Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ออกแบบและตัดชุดเพื่อสาวอวบระยะสุดท้าย.....ถึงสาวร่างใหญ่ รับรองความสวยและเหมาะสำหรับคุณ

Warning Points:
    0/5

Post ออกแบบและตัดชุดเพื่อสาวอวบระยะสุดท้าย.....ถึงสาวร่างใหญ่ รับรองความสวยและเหมาะสำหรับคุณ

รับออกแบบ ตัดเสื้อผ้า พร้อมเป็น Style List ส่วนตัวให้กับสาวอวบระยะสุดท้าย ถึงสาวร่างใหญ่ทุกท่านที่สนใจเปลี่ยนบุคลิก เปลี่ยนลุคใหม่ให้กับตัวเอง อยากสวยในที่ทำงานแต่อยากโด่นเด่นกว่าสาวร่างบาง หรือในงานปารตี้เห็นสาวร่างบางเขาใส่ชุดสุดเดิ้น แต่เราจะซื้อที่ไหนได้ หรืออยากได้ชุดถูกกาละเทศะแต่ร้านประจำกับมีแต่เสื้อผ้าที่พร้อมจะฆ่าสาวร่างใหญ่อย่างเรา ทำอย่างไรฉันถึงจะมีบุคลิกเป็นของตัวเราสักทีล่ะเนี้ย

ปัญหาเหล่านี้มักจะเกิดกับสาวร่างใหญ่ทุกท่าน รวมทั้งตัวดิฉันเองซะด้วยสิ แต่มีทางแก้ไขเสมอค่ะ ดิฉันก็เจอปัญหาเหล่านี้มานานจนในที่สุดก็ลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลงตัวเอง สร้างบุคลิกเสียใหม่ หาความมั่นใจให้กับตัวเอง โดยบอกกับตัวเองว่าต้องสวย และมีบุคลิกภาพที่ดีไม่ให้ต่างจากสาวหุ่นดีให้ได้ แม้ว่าฉันยังมีรูปร่างใหญ่อยู่ จนวันหนึ่งมีสาวหุ่นดีมาทักค่ะว่าซื้อเสื้อผ้าที่ไหน มีตัวเล็กขายไหมอยากได้ โอ้แม่เจ้า!!!! จริงหรือไม่อยาดเชื่อหูตัวเองเลยค่ะ

มาถึงวันนี้มีเพื่อนๆ ถามมาเยอะค่ะว่าหาเสื้อผ้ามาจากไหน ทำอย่างไรถึงจะใส่เสื้อผ้าให้เขาหับรูปร่าง หรืออยากทีบุคลิกดีจะทำอย่างไร นี่คือปัญหาของสาวๆที่เกิดขึ้น หากใครได้อ่านกระทู้นี้และมีปัญหาอยู่ ทั้งในเรื่องของเสื้อผ้า หน้า ผม จะใส่สีไหน เครื่องประดับเป็นอย่างไร ปัญหาร้อยแปด ติดต่อมาได้ที่พี่ผึ้งเลยค่ะ ที่นี่มีทั้งบริการปรึกษา เสื้อผ้าสำเร็จ ออกแบบและตัดเย็บที่เหมาะกับรูปร่างสาวอวบทั้งหลาย สร้างบุคลิดให้กับคุณได้ ในราคาย่อมเยาว์ค่ะไม่แพงอย่างที่คิด ปรึกษาพูดคุยกันรวมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะคะ ผึ้งเข้าใจปัญหาของสาวอวบดีค่ะ เพราะผึ้งก็เป็นสาวอ้วนค่ะ

ติดต่อมาได้ที่ ผึ้ง pppeung_01@hotmail.com 081-713-9483 รับรองว่าคุณจะเปลี่ยนบุคลิกใหม่อย่างที่คุณต้องการ ไม่จำกัดอายุนะคะ
    Last edited by pppeung; 04-26-2011 at 10:07 PM. Reason: 123

Tags for this Thread