ติดต่อได้ทาง 083-1814423
มีบัญชี SCB บัญชีเดียวค่ะ
ทุกชิ้นงดต่อรอง และ ราคารวมค่าจัดส่งแล้วนะค่ะ ค่ะ

ทุกชิ้น ซื้อแล้วไม่รับเปลียนคืนค่ะ
และ ของแท้ 100%

รับประกันของแท้ 100 % คะ

Hlight บริเวณ ใต้ตา โหนกคิ้ว โหนก แก้ม สภาพ 98% เหมือนกับ high beam benefit คะ ใกล้กันมาก ใช้น้อยครั้งมากค่ะ
ไม่มีกล่องทิ้งไปแล้ว ของแท้ ช้อปไทย ขาย 180 บาท ค่ะ

เบส KANEBO COFFRET D'OR ตัวนี้แนะนำมากค่ะ ของใหม่ นะค่ะ เป็นเบส+กันแดด เนื้อชมพูค่ะ ปกปิด รูขุมขน และ ควบคุมความมัน ก่อนลงรองพื้นคะ ผลิต 05/02/11 คะ ขาย 400 ค่ะ

MAC hi-light สีชมพู procelain pink สีวาวๆ ชมพู สวยคะ ของใหม่ 1050 บาท ที่สำคัญ คือ ใช้ได้นานมากก มีอยู่อันนึงใช้มา ปีนึงแล้ว ยังไม่มีวี่แววจะหมด

ปัดแล้วประมาณนี้ ดูที่ตัว ไฮไลท์นะคะ ไม่ใช่สีแก้ม

บลัชออน NARS สี TORRID ปัดได้ กับทุกสีตา ใช้ไป ประมาณ 5% เหมือนใหม่มาก ของแท้ 100 % ซื้อเคาน์เตอร์ไทย ขาย 650 บาทคะ

สีขวาสุดนะคะ

ลิปMAC สี PINK NOUVEAU คะ ขาย 700 ซื้อเคาน์เตอร์ไทยนะคะ ในรูปสีมันเข้มนะคะ จริงๆแล้ว ทามาออกแบบในรูปข้างล่างคะ

ที่เขียนคิ้ว ของ Anatasia สภาพ แบบที่เห็นเลย ใช้ไปน้อยมากๆ สีเดียวกับที่โมเม ใช้นะคะ เหมาะกะบคนผมน้ำตาลอ่อน-เข้ม คือ โทนน้ำตาลได้หมด ราคาเต็ม 1,000 ขาย 650บาท ค่ะ

ตัวปัดคิ้วให้ อ่อน ซอฟต์ลงนะคะ เป็นสีอ่อน สุดของ anatasia คะ ใช้ไปน้อย มากกกๆๆ ราคาเต็ม 900 ขาย 600บาท ค่ะ เหมาะ กับผมสีอ่อนคะ

ดินสอ glide-on 24/7 urban decay สี zero สภาพ 90% ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ขาย 630บาท ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