สวัสดีค่ะ

เครื่องสำอางค์ทั้งหมดเป็นของแท้ 100% แน่นอนจ๊ะ

สภาพเนี้ยบมาก คัดมาขายอย่างดีทุกชิ้น

แม่ค้าซื้อมาเอง มีทั้งของใหม่ และ Used

พอดีซื้อมาเยอะ.....ใช้ไม่ทันค่ะ ^^

เกือบทุกชิ้นชิ้นใช้ไปแค่ 2 - 3 ครั้งเองค่ะ บางชิ้นแค่ลองทา ^^

1.บลัชออนของ Nars สี Ex-A ขายอันละ 700 บาทค่ะ สภาพ 80 - 90 % ค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้งมีกล่องให้ด้วยนะคะ

2.บลัชออนของ Nars สี Desire ขายอันละ 700 บาทค่ะ สภาพ 80 - 90 % ค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้งมีกล่องให้ด้วยนะคะ

3.บลัชออนของ Mac ขาย 700 บาท ตัวนี้เป็น Limited นะคะ สภาพ 80 - 90 %

4.บลัชออนของ Jill Stuart สี 03 ขาย 800 บาท สภาพ 95 % เลยค่ะ ลองปัดไปสองสามครั้ง ตัวนี้สีไม่ออกเยอะนะคะ สีส้มอมพีชใสๆ ค่ะ แค่ตลับก็สวยเจ้าหญิงสุดคุ้มแล้วค่ะราคานี้

5.มิเนอเรไลซ์ สกินฟินนิช ของ Mac สี Soft and Gentle ขาย 800 บาท เป็นไฮไลท์นะคะ เอาไว้ปัดให้หน้าฉ่ำๆ วาวๆ ตัวนี้ไม่เคยใช้เลยค่ะของใหม่นะคะ ซื้อมาพันนิดๆ ลืมราคาไม่แน่ใจน่ะค่ะ

6.ลิปสติกสุดฮิต Must Have สี Saint German ขาย 600 บาท สภาพ 90 - 95 % ลองทาไปสองสามครั้งค่ะ

7.ลิปสติก Mac สี Blooming Lovely ขาย 600 บาท อันนี้สีชมพูอมม่วงนิดๆ หวานๆ สำหรับคนที่อยากได้สีชมพูแต่ดรอปหว่า Saint Germain นะคะ ไม่ม่วงมากนะคะ ทาจริงชมพูหวานๆ ตุ่นๆ นิดๆ สภาพ 95 % ลองทาไปครั้งเดียว

8.ลิปสติกสี Ever Hip สีส้มพีชสวยมากกกกก ของใหม่นะคะ สีคล้ายสี Jazz ค่ะ ขาย 600 บาท

9.ลิปสติก Suqqu ยอดฮิต.....ขายดีมากๆ ดังในพันทิปและจีบัน สี 02 Hima ขาย 900 บาท (จำชื่อเต็มไม่ได้ 55) สภาพ 90 % (มีสีชมพูนู้ดสุดฮิต 05 ด้วย.....แต่ลืมถ่ายรูปมาลง ใครสนใจถามได้นะคะ)
สีเปรี้ยวมากกกกก...ส้มอมเหลืองๆ จี๊ด สำหรับสาวชอบแต่งหน้าแนวเก๋ๆ เนื้อลิปนุ่มมากๆ ไม่เป็นครบเลยนะคะ

10.ที่หนีบผมเลอซาช่า รุ่น Wet to Dry ขาย 1,900 บาท เท่านั้น!!! ของใหม่ๆ เลยค่ะ ซื้อมาเดือนกว่าๆ ลองหนีบไปครั้งเดียว แต่ที่ขายเพราะคล้ายกับรุ่น Pro Curve ที่มีอยู่แล้วน่ะค่ะ แต่ตัวนี้จะถนอมเส้นผมกว่ามากๆ เลยค่ะ มีใบรับประกัน ซีดีสอนทำผม Voucher เรียนทำผม

สนใจตัวไหน PM หรือส่งข้อความมาถามทาง SMS ได้นะคะ (ถ้าจะโทรมาจะสะดวกรับโทรศัพท์เวลา 6 โมงเย็นถึงสามทุ่มค่ะ)

*** ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท , EMS 40 บาท

*** ถ้าซื้อครบ 1,500 บาท ส่งฟรีให้เลยนะคะ !!! , ถ้าจะให้ส่งแบบ EMS ขอเพิ่ม 20 บาทค่ะ

" ขอบคุณเพื่อนๆ และทีมงาน SBN ค่ะ "

โบว์ 081 - 8037402 ค่ะ