Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: WOW!!.• (。・ω・)ปรับราคคา..ลงของใหม่เพิ่ม..อาหารเสริมกินให้สวย....ราคาน่าลอง...รีบๆน๊าา✿(>_<)✿ เครื่องสำอางค์น่าใช้น้ำหอมมากมาย♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Nars✿Skinfood✿Etudi✿Boss✿Clarins✿Dior ✿Kuron✿ชิเซโด้✿อื่นๆอีกมากมายจ้า♥♥♥

Warning Points:
    5/5

Red face WOW!!.• (。・ω・)ปรับราคคา..ลงของใหม่เพิ่ม..อาหารเสริมกินให้สวย....ราคาน่าลอง...รีบๆน๊าา✿(>_<)✿ เครื่องสำอางค์น่าใช้น้ำหอมมากมาย♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Nars✿Skinfood✿Etudi✿Boss✿Clarins✿Dior ✿Kuron✿ชิเซโด้✿อื่นๆอีกมากมายจ้า♥♥♥

อ่านโหน่ยยน๊าาค๊าา
    -แม่ค้าใจดี สนใจจิงๆเข้ามาต่อรองราคาได้น่ะค่ะแต่อย่าโหดมาก (T_T) แม่ค้ายินดีตอบค่ะ
    -หาก CF แล้วถ้าเปลี่ยนใจ CCได้ค่ะ แต่ช่วยกรุณาแจ้งให้ทราบหน่อยน่ะจ๊ะ ไม่ว่ากันค่ะ
    -ขอเก็บของให้แค่วันเดียวน่ะค่ะ หลังจากที่เมล์หรือแจ้งCFสินค้าไป หากเลย 48 ชม. ต้องขอปล่อยต่อนะค่ะ หากติดขัดยังไงก้อช่วยแจ้งก่อนครบเวลาน่ะค่ะ
    -สภาพสินค้าทุกตัวเหมือนตามรูปที่ลงเลยน่ะค่ะ ของแท้ค่ะ แม่ค้าใช้เอง ไม่นิยมเครื่องสำอางค์ก๊อป หรือของปลอมค่ะ ไม่อยากหน้าพัง (^__^) ถ้ามีกล่องจะถ่ายรูปลงให้เห็นด้วยจ้า ลูกค้าขอรูปสินค้าที่สนใจเพิ่มเติมได้น่ะค่ะ EMAIL : niramoljung@hotmail.com
    -สถานะสินค้าจะขึ้น sold out เมื่อลูกค้าโอนเงินและได้ทำการแจ้งนิแล้วน่ะค่ะ ขออนุญาติลบภาพออกจ้าา
    -สินค้าทุกรายการค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการให้ส่งแบบ EMS 50 บาทค่ะ
    -การโอนเงิน ลูกค้าทุกท่านรบกวนโอนเงินให้ครบตามจำนวนที่ตกลงกันไว้น่ะค่ะ ไม่งั้นนิขอไม่ทำการส่งสินค้าให้จนกว่าจะโอนมาครบนะค่ะ

-ลูกค้าโอนเงินแล้วรีบแจ้งน่ะค่ะ ติดต่อที่ 081-796-9991 # nicky ค่ะ หรือ
    E-mail:malakai1988@gmail.com หรือ niramoljung@hotmail.com

-การส่งสินค้าส่งทุก จันทร์-เสาร์
    (กรุณาแจ้งยอดโอนก่อนเที่ยงทุกวันน่ะค๊า ยกเว้นวันเสาร์ แจ้งก่อน10:30 ค่ะ)

-มีบัญชีธนาคารให้เลือกจ้าตามที่ลูกค้าสะดวกน่ะค่ะ
    กสิกรไทย-กรุงไทย-กรุงเทพ-ไทยพานิชย์-กรุงศรีฯ-ทหารไทย

(>_<)อ๊ายย!!ปรับราคาเจ๋งๆเพียบบ! ทั้งNewและ used-สภาพเทพ >>ราคาน่ารัก!! แม่ค้ามีของแถมให้ลูกค้าที่น่ารักทุกท่านจ้า
    มาใหม่!! >> Jesus Del Pozo On Ella EDT 100ml +พร้อมกล่องใส น้ำหอมรุ่นนี้ไม่มีขายในไทยก๊าบ น้องสาวซื้อจากstrawberrynet ฝากขายจ้า ลองไป 3 ฟี๊ด กลิ่นเย็นๆอ่ะ เราว่ากลิ่นแนวๆ พวก CK น่ะ ขวดสวย+กล่องงาม ใครชอบสะสมแบบแปลก รีบมาสอยย ซื้อมาพันเจ็ดก่าๆ ขอส่งต่อที่ 990 บาทพร้อมส่ง
    รีวิว
    หอมกรุ่นกลิ่นฟลอร่า-ฟรุ๊ตตี้สำหรับหญิงสาว เติมพลัง, ความพิเศษและเฟมินิส กลิ่นนำของของ ส้มแมนดาริน, cassia, osmanthus ,มะละกอและแอปเปิ้ล กลิ่นกลางของ ฟรีเซีย, มะลิ, น้ำลิลลี่และกุหลาบ กลิ่นฐานของไม้จันทน์,tonka bean, มัสค์, ไวโอเล็ตและหญ้าแฝกเหมาะสำหรับในเวลากลางวันและวันสบายๆ
    [IMG][/IMG]

