Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: ขายเครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) ระบบอัลตร้าโซนิค กัลวานิคไอออน จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณที่มีริ้วรอย (wrinkle) ได้ตรงจุดยิ่งขึ้นจ้า ซื้อช่วงนี้มีของแถมชวนให้รีบใช้ด้วยจ้า

Warning Points:
    0/5
    สินค้า Kuron A ของทางร้านตอนนี้เกลี้ยง stock แล้วนะคะ
    ส่วน kuron ultralight เหลือเครื่องสุดท้ายค่ะ
    ต้องขอบคุณทุกท่านที่แนะนำติชมมานะคะ

lot ถัดไปจะเข้าร้านอีกทีอาิทิตย์หน้าค่ะ เนื่องจากมีคุณลูกค้าสนใจกันเยอะ

หลังจากสินค้าเข้ามาแล้ว แม่ค้าจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:19 PM.

0/5
    Kuron A lot ใหม่ ตอนนี้สินค้า Delay เข้ามาที่ร้าน ต้องขออภัยด้วยนะคะ
    เห็นน้องเซลล์แจ้งว่าน่าจะเข้าบริษัทประมาณปลายเดือนนี้ค่ะ ขายดีจริงๆ
    จัดกันไม่ทันเลยค่ะ ไว้ถ้าสินค้าเข้าร้านแล้ว แม่ค้าจะมา update ข้อมูลให้ทราบอีกครั้งนะคะ

แม่ค้าก็อยากขายค่ะ บีบคอน้องเซลล์ทุกวันอยู่แล้วเนี่ยค่ะ เกรงใจคุณลูกค้าจังค่ะ - -"

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 05-12-2012 at 11:18 PM.

0/5
    แม่ค้าเรียนแจ้งดังนี้นะคะ (Update on : 28-May-55)

ตอนนี้สินค้า Kuron Ultralight & Kuron A เข้ามาที่ร้านเมื่อเช้าแล้วอย่างละ 5 เครื่องค่ะ

ถ้าคุณลูกค้ายังสนใจอยู่ ก็สามารถโอนชำระค่าสินค้าเข้ามาได้นะคะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    แม่ค้าเจอหลายเคสที่ต้องการ ส่งพัสดุไปต่างประเทศนะคะ (ทั้งที่ให้ที่ร้านส่งเอง หรือให้เพื่อนหิ้วไปให้นะคะ)

บางท่านจะกังวลเรื่องความไม่เหมือนกันของระบบปลั๊กไฟค่ะ เช่น ประเทศเยอรมัน ลักษณะปลั๊กเค้าเป็นดังนี้นะคะ

p1, p2 คือรูปปลั๊กตัวผู้แบบเยอรมัน
    :

-----------------------------

t1 คือรูปเต้ารับตัวเมียแบบเยอรมัน

-----------------------------

ซึ่งพบว่าอาจจะไม่ match & compatible กับตัวเครื่องที่ออกแบบให้ใช้กับปลั๊กเมืองไทยนะคะ

ดังนั้น ถ้าจะให้ทางร้านช่วยหาปลั๊กเพิ่มเติมเพื่อกาลนี้ ก็ย่อมได้นะคะ เดี๋ยวที่ร้านจะลองหาให้นะคะ
    แต่ต้องขออนุญาต คิดค่าใช้จ่ายจริง กับค่าเสียเวลา (หาของ) เล็กน้อยค่ะ

ตัวอย่าง a1 คือรูป adapter สำหรับแปลงไปเป็นแบบเยอรมันค่ะ

เพื่อความสวยความงามของทุกๆ ท่าน สู้ๆ ค่ะ

Last edited by darwee; 06-15-2012 at 05:56 PM.

0/5
    สำหรับประเทศต้นกำเนิด คือ เกาหลีนะคะ ยังไง ก็ต้องใช้่ปลั๊กตัวผู้ (universal) เหมือนกับ เยอรมันนีนะคะ เพราะ
    ตัวปลั๊กตัวผู้ของเคร ื่องถูกออกแบบให้ใช้เฉพาะประเทศไทยเท่านั้นนะคะ

ไม่ต้องตามหาตัวเครื่องที่เกาหลีนะคะ ไม่มีขายจ้า มาซื้อกับแม่ค้าเหมือนเดิมอยู่ดีค่ะ อิ อิ

เร่เข้ามาจ้า นิยมชมชอบ ผู้หญิงต้องมีกันทุกบ้านเหมือนกันกับเครื่องถอนขนไฟฟ้าไปแล้วค่ะ

0/5

พร้อมส่งแล้วจ้า ตอนนี้แม่ค้าสมัคร paypal เรียบร้อยแล้วค่ะ ต่อไปโอนเงิน เครดิตหากัน คงง่ายขึ้นแล้วค่ะ

Last edited by darwee; 10-29-2012 at 09:43 PM.

0/5
    มีสินค้าตัวใหม่ของ kuron มาใหม่ที่ร้านอีกตัวค่ะ Kuron Gentle Brightening Cleansing Set แปรงขนนุ่มกับมู๊สสจ้า ขอฝากไว้ที่นี่ก่อนนะคะ

มีรีวิวจากคุณยูริมาด้วยค่ะ เดี๋ยวแม่ค้ารอรูปจากพี่หลินเพิ่มเติม จะมาทำการรีวิวด้วยภาพอีกครั้งหนึ่งนะคะ

http://youtu.be/ra_bTzL7ofA

สินค้าตัวใหม่ของที่ร้านค่ะ ราคาปกติ 1990.- ขายกันที่ 1480.- ฟรี โฟมล้างหน้าแบบมู๊สขนาด 200ml ให้ด้วย 1 ชิ้นค่ะ

0/5
    ได้รับรูปจากพี่หลินมาแล้วนะคะ

0/5
    เพิ่งถึงบ้านค่ะ ได้แผ่นพับของคิวรอนเอมาจากพี่หลินเมื่อวันก่อนค่ะ scan เสร็จไว้หลายวันแล้วค่ะ วันนี้ทำธุระสำคัญเสร็จก็มาแปะให้เพื่อนๆ ทันทีจ้า ^^

มีทั้งหมด 10 ใบนะคะ ค่อยๆ ไล่อ่านกันนะจ๊ะ

แผ่นที่ 1

-------------------
    แผ่นที่ 2

แผ่นที่ 3

แผ่นที่ 4

แผ่นที่ 5

แผ่นที่ 6

แผ่นที่ 7

แผ่นที่ 8

แผ่นที่ 9

แผ่นที่สุดท้าย แผ่นที่ 10 จ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ นะคะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:19 PM.

0/5
    Update ข้อมูล 29-Jan-56

1. ปกติราคาเครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) อยู่ที่ 19900 บาทค่ะ ไม่มีชุดทำหน้าแถมค่ะ มูลค่าราคา 2850 บาท
    2.แต่ที่ร้านเราจะราคา 19900 บาท มีชุดทำหน้าแถมมาพร้อมเครื่อง

และพิเศษสุดทางร้านมี
    1. ครีม Kiseki Firming cream ครีมลดเซลลูไลท์ มูลค่า 1350 บาท
    2. แผ่นมาส์คหน้า คิวรอน 3 แผ่น มูลค่า 399 บาท ด้วยค่ะ

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ นะคะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->