Michael Bolton

1. wnonach
    wnonach
    วันนี้นั่งฟังเพลงเพลินมากค่ะ ฟังไปฟังมานึกถึงคนเคยรัก ฮ่าๆๆๆ อย่าตกใจนะคะเพื่อนๆ เรื่องนี้ต้องขยาย..555 คือว่าหนึ่งเคยเจอเขาในงานงานหนึง ไม่บอกนะคะที่ไหน อิอิ ตัวจริงหล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนั้น ด้วยความที่เราปลื้มเพลงเขา พอเห็นเท่านั้นและค่ะ ไม่ได้แล้วต้องไปขอลายเซ็นต์ ประมาณนั้น

เขาก็แสนจะน่ารักค่ะ เราแค่คิดจะจับมือ เซฮัลโลก่อนแล้วจะขอลายเซ็นต์ แต่เขามากอดทักทาย กรีสสสส ฮ่าๆๆๆ ลืมหมดเลยคร้า ลายซงลายเซ็นต์ก็ไม่ได้ เพราะเขาต้องขึ้นไปร้องเพลง จบกันเสียดายจนถึงทุกวันนี้ เฮ้ออๆๆๆ อด เล้ยยย..

เพลงโปรดอีกเพลงค่ะ Lean On Me!

2. wnonach
    wnonach
    ตอนนี้พี่ทั่น แก่ขึ้นเยอะเลยค่ะแต่ก็ยังรักกันอยู่ ฮ่าๆๆๆ...Said I Love You But I lied!!

3. wnonach
    wnonach
    Hope It's Too Late!!

4. wnonach
    wnonach
    To Love Somebody! ส่วนตัวหนึ่งชอบ Michael ร้องเพลงนี้มากกว่า Bee Gees ค่ะอาจะเป็นเพราะว่า Michael หล่อกว่ามั้งงง หนึ่งหมายถึงตอนที่เป็นหนุ่มๆนะคะ 555++

5. wnonach
    wnonach
    Steel Bars.

6. wnonach
    wnonach
    Just One Love.

7. itasian
    itasian
    ขอบคุณ คุณหนึ่งครับ ที่เข้ามาแบ่งปันเพลงให้ฟัง
    ผมไม่ได้เข้ามานานเลยครับ
  8. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    ขอบคุณ คุณหนึ่งครับ ที่เข้ามาแบ่งปันเพลงให้ฟัง
    ผมไม่ได้เข้ามานานเลยครับ
    ยินดีค่ะคุณเบิ้ม ดีใจที่เจอกันอีกค่ะหนึ่งก็ไม่ได้เข้ามานานเหมือนกัน ยังคิดถึงคุณเบิ้มอยู่เลยว่าหายไปไหนนานจัง แวะไปที่ตู้กับข้าวก็ไม่มีใครอยู่เลย เหงียบเชียวค่ะ ขอให้มีควาสุข ร่ำรวยในวันปีใหม่นะคะคุณเบิ้ม
  9. Euphrates
    Euphrates
    มีเพลงเพราะๆ มาให้ฟังอีกแล้ว ขอบคุณคุณหนึ่งค่า:d
Results 1 to 9 of 9