1.Boss hugo EDT Boss In Motion White Edition for Men สีขาวหายากจ้ารุ่นนี้ 90 ml./tester/ไม่มีกล่องจ้า คุณแฟนไม่ได้ใช้เลยบอกคล้าย Bvlgari aqua marineที่มีอยู่ ลองไปครั้งแรกแค่ 3-4 สเปรย์ สภาพ 98% จ้า ขอปล่อยต่อ 1,250>> 1,150 พร้อมส่ง ราคานี้งดต่อจ้าา รีวิวกลิ่นจากเว็บน้ำหอมเจ้าประจำ
    ใครชอบออกกำลังกาย ชอบทำตัวสดใส ร่าเริง กระปรี้กระเปร่า แนะนำกลิ่นนี้ เป็นน้ำหอมแนว citrus สดชื่น เปิดด้วยการรวมตัวของส้ม มะกรูด และมีโทน spicy แทรกเข้ามาจาก Cypress needles กลิ่นไม่เขียวหรือออกทาง aromatic แบบน้ำหอมที่เด่นด้วยกลิ่น cypress (ไม้จำพวกต้นสน) เนื่องจากโทน citrus นำโด่งมาเลย กลิ่นกลางแน่นทีเดียว แต่ความใสคมของ citrus ยังคงอยู่ชัดเจน ในช่วงกลางเด่นด้วยกุหลาบและพริกไทยดำ ให้อารมณ์ sexy ไม่น้อยทีเดียว แม้จะเป็นน้ำหอมที่ให้ภาพของความใสสะอาด เบสได้มัสก์เด่น มาแบบ synthetic ตามสไตล์ Hugo Boss แต่ก็ถือว่าหอม เข้าถึงง่าย กลิ่นเบสแน่น ติดผิว และยังมีโทน citrus ตกค้างอยู่อ่อน ๆใส่ไปทำงาน เรียน เล่นกีฬา พบคนรู้ใจได้หมด
    2.Tommy Hilfiger Dreaming EDP for women 100ml. ไม่มีกล่อง กลิ่นนี้หอมผู้ดีมั๊กๆๆแนวกุชชี่ฟลอร่า ติดทน ของแท้จากห้างลด10% แล้วยังเกือบ 3xxx กล่องโดนเจ้าลูกชายแทะเยิน T_T ไม่ค่อยได้ใช้ สภาพ 95% ส่งต่อที่1,350>> 1,250 บาทพร้อมส่ง ราคานี้งดต่อจ้า รีวิวกลิ่นจากเว็บน้ำหอมเจ้าประจำ
    Dreaming เป็นน้ำหอมแนว floral หอมน่ารัก ดูผู้ดีเหมือนนักปรุงน้ำหอมเลย ช่วงต้น กลิ่นจะเหมือนกับน้ำหอมผู้หญิงทั่วไป แต่ผ่านไปสักพัก จะต่างตรงที่กลิ่นแน่นหนาไปด้วยโทนฟลอรัลที่หวานกำลังดี ไม่ฉุนจนเกินไป และไม่คมหรือเด่นด้วยกลิ่นใดกลิ่นหนึ่ง ประมาณว่ากลิ่นแต่ละกลิ่นกลมกลืนลงตัวกัน ภาษาฝรั่งเรียกว่า well blended คือกลมกลืนผสานเข้ากัน ไม่มีกลิ่นใดเด่นกว่าเพื่อน หากเป็นกีฬา ก็มีทีมเวิร์คที่ดีมาก ๆกลิ่นให้ความรู้สึกน่ารัก ยิ้มเก่ง และดูเรียบร้อย พรีเซนเตอร์สาวชาวสวีเดน Mona Johannesson ดูเหมาะกับน้ำหอมกลิ่นนี้ทีเดียวคือสวยแบบชวนฝันจริง ๆ
    [IMG][/IMG]

รายการสินค้าเรียงจากซ้ายไปขวาค่ะ
    [IMG][/IMG]
    1.Shoseido MAQUILLAGE Rouge Enamel Glamour เบอร์ RD387 ใหม่ค่ะ 99% ลองสีไปหนเดียว โทนสีแดงชมพู ไม่มีกล่อง (ต้องทิ้งหลักฐานเด๋ว คุงแควนกินตับ555+) เป็นแบบมี 2 ด้านน่ารักดีค่ะ สะอาดๆพกง่าย ด้านนึงเป็นเนื้อสีด้านๆ(Matte)ที่ติดทนมากๆ ส่วนด้านที่ 2 จะเป็นกลอส(Gloss)บางๆใสๆมีประกายวิ้งๆค่ะ เค้าเคลมมาว่าลิปรุ่นนี้ติดทนมากทานข้าวก็ไม่หลุด เค้ามีวิธีทาคือลงส่วนที่เป็นด้านแมตต์ก่อนแล้วปล่อยทั้งไว้ให้แห้งสัก 1 นาทีแล้วค่อยลงกลอสน่ะค่ะ แม่ค้าไม่ได้ใช้เลยรู้สึกเสียดายของเอามาปล่อยต่อราคาน่ารัก ซื้อมาพันสองพันสามนี่แหละ ส่งต่อที่ 890>> 850 บาท มี link วิธีการใช้จ้าา และ link เฉดสีค่ะ เบอร์ RD387
    2.Chanel ROUGE ALLURE LAQUE เบอร์ 79 ใหม่ค่ะ!! 99% ลองไปสีไป 1ครั้ง ได้มา2 อัน ตัวดังจากเว็บจีบันแม่ค้าเก็บสีชมพูไว้ใช้ อันนี้หาทุนซื้อของใหม่ เอามาลองที่บ้านแล้วสีไม่โดนอ่ะชอบสีแจ่มๆๆ555 ไม่มีกล่องน่ะค่ะ สีติดทนและแจ่มมาก ลิปสติคเนื้อซาตินสุดหรุ เรียบเนียนด้วยสูตรน้ำ เคลือบเงา แวววาว ทำให้ริมฝีปากดูอวบอิ่มอูม เจิดจรัสสวยแจ่ม ขาย 930>>870 บาท
    [IMG][/IMG]
    3.Kate liquid rouge no#BR-2 ชมพูวิ้งๆ น่ารักค่ะ สภาพ 90% ไม่มีกล่อง ขาย 200 บาท
    4.Kanebo Lavshuca no# BE1 สีนู้ดค่ะ แพ็คเกจน่ารัก สภาพ 95% ไม่มีกล่อง ขาย 300 บาท
    5.Revlon super lustrous shiny sheers no#805 น้ำตาลแดง สภาพ 95% ไม่มีกล่อง ขาย 250>>150 บาท
    6.Revlon super lustrous shiny sheers no#840 แดงชมพู สภาพ 75% ไม่มีกล่อง ขาย 190>>100 บาท
    ** 5,6 >>สีออกไม่มากหมือนสีที่เห็นจากแท่งค่ะ ทาแล้วปากไม่แห้งด้วย ส่วนตัวคิดว่ารุ่นนี้กลิ่นไม่หอมอ่ะ
    7,8,9 NYX #snow whie, eros , creamy beige สภาพ 90% ขายแท่งละ 70>60 บาท เหมาหมด 150 ค่ะ

รายการสินค้าเรียงจากซ้ายไปขวา เริ่มที่แถวล่างก่อนค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    1.NARS Sparkling Pressed Powder # Venus (8g.) มีกล่องให้ค่ะ แป้งทำให้ผิวดูขวาอมชมพู เอาไว้ปัดเป็นลำดับสุดท้ายให้หน้าวิ๊งๆ มีประกาย ปัดแก้มทับบลัชออน หรือสามารถใช้ระหว่างวันได้นะคะ ไม่วิงซ์เวอร์จนเกินไป ตลับเดียวคุ้มสุดๆ ใช้ได้ทั้งหน้าและตัวค่ะ เหมาะสำหรับทุกสีผิว ปัดซ้ำระหว่างวันเพื่อดูดซับความมันได้ดีมากๆ อณุแป้งละเอียดกว่าแป้งยี่ห้ออื่นถึง 3 เท่า ตัวดังจากห้องแป้ง ของแท้ถอยจากห้าง ซื้อมาพันสามก่าๆ สภาพ 85% แผ่นฟิล์มปิดหน้าแป้งยังมีค่ะ พอดีได้ MAC skin finish มาใหม่ ขอส่งต่อถูกๆ ที่ 950>900 บาท

