Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แผ่นรองซับสัตว์เลี้ยง pet pad

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    Warning Points:
    0/5

แผ่นรองซับสัตว์เลี้ยง pet pad

แผ่นรองซับ สุนัข และสัตว์เลี้ยงอื่นๆ pet pad
    จาก MIGCO

อันนี้คนขายก็ใช้กับสัตว์เลี้ยงที่บ้านเองครับ
    กล้าแนะนำว่าของเขาดีจริงครับ

ใช้ปูรองถาดกรงแกสบี้ที่ผมเลี้ยงไว้2ตัว
    หนึ่งแผ่น อยู่ได้ประมาณ2วันครับ แบบไม่มีกลิ่นเลย
    ผมเลี้ยงในห้องแล้วก็เปิดเครื่องปรับอากาศด้วยครับ
    ถ้าเลี้ยงไว้ในที่ที่อากาศถ่ายเท อยู่ได้3-4วันสบายๆครับ^^
    ส่วนเวลาเก็บทำความสะอาดง่ายมากครับ
    ผมใช้ถุงพลาสติกหยิบแล้วทิ้งขยะเลย
    ไม่ต้องทิ้งลงชักโครกหรือตักให้ลำบาก
    เหมือนใช้ขี้เลื่อยหรือหนังสือพิมพ์
    ส่วนตรงถาดรองไม่มีคราบมากวนใจให้ต้องมาถูด้วย
    เพราะไม่มีน้ำซึมออกมาเลยครับ
    ไว้ผมจะมารีวิวอีกทีวันหลังนะครับ

สามารถปูลงในถาด รองกรงแทนหนังสือพิมพ์
    รองตระกร้าเวลาออกนอกบ้าน ในเวลาคลอกลูกหรือผ่าตัด

คุณสมบัติพิเศษ
    • พลังซึมซับดีเยี่ยม ขอเหลวจะถูกดูดลงใต้แผ่นทันที
      ไม่ทำให้ขนสัตว์สกปรก
    • ดับกลิ่นได้ดี โดยผสมสารสกัดจากสมุนไพร
    • มีสาร anti-bacteria ยับยั้งแบคทีเรียจากสิ่งขับถ่าย
    • มีแผ่นกันน้ำด้านล่าง ช่วยป้องกันการรั่ว
      และทำให้พื้นล่างสะอาดตลอดเวลา
    • ขนาดใหญ่พิเศษ 45*70 เซนติเมตร
    • ปริมาตรซึมซับ 500 cc

ในหนึ่งห่อ มี 10 ชิ้น ครับ
    หนึ่งห่อราคาเพียง 130 บาทเท่านั้น

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อที่
    - PM @ SBN town (เช็คตลอดครับ)
    - tel. 0842615516
    - e-mail> pat_yananan@hotmail.com
    Last edited by iDnOuSe4; 06-24-2011 at 06:32 PM.
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread