การตั้งชื่อกระทู้ขาย ตั้งชื่อกระทู้ขายอย่างไรให้ระบบค้นหา(เช่น google search) ค้นหาเจอได้ และวิธีการค้นหาคำเพื่อตั้งชื่อกระทู้ให้ได้ผลระยะยาว อย่างยั่งยืน

Printable View

Show 40 post(s) from this thread on one page
Page 1 of 2 1 2 LastLast

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ร่วมสร้างสรรค์สาระและเลือกซื้อขายร่วมกันในระบบชุมชนแห่งนี้
  • 09-27-2010, 10:17 PM
    warong
    perfect ที่สุด คร้า
    ลองใช้ ดูแล้วเริ่ดมากคร้า ได้ความรู้ไป ปรับแต่งกระทู้อีกทาง ให้คนเจอเรามากขึ้นจร้า ไม่รุ้จะขอบคุณอย่างไงอีกแล้วแต่จะติดตามต่อไปเรื่อย ๆ เป็นกำลังใจให้พี่ ๆ ไปเรื่อย ๆ นะคะ brovo brovo
  • 09-28-2010, 12:03 AM
    bookerian
    รู้สึกเหมือนมาเข้าห้องเรียนเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    และ อึ้ง ทึ่ง กับวิธีการ เครื่องมือ วิธีคิด ที่คุณ wm แนะนำมากๆ คือทุกอย่างทุกเม็ดผ่านการคิดมาแล้ว ไม่มีมั่ว

ตรงประโยค
    Quote:

ไม่รู้เลือกคำไหนดี อ้าจะเลือกตามอำเภอใจก็คงเสียชื่อคนทำธุรกิจในระบบชุมชน SBN หมดครับ จึงใช้เครื่องมือครับ เครื่องมือตัวเดิม google trends
    เลยโดนใจมากๆ (บางที่ตัวเองขี้เกียจคิด ก็มั่วค่ะ..แย่)

ขอบคุณมากจริงๆ ค่ะ เปิดพื้นที่ฟรีๆ ให้เราเข้ามาค้าขายแล้ว ยังสอนการค้าขายให้ด้วย ขอบคุณค่ะ
  • 09-28-2010, 06:15 PM
    Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณครับที่เข้ามาแสดงความยินดีที่ได้นำความรู้นี้ไปใช้และยอมรับให้รู้ว่าใช้ความรู้ที่ได้รับจากชุมชนแห่งนี้ ในการประกอบการของตนเองครับ จะนำความรู้ที่ได้รับจากการเรียนรู้ในการมีส่วนร่วมรับผิดชอบระบบชุมชน sbn มาแบ่งปันในโอกาสต่อไปอีกครับ ขอแค่เพียงให้เรารู้ว่ามีคนติดตามอ่านเราก็จะนำความรู้มาแบ่งปันต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
  • 09-28-2010, 08:23 PM
    iDnOuSe4
    ขอบคุณ wm ครับ
  • 09-28-2010, 09:33 PM
    bit
    ขอบคุณคุณ wm มากๆครับ

เป็นการคิด และใช้ เครื่องมือทาง it ได้อย่างเต็มประสิทธิภาพจริงๆครับ

ผมเองก็เพิ่งเคยเจอคนที่นำมาใช้ได้เต็มที่แบบนี้ เป็นครั้งแรกนี่แหละครับ

ขอมาเรียน และนำไปใช้ด้วยคนนะครับ

ขอบคุณมากครับ :)
  • 09-28-2010, 11:45 PM
    valentino
    ดีมากมากค่ะ เป็นประโยชน์มากมากที่สุด

ขอบคุณ สยามแบรนด์เนม ที่แห่งนี้มีความรักมากที่สุดในโลก
    :)
  • 09-29-2010, 08:12 AM
    winnie the pooh
    ขอบคุณค่ะ มีประโยชน์มาก
    บางเรื่องอย่าง google trends นี่ไม่เคยรู้มาก่อนเลย:cool:
  • 09-29-2010, 10:46 PM
    s
    Quote:

Originally Posted by bookerian View Post
    รู้สึกเหมือนมาเข้าห้องเรียนเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    และ อึ้ง ทึ่ง กับวิธีการ เครื่องมือ วิธีคิด ที่คุณ wm แนะนำมากๆ คือทุกอย่างทุกเม็ดผ่านการคิดมาแล้ว ไม่มีมั่ว

ขอบคุณมากจริงๆ ค่ะ เปิดพื้นที่ฟรีๆ ให้เราเข้ามาค้าขายแล้ว ยังสอนการค้าขายให้ด้วย ขอบคุณค่ะ

เห็นด้วยค่ะ เว็บมาสเตอร์เก่ง และใจดี มีน้ำใจ เสียสละเวลา
    นำความรู้ มาให้ มาช่วยเหลือ และเป็นไปเพื่อ สมาชิก จริงๆ ค่ะ

เอสขอมารับ มาเรียนรู้ ความรู้ดีๆ ที่เป็นประโยชน์ เพื่อนำไปใช้กับการขายของตัวเองนะคะ
    ขอบคุณ เว็บมาสเตอร์ พี่แอ้นท์ และทีมงานทุกๆคนค่ะ
  • 10-12-2010, 05:00 PM
    Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณมากครับที่เข้ามาพูดคุยและบอกให้ได้รู้ว่าความรู้นี้มีประโยชน์และนำไปใช้ครับ
    มีความรู้ใหม่มาเพิ่มให้ครับ ในกระทู้นี้ครับ

"เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน" จุดเริ่มต้นที่จะเปลี่ยน จากการค้าขาย ทำมาหากิน สู่ การ สร้าง องค์กรธุรกิจ

และข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม

Quote:

+++สำคัญมากๆ+++ เป็นประโยชน์กับผู้ประกอบการ
    หาข้อมูลความรู้เพิ่มเติมเพื่อประกอบการในระบบชุมชน SBN ได้จากกระทู้

• 6 เคล็ดลับ !!! ค้าขาย!!! ทำกิจการอย่างยั่งยืนในระบบชุมชน SBN นี้ และ เทคนิคประชาสัมพันธ์ใน SBNTown อย่างไรให้ได้ผลสูงสุด

• ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ ขอบคุณ คุณ itasian เพื่อนสมาชิกที่ร่วมแบ่งปันความรู้แก่สมาชิกที่อาศัยอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

• ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ร่วมสร้างสรรค์สาระและเลือกซื้อขายร่วมกันในระบบชุมชนแห่งนี้
    Show 40 post(s) from this thread on one page
    Page 1 of 2 1 2 LastLast