2.LOTREE shimmer bling face designing#02 (6g.) แป้งไฮไลท์ปัดหลังแต่งหน้าเสร็จเรียบร้อย ใช้ไลท์บริเวณโหนกแก้ม คาง จมูก สภาพ 80% ราคา 290 บาท

3.เลอคาซ่าอายแชโดว์ ขนาดพกพา(5g)โทนสีนู้ด-น้ำตาล อายแชโดว์6+สิปกลอส 2+พร้อมแปรง ขาย 150>>130 บาท
    แถวบนซ้ายไปขวาค่ะ
    4.O.P.I # rising star (15 ml.)ออกทองวิ้งๆๆ ทาไป 40 นิ้ว ขายราคา 150 บาท

5.Nars #ADELITA (4 ml.) ยาทาเล็บสีทอง ประกายวิ้งๆนิดหน่อย NEW!! ขาย 200 บาท

6.Shimmer powder ผงทาตาสีทองหัวลูกกลิ้งใช้ง่ายค่ะ ไม่หกเลอะเทอะ ขาย 90>70 บาท

7.MAC Picment # GOLD STROKE size จริง NEW!! ตัวแนะนำจาก โมเมพาเพลิน ขาย 550>>520 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]
    1.Benefit # CORALista (12g)บลัชโทนพีชอมชมพูประกายทองวาวๆหน่อยๆ ปัดแล้วหน้าดูฉ่ำๆดี ใช้ได้ทุกโทนสีผิวเลย อุปกรณ์ครบค่ะ สภาพ 90% ถอย nars สีออกัสซั่มมา ปล่อยตัวนี้ต่อที่ราคาแสนถูก 650>>580 บาทจ้า

2.ANNA SUI บลัชสุดฮิต #350 สีชมพูdolly สภาพ 85% มีแปรงปัด+กระจกด้วยเป็นไซส์จริง ขาย 600 บาท

3.SHISEIDO MAQUILLAGE EYE LINER สีดำมีวิ้งๆนิดหน่อยแอบน่ารัก แปรงหายยไปแว้วแต่เด๋วให้แปรงของ kate ไปแทนจ้า สภาพ 70% ช่วงนี้เก่งแล้วหันมาใช้ liquid liner แทน ส่งต่อราคา 500>>450 บาท

4.La prairie CELLULAR LINE PLUMPER(2.5ml) พร้อมกล่อง ช่วยซ่อมแซมป้องกันผิวจากแสงแดด สร้างปราการปกป้องผิว และกระตุ้นการสร้างคอลลลาเจนและบำรุงเข้มข้นเติมเต็มร่องลึก ให้ความชุ่มชื่นทำให้เรียวปากเอิบอิ่ม ใช้ดีจิงใช้มาอันที่2 แระจ้า สภาพ 70 % เวลาใช้กดตรงตูดเหมือนกดปากกาค่ะ ราคาแพงมากกแต่คุ้มค่ะเกือบ 4000 ช่วงนี้ไม่ได้ใช้เลยขอส่งต่อ เสียดายย ราคา 500>>470 บาท

5.banila co. Secret Pocket Face Powder Brush แปรง+กระเป๋าใส่ (สีแดง) แปรงดังจากจีบัน-ห้องแป้ง ขนแปรงทำจากเนื้อไม้ นิ่ม มากค่ะ ปัดแล้วหน้าดูเงาๆดี ราคาแพงอ่ะซื้อมา 700 ส่งต่อราคา 450>>430 บาท

6.ปัดแก้มเกาหลี สีชมพูประกายจ้า NEW!! ขายราคา 100>>80 บาท

[IMG][/IMG]
    1.Lola lip gloss พกพาเป็นพวงกุญแจจ้า เหลือแค่2 สี สีใส กะ ม่วงชมพู ทั้งกล่องราคา 150 บาท

2.Nars Glitter liner pencil # Danceteria (สีเนื้อครีม)ขนาดปกติ ดินสอสีเนื้อครีมผสมประกายแววาวกากเพ็ชร ไว้ทาขอบตาล่าง-หัวตา-โหนกคิ้ว เนื้อนิ่มใช้ง่ายค่ะ เหลามาแล้ว 1 รอบ ตัวดังจากจีบัน ราคาพันกาๆๆ ขายขาดทุน 400>>350 บาทค่ะ

3. Mascara RevlonBig blush #สีดำ >> SOLD

4.Mistine(แท่งชมพู) free move 360 องศา#สีดำ >> ราคา 60 บาท

[IMG][/IMG]
    1.OP hair cologne spray # icy cool NEW!! สเปรย์น้ำหอมฉีดผม ราคา 150 บาท
    2.SOAP&GLORY spray-on body moist mist โลชั่นบำรุงผิวแบบสเปรย์ 98% ราคา 199บาท
    3.Deodorant body spray JOVAN กลิ่น MUSK >>75% ราคา 100 บาท

4.Deodorant body spray YARDLEY Lace :satin >>70% ราคา 100 บาท

5.BED HEAD TIGI เจลแต่งผม >> 50% ราคา 100 บาท

เครื่องนวดหน้า kuron อุปกรณ์ครบพร้อมกล่อง ของใหม่ค่ะ คิวรอน แอนไท เอจ เทคโนโลยี (Kuron Anti-age Technology) ที่ใช้นวัตกรรมระบบอัลตร้าโซนิคร่วมกับ ระบบกัลวานิคไอออน และระบบคัลเลอร์เทอราปี จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณได้ตรงจุดยิ่งขึ้น ช่วยฟื้นฟูผิว หย่อนคล้อย ริ้วรอย มีแท่นชาร์ทมาให้ในกล่องค่ะ ตอนนี้ของขาดตลาด
    ปกติ 19,900 ขายราคาถูก 15,000 พร้อมส่ง แถมฟรี ครีมนวดหน้า set สีทองใช่ร่วงกับเครื่องปกติ 7000 /set ประกันเครื่อง 1 ปี จ้า

[IMG][/IMG]
    Herbalife set ลดน้ำหนัก-เพิ่มน้ำหนัก เพื่อสัดส่วนที่สวยงาม รสช๊อกโกแลต แบบแบ่งขายค่ะ ครึ่งของขนาดปกติ ครบทุกตัวต่ะ มีกระปุกให้จ้าา ราคา1000บาท มีแค่ 2 ชุดจ้าา

[IMG][/IMG]
    (ซองแถวล่าง)Bios life SX ลดน้ำหนักตัวดัง(ปกติ 30ซอง 3,600 ตกซองละ60 บาท ) ทานก่อนอาหารมื้อหนัก 1ซองผสมน้ำเย็น รสส้มทานง่าย แบ่งขายแค่ซองละ 40 บาท เหมาหมด 9 ซอง แถม ชาdetox 2 ซอง พิเศษ 350 บาทจ้าา
    (กล่องบน)อาหารเสริมลดน้ำหนักตัวดัง รสส้ม เห็นผลเร็ว ทานง่าย ผสมน้ำเย็น หรืออุ่น ทานก่อนอาหารเย็น วันละแค่ 1 ซอง ช่วยเผาผลาญรู้สึกได้เลยว่าจะร้อนๆหน่อย ช่วยให้อิ่มเร็วด้วย ปกติ 1 กล่อง 30 ซอง เหลือ 15 ซองจ้า พอใจกะน้ำหนักแว้วว ศ่งต่อให้ลองกัน ซื้อมา 550 ขายราคา 250 บาทพร้อมส่ง

[IMG][/IMG]
    Profimin Vite Nice โปรฟิมิน ไวท์ไนซ์ ผิวหน้าขาวใส เปล่งประกายทั่วเรือนร่างจนรู้สึกได้ ฝ้า กระจุดด่างดำจางลง ผิวขาวขึ้นแม้ยามที่นอนหลับพักผ่อน ทานมา3 กล่องแว้วว ขาวขึ้นน่ะ พร้อมกล่อง ปกติกล่องละ 650 ก่า เหลือ 2 แผง ส่งต่อให้ลอง ขายแค่ 250 จ้า

[IMG][/IMG]
    Biogrow Triple fast program super extra control for women + super buner formula coffee control ปกติ 30+ 30 เม็ด เป็นโปรแกรมส฿ตรเข้มข้นเพื่อหนุ่มสาวร่างใหญ่ เร่งการเผาผลาญ ลดความอยากอาหาร ปกติ 1,160 /set
    เราเหลือ 18+18 เม็ด ทานมา ชุดที่2 น้ำหนักโอเคแระ เสียดายของแพงแต่ดี ปล่อยให้ลองที่ราคาสุดคุ้มแค่ 400 จ้า

[IMG][/IMG]
    Acti trim กระชับสัดสวน ขนาดทดลอง 10 เม็ด 1แผง ปกติ350 ขาย 160
    Harry MAC อาหารเสริมทานเร่งผมยาว บำรุงผมให้มีสุขภาพดี หยุดผมร่วง แผงทดลอง 10 เม็ด ปกติ200 ขาย 100 พิเศษ รับทั้งสองกล่อง 200 พร้อมส่งฟรีจ้าา

[IMG][/IMG]
    set สบู่ shiseido บำรุงผิวด้วยน้ำมันจากกุหลาบ ขายก้อนละ 40 บาท เหมาหมด 300 พร้อมส่งค่ะ

[IMG][/IMG]
    Nops ขนาดพกพา (30 g) New!! ครีมอาบน้ำ,สครับนม,ล้างหน้านม,โลชั่นมะกอก>> หลอดละ 80 บาท
    Free บำรุงผม+เจลล้างมือ (50) เมื่อซื้อยกชุด (รับส่วนลดเพิ่มจาก 320 เหลือ 300 บาท)

[IMG][/IMG]
    Bonpresso Body Esthe :เจลกาแฟตัวขายดี ทาลดเซลลูไลท์ต้นขา+หน้าท้อง เหลือ 30% ขาย 100>> 80 บาท

[IMG][/IMG]
    Eyelash : ขนตาปลอม ขายกล่องละ 40 บาทค่ะ นิ่มไม่เจ็บและไม่หนักตาจ๊ะ

SET CLARINSมีแค่ 5 set ขายราคาสุดคุ้ม พิเศษSET ละ 399 บาทเท่านั้น
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

DIORSKIN RADIANT BASE SPF20 PA++(สี001) 30 ml.used สภาพเทพ (มีกล่องจ้าเหมาะกะสีผิวขาวเหลืองและผิวอมชมพู) เบสเทพอีกตัวที่อยากแนะนำค่ะ ไม่หนักหน้าเนื้อเกลี่ยง่าย ไม่เป็นคราบ เนื้อบางเบา มีวิ้งกำลังดีไม่เวอร์ค่ะ คุมมันค่ะ หน่อยๆ ทำให้ผิวดูเนียนแล้วยังปกปิดรูขุมขนด้วย รู้สึกได้เลยว่าทาแล้วทำให้หน้าใสดี สีผิวดูสม่ำเสมอ ไม่หนักหน้าแล้วยังช่วยให้รองพื้นติดทนดียิ่งขึ้น ปกติตัวเบสจะใช้ทาก่อนลงเครื่องสำอางค์เพื่อให้เครื่องสำอางเกลี่ยง่ายและติดทน ตัวนี้ช่วยบำรุงผิวด้วยพร้อมกันแดด เราใช้มาเป็นขวดที่สอง แต่ตอนนี้ โดนแดดสงกรานต์ทำพิษ T_T เลยใช้โทนสีนี้ไม่ได้ค่ะ เอามาปล่อยต่อจะได้เอาเงินไปซื้อโทนสีใหม่ ซื้อมาจาก central 1,600 บาท ป้ายราคายังอยู่จ้า ใช้ไปยังไม่สามสี่ปั๊ม ปั๊มเดียวก้อทั่วหน้าแล้วค่ะ เหลือเต็มๆค่ะ ตีต่ำๆ 90% ขอขายราคา 1,100 >> 990>> 950 >>ราคาสุดท้าย ขายไม่ได้ เก็บใช้ต่อ sale 880 บาทค่ะ ส่งฟรี
    [IMG][/IMG]

Jill Stuart blush blossom dual cheek color 5G. สีชมพู(01 romantic sweet pea)NEW!!! ของใหม่ค่ะ พร้อมกล่อง+แปรงสุดน่ารัก บรัชออนแบบฝุ่น2สีใน1 ตลับ แยกใช้หรือใช้ผสมสองสีด้วยกันให้ลุกคุณหนูสุดๆๆ แปรงขนแพสีขาวนุ่มม๊ากกมีฝาเก็บกิีบเก๋ เรามีรุ่นเก่าที่เป็น4 สี อ่ะ ได้มาตอนวาเลนไทน์ ไม่ได้ใช่สักที ปล่อยต่อ ราคาไม่แพงค่ะ คุณภาพเกรดเอเลยแบรนด์นี้ มีแค่อันเดียวจ้าา ขาย 1,550 บาท>> 1,500 ส่งฟรีค่ะ
    [IMG][/IMG]

