Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: TM: ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Shopping กลางสัปดาห์ ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Dressแบ๊วๆลายเชอรี่ / Maxi Dressลายขวาง-ปักเลื่อม /เดรสคอกรีกไปงานกลางคืน /เสื้อชีฟองน่ารักๆ ใส่สบายๆ

Doris is offline Trusted Member
    www.Brandaza.Com
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up TM: ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Shopping กลางสัปดาห์ ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Dressแบ๊วๆลายเชอรี่ / Maxi Dressลายขวาง-ปักเลื่อม /เดรสคอกรีกไปงานกลางคืน /เสื้อชีฟองน่ารักๆ ใส่สบายๆ

TM: ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Shopping กลางสัปดาห์ ♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ Dressแบ๊วๆลายเชอรี่ /แขนตุ๊กตาลายกระเป๋า รองเท้าคิขุๆ/ Maxi Dressลายขวาง ปักเลื่อม เดรสคอกรีกไปงานกลางคืน เสื้อชีฟองน่ารักๆ ใส่สบายๆ เสื้อยืดปักลายแมงมุม ปักพลอยลายแชงเดอรเลีย พร้อมเครื่องประดับทั้งหวานทั้งเปรี้ยว ลองเข้ามาชมได้นะจ๊ะ +สินค้าสต๊อกเก่า นำมา SALE สุดๆไปเลยจ้า

ถ้าดูแล้วติดใจเข็มขัด ตามลิงค์นี้ไปเลยจ้า

http://sbntown.com/forum/showthread....814#post341814

ถ้าดูแล้วติดใจสร้อยคอ ตามลิงค์นี้ไปเลยจ้า
    http://sbntown.com/forum/showthread....d=1#post359896

สนใจ PM มาหรือโทรที่ 084-297 1010
    Email: Brandazashop@gmail.com

ซื้อชิ้นเดียวค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท หรือ EMS 50 บาทจ้า
    หรือถ้าซื้อสองชิ้นขึ้นไป ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

โอนเงินมาได้ที่
    Darisa P
    SCB: 005 2471875
    BBL: 101 8262277
    Kbank: 026 205 9156

เดรส
    1 เดรสผ้านิ่มพื้นดำลายเชอรรี่ คอวีปกยาว แขนกุด สวยน่ารักๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/35/39 ความยาว 34.5 นิ้ว ตรงเอวเป็นยางยืดค่ะ
    เข้ารูป จะคาดเข็มขัดทับอีกทีก็สวยค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ
    แขนกุดน่ารักๆ ใส่สบายๆ คาดเข็มขัดแฟชั่นใหญ่ๆหรือเล๊ก หรือเข็มขัดสานก็เข้ากันค่ะ
    มี 2 สีค่ะ ผลเชอรรี่สีชมพูกับสีแดง ขาย 390 SALE 290 บาท (เข็มขัดขาย 170 – 190 บาทจ้า)

2 เดรสชีฟองมีซับในลายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า แขนตุ๊กตา สวยน่ารักๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/35/39 ตรงเอวเป็นยางยืดค่ะ เข้ารูป จะคาดเข็มขัดทับอีกทีก็สวยค่ะ
    เนื้อผ้านิ่มลื่นใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ แขนตุ๊กตาน่ารักๆ ใส่สบายๆ
    คาดเข็มขัดแฟชั่นใหญ่ๆหรือเล๊ก หรือเข็มขัดสานก็เข้ากันค่ะ
    มี 2 สีค่ะ โทนสีอ่อนและโทนสีเข้ม ขาย 390 SALE 290 บาท (เข็มขัดขาย 170-190 บาทจ้า)

3 เดรสชีฟองลายเชอรรี่ คอลูกไม้ สวยหวานค่ะ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/35/39 ตรงเอวเป็นยางยืดค่ะ
    เข้ารูป จะคาดเข็มขัดทับอีกทีก็สวยค่ะ เนื้อผ้านิ่มลื่นใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ
    แขนตุ๊กตาน่ารักๆ ใส่สบายๆ คาดเข็มขัดแฟชั่นใหญ่ๆหรือเล๊ก หรือเข็มขัดสานก็เข้ากันค่ะ
    ต้องใส่เสื้อซับในนะค่ะ (ท่อนบนไม่มีซับใน ท่อนล่างมีซับใน)
    มี 3 สีค่ะ พื้นสีน้ำเงิน พื้นสีดำ และพื้นสีขาว ขาย 390 SALE 290 บาท (เข็มขัดขาย 170 บาทจ้า)

