Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ให้เช่ามีดหมอ หลวงพ่อเดิมครับ

Warning Points:
    0/5

Talking ให้เช่ามีดหมอ หลวงพ่อเดิมครับ

ขายพระเครื่องที่มีในบ้านครับ สนใจมาดูได้แถวบ้านเลยครับ ขอคนดูเป็นมาด้วยก็จะดีมากนะครับ

1.มีดหมอหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ ขาย 120000

ติดต่อ 0875177775 มาดูแถวบ้านผมได้เลยครับ ทาวน์อินทาวน์ ลาดพร้าว
    Last edited by mamaragun; 05-26-2011 at 11:20 AM.

Warning Points:
    0/5
    มึดหมออันดับ1 ก็ ต้องยกให้ หลวงพ่อเดิมครับ

1. พุทธคุณมีดหมอของหลวงพ่อเดิมนั้นดีในทุกๆ เรื่อง เช่น เป็นมหาอุดอยู่ยงคงกระพันชาตรี แคล้วคลาด ป้องกันเขี้ยวงา ป้องกันคุณไสย การกระทำย่ำยี ป้องกันภูตผีปีศาจร้ายได้ มีผู้เคยมีประสบการณ์ต่างๆ เหล่านี้มามากมาย วิธีอาราธนามีดหมอของหลวงพ่อเดิมเวลาจะไปไหนมาไหนให้ระลึกถึงหลวงพ่อเดิมแล้วว่า "พระพุทธังรักษา พระธรรมมังรักษา พระสังฆังรักษา ศัตรูมาบีฑาวินาศสันติ" เท่านี้ก็พอครับ ส่วนคาถากำกับมีดหมอของหลวงพ่อเดิมนั้นมีดังนี้" สักกัสสะ วชิราวุทธัง เวสสุวันนะสะคะธาวุทธัง อาฬาวะกะธุสาวุทธัง ยะมะสะนัยนาวุทธัง ณารายยะสะจักกะราวุทธัง ปัญจะอาวุทธานัง เอเตสังอานุภาเวนะ ปัญจะอาวุทธานัง ภัคคะภัคขา วิจุณนัง วิจุณนาโลมังมาเมนะ พุทธะสันติ คัจฉะอะมุทหิ โอกาเสติฐาหิ"

ส่วนข้อห้ามประจำมีดหมอของหลวงพ่อเดิมนั้น คือ ห้ามฆ่าสัตว์ตัดชีวิต นอกจากจะป้องกันตัวเท่านั้น ห้ามนำมีดของท่านไปใช้ในทางที่ผิด เช่น รังแกคนอื่น อย่าเป็นผู้กับเมียคนอื่น ถ้าไม่จำเป็นอย่าให้สตรีที่มีรอบเดือนถูกมีดหมอของหลวงพ่อครับ บทความจาก แทน ท่าพระจันทร์ ครับ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->