ซ้ายมือ >> JOUES CONTRASTE บลัช Chanel สี Orchid Rose Used!!(Tester) สีสวยใช้ได้ทุกโอกาส ปัดง่ายค่ะเป็นเทสเตอร์ ฝาแบบใสๆ มีรอยแมวข่วนนิดหน่อย เนื้อบลัชเท่าขนาดจิงเลยจ๊ะ มีสีเดียว ใช้ไปสองสามหนค่ะ ไม่มีร่องรอยยุบเลย 555 พอดีไปสอยตลับจริงแต่ได้สีใหม่มาเลยเอามาแบ่งกันสวย ขายสุดถูก 570>> 550 >> 400 บาท ราคานี้งดต่อค่ะ เราส่งลงทะเบียนให้ฟรี ถูกมากกกกก หาไม่ได้แว๊วว T_T
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ขวามือ>> Jessie&rosie shimmering colorist Blusherของใหม่ค่ะ เป็น multi blush ใช้ได้ทั้งcheek ,eye shadow & hilighter ของเกาหลี เหมือนของ bobbi brown เลยค่ะ เนื้อละเอียดค่ะ แต่ถูกกว่า สี rose pink โทนชมพู ลองไป 1 หน ค่ะลองเนื้อดู สภาพเทพ เวลาทาออกมาสีไม่ชัดมากอย่างที่คิดค่ะ กำลังสวยๆฉ่ำๆ ซื้อไปรับรองคุ้มค่ะ เราเก็บไว้ใช้เอง 1 เพื่อนซื้อต่อไปอีก1 เราขอขาย 490>> 470 >> 450 บาท+ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
    [IMG][/IMG]

VICTORIA JACKSON Tantil EYEs- Eye color collection (Used!!) ที่เพิ่มเสน่ห์ให้ดวงตากับอายแชโดว์คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดด้วยโทนสีสดใส 8 เฉดสีที่ขาดไม่ได้บนรันเวย์ พร้อมกล่องบรรจุที่ง่ายต่อการพกพาและเหมาะเป็นของใช้สุดเก๋สุดคุ้ม นอกจากอายชาโดว์ 8 สีแล้วยังมาพร้อม มาสคาร่า+ลิควิดอายไลเนอร์สีดำ บราวเจลสีใสไว้set คิ้ว มีชุดนี้แต่งได้ครบจ้าบรรจุมาในตลับหนังสีขาวสุดหรูพร้อมกับกระจกบานใหญ่เหมาะแก่การแต่งหน้ามากที่สุดค่ะ แม่ค้าใช้ไปแต่สีอายชาโดว์ ลองสีไปอย่างละจิ๊ด เว้นสีดำกะน้ำตาลทองไม่ได้จิ้มค่ะ ซื้อมา 1090 บาท 590>>550>>500
    [IMG][/IMG]

2.แปรงทาเกลี่ยรองพื้น make up store (เบอร์215) [/COLOR]ขาย 550>> 500>> 450 บาท
    3.Model co ที่ตัดขนตาไฟฟ้า (Used) SOLD
    4.Etudi Glossy ขนาดทดลอง size พกพา กลิ่นหอม กลอสสีชมพูน่ารักมีวิ้งๆให้ปากดูอิ่มสวย ใช้ไปครั้งเดียว ขาย 150>> 100 บาทพร้อมส่งค่ะ
    [IMG][/IMG]

น้ำหอมตัวดัง ขวดน่าร๊ากก
    Vera Wang Glam Princess EDT 100 ml. เป็น tester ไม่มีฝาค่ะ(ส่วนกล่องสีขาวหายน่าจะทิ้งไว้ที่โรงแรม) เหลือ 90% SOLD

WINK DOLL EDT 30ml. SOLD

Nops cucumber mask มาร์กแตงกวา กลิ่นหอมมากค่ะ (used) เหลือ 80% ใช้เวลาหน้าแพ้ มีผดผื่น หรือต้องการความสดชื่นให้ผิวหน้า หน้าโดนแดดมากๆ ขาย 190>>170 พร้อมส่ง
    [IMG][/IMG]

Nops cocao mask มาร์กโกโก้ กลิ่นโกโก้สุดๆ ช่วยให้ผิวเต่งตึง ขาวใสค่ะ เหลือ 80% ขาย 190>>170 พร้อมส่ง
    [IMG][/IMG]
    พิเศษ Nops Mask ซื้อคู่กันราคาส่งต่อน่าลอง >>330>>300 บาท ส่งฟรี

Skinfood ซีรั่มฟักทอง (used) เหลือ 95% ใช้ไปนิดเดียวค่ะ บำรุงให้หน้ากระจ่างใส ลดรอยต่างดำ ริ้วรอย ใช้แทนมาร์สได้ดีค่ะ SOLD
    [IMG][/IMG]

Etudi Black sugar deep cleansing cream 200 g. ใหม่!! ยังไม่แกะซีลค่ะ ขาย 299>> 270>> 250 บาทส่งฟรีค่ะ ล้างเครื่องสำอางค์ กลิ่น black sugar ใช้ดีค่ะ หอมมม
    [IMG][/IMG]

ขนาดทดลองค่ะ เรียงจากซ้ายไปขวาน่ะค่ะ มีอย่างละชิ้นค่ะ ของใหม่หมดค่ะ
    [IMG][/IMG]
    beauty credit CoQ10 serum ลดริ้วรอยค่ะ SOLD
    Sunwhasoo cream serum SOLD
    Etudi Gloss Licid darling สีแดงค่ะ แดงเปรี้ยวมากๆ ทาแล้วปากไม่แห้งค่ะ ขาย 230>> 210 บาท พร้อมกล่อง
    Diorsnow Extase สีดำ(5 g) เพิ่มวอลลุ่มให้ขนตาหนา ขาย 150>>100 บาทค่ะ
    Lancome absolute premium FX essence เป็นserum ตัวออกใหม่ค่ะ ลดริ้วรอย จุดด่างดำ ขวดใหญ่เกือบหมื่นค่ะ ได้มา 3 ชิ้นใช้ไปสองแล้วค่ะ ขายที่ 200>> 199 >> 150 เองค่ะเหลือ 2 หลอด
    Toner Lancome ลดริ้วรอยค่ะ SOLD
    Nars make up remover oil ออยล์ล้างเครื่องสำอางค์ เขย่าก่อนใช้ค่ะ ลบสะอาดค่ะ SOLD

สินค้าเกาหลี ของใหม่ค่ะ เรียงจากซ้ายไปขวาน่ะค่ะ มีอย่างละชิ้นค่ะ
    [IMG][/IMG]
    Organia conditioner spray leave on บำรุงผมฉีดหลังสระแบบไม่ต้องล้างค่ะ สำหรับผมผ่านการทำเคมี-ผมเสียมาก-เป็นตัวบำรุงและซ่อมแซมผม ส่วนผสมเป็นออร์แกนิก ลองหัวสเปรย์ไป 2 ทีค่ะ ขาย 270>> 200 บาท
    Kerafix Hair Pack SOLD
    Body bath Q10 ครีมอาบน้ำมีส่วนผสมQ10 ให้ผิวไร้ริ้วรอย ขาวใสขึ้น ขาย 230>>199 บาท ขวดใหญ่มากก คุ้มค่ะ
    Nano Shampoo Q10 SOLD

Nature Republic Mild cleanser Oil camomileล้างเครื่องสำอางค์สูตรอ่อนโยน ผิวแพ้ง่ายของใหม่ ขาย 250 >> ลดเหลือ 230 ค่ะ
    [IMG][/IMG]