4 เดรสผ้านิ่มใส่สบาย ลายดอกไม้เล๊กๆ พื้นสีฟ้า free size ค่ะ อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/29/35 ยางยืดที่เอว ความยาว 32 นิ้ว ผ้าเนื้อใส่สบาย มีกระเป๋าที่กระโปรงทั้งสองข้าง ใส่ไปทำงาน หรือใส่วันหยุดก็สวย น่ารัก
    ได้ตล้อดค้า คาดเข็มขัดเก๋ๆ ก็จะเข้ารูปสวยค่ะ ขาย400 SALE 300 (เข็มขัดขาย 170 บาทจ้า)

5 เดรสผ้าลินิน แขนกุด กระดุมหน้า free size ค่ะ อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/30/40
    ความยาว 29.5 นิ้ว ผ้าลินินใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ แขนกุดน่ารักๆ ใส่สบายๆ จะใส่เปนเสื้อตัวยาว กับกางเกงขาสั้นหรือคาดเข็มขัดเก๋ๆ เดรสก็จะเข้ารูปสวยค่ะ มีสองสี สีครีมและสีขาวค่ะ ขาย 350 SALE 250

6 เดรสผ้านิ่มลายตารางหน้า แขนกุด สวยน่ารักๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/33/36 ความยาว 33 นิ้ว ตรงเอวเป็นยางยืดค่ะ
    เข้ารูป จะคาดเข็มขัดทับอีกทีก็สวยค่ะเนื้อผ้านิ่มใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ แขนกุดน่ารักๆ ใส่สบายๆ
    คาดเข็มขัดแฟชั่นใหญ่ๆหรือเล๊ก หรือเข็มขัดสานก็เข้ากันค่ะ มีสองสี พื้นเทาขอบน้ำเงินและ พื้นน้ำเงินขอบเทา
    ขาย 440 SALE 340 (เข็มขัดขาย 170 - 190บาทจ้า)

7 เดรสคอปก ลายขวาง น่ารักๆ เนื้อผ้ายืด ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ free size ค่ะ สามารถคาดเข็มขัดทับเพื่อเข้ารูปค่ะ ใส่สร้อยเก๋ๆ อีกเส้น เริ่ดค่ะ อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/35/36 (เข็มขัดขาย 190 บาทจ้า)
    ความยาว 32 นิ้ว ค่ะ สไตล์เก๋ๆเท่ๆอมเปรี้ยว ขาย 420 SALE 320 บาทจ้า

8 Maxi เดรสสีน้ำเงิน ปักเลื่อมทองดอกไม้ และกระดุม สวยเก๋ โบฮีเมีย SOLD OUT

9 Maxi เดรสแขนกุด ลายขวาง สีดำ สวยเก๋จ้า free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/28/38 สวยเปรี้ยวค่ะ ใส่สบาย สวย เปรี้ยว sexy
    ทรงนี้ใส่แล้วผอม ใส่แล้วขาเรียวยาวค่ะ ความยาว 42.5 นิ้ว
    ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่เสื้อสายเดี่ยว หรือเกาะอกข้างในก็เก๋ ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆเชิดๆ หรือจะใส่เสื้อคลุมหรือแจ๊กเกตทับ
    หรือใส่ไปเที่ยวทะเลก็เก๋ไปอีกแบบค่ะ Maxi Dress กำลังอิตสุดๆ ต้องสอยไปสวยซักตัวแล้วจ้า

ขาย430 SALE 330

ใส่ออกมาประมาณนี้ค่ะ

10 Maxi เดรสแขนกุด ลายขวางลายยาว สีดำเทา สวยเก๋จ้า free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 36/30/40 สวยเปรี้ยวค่ะ ใส่สบาย สวย เปรี้ยว sexy
    ทรงนี้ใส่แล้วผอม ใส่แล้วขาเรียวยาวค่ะ ความยาว 38 นิ้ว ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆชิวๆ ค่ะ
    ขาย 430 SALE 330 บาทจ้า (เข็มขัด 190 บาท) แว่น Gucci ตามลิงค์นี้ไปเลยจ้า
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065181148

11 Maxiเดรสสายเดี่ยวสีน้ำเงิน ปักเลื่อมทอง สวยเก๋ โบฮีเมีย ใส่สบายจ้า free size ค่ะ ยางยืดตรงเอวค่ะ สามารถคาดเข็มขัดทับหรือไม่ก็ได้ อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/30/40
    ความยาว 42.5 นิ้ว ค่ะ เดรสสไตล์เก๋ๆเท่ๆอมเปรี้ยว งานปักเลื่อมทอง handmade แข็งแรงไม่ลุ่ยค่ะ
    งานไม่โหลแน่นอน ทำออกมาไม่กี่ตัวเท่านั้น จะคาดเข็มขัด หรือ ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ
    ผ้าเนื้อใส่สบาย ขาย 570 SALE 470 บาทจ้า

12 เดรสแขนกุด ทรงผ้าม่าน สีดำ สวยเปรี้ยวสุดๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 40/40/40 เดรสเก๋มากค่ะ แต่งได้หลายแบบ สวยเปรี้ยวค่ะ
    จะคาดเข็มขัด หรือ ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆเชิดๆ
    หรือใส่ออกงาน สวยเปรี้ยวไม่ซ้ำใครค่า
    มีสามสีค่ะ ดำ น้ำเงิน และเทา ขาย 450 SALE 350

13 maxi เดรสแขนกุด ด้านหลังเส้นๆ สีน้ำเงินเข้ม สวยเปรี้ยวสุดๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/29/37 สวยเปรี้ยวค่ะ ทรงนี้แขนกุด เก็บทรงตรงรักแร้หมด
    ทรงนี้ใส่แล้วผอม ใส่แล้วขาเรียวยาวค่ะ ความยาว 42.5 นิ้ว ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆเชิดๆ

หรือจะใส่เสื้อคลุมหรือแจ๊กเกตทับ หรือใส่ไปเที่ยวทะเลก็เก๋ไปอีกแบบค่ะ Maxi Dress กำลังอิตสุดๆ ต้องสอยไปสวยซักตัวแล้วจ้า
    ขาย 440 SALE 340

14 เดรสแขนกุดสีดำ วิ้งหน้า หลังตาราง สวยเปรี้ยวสุดๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/28/37 สวยเปรี้ยวค่ะ เก็บทรงตรงรักแร้หมด ใส่แล้วผอม ไม่อ้วนค่ะความยาว 33.5 นิ้ว ผ้าเนื้อใส่สบาย คาดเข็มขัดก็เก๋ ใส่ไปทำงาน ใส่เสื้อคลุมหรือแจ๊กเกตทับ หรือใส่ออกงาน ด้านหน้าระยิบต้องแสงไฟมากค่ะ ขาย 480 SALE 380

15 Maxi เดรสแขนกุด หลังเป็นลายเส้นๆวิ้งๆ สวยเก๋จ้า free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 34/28/37 สวยเปรี้ยวค่ะ ใส่สบาย สวย เปรี้ยว sexy ทรงนี้ใส่แล้วผอม เก็บทรงตรงรักแร้ค่ะ
    ความยาว 33 นิ้ว ผ้าเนื้อยืดนิดๆใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆเชิดๆ หรือจะใส่เสื้อคลุมหรือแจ๊กเกตทับ
    หรือใส่ผับ ใส่ไปงานกลางคืน หลังวิ้งๆเปรี้ยวมากค่ะ มีสองสี สีเทา กับสีดำ ขาย 450 SALE 350 จ้า

16 เดรสคอกรีกระยิบ โบหลัง สีดำ สวยเปรี้ยวสุดๆ free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 40/40/40 สวยเปรี้ยวค่ะ เก๋ๆ ที่คอวิ้งๆ ทรงนี้ใส่แล้วผอม ไม่อ้วนค่ะ ทรงนี้ใส่แล้วขาเรียวยาวค่ะ
    ความยาว 34.5 นิ้ว ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว สวยๆเชิดๆ หรือจะใส่เสื้อคลุมหรือแจ๊กเกตทับ
    หรือใส่ออกงาน ด้านหน้าระยิบต้องแสงไฟมากค่ะ มีสองสีค่ะ ดำกับขาว ขาย 490 SALE 390

