Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM : รับตรวจดวงชะตาในรูปแบบกราฟชีวิต และตรวจสอบชื่อมงคล

PREANG is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Tm : รับตรวจดวงชะตาในรูปแบบกราฟชีวิต และตรวจสอบชื่อมงคล

สวัสดีค่ะเพื่อนๆSBN
    วันนี้ไม่มีสินค้ามานำเสนอเหมือนทุกครั้ง
    แต่เนื่องจากว่าปกติทุกปีคุณพ่อจะเป็นคนตรวจดวงชะตาให้กับทุกคนในครอบครัว
    เราเลยเห็นว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆในการดำเนินชีวิตหากได้ตรวจสอบดวงชะตาของเราเองก่อนที่จะลงมือทำอะไร หรือแม้แต่เรื่องของเนื้อคู่

ถ้าท่านใดสนใจเชิญPMสอบถามได้เลยนะคะ (ยังไม่ตกลงไม่ว่ากัน PMมาคุยกันก่อนได้ค่ะ)
    คิดค่ายกครู299บาท (เงินส่วนหนึ่งจะนำไปทำบุญให้แก่เจ้าของดวงชะตานั้นๆ)
    และจะส่งกราฟดวงชะตาพร้อมคำทำนายทางไปรษณีย์ค่ะ

หรือท่านใดสนใจเปลี่ยนชื่อเสริมดวง ตรวจสอบชื่อเป็นกาลากิณีหรือไม่ ก็สามารถPMมาได้นะคะ คุณพ่อจะหาชื่อที่เหมาะสมและเสริมดวงชะตาเราในด้านต่างๆให้เลือก
    ถ้าสนใจเปลี่ยนชื่อมีค่ายกครูชื่อล่ะ200บาท

ปล.ของแบบนี้แล้วแต่ความเชื่อของแต่ละคนนะคะ การดูดวงแบบกราฟชีวิตไม่สามารถบอกได้ว่าแม่น100% แต่เป็นการอ่านสถิติย้อนหลัง สำหรับตัวเราเองเคยดูดวงก่อนสอบเข้ามหาวิทยาลัย ไปดูมาหลายที่มาก ทุกคนบอกว่าเราจะติดอันดับ1 แต่คุณพ่อบอกว่าเราจะติดอันดับ2 แต่เราไม่เชื่อคุณพ่อตัวเองค่ะ แต่สุดท้ายเราก็ติดอันดับ2จริงๆ

มีReferenceด้วยค่ะ จากพี่ๆที่น่ารัก ยังไงกดเข้าไปดูได้เลยค่ะ
    http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=146355
    Last edited by PREANG; 12-01-2010 at 02:07 AM.

Warning Points:
    0/5
    ดันให้จ๊ะ iherb

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->