Skinfood Ancient Rice Premium Kit หน้าขาวไส ไร้ริ้วรอย ของใหม่ SOLD

Bloom green clay mask มาร์คตัวดังของ bloom detox หน้า ลดสิวอักเสบค่ะ กลิ่นหอมผ่อนคลาย เหลือ 70% ค่ะ ใช้ตอนหน้าแพ้เครื่องสำอางค์ค่ะ ของเค้าดีจิง คอนเฟริม ตอนนี้หายแล้วเอาส่งต่อค่ะ ปกติ 1,690 บาท ขาย 550>> 490>>370 บาท ส่งฟรีค่ะ
    [IMG][/IMG]

Cherilon Legcare Clinical Size S (น้ำหนักไม่ควรเกิน 43 จ้า) ถุงน่องเพื่อสุขภาพเรียวขาของเชอรีลอนแท้ ลดอาการปวดน่อง ลดเส้นเลือดขอด ทำให้ขาเรียวขึ้นด้วยค่ะ เก็บเนื้อตรงสะโพกดีมาก เหมากะคนที่ใส่ส้นสูงบ่อย ยืนหรือนั่งทำงานนานๆค่ะ ใส่เป็นเลกกิ้งได้ค่ะ ผ้าหนากว่าถุงน่องทั่วไป ไม่รันน่ะค่ะ รุ่นนี้ดีมาก แฟนซื้อมาให้จากพารากอนแต่ PC ให้มาให้ผิดไซร์ค่ะปกติใช้ size m ดันทำใบเสร็จหายเลยไปเปลี่ยนไม่ได้แย๊วว แต่รุ่นนี้ไม่มีขายในไทยแล้วค่ะ แม่ค้าม่ค่อยชอบรุ่นใหม่อ่ะของเก่าผ้าดีก่า T_T ใส่บ่อยๆขาจะเรียวเล็กค่ะ แม่ค้าใส่ทุกวันค่ะแต่ใช้สีเนื้อจ้า ป้าย 990 ขาย แม่ค้าลดสุดๆ เก็บไว้ก้อใช้ไม่ได้ ขาย 550 >>> ลดกันไปเรยยเหลือ 450>> 300 บาทส่งลงทะเบียนฟรี ค่ะ
    [IMG][/IMG]

Hair pieces เป็นผมแท้ 100% ยาว 21 นิ้ว แบบตรงรีบอนดิ้ง+ทำสี ยาวถึงกลางหลัง แบบ คลิปค่ะ ของใหม่ค่ะ!! >> 1 set / 9 pieces มีหลายขนาดเพื่อให้เหมาะกับการเติมให้เต็มศีรษะ สีตามรูปเลยค่ะ ปกติ 2500 >> sale 1,500>> ราคาสุดท้ายค่ะเอาผมไปต่อได้ค่ะ ผมจริง 100% ขอขายแบบขาดทุนที่ 1,000>>900 บาท ส่งฟรี ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    [IMG][/IMG]

วิกผมยาวทุกอันขาย 450>>430 บาทค่ะ
    ผมสั้น 350>>330 บาท ของใหม่หมดค่ะ ทำจากไหมค่ะ
    กิ๊ปจากซ้ายไปขวา กิ๊ปน้ำชา 20 บาท, กิ๊ปแบบหมวกสีน้ำตาล- กิ๊ปโบว์แบบแข็ง-คาดผมมุกสีขาวชิ้นละ 90 บาท
    [IMG][/IMG]

วิกผมแบบหนีบใช้ง่าย รักษาดูแลไม่ยาก ทำจากไหมเกรดเอเหมือนผทจริงมากค่ะ
    มีทั้งของใหม่และมือสองค่ะ จากซ้ายไปขวา
    [IMG][url=http://ud.popcornfor2.com/view/GChdb790.jpg][img][/IMG]
    แบบยาวพร้อมคาดผม ของใหม่ ขาย 350 บาท
    แบบยาว หนาๆฟูๆ used ขาย 250 บาท
    แบบดัดลอน ใหม่ ขาย 350 บาท
    แบบยาวทรงเจ้าหญิง used ขาย 230 บาท
    แบบยาวตรง ของใหม่ (มีสีโค๊ก 1 อัน / สีดำ 1 ไม่ได้ถ่ายมา) ขาย 350 บาท
    แบบสั้น ทำได้สองทรงค่ะ กลับด้านล่างขึ้นมาจะได้อีกทรง ของใหม่ (มีสีโค๊กและสีดำ) ขาย 350 บาท
    แบบดัดลอนเฉพาะปลายผม ของใหม่ ขาย 350 บาท
    วิกผมแบบผูกค่ะ ผมดัดลอนยาว ของใหม่ ขาย 330 บาท

NOPS ครีมบำรุงแบรนด์หรูจากเกาหลี ใช้ไปอย่างละครั้งทุกตัวจ้ามีกล่องพร้อม สินค้ามีขายในLoft สยามที่เดียว
    เรียงจากซ้ายไปขวาค่ะ กระปุกส้ม SOLD จ้า
    Nops ขวดเขียวมีส่วนผสมของ peptideช่วยเรื่องริ้วรอยค่ะ ซึมง่ายค่ะ ขาย 270 บาท
    Nops ขวดขาว serum ถั่วเขียวลดจุดด่างดำ,กระ,ฝ้าให้สีผิวเนียนเรียบ ขาย 280 บาท
    [IMG][/IMG]
    Nops night advance repair บำรุงกลางคืนสูตรเดียวกะ estee night repair จ้า ขายถูกๆ 299 บาท
    [IMG][/IMG]

Jill Stuart extra volume mascara New!! ยังไม่เคยใช้ค่ะ เนื่องจากเพื่อนหิ้วฝาก แต่ มาสคาร่าเยอะมากๆๆ เลยเอามาขายซะเลย สีดำค่ะ พร้อมกล่อง มาสคาร่า เพิ่มความหนา และเพิ่มความโดดเด่นให้ดวงตา
    ปกติเค้าขายกันแท่งละ 1,300-1,500 บาท ขอขายถูกๆที่ 890>> 790 ค่ะ พร้อมส่งลงทะเบียนให้จ้า รีวิวคุณสมบัติพิเศษค่ะ
    ช่วยเพิ่มความงอนและความดกหนาให้กับขนตาแบบเส้นต่อเส้น ขนตาจะเรียงตัวเป็นเส้นไม่จับตัวกันเป็นก้อนๆแบบมาสคาร่าที่เพิ่มวอลุ่มรุ่นอื่นๆ มีส่วนผสมของ Super Black Pearl ที่ให้สีดำจัดพร้อมกับประกายความแวววาวในขณะเดียวกัน เนื้อมาสคาร่าแบบ polymer film ที่สามารถเคลือบเส้นขนตาได้อย่างทั่วถึง และแห้งสนิทอย่างรวดเร็ว สูตร long-lasting ที่ช่วยให้มาสคาร่าติดทนนนานตลอดวัน กันน้ำ กันเหงื่อ และน้ำตา ไม่เลอะเลือนหลุดร่อนง่าย และไม่ทำให้เกิดคราบดำใต้ตา แม้จะติดทนนานแต่ก็ล้างออกได้ง่ายโดยใช้เพียงแค่สำลีชุบน้ำอุ่นจัดๆแล้วเช็ดออก โดยไม่จำเป็นต้องใช้ eye makeup remover เลย มีกลิ่นหอมอ่อนๆ มีส่วนผสมของ almond oil และ wild rose extract ที่ช่วยบำรุงขนตาให้ดกหนาและแข็งแรงเมื่อใช้อย่างต่อเนื่อง
    [IMG][/IMG]