17 เดรสชีฟองแขนกุด สีดำ-ฟ้า กระดุมหน้า สวยพริ้ว ใส่สบายจ้า free size ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 40/40/40 ใส่เป็นเดรสหรือเสื้อตัวยาวกับกางเกงขาสั้น คาดเข็มขัดหนังสานเก๋ๆ ก็น่ารักค่ะ

เดรสเก๋มากค่ะ แต่งได้หลายแบบ สวยเปรี้ยวค่ะ จะคาดเข็มขัด หรือ ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ
    ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว ทำสวน ได้ตล้อดค้า มีสองสี โทนฟ้า กับโทนชมพูค่ะ ขาย 450 SALE 350

Last edited by Doris; 04-20-2011 at 12:05 PM.
    แม่ค้ากลับมาแล้วจ้า
    084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Doris is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

จั๊มสูท
    1 จั๊มสูทกางเกงผ้านิ่มลื่น สีแดง ลายจุดๆ สลับโบ แบ๊วๆ เนื้อผ้านิ่มลื่น ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ
    ผ้าเนื้อดี ไม่ต้องรีดเพราะยับยากค่ะ free size ค่ะ ผูกโบเอวหลังหรือจะไหว้มาผูกเอวหน้าก็ได้ค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 33/28/33 มีเป๋ากางเกงสองข้างค่ะ สไตล์เก๋ๆน่ารักๆ
    ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ ผ้าเนื้อใส่สบาย ขาย 470 SALE 370 บาทค่ะ

2 จั๊มสูทกางเกงชีฟอง สีดำลายน่ารักๆ แบ๊วๆ เนื้อชีฟอง ผ้านิ่มลื่น ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ
    ผ้าเนื้อดี ไม่ต้องรีดเพราะยับยากค่ะ ต้องใส่เสื้อซับในค่ะ หรือจะไม่ใส่ sexy sexy ก็ได้
    (ท่อนบนไม่มีซับใน ท่อนล่างมีซับใน) free size ค่ะ สม๊อกหลัง แถมผ้าผูกโบค่ะ
    อก เอว สะโพก ได้ถึง 33/28/33 ยาว 28 นิ้ว ค่ะ สไตล์เก๋ๆเท่ๆอมเปรี้ยว จะคาดเข็มขัด หรือ ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ ผ้าเนื้อใส่สบาย มี 2 ลายค่ะ ลายโบ กับลายลาย
    ขาย 470 SALE 370 บาท (เข็มขัดขาย 170 -190-290 บาทจ้า)

ลายโบ

ลายลาย

4 จั๊มสูทผ้าพิมลายดอกซัมเมอร์ แขนกุด กระดุมหน้า สีดำ อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/35/38
    ความยาว 35.5 นิ้ว มีกระเป๋าทั้งสองข้างที่กางเกง ผ้าเนื้อดีใส่สบายระบายอากาศง่าย ไม่ร้อนค่ะ
    สม๊อกเอวด้านหลัง ทรงสวย ใส่แล้วหุ่นดี แขนกุดน่ารักๆ ใส่สบายๆ แนวๆไปเที่ยวทะเล หรือใส่ไปช้อปปิ้งก้อเก๋ๆ
    คาดเข็มขัดเส้นใหญ่ เข้ารูปสวยค่ะ ขาย490 SALE 390 (เข็มขัดขาย 190 บาทจ้า)

5 จั๊มสูทเนื้อชีฟองเกาะอกลายเสือ กางเกงขายาวสีดำ ใส่สบาย sexy เย็นๆค่ะ เนื้อชีฟอง ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ไม่ต้องรีด เพราะไม่ยับเลยค่ะ free size ค่ะ ยางยืดตรงเกาะอกและเอวค่ะ สามารถคาดเข็มขัดทับหรือไม่ก็ได้ อก เอว สะโพก ได้ถึง 36/33/40 ความยาว 54 นิ้ว ค่ะ สไตล์เก๋ๆเท่ๆอมเปรี้ยว
    แถมเข็มกลัดที่อกค่ะ จะคาดเข็มขัด หรือ ใส่สร้อยเพิ่มความเก๋ได้ตามใจค่ะ ผ้าเนื้อใส่สบาย ใส่ไปเที่ยว ดูหนัง กินข้าว ไปเที่ยวทะเล น้ำตก ได้ตล้อดค้า Maxi Jumpsuit ฮิตสุดๆ ในฤดุกาลนี้ ต้องสอยไปเก๋ซักตัวแล้วค่า
    ขาย 470 SALE 370 บาทจ้า (เข็มขัดขาย 170 บาทจ้า)

