สวัสดีค่ะ

เครื่องสำอางค์ทั้งหมดเป็นของแท้ 100% แน่นอนจ๊ะ

แม่ค้าซื้อมาเอง มีทั้งของใหม่ และ Used

พอดีซื้อมาเยอะ.....ใช้ไม่ทันค่ะ ^^

บางชิ้นใช้ไปแค่ 1-2 ครั้ง

สนใจตัวไหนสอบถามเพิ่มได้นะคะ

มี

บลัชออนของ Nars สี Ex-A และ Desire

ขายอันละ 700 บาทค่ะ สภาพ 80 - 90 % ค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้งมีกล่องให้ด้วยนะคะ

บลัชออนของ Mac ขาย 700 บาทค่ะตัวนี้เป็น Limited นะคะ สภาพ 80 - 90 %

บลัชออนของ Jill Stuart สี 03 สภาพ 95 % เลยค่ะ ลองปัดไปสองสามครั้ง ตัวนี้สีไม่ออกเยอะนะคะ ใสๆ

มิเนอเรไลซ์ สกินฟินนิช ของ Mac Soft and Gentle ขาย 800 บาท เป็นไฮไลท์นะคะ เอาไว้ปัดให้หน้าฉ่ำๆ วาวๆ

ตัวนี้ไม่เคยใช้เลยค่ะของใหม่นะคะ ซื้อมาพันนิดๆ ลืมราคาไม่แน่ใจน่ะค่ะ

ลิปสติกสุดฮิต Must Have สี Saint German ขาย 600 ค่ะ สภาพ 90 - 95 % ลองทาไปสองสามครั้ง

ลิปสติก Mac สีสวยมากกกก.....(อันนี้แม่ค้าบ้าซื้อมาตุนสีละ 2 แท่ง ) สี Ever Hip สีส้มพีชคล้ายสี Jazz

ขาย 600 บาทค่ะ อันนี้ของใหม่เลยค่ะ แม่ค้าเก็บไว้ใช้ 1 แท่งเรียบร้อย

ลิปสติก Mac สี Blooming Lovely อันนี้สีชมพูอมม่วงนิดๆ หวานๆ สำหรับคนที่อยากได้สีชมพูแต่ดรอปหว่า Saint Germain นะคะ ไม่ม่วงมากนะคะ ทาจริงชมพูหวานๆ ตุ่นๆ นิดๆ ขาย 600 บาท สภาพ 95 % ลองทาไปครั้งเดียว

ลิปสติก Suqqu ยอดฮิต.....ขายดีมากๆ ดังในพันทิปและจีบัน สี 02 Hima ขาย 900 บาท (จำชื่อเต็มไม่ได้ 55) สภาพ 90 %

สีเปรี้ยวมากกกกก...ส้มอมเหลืองๆ จี๊ด สำหรับสาวชอบแต่งหน้าแนวเก๋ๆ เนื้อลิปนุ่มมากๆ ไม่เป็นครบเลยนะคะ

สนใจตัวไหน PM มาถามได้นะคะ

*** ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท , EMS 40 บาท ถ้าซื้อครบ 1,500 บาท ส่งฟรีให้เลยนะคะ

EMS ขอเพิ่ม 20 บาทค่ะ

*** ขอบคุณมากๆ ค่ะ ขอบคุณ SBN และเพื่อนๆ นะคะ ***

*** ขายที่หนีบผมของเลอซาช่า Wet to Dry 1 อันค่ะ ขายราคา 1,900 บาท.....ลดราคาสุดๆ ไปเลยค่ะ
ราคาเต็ม 2,490 บาทนะคะ
ของใหม่เพิ่งซื้อเดือนกว่าๆ ทดลองใช้ไปสองสามครั้ง พอดีมี Pro Curve แล้ว แม่ค้าอยากได้ที่ทำลอนหยิกๆ เลย แต่ตัวนี้ทำได้แบบไม่หยิกมา จะอกกแนวเป็นลอนคลายๆ ตัวนี้คล้ายๆ กันแต่ถนอมผมไม่ให้เสียด้วยค่ะ
มี CD สอนทำผม ใบรับประกัน และ Voucher สอนทำผมให้ด้วย