีเขียว และส้ม เดรสชุดนี้จะสีสันค่อนข้างสดใสนิดนึงค่ะ ใส่แล้วน่ารักสุดๆ

ด้านหลังมีสม๊อคนะคะ ไม่ต้องกลัวว่าใส่แล้วจะป่อง รอบอกมีระบายเล็กๆ น่ารักค่ะ สีเดียวกับเนื้อผ้าเลย

ด้านหน้ามีกระเป๋า 2 ใบ มีซับในให้ค่ะ

* เดรสรุ่นนี้เวลาใส่ ให้ใส่เหมือนกระโปรงเลยนะค่ะ ต้องเอาขาเข้าก่อน

ถ้าใส่จากศีรษะก่อจะใส่ไม่ได้ค่ะ เพราะรุ่นนี้เป็นทรงสอบนะค่ะ

อก 24-32"

รักแร้ 8.5"

ยาว 30"

SOLD OUT

ชุดเดรสสีขาว ผ้าชีฟอง ชายปักลายดอกไม้

ระบายที่คอ มีขอบยางยืดที่ใต้อก

ซับในทั้งตัว

เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ มีซับในก็ไม่ร้อน

อก 34"

เอว 34"

สะโพก 42"

ยาว 29"

ชุดเดรสเกาะอกสีขาว ตกแต่งโบว์ และอะไหล่เงินน่ารักค่ะ

ผ้าลูกไม้ นิ่มใส่สบาย มีซับในทั้งตัว

ด้านหลังเป็นยางยืด

ด้านข้างเป็นซิปซ่อน

อก 22-30"

ยาว 24"

สะโพก 34"

1.กระโปรงลูกไม้สีดำ ทอลาย 1 ตัว

2.กระโปรงสีดำ ลายตาข่าย 1 ตัว

3.กระโปรงผ้าซีทรูสีดำ ลายดอกไม้
SOLD OUT

ลายน่ารักมากๆ เรียบๆไม่ฉูดฉาด

match กับเสื้อผ้าได้เยอะค่ะ

เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย ขอบเอวเป็นยางยืด สามารถคาดเข็มขัดก็ได้ค่ะ

มีซับในให้ค่ะ กระเป๋าเจาะด้านข้าง

สามารถใส่ได้หลายโอกาสเลยค่ะ

เอว 24-36"

สะโพก 40"

ยาว 14.5"

เสื้อซีทรูลายดอกไม้เล็กๆ มีระบายที่คอ + เชือกผูกได้

เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่ร้อน

ทรงเสื้อเป็นทรงตัวยาว เพิ่มลูกเล่นตรงช่างคอ เพราะมีเชือก

ใส่ได้หลายแบบค่ะ จะผูกเชือก หรือไม่ผูกก็ได้ น่ารักทั้งสองแบบเลยค่ะ

อก 34"

ยาว 25.5"

ชายเสื้อ 48"

รักแร้ 8"

เสื้อสายเดี่ยวสีเขียว ลายดอกไม้

เป็นผ้าชีฟอง ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ มีซับในให้เรียบร้อย

มียางยืดรอบอก สายเสื้อสามารถปรับได้

ด้านหน้ามีระบายลูกไม้ที่อกเพิ่มอีก 1 ชั้น (ตามรูปเลยค่ะ)

อก 33"

สะโพก 42"

ยาว 26"

เสื้อชีฟอง มีระบายที่ด้านหน้าและแขน ด้านหลังมีสม๊อค

เนื้อผ้านิ่มใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ

ใส่กับกางเกงขาสั้น ขายาว เลกกิ้ง กระโปรงก็สวยค่ะ

อก 32"

เอว 34"

ยาว 23"

สีขาว SOLD OUT

เสื้อด้านหน้าตีเกล็ดยาว มีระบายที่คอ และแขน

เนื้อผ้าจะเงาๆ นิดนึง ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ

ด้านหลัง ติดกระดุม ที่คอ

อก 32"

ยาว 24"

รักแร้ 7"

ชายเสื้อ 37"

เสื้อสีดำ ด้านหน้าจับจีบ มีระบายที่คอ และแขน

เนื้อผ้าโปร่ง ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ

อก 36"

ยาว 24"

รักแร้ 8"

ชายเสื้อ 44"

เสื้อสีชมพู มีลายทอสีครีม-ขาวๆ ระบายคอ และผูกโบว์ด้านข้าง และผ้าอีกตัวจะคล้ายๆ silk ค่ะ

เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ ไม่ร้อนเลย

สไตล์น่ารักมากๆเลย match ได้กับหลายชุดค่ะ

ทั้งกางเกง และกระโปรง ไม่ว่าจะเอวต่ำ หรือเอวสูง ก็ใส่ได้หมด เก๋สุดๆ

อก 36"

เอว 34"

รักแร้ 6"

ยาว 23"

-----------------------------------------------------------------------

วิธีการสั่งสินค้า

- PM มายังเราเลยคะ

- email : bonbons-shop@hotmail.com

รอ cf จากเราก่อนนะคะ แล้วค่อนโอนเงิน

หลังจากสั่งสินค้าแล้ว เราจะจองสินค้าเป็นเวลา 2 วัน

หากเกินกำหนด เราขอยกเลิกการสั่งซื้อสินค้านั้นๆ ให้กับลูกค้าท่านอื่นค่ะ

ขอสงวนสิทธิ์ให้กับลูกค้าที่สั่งสินค้าเข้ามาก่อนนะคะ

หากเกินช่วงเวลาที่กำหนดในการชำระสินค้าแล้ว

ขอยกเลิกการสั่งซื้อสินค้านั้นๆ ให้กับลูกค้าท่านอื่นแทนค่ะ

-----------------------------------------------------------------------

วิธีการชำระสินค้า

ชำระสินค้าผ่านธนาคาร

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขา หนองแขม

บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 308 1331 881

ชื่อบัญชี น.ส. ชญาภา ฤดีสุนันท์

*เมื่อชำระสินค้าแล้ว กรุณาโทรแจ้งด้วยนะคะ*

----------------------------------------------------------------------

วิธีการจัดส่งสินค้า

จัดส่งสินค้าผ่านไปรษณีย์

ทางเราจะจัดส่งสินค้าภายใน 2-3 วัน หลังจากมีการแจ้งยอดการชำระสินค้า

สินค้าทุกชิ้นส่งไปรษณีย์แบบ ลงทะเบียน ฟรี !!!

หากต้องการให้ส่งแบบ ems 50 บาท / ครั้ง (กรุณาแจ้งก่อนการชำระสินค้านะคะ)

ติดต่อ

ตาล 083 541 7543

bonbons-shop@hotmail.com