Brandazashop@gmail.com (24hrs)

0/5

เสื้อชีฟอง
    1 เสื้อผ้าชีฟองเว้นไหล่แขนตุ๊กตาระบาย สวยหวาน ใส่สบาย ไม่ต้องรีด เพราะไม่ยับเลยค่ะ
    ตัวนี้ต้องใส่ซับในนะค่ะ แต่งกับกางเกงขาสั้น เข็มขัดหนังสานเก๋ๆ ซักเส้นนึงในวันสบายๆ
    ใส่สบายๆในวันหยุด เสริมด้วยสร้อยวินเทจซักเส้น หวานเจี๊ยบค่ะ อกได้ถึง 38 นิ้วค่ะ
    มีสีครีม สีชมพู และสีเขียวมะนาว ขาย 420 SALE 320

2 เสื้อชีฟองสีชมพูนมทรงบอลลูน ติดผีเสื้อตัวน้อย เอวลอยนิดๆ ใส่กับกางเกงขาสั้น น่ารักแบ๊วๆจ้า ขาย 440 SALE 340 บาทจ้า อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ

3 เสื้อชีฟองแขนกุด สีหวานพาสเทล สีตองอ่อน ชมพูนู้ด และ เหลืองมัสตาร์ด ใส่สบาย เอวลอยนิดๆ อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ ขาย 430 SALE 330 บาทจ้า

4 เสื้อชีฟอง ลายโบเล๊กๆ สีน้ำเงิน สีเทา น่ารักแบ๊วๆ เนื้อผ้าชีฟอง ใส่สบาย รีดง่าย ยับยาก ตัวนี้ต้องใส่ซับในค่ะ อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ 450 SALE 350
    สีน้ำเงิน

สีเทา

5 เสื้อผ้าชีฟองแขนกุด เนื้อนิ่ม สีชมพูกลีบบัว ใส่สบาย ไม่ต้องรีด เพราะไม่ยับเลยค่ะ
    แต่งกับกระโปรงทำงาน ใสสูทหรือแจ๊กเกตทับ คาดเข็มขัดหวานๆ ก็สวยเนี๊ยบ หรือแต่งกับ
    กางเกงขาสั้น เข็มขัดหนังสานเก๋ๆ ซักเส้นนึงในวันสบายๆ ใส่สบายๆในวันหยุด หรือใส่ไปทำงานก็ได้ค่ะ
    ความยาว 22 อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ ขาย 420 SALE 320

6 เสื้อผ้าแพร ปกผ้าพันคอ สีชมพูอมทอง ลายน้องหมา หวานน่ารัก ใส่สบาย ไม่ต้องรีด เพราะไม่ยับเลยค่ะ
    แต่งกับกระโปรงทำงาน ใสสูทหรือแจ๊กเกตทับ คาดเข็มขัดหวานๆ ก็สวยเนี๊ยบ หรือแต่งกับ
    กางเกงขาสั้น เข็มขัดหนังสานเก๋ๆ ซักเส้นนึงในวันสบายๆ ใส่สบายๆในวันหยุด หรือใส่ไปทำงานก็ได้ค่ะ
    ความยาว 21 อกได้ถึง 33 นิ้วค่ะ ขาย 370 SALE 270

7 เสื้อชีฟอง สีเหลืองผูกโบ ที่ไหล่ น่ารักแบ๊วๆ เนื้อผ้าชีฟอง ใส่สบาย รีดง่าย ยับยาก
    มีซับในไม่โป๊ค่ะ แต่งกับกระโปรงทำงาน ใส่สูทหรือแจ๊กเกตทับ คาดเข็มขัดหวานๆ ก็สวยเนี๊ยบ หรือแต่งกับ
    อกได้ถึง 33 นิ้วค่ะ ขาย400 SALE 300

