ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ laser ผิวหน้าคะ

1. numuayka
    numuayka
    มีปัญหาหลุมสิว และรอยดำ อยากไปทำเลเซอร์ แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี ที่ทำดีๆหน่อย แต่ราคาไม่แพงเว่อร์ รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในห้องนี้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
  2. s
    s
    ถ้าราคาไม่แพง ก็ราชเทวีค่ะ
  3. Grace_guide
    Grace_guide
    มีปัญหาเหมือนกันค่ะ ทำเลเซอร์ ร้อน เย็น ก็ไม่หายคื

พอมาลองลงคอร์ส ชื่อ เอ๊กซโร ค่ะ แต่เจ็บมากแล้วต้องพักหน้านาน

แต่ทำครั้งแรกก็รู้สึกเห็นผลแล้วค่ะ

เราทำที่พิษณุโลกค่ะ ที่กรุงเทพไม่แน่ใจค่ะที่ไหน
  4. WINKAWEE
    WINKAWEE
    ถ้าทำลดรอยแดงแนะนำ IPL ค่ะ ราคาโดยประมาณ 3 ครั้ง 4900 บาทค่ะ
    ถ้าทำลดรอยหลุมสิวแนะนำ fracetional laser co2 ค่ะ ครั้งละ 4900 บาทค่ะ
    เป็นคลีนิกที่เราทำอยู่เป็นประจำค่ะ คุณหมอ และ น้องพนักงาน ที่นั่นน่ารักมากมากค่ะดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดี ให้คำแนะนำดีมากมากค่ะ ลองไปใช้บริการดูนะค่ะ จามจุรี คลีนิก ค่ะ
  5. k66
    k66
    ที่ dimension คลินิกค่ะ อยู่ใกล้ๆบ้านเราเอง ตรงดิ อเวนิว แจ้งวัฒนะ เคยไปทำบริการดีมากค่ะ ตอนแรกไปแบบกลัวๆ เพราะไม่เคยไป แต่เค้าก็กันเองมากค่ะ ตอนนี้มีโปร ซื้อ 1 แถม 2 คอร์สเลเซอร์ค่ะ น่าจะยังไม่หมดโปร ลองเช็คดูนะคะ
  6. o160@yahoo.com
    o160@yahoo.com
    (อ่านจบแล้วลบได้)<!-- BEGIN TEMPLATE: community_law_protection -->
    ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.sbntown.com

www.sbntown.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.sbntown.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

<!-- END TEMPLATE: community_law_protection -->
Results 1 to 6 of 6