Skinfood BB มะเขือเทศตัวขายดี SPF 30 ใหม่ค่ะ SOLD

เรียงจากซ้ายไปขวาค่ะ ทุกชิ้น ขายถูกชิ้นละ 99 >>85 บาทค่ะ
    Dr oil ขนาดพกพา คุมมันลดรูขุมขน ลงก่อนรองพื้นหรือแต่งหน้า
    Etudi collagen moisfull ขนาดพกพา toner+emultion
    skinfood travel kit set toner+emultion > omija,carrot ,คาลเวียร์
    rojukiss 5 ขวด พิเศษเหมาหมดแค่ 470 ค่ะ เหลือ 450>> 399 บาท
    [IMG][/IMG]

32.Model co Lash+Brow บำรุงขนตาและคิ้วให้ยาวและแข็งแรง ไม่หลุดร่วงง่าย ข้างในเป็นน้ำสีขาวๆจ้า อันนี้เพื่อนหิ้วมาฝาก ใช้ไปสามสี่ หนเอง ออกแนวขี้เกียจอ่ะ เพิ่งขุดเจอ ใช้ได้ทั้งก่อนนอนและ ก่อนแต่งหน้าแต่เราแนะนำว่าใช้ก่อนนอนดีก่าอ่ะ ขายขำๆ ขอขายที่ 370 >> 290น่ะค่ะ ราคาพิเศษ >>230 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนจ้า[/COLOR][/SIZE]

36.Mask หน้าเกาหลี แบรนด์ nops/etudi/skinfood/mielix/purederm
    [COLOR="red"] MAsk หน้ากาก บำรุงผิวแบบเร่งด่วน ราคาพิเศษ >> 90
    Mask ชมพู nops ผสมโคลนและเกสรดอกบัวเพื่อผิวหน้าใสอมชมพู ชิ้นละ 80 บาท ใช้ได้ 2-3 ครั้ง/ชิ้น จ้า

30.bath&body work handibac กลิ่น sweet pea มือสอง ใช้ไปสองเดียว เหลือ 90%ขอขายที่ 159 น่ะค่ะราคาพิเศษ >>99 บาท งดต่อน๊าาส่งฟรีลงทะเบียนจ้า

1.Laura mercier almond coconut milk Scrub กลิ่นหอมมะพร้าวติดตัวมากมาย ขัดผิวได้ใสดีอ่ะทำให้ผิวเราไม่แห้งด้วยน่ะ เม็ดสครับก้อไม่บาดผิวเลย ของเค้าใช้ดีเจงๆๆ ซื้อมา2กระปุก ใช้ไม่ทัน ของใหม่ค่ะ ราคาป้ายอยู่ที่ 2,000 ขอขายที่ 1,350 น่ะค่ะราคาพิเศษ >>1,250 บาท งดต่อน๊าา

4.Etude สิปกลอส เป็น tint สีแดง+กสอสชมพูวิ้งๆ จ้า ลองที่มือไป 1 ที จำราคาม่ะได้แระ ขอขายที่ 230 น่ะค่ะราคาพิเศษ >>199 บาท งดต่อน๊าาส่งฟรีลงทะเบียนจ้า

10.H&M eye shadow SOLD

♥*•.•✿(>_<)✿*•.• ♥อกฟู รูฟิต เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้เลยจ้า ขายดีมากรับประกัน รู้สึกได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ มาลองกานนเร็ววว

ราคานี้ไม่สามารถลดได้แล้วจ้า เนื่องจากของเอามาไม่มาก เข้าไปเอามาอาทิตย์ละครั้งจ้า

สมุนไพรทองเนื้องามนิยามแห่งความสุนทรีย์ ช่วยแก้ปัญหาอันหนักอกหนักใจให้สาวๆได้
    ใช้ได้ทั้งตัวน่ะค่ะ ทาหน้าอกให้อกกระชับเต่งตึง ทาน้องสาวให้กระชับเหมือนสาวรุ่น แล้วยังช่วยเรื่องแก้ปัญหาน้องสาวให้สะอาด หอม ลดตวามเสี่ยงในการเป็นมะเร็งค่ะ เห็นผลอย่างรวดเร็วตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ทองเนื้องาม ทาหน้ายกกระชับแก้ฝ้ากระ ได้ชะงัด นอกจากนี้ทองเนื้องามยังสามารถใช้สำหรับผู้ที่เป็นเริม งูสวัด ไฟรามทุ่ง แผลกดทับ และริดสีดวงได้ดีอีกด้วย ครีมตัวนี้ขายดีในหมู่สาวกลางคืน ส่วนสาวประเภทสองนิยมใช้ทาที่หน้าอกให้กระชับเต่งตึงค่ะ ในวงการพริตตี้ก้อเริ่มมีเข้ามาแร้วว ราคาไม่แพงถ้าเทียบกะคุณถาพ แม่ค้าคอนเฟิร์มว่าใช้ดีจิงค่ะ เห็นผลแน่นอนภายในเวลาอันสั้น ที่สำคัญไม่มีผลข้างเคียง เป็นสมุนไพรไทยแท้ๆนี่แหละค่ะ สินค้ามีอย. เรียบร้อย
    วิธีใช้ทองเนื้องาม ใช้ครีมทองเนื้องามทาบริเวณที่มีปัญหาหรือมีอาการให้ทั่ว เป็นเนื้อเจลาติน ทาแล้วจะเย็นๆน่ะค่ะ
    สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้น่ะค่ะ ราคาใหม่ ปรับลงตามคำเรียกร้อง
    ราคาขายปกติ 990 แม่ค้าขายกระปุกละ 780 บาท เหลือ 750>> 590 ขนาด 20กรัม
    ใหม่ แบบทดลอง ขายขนาด 10กรัม ปกติ450 เหลือ 370>>พิเศษ!! 270 บาท