8 เสื้อชีฟอง แขนกุด ลายแมว น่ารักๆ สีครีม เนื้อผ้าชีฟอง ใส่สบาย รีดง่าย ยับยาก
    อกได้ถึง 40 นิ้วค่ะ ขาย 350 SALE 250 เหลือตัวสุดท้ายยยยจ้า

9 เสื้อชีฟอง ลายผ้าต่อ สีสันสวยงาม ใส่สบาย น่ารักค่ะ เนื้อผ้าชีฟอง ใส่สบาย รีดง่าย ยับยาก
    ตัวนี้ต้องใส่ซับในค่ะ อกได้ถึง 34.5 นิ้วค่ะ มีสองโทนสีค่ะ แบบสีหวานๆ กับสีเปรี้ยวแรงๆ ขาย 430 SALE 330
    สีหวาน

สีเปรี้ยว

10 เสื้อผ้าชีฟองแขนกุด ตารางหลัง สี 5 สีค่ะ สีน้ำเงิน สีชมพูลูกพีช สีชมพูแดง สีดำ สีนู้ด ใส่สบาย ไม่ต้องรีด เพราะไม่ยับเลยค่ะ อกได้ถึง 34 นิ้วค่ะ ขาย400 SALE 300
    สีน้ำเงิน

สีดำ

สีชมพูแดง

สีชมพูลูกพีช

สีนู้ด

11 เสื้อชีฟองคอฟู แขนขนยาวจั๊มข้อมือ มี4สีค่ะ สีครีม สีน้ำเงินเข้ม สีชมพูลูกพีช สีชมพูช๊อกกิ้งพิ๊งค์ เนื้อผ้าชีฟอง ใส่สบาย รีดง่าย ยับยาก
    ความยาว 22.5 อกได้ถึง 32 นิ้วค่ะ

สีครีม

สีน้ำเงินเข้ม

สีชมพูลูกพีช

สีชมพูช๊อกกิ้งพิ๊งค์

12 เสื้อผ้าชีฟองแขนกุด สีดำเหลือง ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ
    Mix&Match สบายๆค่ะ อกได้ถึง 35 นิ้วค่ะ 400 SALE 300

0/5
    TM: สร้อยคอวินเทจสวยๆมาใหม่ๆ ลองเข้ามาชมนะค่ะ ราคาเริ่มต้นที่ 90 บาทจ้า
    ซื้อชิ้นเดียวค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท หรือ EMS 50 บาทจ้า
    หรือถ้าซื้อสองชิ้นขึ้นไป ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

โอนเงินมาได้ที่
    Darisa P

1 สร้อยคอมุกวินเทจ ไข่มุกหลายขนาด สีโอโรส สวยหวานค่ะ สร้อยคอ สวยเก๋ ใส่เที่ยว หรือใส่ทำงานก้อเก๋ค่ะ ขาย 210 SALE 110 บาทจ้า

2 สร้อยคอวินเทจ สีครีม เก๋ๆ สวยหวานค่ะ 190 SALE 90 บาทจ้า

3 สร้อยคอลูกปัดวินเทจ ประดับดอกกุหลาบผ้า สีน้ำตาล สวยหวานค่ะ ขาย 210 SALE 110

4 สร้อยคอพลอยวินเทจ ประดับผ้าตาข่าย สีเทา สวยหวานค่ะ 290 SALE 190

5 สร้อยคอลูกปัดวินเทจ ประดับลูกไม้ สีดำ สวยหวานค่ะ ขาย 210 SALE 110

6 สร้อยคอมุกวินเทจ ประดับโบลูกไม้ สีเทา สวยหวานค่ะ 250 SALE 150

7 สร้อยคอลูกไม้วินเทจ ลายดอกไม้สีดำ ประดับลูกปัดสีดำ สวยหวานค่ะ 220 SALE 120

8 สร้อยคอลูกปัดวินเทจ สีเทา สวยหวานค่ะ ขาย 210 SALE 110

9 สร้อยคอมุกวินเทจ ไข่มุกหลายขนาด สวยหวานค่ะ สร้อยคอ สวยเก๋ ใส่เที่ยว หรือใส่ทำงานก้อเก๋ค่ะ มี3 สีค่ะ สีเทาเมทาลิก สีทองด้าน และสีดำค่ะ 370 SALE 270 บาทจ้า ถูกที่สุดแล้วค่ะ เจ้าอื่นๆขาย 350 up จ้า

