Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: // :: ++ :: ++ :: ++ :: ++ :: ++ :: //// !!! TRENDY BAG !! ล็ิอตใหม่มาอีก 4 ใบค่ะ กระเป๋าจากเกาเหลี หนังตอกหมุด /// หนัง PVC จระเข้ มี 2 สี น้ำตาลส้ม กับสีขาวครีมค่ะ /// กระเป๋าสไตล์ Oversized /// กระเป๋าหนังสไตล์เก๋ In-Trend !!

Warning Points:
    0/5

Red face // :: ++ :: ++ :: ++ :: ++ :: ++ :: //// !!! TRENDY BAG !! ล็ิอตใหม่มาอีก 4 ใบค่ะ กระเป๋าจากเกาเหลี หนังตอกหมุด /// หนัง PVC จระเข้ มี 2 สี น้ำตาลส้ม กับสีขาวครีมค่ะ /// กระเป๋าสไตล์ Oversized /// กระเป๋าหนังสไตล์เก๋ In-Trend !!

ดูสินค้าให้แน่ใจก่อนซื้อนะค่ะ สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนเงินก่อนค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นจัดส่งฟรี EMS
    สนใจ pm มาเลยค่ะ / tewika.beau@gmail.com

ล็อตใหม่มาเพิ่ม 4 ใบค่ะ เป็นรุ่นตอกหมุด สีดำหมุดทอง กับสีชมพูหมุดทอง รุ่นสะพายโอเวอร์ไซค์สองใบ กระเป๋าเป็นของใหม่ทั้งหมด แบบสวยๆ น่ารักๆ มีมาให้เลือกค่ะ

1. กระเป๋าหนัง pvc สีดำตอกหมุดทอง ไซค์ประมาณ lv speedy 25 มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ น่ารักมาก ของใหม่ ขาย 950 บาท SALE >>> 750 บาท

2. กระเป๋าหนัง pvc สีชมพูตอกหมุดทอง มีสายสะพายยาวให้ค่ะ แบบเหมือนด้านบนแต่คนละสี ขาย 950 บาท SALE >>> 750 บาท

3. กระเป๋าหนังแบบสานสีเขียวใบเตย เป็นไซค์ใหญ่ ด้านหน้ามีช่องใส่ของสองช่อง ส่วนด้านในมีช่องใส่มือถือ ช่องใหญ่ด้านเดียวกับช่องใส่มือถือ แล้วก็ช่องซิปซ้อนกันสองช่องค่ะ ของใหม่ ขาย 1350 บาท SALE >>> 1200 บาท

4. กระเป๋าหนังแบบสานสีเบจ รุ่นเดียวกับด้านบนเลยค่ะ สะพายแล้วได้ลุคส์คุณหนู ใส่หนังสือหรือเอกสารได้สบาย ขาย 1350 บาท SALE >>> 1200 บาท

5. กระเป๋า PVC หนังจระเข้ สีมาใหม่ค่ะ สีขาวเหลือบครีม อะไหล่ทอง ด้านในมีช่องซิปปิด 1 ช่อง ด้านในกระเป๋ามีช่องเล็ก ช่องใส่โทรศัพท์มือถือ ขาย 1500 บาท SALE >>> SOLD OUT บาท

6. กระเป๋า PVC หนังจระเข้ สีน้ำตาลเหลือบส้ม สีสวยค่ะ แม่ค้าอาจจะอธิบายสีไม่ถูก สีกระเป๋าของจริงใกล้เคียงกับรูปสุดท้ายมากสุดค่ะ ลองดูรูปแล้วกันนะค่ะ ขาย 1500 บาท SALE >>> 1250 บาท

7. กระเป๋าหนังสีโอ๊ค (ใบนี้มาใหม่ค่ะ) oversize ใบใหญ่จุใจเช่นกันค่ะ อะไหล่สีทอง ใบนี้ีตำหนินิดนุงนะค่ะ เป็นรอยข่วนสองจุด ตรงด้านฝากระเป๋าด้านบน ด้านซ้าย 1 ขีด ด้านขวา 1 ขีด เกิดจากการขนส่งอะค่ะ ตามรูปค่ะ ขาย 1300 บาท SALE >>> 1000 บาท

8. กระเป๋าหนังสีดำ อะไหล่ทองรุ่น oversize อะไหล่ทองไซค์เท่ากันกับใบข้างบนเลยค่ะ สีดำแต่งตัวง่าย ใช้งานได้หลาโอกาส หนังนิ่มสวยค่ะ ขาย 1450 บาท SALE >>> 1200 บาท

9. กระเป๋าหนังสีโอ๊ค รุ่นฮิตติดตลาด สไตล์น่ารัก คล้องแขนหรือสะพายก็ได้ค่ะ ของใหม่ สีของจริงสวยกว่าในรูปนะค่ะ แม่ค้าถ่ายสีมืดมัวเหลืิอเกิน ขาย 1250 บาท SALE >>> SOLD OUT บาท

*** สะพายแล้วไซค์ประมาณนี้นะค่ะ ในรูปเป็นหนังคนละแบบ คนละสีค่ะ หนังกระเป๋าจะเหมือนกับรูปสุดท้าย ***

ฝากลิงค์ห้อง Hi-street ด้วยค่ะ มีเสื้อผ้าหลายแบรนด์ Bershka / Topshop etc. , กระเป๋า Longchamp / Miss sixty มาให้เลือกเยอะแยะค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1065633873

Thanks SBN ka
    Last edited by beau_nanzle; 11-29-2011 at 04:18 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->