[SIZE="<a href="javascript://"><font size="5">5</font></a>"]ของมีจำนวนจำกัดค่ะ มี 3 ชุดค่ะ

ตัวนี้จะทำให้ผมเงาและหวีง่ายค่ะ แต่ถ้าสำหรับผมเส้นเล็กมีความรู้สึกว่าใช้แล้ว ทำให้ผมไม่ลีบแบนดีค่ะ (เจ้าตัวใช้อยู่) เนื่องจากนานๆสระผมที และผมยาว เลยอยากได้แชมพูกลิ่นหอมจัดๆ (แต่ไม่ฉุนนะ) อันนี้หอมมากจริงๆถ้าคนใช้จะทราบ คือหอมอ่ะค่ะ แล้วกลิ่นติดทนนานหลายวัน

ขายเป็นชุดคู่กันนะค่ะ แชมพู+ครีมนวด = 950.- (รวมค่าส่งแล้วค่ะ)
[/SIZE]

ยาสระ และ ครีมนวดค่ะ

เทียบขนาด

ใหม่เอี่ยมอ่อง