ผลิตภัณฑ์ประเภทเครื่องดื่มสมุนไพรคาวตอง ตรา เทพนารี
    ตัวนี้ใช้ทานค่ะ ควบคู่กะ ตัวบนรับรองค่ะเกิดสุดๆ ขายดีมาก lot นี้เหลือ 2 ขวดจ้า ทำจากสมุนไพร"คาวตอง" เหมาะสำหรับสตรี ตั้งแต่อายุ 15 ปี ชึ้นไป หรือ สตรีมีรอบเดือนแล้ว คนท้องห้ามรับประทาน สุภาพบุรุษก็ทานได้เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง คนมีลูกยากลองทานดูค่ะตัวนี้ช่วยได้ สรรพคุณอื่นๆมากมาย เอาคร่าวๆค่ะ บำรุงเลือดฝาด บำรุงผิวพรรณโดยเฉพาะผิวหน้านุ่มนวลสดใส ภายใน 2 สัปดาห์กระชับภายใน, เพิ่มความมั่นใจดุจวัยสาว ช่วยเกี่ยวกับการลดการอักเสบของมดลูก มดลูกหย่อน แก้ปวดประจำเดือน ดูแลรอบเดือนให้มาปรกติ ปรับสมดุลภายในร่างกาย แก้อาการอ่อนเพลีย ลดอาการระดูขาว ดับกลิ่นภายในช่วยให้กรุ่นกายกลิ่นหอม ลดรักษาหน้าท้องหย่อนยาน กระชับเซลล์ผิวให้เต่งตึง และเนียนสดใส เปล่งปลั่งมีน้ำมีนวล ป้องกันการเกิดโรคมะเร็ง รักษาอาการข้างเคียงที่เกิดขึ้นจากการใช้รังสีรักษาเคมีบำบัด ใช้รักษามะเร็งปากมดลูก และมะเร็งเต้นนม และขับสารพิษ บำรุงตับ และไตให้แข็งแรง ช่วยยับยั้ง เอนไซม์ HIV ไม่ให้เชื้อเพิ่มจำนวน ป้องกันเชื้อไวรัสเริม
    เลขสารบบอาหารที่ 50-2-05653-2-0001
    วิธีรับประทาน ควรทานตอนท้องว่างจะได้ผลดี (ก่อนอาหารเช้า และก่อนนอน) ปริมาณในการรับประทาน 20-50 cc. ต่อครั้ง วันละ 2 ครั้งน่ะค่ะและ ดื่มน้ำตามมากๆ สัก 2 แก้ว ถ้าเป็นน้ำอุ่นได้ยิ่งดี มากค่ะ
    [SIZE="5"]ราคาขายปกติ 1,950 ขนาด 750 ML. แม่ค้าขาย 1,400 บาทส่งฟรี
    อันนี้ไม่มีแบ่งขายน่ะค่ะ เนื่องจากขวดที่ใช้เก็บต้องเป็นขวดไวน์จ๊ะ แม่ค้าไม่สามารถเลย T_T

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ซื้อคู่กันพิเศษ 2,100 บาท ส่งฟรีค่ะ

ไฟโบฟรุ๊ต ดีท๊อกซ์ไฟโบฟรุ๊ตขั้นเทพ แม่ค้าทานประจำทุกเดือนค่ะ ช่วยในการล้างสารพิษที่ตกค้างในระบบทางเดินอาหาร ช่วยในการลดน้ำหนักโดยไม่จำเป็นต้องอดอาหาร หรือรับประทานอาหารทดแทน เนื่องจาก ไฟโปฟรุ๊ตมีใยอาหารมากจะให้พลังงานน้อย อาหารที่มีใยอาหารต่ำโดยเฉพาะน้ำตาลมีผลต่อการกระตุ้นศูนย์ควบคุมการอิ่มได้น้อยมาก เนื่องจาก บริโภคง่ายและรวดเร็วทำให้บริโภคได้มาก ไฟโปฟรุ๊ตช่วยในการลดน้ำหนักได้เนื่องจาก เมื่อละลายน้ำจะกลายเป็นเจลเพิ่มความหนืดและการเกาะตัวของสารในกระเพาะอาหารทำให้ผู้บริโภครู้สึกอิ่มเร็วขึ้น และอิ่มนานทำให้กระเพาะอาหารว่างช้าลง ไฟโปฟรุ๊ตช่วยลดการดูดซึมของน้ำตาลและไขมัน ซึ่งเมื่อทานต่อเนื่องเป็นประจำ ก็จะทำให้ไขมันที่สะสมอยู่ตามส่วนต่างๆ แม้แต่ในเลือด ลดน้อยลงได้ใยอาหารยังช่วยในการขับถ่าย การทานใยอาหารให้ได้ผล ต้องได้รับใยอาหารอย่างพอเพียง และทานให้ถูกวิธี เครื่องดื่มใยอาหาร แนะนำให้ทานโดยชงกับน้ำเย็น คนให้กระจายตัวแล้วดื่มทันที ให้ทานก่อนอาหาร ดื่มแล้วทานอาหารเลยก็ดี หรือไม่เกิน 30 นาที หากต้องการลดน้ำหนักอย่างจริงจัง ให้ดื่มก่อนอาหารทุกมื้อค่ะ ลดความเสี่ยงต่อการเกิดมะเร็งลำใส้ และริดสีดวงทวาร บรรเทาอาการท้องผูก ทำให้ผิวพรรณสดใส ไม่หมองคล้ำ ลดกลิ่นตัวและกลิ่นปาก ทานง่ายแค่ผสมดีท๊อกซ์ไฟโบฟรุ๊ต 1 ซองต่อน้ำเย็น 1 แก้ว หรือจะผสมน้ำผลไม้เย็นๆก้อได้ค่ะ แล้วเช็คให้เข้ากันแล้วดื่มทันที แล้วดื่มน้ำตามอีก 1 แก้วก่อนนอน ส่วนประกอบของไฟโบฟรุ๊ต สารสกัดจากข้าวกล้อง ข้าวเหนียวดำ ข้าวโพด ข้าวโอ๊ต ลูกเดือย รำข้าวสาลี ผักต่างๆ เช่น ผักกาด, คะน้า, กะหล่ำ, ต้นหอม, ยอดกระถิน, ผักบุ้ง, ชะอม, ใบขี้เหล็ก, หน่อไม้, ใบตำลึง ผลไม้ต่างๆ เช่น ฝรั่ง, มะม่วง, สัปหรด, พุทรา สารสกัดได้จากพวกถั่วต่างๆ มันฝรั่ง, มันสำปะหลัง, แห้ว, เมล็ดแมงลัก, กระเจี๊ยบแดง เป็นต้น
    ราคาขายปกติ 690 กล่องละ 10 ซอง แม่ค้าขาย 620 บาทส่งฟรี
    แบบทดลองแบ่งขายซองละ 69 บาทค่ะ
    หากธาตุอ่อน ให้เริ่มทานแค่ ครึ่งซองน่ะค่ะ ควรทานเดือนละครั้งๆ หนึ่งถึงสองสัปดาห์ จะดีมากก

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ
    Last edited by nicky_loewe; 05-11-2011 at 01:01 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->