Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: อยากดูดวงค่า ใครเคยดูที่ไหนแม่นๆ มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

Warning Points:
    0/5

Wink อยากดูดวงค่า ใครเคยดูที่ไหนแม่นๆ มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

ใครเคยดูแบบไหนมา

ไม่ว่าจะเป็น เข้าทรง ลายมือ ดูจากเลข โหงวเฮ้ง.........

และดูที่ไหนคะ มา share กันหน่อย อยากรู้จังค่ะ

แหะๆ

0/5
    พี่มหาอ่ะค่ะ เค้าเป็นหมอดูไพ่ แม่นถูกใจมั่กๆค่ะ เป็นหมอดูส่วนตัวโอเรยก้อว่าได้
    อยู่แถวๆรามค่ะ โทรคุย โอนเงินเอาก็ได้ค่ะ

0/5

Smile

ส่วนตัวเป็นคนชอบดูดวงค่ะ

ชอบศึกษา แต่ก้อยังกระเตาะกระแตะ

รู้สึกว่าเป็นศาสตร์หนึ่งที่มีเสน่ห์

ที่เคยไปดูแล้วรู้สึกว่าแม่นที่สุด คือ โหงวเฮ้งค่ะ

และที่ชอบ อีกตัวคือ ดูไพ่ยิปซี ค่ะ โดนสุดๆ
    แต่ อย่าดูบ่อยนะ เดี๋ยวจะมีผลต่อดวงชะตาจริงๆของเราเอง

รอเพื่อนๆมาโพสต่อค่ะ

0/5
    เคยไปดูกับหมอจิ๊บแถวมหาชัยอ่ะคะ เพื่อนไปดูกันหลายคนแล้วค่ะ
    ดูแบบวันเดือนปีเกิด ชื่อ นามสกุล เวลาตกฟากค่ะ
    เค้าพูดแล้วก้ออัดเทปไว้ให้เราด้วย แอบแม่นหลายสิ่งค่ะ

แล้วก้อ หมอแซม ซ.สอยแถวเอแบคหัวหมาก
    ดูเหมือนกันๆค่ะ แม่นพอควรเลยค่ะ

ยังมีอีกแต่นึกไม่ออก อิอิ เดี๋ยวจะมาหาเพื่อให้นะคะ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5

Talking

ไม่เคยดูเลย อยากดู เหมือนกัน

แต่ตอนนี้ต้องการหมอทำเสน่ห์ มาริโอ้เอย... เสร็จป้าล่ะ.....
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

0/5
    น้องนาตาลี หมอจิ๊ป ที่ไหน พี่ก็อยู่มหาชัยเหมือนกัน
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

0/5

Talking

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    ไม่เคยดูเลย อยากดู เหมือนกัน

แต่ตอนนี้ต้องการหมอทำเสน่ห์ มาริโอ้เอย... เสร็จป้าล่ะ.....
    หุหุ มาริโอ้ มาแรงงงงงงง แซงโค้ง

สอง สาม วันก่อน เจอ โอ้เดิน ควงสาวอยู่ที่ พารากอนน

หล่อค่ะ หล่อ

ทุกคน มองไปยังจุดเดียวกัน

เจออย่างนี้ ต้องหาหมอที่ของแรงๆ นะคะ ไม่งั้นเอาไม่อยู่เด้อออ

0/5
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    น้องนาตาลี หมอจิ๊ป ที่ไหน พี่ก็อยู่มหาชัยเหมือนกัน
    ถ้าจะเอาจริงๆจะไปค้นหาเบอร์ให้ค่ะ แต่ว่าจำได้แค่ว่าอยู่ตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์
    เค้าจะขายพวกเครื่องรางของขลัง ที่เป็นหินๆ วางโชว์ ประดับบ้านด้วยอ่ะคะ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5

Talking

ไม่เคยดูอ่ะค่ะ แต่ว่าเื่พอนบอกว่าที่ชลบุรีอ่ะค่ะ แม่นมากแม่นสุด
    เหมือนตาเห็น ดูวัน เดือน ปีเกิด เวลาตกฟาก แม่นมากโดยเฉพาะ
    เรื่องคู่

แต่ไม่ได้ไป กลัวค่ะ กลัวดูออกมาแล้วไม่ดี เด๋ียววิตกจริตอ่ะ
    ช่วงนี้จิตตกง่ายๆ
    8-O มามะ 21464CBA

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    คิดว่าหมอดูที่ชลบุรีที่ว่าต้องเป็นคนเดียวกันแน่ๆเลย เคยไปดูเหมือนกันค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook