Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: new&used เสื้อ กระโปรง จั๊มสูท เดรส เพียบๆๆๆ และถูกมากกๆๆ ห้ามพลาดจ้า!!! ลงเพิ่ม จั๊มสูทร้านดังfb พร้อมส่งฟรีทุกตัวววจ้าา!!!

Warning Points:
    0/5

new&used เสื้อ กระโปรง จั๊มสูท เดรส เพียบๆๆๆ และถูกมากกๆๆ ห้ามพลาดจ้า!!! ลงเพิ่ม จั๊มสูทร้านดังfb พร้อมส่งฟรีทุกตัวววจ้าา!!!

กติกาาาาา

- สินค้าทุกชิ้นเป็นราคารวมส่งไปรษณีย์แบบลงทะเบียนแล้วคะ ถ้าจะส่ง EMS ขอเพิ่ม 20 บาทนะคะ

- สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ทาง luckyinme.p@gmail.com ค่ะ

- คิดดีๆก่อน CF นะคะ แพทไม่ว่าถ้าจะ CC ค่ะ แต่รบกวนบอกด้วยนะคะ แพทขายถูกมากๆกำไรไม่เยอะ ไม่อยาก
    เสียลูกค้าคนอื่นที่เค้าอยากได้จริงๆนะคะ ขอบคุณค่าา

เชิญเลือกชมได้เลยจ้าาาาาาาาาาาา^^

===================================================

เสื้อแขนยาว ตัวสั้นลายทหาร เก๋ๆ เท่ๆ เลยคะ ตัวนี้ใหม่มากคะ ซักแล้วยังไม่ได้ใส่เลยยย

อก freesize ยาว 19"

100 บาทคะ

soldier t by Luckyinme, on Flickr

ส่งต่อจั๊มสูทHer Kloset คะ ของใหม่ได้รับวันนี้เลยคะ แม่ค้าอ้วนขึ้นใส่แล้วคับไปหน่อยคะ
    แต่คอนเฟิมว่าน่ารักมากๆคะ คัตติ้งดี ไม่ผิดหวังแน่นอนคะ ใส่แล้วน่ารักมากค่า

ส่งต่อราคาเดิม 590 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนคะ

Color **ครีม
    Product info**จั๊มสูทตัวนี้งานคัตติ้งเค้าดีสวดยอดนะคะ เนื้อผ้าคุณภาพดีใส่สบายค่ะ ผ้าจะเย็นๆหน่อย ทรงน่ารักเป็นทรงระบายรอบๆเอวสูง ผ้าตรงที่ระบายเป็นผ้าแบบเดียวกับคอเสื้อและขอบกระดุมนะคะ ผ้าเป็นตุ่มๆน่ารักมากๆเรย แขนเสื้อพับ มีซิปซ่อนให้นะคะ สีครีมอ่อนใส่แล้วดูดีลุคคุณหนูเรยนะคะ ตัวนี้ราคาสูงนิดนุงแต่รับรองว่าคุณภาพล้นราคาแน่นอนนะคะ
    SIZE*

อก-35เอว-28 สะโพกฟรีไซด์ยาว-29

549254_489129647790130_2114250368_n by Luckyinme, on Flickr

481509_489129721123456_368554174_n by Luckyinme, on Flickr

534966_489462977756797_2139316995_n by Luckyinme, on Flickr

*ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ค่ะ
    บอดี้คอนลายขวางสีน้ำเงินตัดดำ น่ารักมากๆคะ เนื้อผ้าหนาไม่บางนะคะ ผ้ายืดได้เยอะคะ สภาพใหม่มากคะ
    เอว 24-36" สะโพกได้ถึง 38" ยาว 13"
    ราคา 100 บาท

bodycon by package_w, on Flickr

*ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ค่ะ
    เสื้อสีเหลืองมัสตาร์ด ประดับดอกไม้ ซิปด้านหลัง น่ารักหวานๆน่ารักมากๆค่ะ

yellow shirt by Luckyinme, on Flickr

โซนนี้ลงไปของใหม่ทั้งหมดค่ะ ยังไม่ได้ซักและใส่คะ

เสื้อยืดตัวสั้น ลายดอกไม้ ลายน่ารักมาก ทรงฮอตฮิตตลอดกาลจ้า ใส่ง่ายได้ทุกโอกาสค่ะ

มี 3สี : ดำ น้ำตาล แดง

ราคา : 100บาท(รวมส่งลงทะเบียน EMS เพิ่ม 20 บาท

flower t black by Luckyinme, on Flickr

flower t brown by Luckyinme, on Flickr

flower t red by Luckyinme, on Flickr

เสื้อยืดแขนยาว ลายuniverse สีน้ำเงิน น่ารักมากๆๆจ้าา ใส่ง่ายได้ทุกโอกาสเลยค่ะ

อก : free
    ยาว : 19"

ราคา : 100 บาท(รวมส่งลงทะเบียน Ems เพิ่ม 20 บาท)

v by Luckyinme, on Flickr

เสื้อยืด คอวี ลายmustache เก๋ๆ สีเขียวมะนาว สีไม่เหมือนใคร ใส่ถ่ายรูปสวยสุดๆจ้าา

ราคา 70 บาท

P1170921 by Luckyinme, on Flickr

เสื้อเชิ๊ตคอปก แขนกุด น่ารักมากๆค่ะ จับจีบเพิ่มดีไซน์เก๋ตรงช่ว​งตัวเสื้อ ทรงหลวมนิดๆ ใส่ชิลๆ สบายๆค่าา

color : สีชมพู

size : อก 36" ยาว 19"

P1170799 by Luckyinme,

เสื้อลายจุด ทรงพองนิดๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่แล้วจะพองๆ แต่ดูไม่อ้วนนะจ๊ะ แขน3 ส่วนค่ะ

ขนาด : อก 44" ยาว 19"

สีน้ำตาล

ราคา 100 บาท(รวมส่งจ้า

P1170329 by Luckyinme, on

P1170343 by Luckyinme, on Flickr

ผ้าพันคอ สีชมพูกลีบบัว สีพื้นเรียบๆ ใส่ได้ทุกโอกาส เรียบๆ แต่หรูน่ะค๊าาา เนื้อผ้านิ่มมากจ้าา

**จุดเด่นของผ้าพันคอร้านแพ​ท คือจะเย็บมุมด้วยมือเองเลยน​ะคะ ใช้วิธีสอยค่ะ งานเรียบร้อยแน่นอนจ้า

size : 150*55 cm

price : 200 บาท (รวมค่าส่งลงทะเบียน ems เพิ่ม 20 บาท)

P1170915 by Luckyinme, on Flickr

P1170916 by Luckyinme, on Flickr

BAG SALE!!!

กระเป๋า Cath Kidston ทรง harrods size s ค่ะ ใส่หนังสือ ชีท ไปเรียน ทำงานได้เลยค่ะ พกเป็นกระเป๋าเสริม ถือน่ารักๆได้เลยจ้าา
    มีซิปด้านในกระเป๋าด้วยค่ะ

มี 3 ลายค่ะ : ลายจุดพื้นแดง ลายจุดพื้นน้ำเงิน และลายดอกไม้ค่ะ

ขนาด 24*24 cm ฐานกว้าง 12 cm

price : 320>>> SALE 230 บาทค่าา (รวมส่งลงทะเบียน ems เพิ่ม 20 บาทค่ะ)

photo 1 by Luckyinme, on Flickr

photo 2 by Luckyinme, on Flickr

photo 3 by Luckyinme, on Flickr

photo 11 by Luckyinme, on Flickr

photo 21 by Luckyinme, on Flickr

photo 31 by Luckyinme, on Flickr

photo 13 by Luckyinme, on Flickr

photo 23 by Luckyinme, on Flickr

photo 33 by Luckyinme, on Flickr

=========================================================

USED ZONE มือสองแต่สภาพใหม่เอี่ยมอ่อง เหมือนของใหม่ๆจ้า ใส่ 0-3 ครั้งเท่านั้น!!

เดรสลายสก็อตสีน้ำเงิน ทรงพองๆ ตรงปลายกระโปรงจะเป็นจีบๆใส่แล้วจะพองๆดูน่ารักมากๆๆค่าา มีสายผูกเอวด้วยค่ะ
    สภาพดี ใส่เพียงครั้งเดียวเท่านั้นค่าา
    freesize ค่ะ

ราคา : 150 บาท

dress4 by Luckyinme, on Flickr

dress3 by Luckyinme, on Flickr

เสื้อแขนสั้น ผ้าชีฟอง มีซับในทั้งตัวเลยค่ะ ประดับดอกไม้บริเวณคอเสื้อด้วย สวย หรู หวานเล็กๆค่า สภาพดีมากเลยนะคะ

ขนาด freesize

ราคา : 250 บาท

6 by package_w, on Flickr

เดรส brand lolita สวยจริงๆนะคะ ตัวนี้ เนื้อผ้าดีมาก ด้านบนเป็นผ้าซาติน ประดับดอกไม้ ด้านล่างจะเป็นผ้ายืด
    ใส่ไปงาน หรือ ไปทำงาน ก็ได้นะคะ

ขนาด ใต้อก 32"

ราคา : 300 บาท

7 by package_w, on Flickr

เสื้อคลุมกันหนาวสีน้ำตาล ใส่คลุมก็สวย ใส่กันหนาวก็ได้จ้า
    ตรงปลายสามารถผูกโบได้นะคะ

ราคา 150 บาทจ้า>>>120 บาท

P1150748 by package_w, on Flickr

SIZE="5"]
    ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN TOWN มากๆๆนะคะ
    [/SIZE][LIST=1]
    Last edited by package; 02-27-2013 at 07:11 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->