10 สร้อยคอมุกวินเทจ ไข่มุกกลมใหญ่เรียงไปเล็กๆลงๆ ประดับเพชรวิ้งๆระหว่างมุกด้านหน้า

สร้อยคอ สวยเก๋ ใส่เที่ยว หรือใส่ทำงานก้อเก๋ค่ะ 420 SALE 320 บาทจ้า

11 สร้อยคอมุกวินเทจ ไข่มุกหลายขนาด สีครีม สวยหวานค่ะ 250 SALE 150 บาทจ้า

12 สร้อยคอ ดอกไม้สีทอง สวยเก๋ ไม่ซ้ำใคร 360 SALE 260 บาทค่ะ

13 สร้อยคอ หินสีฟ้า สวยๆเก๋ๆ 430 SALE 330 บาทค่ะ

14 สร้อยคอ ดอกแก้วประดับเพชรวิ้งๆ 480 SALE 380 บาทค่ะ

15 สร้อยคอ เส้นยาวสีดำ 350 SALE 250 บาทค่ะ

16 สร้อยคอ เส้นยาวสีดำทอง 380 SALE 280 บาทจ้า

17 สร้อยคอมุกวินเทจ สายริบบิ้นโบดำ มุกสีเทา สวยเก๋ๆ 400 SALE 300 จ้า

18 สร้อยคอมุกและคริสตอลดำ งานสวย mix & Mactch เยอะมาก ขาย 420 SALE 320

Last edited by Doris; 04-20-2011 at 11:58 AM.

0/5

Thumbs up

TM: ลงของเพิ่มจ้า ไม่สวยไม่เอามาขาย♪♫•*¨*•.¸¸¸¸.•*¨*•♫♪ NEW ARRIVAL; หมวกปีกบานสวยเก๋มาใหม่ๆ งานhandmade ไม่โหลแน่นอนจ้า งานhand made ทำเองค่ะ รับรองไม่โหลค่ะ ใส่ไปเที่ยวต่างจังหวัด ต่างประเทศ เดินชายทะเล ภูเขา น้ำตก etc...
    ทุกใบ 390 บาท งดต่อรองค่ะ หมวกคุณภาพไม่ง่อย งานดีไหมโหล ราคานี้กำไรน้อยแล้วจ้า อย่าต่อกันเลยนะค่ะ

กติกา
    -ซื้อชิ้นเดียวค่าส่ง50 แบบลงทะเบียนค่ะ (EMS+100)
    เพราะเวลาส่งจะส่งกล่องใหญ่ ไม่พับค่ะ

-ถ้าซื้อหมวกสองใบ และสินค้าชิ้นอื่นๆอะไรก็ได้อีกชึ้นในเวบ www.Brandaza.Com จะส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ

-หรือถ้าซื้อหมวก สามใบก็ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ
    โอนมาที่ Darisa P

แจ้งโอนทางPM/ email: brandazashop@gmail.com/ sms 084 2971010

เข้าไปดูรูปเพิ่มและสินค้าอื่นๆได้ในเวบนะค่ะ
    1 หมวกปีกบาน สีครีม ลายสีน้ำตาลตรงปีกรอบ ประดับด้วยดอกไม้ ริบบิ้นสีครีมลายจุดน้ำตาล กระดุมพลอย ผ้าตะข่ายและขนนก สวย แบ๊วๆ

2 หมวกปีกบาน สีครีม ประดับด้วยดอกไม้วิ้งๆ กระดุมพลอย ไข่มุก ลูกไม้ และขนนก สวย sexy พร้อมส่งค่ะ

3 หมวกปีกบาน สีดำขาว ประดับด้วยดอกไม้วิ้งๆ ขนนกและผ้าตาข่าย สวย sexy พร้อมส่งค่ะ

4 หมวกปีกบาน สีดำ ประดับด้วยดอกไม้ ลูกไม้ กระดุมพลอย ขนนก และผ้าตะข่าย สวย sexy พร้อมส่งจ๊ะ

5 หมวกปีกบาน สีขาวขอบดำ ประดับด้วยดอกไม้วิ้งๆ ขนนก กระดุมพลอย สวย sexy พร้อมส่งค่ะ

เข้าไปดูรูปเพิ่มและสินค้าอื่นๆได้ในเวบนะค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->